PDA

View Full Version : [MU] Lỗi không xem được Thẻ Nạp web NBB mới nhất.

heroviet2301
29-04-13, 11:11 PM
Hiện tại mình thuê web NBB sử dụng bình thường nhưng khi đi chơi về thì vào kiểm tra thẻ thì nó hiện lỗi, không biết ai đã từng gặp tình trạng này chưa, mong mọi người chỉ giúp. tks

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hoainam8080
30-04-13, 02:45 AM
Lỗi này là do dữ liệu trong taple doanhthu của DB muonline bị lỗi hoặc table bị xóa ==> khả năng lớn là bạn bị hack thẻ!
Cái web bạn dùng ko có check api của NBB nên ko phải web đi thuê nhé! chấn chỉnh lại.

heroviet2301
30-04-13, 06:35 AM
LIC mình thuê đàng hoàng, trong hình mình xóa đi để đỡ lộ các thứ ấy mà, thẻ thì không có dấu hiệu bị hack bạn à :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

heroviet2301
30-04-13, 03:13 PM
Mọi người có ai biết tình trạng này ko a

PhamNinh
30-04-13, 03:25 PM
Mọi người có ai biết tình trạng này ko a

thay soucre đi .................. cho nhanh:-":-":-":-":-"

heroviet2301
30-04-13, 03:44 PM
OK bạn, để mình thử thay nguyên source gốc xem còn bị không, NWebMu 13.04.04, tks bạn

ninhmca
30-04-13, 03:55 PM
Hiện tại mình thuê web NBB sử dụng bình thường nhưng khi đi chơi về thì vào kiểm tra thẻ thì nó hiện lỗi, không biết ai đã từng gặp tình trạng này chưa, mong mọi người chỉ giúp. tks

xem dòng 433 trong file cardphone.php là gì thì mới biết hướng mà fix chứ.mở curl chưa

heroviet2301
30-04-13, 04:04 PM
xem dòng 433 trong file cardphone.php là gì thì mới biết hướng mà fix chứ.mở curl chưa

433 - $doanhthu = $check_doanhthu->fetchrow();

250 - $doanhthu = $check_doanhthu->fetchrow();

Mình mở Curl đầy đủ và sử dụng được 20 ngày bình thường, tự dưng hôm qua về nó hiện như này bạn ạ

hoainam8080
30-04-13, 04:37 PM
bạn vào DB xem cái table doanhthu còn ko?