PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn chia cụm máy chủ cho bản ss2

PhamNinh
27-04-13, 08:58 PM
mình đã tham khảo qua mấy guild hướng dẫn chia cụm máy chủ mới cho các bản SCF

nhưng khi áp dụng vào bản ss2 thì không đc

ai rảnh coi hộ mình với đc k?? cảm ơn

MrKubjn
27-04-13, 09:21 PM
cho hỏi bản ss3 của anh share có bug bét j hem
anh chạy bản ss2 của ai vậy

mattroilan
27-04-13, 09:42 PM
mình đã tham khảo qua mấy guild hướng dẫn chia cụm máy chủ mới cho các bản SCF

nhưng khi áp dụng vào bản ss2 thì không đc

ai rảnh coi hộ mình với đc k?? cảm ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn đọc và để ý kỹ bước 8 nhé khi không sử dụng server của SCF

Chú ý cực lớn :

Các server mới hiện nay ( Gameserver.exe ) thì mọi người mới gọi ra option DB sử dụng là Muonline cho các bạn config

còn với 1 số phiên bản cũ (và tất nhiên server k được pack ) như của Cường lee , Caothuphutho , Endy thì các bạn vẫn phải hex Muonline => Muonline1

PhamNinh
27-04-13, 10:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn đọc và để ý kỹ bước 8 nhé khi không sử dụng server của SCF

Chú ý cực lớn :

Các server mới hiện nay ( Gameserver.exe ) thì mọi người mới gọi ra option DB sử dụng là Muonline cho các bạn config

còn với 1 số phiên bản cũ (và tất nhiên server k được pack ) như của Cường lee , Caothuphutho , Endy thì các bạn vẫn phải hex Muonline => Muonline1

bài này mình có đọc qua rồi .... nhưng vẫn thấy mơ hồ quá.... để mình xem lại xem sao . cảm ơn nhiều nhé

cho hỏi bản ss3 của anh share có bug bét j hem
anh chạy bản ss2 của ai vậy

ừm . reg thôi. hàng free xài chán lắm....

bản 1.02j mình share có cái là

+ cần có 2 người trên cc thì hỗn nguyên lâu mới hoạt động. 1 người đi là bi đẩy về devias ngay
+ bug xoay w3 . alt+f4 là nguyên liệu còn....
+ no fix tỉ lệ thành công của xoay wing1-2-3.

còn lại cũng dùng đc . xài tốt nếu biết chỉnh sửa vài thông số cơ bản

ví dụ như giết sát thủ lại trở thành sát thủ thì các bạn sửa dòng apply hero=0 là ok
và còn nhiều cái cơ bản nữa...

à nhắc nhở các bạn nào dùng sever của mình share thì nên thay cái JS mới đi. đúp đc đồ đấy ^^