PDA

View Full Version : [Gunny] Xin Gunny Manager II

kute200052
26-04-13, 07:27 PM
như tiêu đề pác nào có em xin!
nó ở trong topic này nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks!
P/S : xin đừng chém

bachugacon122
27-04-13, 01:37 PM
như tiêu đề pác nào có em xin!
Thanks!
P/S : xin đừng chém

Đó là cái gì ?

ghoststyle
27-04-13, 01:45 PM
theo mình nghĩ chắc bạn ý cần admingunny đấy mà phải k nhỉ :-?

hoanganhgo
27-04-13, 02:33 PM
theo mình nghĩ chắc bạn ý cần admingunny đấy mà phải k nhỉ :-?
thì là nó chứ còn cái gì ^:)^
nhưng ko có :-"

kute200052
27-04-13, 05:12 PM
thì là nó chứ còn cái gì ^:)^
nhưng ko có :-"

có má cho mình xin đi làm ơn!!!
thanks nhiều!!!

ghoststyle
27-04-13, 05:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kute200052
28-04-13, 05:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không phải cái đó bạn ơi! cái mà mình nói là ở trong topic này nà : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng dù sao cũng thanks!

KaizLuvPy
28-04-13, 05:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cóa Tùy chọn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Không có tùy chọn( dành cho bạn mở online mà share web add)

Mình vẫn thắc mắc là mún cko cái thức ăn pet vào thì làm sao mình tìm hoài mà k cóa thức ăn cho pet

haidang115
28-04-13, 07:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cóa Tùy chọn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Không có tùy chọn( dành cho bạn mở online mà share web add)

Mình vẫn thắc mắc là mún cko cái thức ăn pet vào thì làm sao mình tìm hoài mà k cóa thức ăn cho pet

muốn cho thức ăn pet vào web admin thì phải code thêm, tạo tab thức ăn pet bỏ vào :x:x

KaizLuvPy
28-04-13, 10:20 PM
Tui nè cute_cut3159.
yh: lyphuc63
Có zì onl chỉ tui nhak

KaizLuvPy
28-04-13, 11:14 PM
Phù làm được rồi cóa zì mai đưa link có điều k có hình chỉ có hình số 7 :([-O<[-O<

kute200052
29-04-13, 05:46 PM

vẫn không phải bạn ơi! mình nói nó ở trong topic này nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kingmagic10
29-04-13, 06:09 PM
của bạn này;)

vuleson
29-04-13, 07:01 PM
Phù làm được rồi cóa zì mai đưa link có điều k có hình chỉ có hình số 7 :([-O<[-O<
Bạn mún ADD thức ăn cho Pet thì khá đơn giản.
Bạn vô Sql tra iditem. Sửa cái phần category của thức ăn pet thành category của đạo cụ, vũ khí.
Chức năng của nó k hề thay đổi vì chức năng được Làm từ socure. Ai k tin cứ tét. Cho pet anh và lên như thường.

kingmagic10
29-04-13, 07:38 PM
Bạn mún ADD thức ăn cho Pet thì khá đơn giản.
Bạn vô Sql tra iditem. Sửa cái phần category của thức ăn pet thành category của đạo cụ, vũ khí.
Chức năng của nó k hề thay đổi vì chức năng được Làm từ socure. Ai k tin cứ tét. Cho pet anh và lên như thường.

sao phải xoắn thế chỉ cần đổi tên con pet cho dễ nhận dạng sau đó vào dbo.uses_pet...tìm tên con pet đó mà chỉnh lại mấy cột như lv,exp,..là xong ngay mà=))

KaizLuvPy
29-04-13, 08:35 PM
Mình làm được rồi bạn ạ chỉ có điều k thấy hình thôi mà khi gửi vào nv thì có hình

akasuki
29-04-13, 08:48 PM
bạn chỉnh lại ip nguồn resouce