PDA

View Full Version : [Gunny] Giúp Lỗi Gunny II R3

congtonsach
22-04-13, 05:18 PM
Tình Hình Là Thế Này Bên Topic Bên Kìa Share Bản Gunny II R3 Biuld Pack Link Đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình Cài Theo HD Bản Gunny II Của Anh Tminhpc, Nhưng Khi Cài Xong Bắt Đầu Chơi Thì Xuất Hiện Những Lỗi Này (Mình Cài Trên Win 7 Home Prenium x64)
Đây Là Những Lỗi Mình Gặp Phải Ai Bik Cách Sửa Thì Bày Mình Vs Nghen

Lỗi 1 : Lỗi Về Center + Fight + Road
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi 2 : Lỗi Về Lúc Đăng Kí Account
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi 3 : Lỗi Về Đăng Nhập Game

Lỗi 4 : Lỗi Về Admincp

Và Lỗi Cúng Cuồi Lỗi Về Db_Tank (Xem Các Account Của Sv Nhưng Chả Thấy Password)

Ai Giúp Được Mình Không ... Nếu Giúp Được Làm Ơn bày Mình Cách Fix ..... Xin Chân Thành Cảm Ơn Và Không Có Hậu Tạ ;;) he he

haidang115
22-04-13, 05:47 PM
Tìm lại trong box! lỗi sơ đẳng này làm ơn tìm kì rồi hãng post :|:|:|

congtonsach
22-04-13, 07:04 PM
Tìm lại trong box! lỗi sơ đẳng này làm ơn tìm kì rồi hãng post :|:|:|

Tìm Thấy Thì Còn Lên Đây Hỏi Làm J Cho Mệt>:)

haidang115
22-04-13, 07:23 PM
Tìm Thấy Thì Còn Lên Đây Hỏi Làm J Cho Mệt>:)

Lỗi 1: config sai hoặc chưa chạy bằng run administrators
lỗi 2 lỗi 3: IIS chưa đựoc reg net4.0 hoặc config sai
lỗi 4: chưa sửa đừong dẫn
lỗi 5: Password bị mã hóa MD5 làm gì hiện ở đây =))

congtonsach
22-04-13, 10:19 PM
Lỗi 1: config sai hoặc chưa chạy bằng run administrators
lỗi 2 lỗi 3: IIS chưa đựoc reg net4.0 hoặc config sai
lỗi 4: chưa sửa đừong dẫn
lỗi 5: Password bị mã hóa MD5 làm gì hiện ở đây =))

Thứ Nhất Mình Đã Config Theo HD Của Tminhpc Và đã chạy bằng Runadminstrator
Thứ 2,3 IIS Mình Đã Reg Net 4.0 C:\Window\Microsoft.NET\Framework\v4.0.30319\aspne t_regiis (Send To Ra Deskop Và Thêm -i Vào Propertie)
Lỗi Thứ 4 Mình Đã Chỉnh Lại Trong Web.config Của admincp (Resource => Res)
Lỗi Thứ 5: Mình Ngu Về Mấy Cái Này Nên Hỏi Cho Bik Tiện Thể Hỏi Luôn Pass Của Mấy Các Acc Đó Là Gì

Mọi Lỗi Trên Mình Chưa Sửa Được Nhưng Lại Còn Xuất Hiện Lỗi Mới

Lỗi [22:18:43,163] InitSocker Port:9202: False

JokerRules
22-04-13, 10:25 PM
Mọi Lỗi Trên Mình Chưa Sửa Được Nhưng Lại Còn Xuất Hiện Lỗi Mới

Lỗi [22:18:43,163] InitSocker Port:9202: False

Lỗi này hình như do chưa sửa IP trong road

trong0981
22-04-13, 11:22 PM
căn bản là port đó có chương trình xài rồi. bật lên coi thử có cái road nào chạy ngầm or chạy 2 cái road cùng lúc ko là bik.

congtonsach
23-04-13, 11:50 AM
căn bản là port đó có chương trình xài rồi. bật lên coi thử có cái road nào chạy ngầm or chạy 2 cái road cùng lúc ko là bik.

Đã Kiểm Tra Chỉ Chạy Có 1 Road Duy Nhất [-(

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lỗi này hình như do chưa sửa IP trong road

Sửa Như Thế Nào Hã Bạn ??:((

duyen911007
23-04-13, 12:47 PM
Đã Kiểm Tra Chỉ Chạy Có 1 Road Duy Nhất [-(

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sửa Như Thế Nào Hã Bạn ??:((

bạn có yahoo k ? nếu có pm yahoo : duyen911007 t team thử xem qua cho

mytday
23-04-13, 01:02 PM
Lỗi 3 với 4 hình như chưa sửa pass ở file GunnyII/Web.config

bachugacon122
23-04-13, 05:52 PM
Lỗi 1 : chạy với quyền administrator
Lỗi 2 + 3 : Bạn có nói đã reg net 4 vậy thì do config sai hoặc chưa chạy query gì gì đó quên tên rầu
Lỗi 4 : hoặc là bạn chưa add application cho cái admincp hoặc config sai kết nối với sql hoặc res
Pass mình nhớ ko nhầm là sv trminhpc nằm ở db_membership
Lỗi InitSocker Por bạn kiểm tra kĩ lại ip có chuẩn ko nhé
Mình mở onl lúc trước có bị vài lần

congtonsach
23-04-13, 06:16 PM
Lỗi 1 : chạy với quyền administrator
Lỗi 2 + 3 : Bạn có nói đã reg net 4 vậy thì do config sai hoặc chưa chạy query gì gì đó quên tên rầu
Lỗi 4 : hoặc là bạn chưa add application cho cái admincp hoặc config sai kết nối với sql hoặc res
Pass mình nhớ ko nhầm là sv trminhpc nằm ở db_membership
Lỗi InitSocker Por bạn kiểm tra kĩ lại ip có chuẩn ko nhé
Mình mở onl lúc trước có bị vài lần

Mình Để IP Mặc Định Không Thay Đổi Gì Cả .... Mình Đã Config Theo HD Của Tminhpc Rồi mà