PDA

View Full Version : [Gunny] Lỗi bản Gunny 2 trminhpc ?

ndh1ep
20-04-13, 03:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai xem hộ mình cái nha thank nhìu :x:x:x. à còn yh mình nà dragonkid1102 chat trên yh cho tiện :">:">:">

huytpk951
26-04-13, 08:28 PM
Tui bị lỗi giống ông này nè. Ai giúp được không!!!
*Note: Mình làm theo video của Trminhpc nhưng lại không được.
Ai biết giúp tui nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks !!!

vuongngocs
26-04-13, 10:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai xem hộ mình cái nha thank nhìu :x:x:x. à còn yh mình nà dragonkid1102 chat trên yh cho tiện :">:">:">

bạn xem lại phần config đi, tốt nhất bạn nên xem video đến đâu thì bạn làm theo đến đó cho đỡ bị thiếu bước hoặc nhầm lẫn và xem chú ý ở trong topic của trminh. Hình như bác trminh làm thiếu bước gì đó ở trong video bạn vào topic mà xem trminh đã ghi chú ý vào đó rồi.
Hoặc nếu config đầy đủ như trên mà không được thì bạn thử chuột phải vào các file chạy server chọn Run Admintrator... xem được không???
Sức mình có hạn chỉ giúp bạn được như vậy thôi!!!
CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG!!!
Thân!

waoboy8k
26-04-13, 10:49 PM
Mình đã config thành công lâu rồi . Nhưng lỗi lắm . Nếu config được lỗi thì ngon . Các bạn kiểm tra lại tên SQL chuẩn vào