PDA

View Full Version : [MU] Mấy Anh Cho Em Hỏi Config Của 3 Cái này chỉnh ở chỗ nào ạ

hieulea3
20-04-13, 09:14 AM
Mấy Anh Cho Em Hỏi Config Của 3 Cái này chỉnh ở chỗ nào ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Em tìm mãi mà k thấy chỗ đổi 3 cái này . Anh nào giúp em với ạ
Tks all
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
20-04-13, 09:29 AM
sai box rồi nhé
-------------------------------------------------------------

vào quanly/templates (phần hosting ấy)

896588
20-04-13, 03:13 PM
cụ thể hơn là trong box_supportym.tpl và temp_config.php