PDA

View Full Version : [KT] Cần giúp đỡ về vấn đề cài đặt kiếm thế

chau1983
20-04-13, 05:39 AM
nói chung hiện tại mình dang sài win 7 giờ muốn cài kiếm thế trước tiên mình cài lần lượt nhũng phần mềm nào và phần mềm đó phiên bản hoặc seri bao nhiêu>
xin bạn hướng dẫn cài đặt theo thứ tự nha
cuối cùng thanhs các bạn một cái

dongnguyen0510
20-04-13, 08:43 AM
nói chung hiện tại mình dang sài win 7 giờ muốn cài kiếm thế trước tiên mình cài lần lượt nhũng phần mềm nào và phần mềm đó phiên bản hoặc seri bao nhiêu>
xin bạn hướng dẫn cài đặt theo thứ tự nha
cuối cùng thanhs các bạn một cái
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chau1983
20-04-13, 11:36 AM
cũng cám ơn sự nhiệt tình của bạn mình thanhs bạn một cái để cám ơn rất mong sự chỉ dẫn của ban quản trị diễn đàn

vuhinhtientu
20-04-13, 01:04 PM
bạn cần lam kiem the đơn giản hay sao...lh yahoo nh0s0ck_l0than
có gì mình lam dum cho

chau1983
20-04-13, 01:46 PM
thật sự mình cám ơn 2 bạn nhiều lắm
mình cài kiếm thế chủ yếu để giải tress cho vui thôi được 2 bạn ngỏ lời giúp đỡ thật tình cũng thành thật cám ơn nhiều nha
bạn thanhdong đang giúp đỡ mình
thanhs bạn

chau1983
23-04-13, 05:18 PM
mình chơi kiếm thế của ninhmca sao có được mấy map là sao
bạn nào add được thêm chiến trường tiêu dao cốc bạch hổ đường tranh đoạt lãnh thổ giúp mình vói

vuvanthai01
23-04-13, 10:19 PM
minh chua cai dc ban nay ban nao cai dc roi giup minh voi nick yahoo minh la langtutinhyeu_v2t

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu !

dongnguyen0510
26-04-13, 02:58 PM
mình chơi kiếm thế của ninhmca sao có được mấy map là sao
bạn nào add được thêm chiến trường tiêu dao cốc bạch hổ đường tranh đoạt lãnh thổ giúp mình vói

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc lấy cái wolrdset mình chỉ để lại khoảng 200 map cần thiết
Dow về bỏ vào gamecenter/setting chiến ;;)