PDA

View Full Version : [MU] Share SS3EF1 1.02J đã cho online, khá ổn !

PhamNinh
18-04-13, 09:01 AM
server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

main Update : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!)!

Thông tin main :

Ver: 1.04.10 (22755)
Seri: 0123456789

Nếu vào game mà bị disconnect thì các bạn tắt checksum đi nhé

LHB_LOVE
18-04-13, 09:28 AM
ko có NPC thì xem trong monstersetbase_cs.txt coi sao :)

PhamNinh
18-04-13, 10:15 AM
ko có NPC thì xem trong monstersetbase_cs.txt coi sao :)

có rồi bác à .... em bật GSCS mà map CTC trống trơn . đó . bản em share nè. gốc lấy từ tony về đó... bác nào coi hộ em với....

nghienmu
18-04-13, 01:09 PM
tks chủ topic share nha...................

MrKubjn
18-04-13, 01:51 PM
Mua Server này nhiêu vậy bạn

PhamNinh
18-04-13, 02:05 PM
Mua Server này nhiêu vậy bạn

tiền không đấy. không có pack GS như của bác ctpt đâu . vĩnh viễn....

KaizLuvPy
18-04-13, 04:18 PM
bản này config ip những chỗ nào nhỉ?

Gama1
18-04-13, 08:08 PM
bác nào hướng dẫn em chạy sever này với

PhamTieu91
18-04-13, 10:22 PM
bác nào hướng dẫn em chạy sever này với

thay Ip trong

1. D:\MuServer\ConnectServer\Data \ ServerList.dat
2 . D:\MuServer\Data\MapServerInfo.dat

thay xong chạy D:\MuServer . MUServerStartUP.exe

bật link sub 1 lên

hex main = ip của bạn là ok

Gama1
18-04-13, 10:59 PM
thay Ip trong

bật link sub 1 lên

bạn biết ip của main này là bao nhiêu không . minh chưa biết hex main lên chỉnh theo main . mà khi mình thay ip trong file ban chỉ -----><b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> j.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tranthaihoa
18-04-13, 11:19 PM
bạn biết ip của main này là bao nhiêu không . minh chưa biết hex main lên chỉnh theo main . mà khi mình thay ip trong file ban chỉ -----><b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> j.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

phải có chữ S đầu IP nhé bạn /:)

tuan_vt92
19-04-13, 12:06 AM
Bạn xóa mất chữ S trc IP rồi.bạn sửa lại xem sao :)

hoainiemclub
19-04-13, 01:00 AM
bạn nào test rồi cho ít thông tin về server này đi :d

kingno1
19-04-13, 04:59 AM
Share cái Mu Guard thì ngon quá đại ca ơi

hackluv
19-04-13, 07:20 AM

cái đó bị ở mapserverinfo mà

Câu hỏi ngẫu nhiên:
Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

chữ S ở đầu đâu rồi

Gama1
19-04-13, 11:56 AM
cảm ơn các bác . em thêm chữ S vào loading cái MuSeverStaUp ngon lành . nhưng khi ấn sub-1 thì bị như hình dưới . bị sao vậy các bác chi em với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> h.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

PhamNinh
19-04-13, 12:05 PM
cảm ơn các bác . em thêm chữ S vào loading cái MuSeverStaUp ngon lành . nhưng khi ấn sub-1 thì bị như hình dưới . bị sao vậy các bác chi em với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> h.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

D:\MuServer\Data\CommonServer.cfg

DBVer = 2000 ; SQL Version 2000 / 2005
DBHost = 127.0.0.1
DBName = MuOnline
DBUser = sa
DBPass = 1234

nghienmu
19-04-13, 06:28 PM
ai test chưa cho ý kiến phát ^:)^

heotaixanh
19-04-13, 07:17 PM
ai test chưa cho ý kiến phát ^:)^

đợi người ta test xong rồi mới download về test à . sao ko tự download về mà ngồi đó test hả /:)/:)/:)/:)

sao cứ ngồi ở đó mà đợi ăn sẵn thế

Gama1
19-04-13, 08:02 PM
thay Ip trong

bật link sub 1 lên

đợi người ta test xong rồi mới download về test à . sao ko tự download về mà ngồi đó test hả /:)/:)/:)/:)

em daowloa về hết mà vẫn chua config chạy được , đã thay hết ip chạy gamesever ngon lành . nhờ hex ip main mà khi vào game ngắt kết nồi : Laluot_95: : Laluot_95: : Argue1:

P/S tình yêu nào giúp em config với

danhducdcnag
19-04-13, 08:46 PM
tình hình là mình mua sever này của tony. nhưng mất cái CTC không biết bị lỗi j`. bật GSCS mà không thấy NPC

nay share cho anh em nào tham khảo. hoặc có thể mở online nho nhỏ...

còn ai mang về vọc thì tiện có thể fix hộ mình cái CTC đc k?? nhé (cái này mình đang cần : ( )

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

main : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!)!

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

update CTC : D:\MuServer2\Data\MapServerInfo.dat

//-------------------------------------------------------------------------------//
// ServerCode MapServerGroup InitSetting IP Address PortNum //
//-------------------------------------------------------------------------------//
0
0 0 1 Smupn.myvnc.com 35901
1 0 1 Smupn.myvnc.com 35903
19 0 -1 Smupn.myvnc.com 35919
end

// ServerCode MoveAbleOption MapNumber DestServerCode //
1
0 0 30 19
0 0 31 19
0 0 34 19

19 1 30 -1
19 1 31 -1
19 1 34 -1
end

chủ top hoac ae nào đã download up len mediafire link server em down ko được!!

nghienmu
19-04-13, 09:14 PM

nói cái cc tao nè
tao bảo mày test dùm à
có quyền lol gì mà nói [-(

nhungocshpy
19-04-13, 09:46 PM
Cái này có Cashop nữa thì ngon nhỉ :D
Có bị bug ép wing3 như server ss3ep1 của caothuphutho ko nhỉ???

896588
20-04-13, 03:08 PM
Cái này có Cashop nữa thì ngon nhỉ :D
Có bị bug ép wing3 như server ss3ep1 của caothuphutho ko nhỉ???

có bạn gameserver này là nền gốc của bản ctpt mà

tuineyou
25-04-13, 01:57 PM
nghi ngờ con main này quá!!! hex thế ào cũng k connect đc haizzz

hieulea3
29-04-13, 12:14 AM
kkkkkkk con main này mình đã hex ip thành ip mình những vẫn ko dc....pó tay thật...server thì đã config ngon lành...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuineyou
29-04-13, 12:22 AM
kkkkkkk con main này mình đã hex ip thành ip mình những vẫn ko dc....pó tay thật...server thì đã config ngon lành...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

version ở main: 22755 (1.04.10)
serial ở main: 0123456789

--- Chế độ gộp bài viết ---

ai có main con này chưa pack k share với!

hieulea3
29-04-13, 12:45 AM
mình đã hex đúng ip...vs va sr luôn rồi bạn

tuineyou
29-04-13, 10:08 AM
mình đã hex đúng ip...vs va sr luôn rồi bạn
kiếm main khác đi main mày pack rùi

The Sun MU
04-05-13, 02:28 AM
Config xong server start xong. vào game ngắt kết nối. Main hex ok theo chủ topic rồi...
Giờ khắc phục sao hix

ninhmca
04-05-13, 07:09 AM
Config xong server start xong. vào game ngắt kết nối. Main hex ok theo chủ topic rồi...
Giờ khắc phục sao hix

mình cũng bị y vậy.thấy bảo main pack rồi.ngồi kiếm main cả buổi chẳng có cái nào phù hợp.8-|
nản

hackluv
04-05-13, 07:15 AM
mình cũng bị y vậy.thấy bảo main pack rồi.ngồi kiếm main cả buổi chẳng có cái nào phù hợp.8-|
nản

mình có client này tí mình thử ok mình share cho :))

The Sun MU
04-05-13, 07:21 AM
nản

Tối hôm qua ngồi kiếm main hợp mà không có... đau đầu thật >"<

mình có client này tí mình thử ok mình share cho :))

Còn chờ gì nữa hả bạn :(. Trong sạch vững mạnh là được rồi :))

PhamNinh
05-05-13, 05:40 PM
Tối hôm qua ngồi kiếm main hợp mà không có... đau đầu thật >"<

Còn chờ gì nữa hả bạn :(. Trong sạch vững mạnh là được rồi :))

ôi chết. sorrry các bạn nhiều . sao lại send nhầm cái main. mình update lại bên trên

cái bạn hex lại là đc

sr nhiều nhé. h mới coi lại link b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

The Sun MU
06-05-13, 09:04 PM
ôi chết. sorrry các bạn nhiều . sao lại send nhầm cái main. mình update lại bên trên

cái bạn hex lại là đc

sr nhiều nhé. h mới coi lại link b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

Main mới hex xong vào đăng nhập enter là disconnect >"<... Không biết bị gì nhỉ :(

freepro921
06-05-13, 09:10 PM
Main mới hex xong vào đăng nhập enter là disconnect >"<... Không biết bị gì nhỉ :(

sai serial :))
30 charrrrrrrrrrrrrrr

mrr77641176
09-05-13, 11:35 PM
ai rảnh rebot đi . links chết òy ~~!

kingno1
11-05-13, 12:25 AM
ai rảnh rebot đi . links chết òy ~~!

Link ok hết mà bạn !

10x10-9+8-7-1x7= ? (viết kết quả bằng số)

coldsun198
28-05-13, 11:51 PM
bản này chạy tốt tren Win Nào vậy PhamNinh !
-Win sever 2003 chạy tốt không ?

luutrunhac
29-05-13, 10:28 AM
:P GS ko liên quan gì đến server thì phải.
Ko bật GS mà click vào sub vẫn hiện ô đăng nhập.
Kết quả là chưa ai làm gì đc thì phải =))

PhamNinh
29-05-13, 10:34 AM

bác xạo quá. không bật GS thì bác load cái main chỉ có disconnect thôi. làm j` có vụ hiện cụm, hiện sub cho mà click :-L:-L:-L:-L:-L

bản này chạy tốt tren Win Nào vậy PhamNinh !
-Win sever 2003 chạy tốt không ?

goodluck cho win2k3

freepro921
29-05-13, 10:37 AM

con lạy thánh :^o:^o:^o:^o:^o:^o:^o , ko thằng nào ko chạy gs mà thấy dc cái sub huống chi click vào :-"
nếu ko chạy gs mà vẫn click dc vào sub thì chắc đã hex ip đến 1 mu nào đó :))

luutrunhac
29-05-13, 11:18 AM
[QUOTE=PhamNinh;767596]bác xạo quá. không bật GS thì bác load cái main chỉ có disconnect thôi. làm j` có vụ hiện cụm, hiện sub cho mà click :-L:-L:-L:-L:-L

@-) chỉnh hết rồi nhưng ko ngờ data là MD5.
Xóa hết đi rồi bung lại thư mục data ko config lại =)) nên thế.
Chạy ngon rồi sorry chủ thớt.

coldsun198
29-05-13, 04:36 PM
Bác Phamninh co DB không dung MD5 không share với ! cai dat vuong cai MD5 không vào dược game nè !

Mà không hiểu sao confix oke het rồi ! đăng nhập tài khoản vào là bị ngắt kết nối là sao vậy bác PhamNinh !

freepro921
29-05-13, 06:10 PM
Bác Phamninh co DB không dung MD5 không share với ! cai dat vuong cai MD5 không vào dược game nè !

Mà không hiểu sao confix oke het rồi ! đăng nhập tài khoản vào là bị ngắt kết nối là sao vậy bác PhamNinh !

sai serial bác :x:x:x:x:x:x:x:x

coldsun198
29-05-13, 06:18 PM
sai serial bác :x:x:x:x:x:x:x:x

Oke ! không để ý ! đã online oke roi ! thanks bac nhé !

- Không dùng MD5 cho sever thì làm thế nào nhỉ ! bac chi em cái nay cái !

vutienphuong
02-06-13, 01:43 AM
Bỏ cái MD5 ở server như nào vậy anh ơi?
Đăng ký thành công ở web nhưng đăng nhập trong game lại bị lỗi tài khoản hoặc mật khẩu ko đúng

The Sun MU
02-06-13, 02:00 AM
Bỏ cái MD5 ở server như nào vậy anh ơi?
Đăng ký thành công ở web nhưng đăng nhập trong game lại bị lỗi tài khoản hoặc mật khẩu ko đúng

vutienphuong
02-06-13, 02:13 AM
Ok anh :DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

vutienphuong
02-06-13, 03:31 AM
Ai có file move chuẩn cho bản này không vậy?
File move trong client không move đc aida2 và không có dungeon 2

ThanhN
02-06-13, 07:40 AM
ai có DB khác của bản này không nhỉ? cho mình xin nhé
Không phải DB của chủ top share đâu nhé.
ThankS

The Sun MU
02-06-13, 12:47 PM
Bác PhamNinh xem sao? Em quét nó ra 1 loạt chẳng biết có hại hay vô hại :(
Scan Virus Online (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d8318497295621/analysis/1370152131/)

Đã hỏi tony do file Exdb có thể không ảnh hưởng gì cả :)

vutienphuong
04-06-13, 02:15 AM
Anh em nào có cái move chuẩn không nhỉ :D

PhamNinh
04-06-13, 09:28 AM
Anh em nào có cái move chuẩn không nhỉ :D

map aida2 không move được đâu nhé. bác ctpt đã biến 1 map của server thành 1 map dành riêng cho BQT. các bạn về noria, gần hòm đồ. sẽ thấy 1 NPC. chỉ cần nhân vật GM click vào đó là nó sẽ move đến map khác. do server chứa đc bấy nhiêu map thì + 1 phải -1.

còn về virus. các bác xài Avast xem. hình như ko báo. còn anti khác , mình chịu ^^

khuyên dùng md5. cofig ở web + vào JoinServer. chỉnh file config md5=1 là ok

cái này test offline thôi. bạn nào muốn onl thì pm mình. mình share cho cái Join khác. Join này có đúp.....

yahoo: phamninh_sg. không hỗ trợ cài đặt. chỉ share JS thôi nhé

vutienphuong
05-06-13, 05:05 PM
Giờ em muốn bỏ map của anh ctpt đi để move được hết map thì làm như thế nào vậy anh?

PhamNinh
05-06-13, 10:52 PM
Giờ em muốn bỏ map của anh ctpt đi để move được hết map thì làm như thế nào vậy anh?

chịu 8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

luutrunhac
05-06-13, 10:58 PM
map aida2 không move được đâu nhé. bác ctpt đã biến 1 map của server thành 1 map dành riêng cho BQT. các bạn về noria, gần hòm đồ. sẽ thấy 1 NPC. chỉ cần nhân vật GM click vào đó là nó sẽ move đến map khác. do server chứa đc bấy nhiêu map thì + 1 phải -1.

còn về virus. các bác xài Avast xem. hình như ko báo. còn anti khác , mình chịu ^^

khuyên dùng md5. cofig ở web + vào JoinServer. chỉnh file config md5=1 là ok

cái này test offline thôi. bạn nào muốn onl thì pm mình. mình share cho cái Join khác. Join này có đúp.....

yahoo: phamninh_sg. không hỗ trợ cài đặt. chỉ share JS thôi nhé

Sao ko share ở đây mà lại phải PM riêng?
$ mới đc à bạn?

vutienphuong
06-06-13, 12:20 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp p

PhamNinh
06-06-13, 04:46 PM
Sao ko share ở đây mà lại phải PM riêng?
$ mới đc à bạn?

^^. ai nghĩ sao thì ngĩ :-":-":-":-":-":-"

freepro921
17-06-13, 07:04 AM

lát onl share cho em , về ngâm thử :))

luutrunhac
17-06-13, 08:55 PM

Share cái Join mà bạn nói đi, với cả DB no MD5 nữa. Dùng Web netbanbe ko reg đc với cái db này. 8->

coldsun198
19-06-13, 11:25 PM
cái này max la 30k point ah bạn ! vi nếu chỉnh 65k Point sẽ không sử dụng được cac skill !
- Mong bạn Ninh tra loi giúp đỡ !

kingno1
20-06-13, 07:18 AM
định làm online mà ko có tiền thuê antihack :))

ntquang.info
27-06-13, 04:43 PM
Hiện tại các bản ss3ep1 mình thấy nếu k thuê antihack VG thì dễ bị hack khi mở onl, hack dí, hay mix wing 3 k tốn nguyên liệu, hack ra item cuối exl,... không biết mấy cái này ae bị chưa