PDA

View Full Version : [KT] sv 2.6 load đồng như thế nào vây ?

ken07
16-04-13, 06:47 PM
Như tiêu đề cho mình hỏi sever mà admin share load đồng thế nào vậy?
load tu dong tu web ko được làm sao để load từ jxacuon vậy

vipbk
16-04-13, 07:46 PM
load từ web mình không rõ, load từ navicat như sau:
jxaccount -> jxsf8_paycoin
account: tên acc
jbcoin: số đồng
vào game chạy tới sứ giả hoạt động chọn dòng đầu tiên

accelan006
16-04-13, 08:32 PM
function tbTuiGuangYuan:dnnhandong()
local nRet = me.GetUserPayCoin();
if nRet ~= 0 then
me.Msg(string.format("Bạn đã nhận được <color=yellow>%d đồng<color> từ hệ thống nạp thẻ!", nRet))

else
me.Msg("Bạn không có đồng tại đây. Xin vui lòng kiểm tra lại");
end
end

ken07
17-04-13, 02:18 PM
function tbTuiGuangYuan:dnnhandong()
local nRet = me.GetUserPayCoin();
if nRet ~= 0 then
me.Msg(string.format("Bạn đã nhận được <color=yellow>%d đồng<color> từ hệ thống nạp thẻ!", nRet))

else
me.Msg("Bạn không có đồng tại đây. Xin vui lòng kiểm tra lại");
end
end
ý mình là load trực tiếp ấy cách này với apic đều load tay ý mình là nap tiền chuyển vào đồng tự động load vào sever !!

--- Chế độ gộp bài viết ---

đây là load tay ý mình là tự động ý

kakakura
17-04-13, 02:22 PM
Làm gì có tự động ta , mình chưa nge cách đó chỉ biết là do db add đồng xong ra sứ giả hoạt động load đồng thui . còn a3pic lúc trước thì add cái hàm đó ở player.lua thoát ra dô lại có đồng còn bản này không dùng ở player.lua được.

ken07
17-04-13, 02:30 PM
Làm gì có tự động ta , mình chưa nge cách đó chỉ biết là do db add đồng xong ra sứ giả hoạt động load đồng thui . còn a3pic lúc trước thì add cái hàm đó ở player.lua thoát ra dô lại có đồng còn bản này không dùng ở player.lua được.
umk thế mình mới hỏi mà còn add bằng tay thì làm được rùi !

accelan006
17-04-13, 02:36 PM
me.GetUserPayCoin();

thêm trong player.lua đoạn mà khi login, hay chuyển maps nó load lại là nếu nạp thì login, hoặc qua maps khác là có

satthupro95
17-04-13, 02:45 PM
Thả hàm me.ReloadJbCoin() vào player.lua chỗ kiểm tra mã khóa là ok

kakakura
17-04-13, 03:18 PM
Mình không biết cái bản crack này có bị không vì lúc trước server mình dùng key, mình có thử dùng như các bạn nói add hàm load đồng ở player.lua là khi dô game bị lỗi, dis luôn gs còn cái bản không biết sao ..

ken07
17-04-13, 05:19 PM
Thả hàm me.ReloadJbCoin() vào player.lua chỗ kiểm tra mã khóa là ok
dis luôn bạn à mình thử liên kết đồng tai data jxacuon = pay jxf8 ý nhưng cũng dis game làm như bạn cũng dis ngay :D
thôi chán quay lại với linux ai share viet hoa setting đi :D ko có pakfile lên ko việt hóa được!

kakakura
17-04-13, 05:30 PM
Mình có nói rùi bản này không add hàm load đồng ở player.lua được load ở đó khi dô game là bị dis liền .. lúc trước mình test thấy vậy, giờ bạn cũng bị vậy thì chắc nó không cho load kiểu đó rùi ,
p/s còn linux thì mình có pakfile mà không có chương trình VH toàn dùng google dịch thấy sao sao ấy bị lỗi nên không vh đc ....đang chờ pro share lên xem sao .

tinhlabui
02-05-13, 06:37 AM

nó cứ báo k có đồng bác ơi bấm nhiều thì dis gs =))

ken07
02-05-13, 08:19 PM
Mình có nói rùi bản này không add hàm load đồng ở player.lua được load ở đó khi dô game là bị dis liền .. lúc trước mình test thấy vậy, giờ bạn cũng bị vậy thì chắc nó không cho load kiểu đó rùi ,
p/s còn linux thì mình có pakfile mà không có chương trình VH toàn dùng google dịch thấy sao sao ấy bị lỗi nên không vh đc ....đang chờ pro share lên xem sao .

bạn ơi share pakfile đê!!
hay thử share bản ghost coi có xài được ko hì Thank