PDA

View Full Version : [Gunny] 3 Ngày Không Fix DC MDTB

taoneku
14-04-13, 04:25 PM
như trênh ai giúp e với đã làm 3 ngày rồi vẫn ko dc, chay sv thì ko báo lỗi j hết khi vào MDTB thì nó hiện thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có bạn nói là chưa có add script vào DB vậy ai biết xin chỉ e với vấn đề nan giải
nhờ a e giúp đở
Đã làm theo Video trminhpc ko sai chổ nào cả help
Tiện thể cho e hỏi 1 câu : khi mình Build xong thì mình vào socure game.servicer/bin/degub lấy toàn bộ coppy ra pát vào SV và config lại đúng không
ai biết HD e cái e còn hoi gà

vipbk
14-04-13, 04:33 PM
Cảnh báo: bạn đã lập nhiều topic giống nhau !
Trước khi hỏi hãy tìm vì hầu hết các lỗi cơ bản đều đã có hướng dẫn fix, chẳng ai thừa time mà đi bày lại

taoneku
14-04-13, 04:34 PM
Cảnh báo: bạn đã lập nhiều topic giống nhau !
Trước khi hỏi hãy tìm vì hầu hết các lỗi cơ bản đều đã có hướng dẫn fix, chẳng ai thừa time mà đi bày lại

anh mod ơi e làm đã 3 ngày rồi tìm hết các bày HD rồi toàn link die sạch
ai có lòng hảo tâm thì giúp e 1 lần thôi #-o
YM e là thanhua77 ai gúp em với

bachugacon122
14-04-13, 08:37 PM
anh mod ơi e làm đã 3 ngày rồi tìm hết các bày HD rồi toàn link die sạch
ai có lòng hảo tâm thì giúp e 1 lần thôi #-o
YM e là thanhua77 ai gúp em với

Nêu bạn thực sự tâm huyết và ưa thích gunny off thì 3 ngày chả là cái quái gì cả.
Thay vì lập hết toppic này đến toppic khác thì tại sao bạn ko dùng thời gian để xem kĩ lại các bài hướng dẫn trên 4rum.
Link die thì có thể xin lại link mà đừng có ngồi đó mà ......
Lúc bác trminhpc mới share gunnnyII nhiều người phải mò mẩm hơn cả tuần chỉ để fix cái đó mà giờ bạn mới 3 ngày đã than cái giề 8-|:-q:-q