PDA

View Full Version : [KT] Đeo phi phong nhưng không nhìn thấy ?

thinthoi_88
13-04-13, 12:51 PM
Như tiêu đề bác nào giúp mình cái mình đã đeo phi phong lên người nhưng mà sao không nhìn thấy.Thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

VNGameZoneVN
13-04-13, 01:11 PM
Như tiêu đề bác nào giúp mình cái mình đã đeo phi phong lên người nhưng mà sao không nhìn thấy.Thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

fi fong gì mới dc-xem res fi fong lại

thinthoi_88
19-04-13, 01:04 PM
fi fong gì mới dc-xem res fi fong lại

Vẫn phi phong cũ mà,ko biết tại sao đeo vào người mà vẫn chẳng nhìn thấy,bác nào biết lỗi này chỉ giùm cái.#:-s

ngocdpt
19-04-13, 01:43 PM
Bạn xem fifong đó tên gì, xem lại cột đầu tiên trong file mantle xem id la số mấy
mở res lên xem đã có file hình ảnh cho nó chưa. Chưa có nó mới không hiễn thị.

thinthoi_88
19-04-13, 02:03 PM
Vẫn đầy đủ ko thiếu cái gì,bực quá cứ như bị ma làm vậy.loay hoay mãi 2 ngày nay mà vẫn ko ra.^:)^

ngocdpt
19-04-13, 02:11 PM
Vẫn đầy đủ ko thiếu cái gì,bực quá cứ như bị ma làm vậy.loay hoay mãi 2 ngày nay mà vẫn ko ra.^:)^

Phải được chứ sao không được bạn.
1; Update pak mới nhất trong client xem. nếu là fifong cũ
2; Vào client\image\player\male xem có res hình ảnh trong đó không, nếu là fifong mới.

satthupro95
19-04-13, 02:17 PM
Phải được chứ sao không được bạn.
1; Update pak mới nhất trong client xem. nếu là fifong cũ
2; Vào client\image\player\male xem có res hình ảnh trong đó không, nếu là fifong mới.

Xem là file res của FF đó được nén trong file pak nào