PDA

View Full Version : [JX] Share Sever BroTher Team Ver 2 New

jxvietnam1994
12-04-13, 10:39 PM
SV : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass unblock : maze-gamevn.info

lưu ý ko share ra bên ngoài cũng như forum khác . để cho forum sôi nổi trở lạiver 3 đã hoàn thiện vs vài chức năng cùi bắp như sau
+ mặt nạ
+ skill 120 như TKH gồm như sau
-> thúy yên tàng hình
-> nga mi như tkh
-> đường môn phóng khoàng 5 cm so vs màn hình
-> TVB , TL skill tự nộ lên như VNG
-> TN choáng chạy vòng vòng

+ Khảm nạm trang bị tím
+ bán hàng
+ trap map đi wa các thành khác và map luyện công
+ dã tẩu và hàm saynew có hình tự đưa đến nơi làm NV
+ Bang Hội đưa vào bang như VNG có danh sách thành viên bang chủ và Trưởng lão , nhưng chỉ lập đc 6 bang
vì chỉ 1 mình vừa src và scrip + setting nên hơi lâu .
Nguồn: DuyKhang

Read more: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

authanhi
12-04-13, 11:09 PM
đc đây. đang download . thanks ........................

bboybest
12-04-13, 11:14 PM
hay đó bạn minhd sẽ thu? va cố gắng lên bạn nhe

nguoidaukho
12-04-13, 11:19 PM
SV : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass unblock : maze-gamevn.info

lưu ý ko share ra bên ngoài cũng như forum khác . để cho forum sôi nổi trở lạiver 3 đã hoàn thiện vs vài chức năng cùi bắp như sau
+ mặt nạ
+ skill 120 như TKH gồm như sau
-> thúy yên tàng hình
-> nga mi như tkh
-> đường môn phóng khoàng 5 cm so vs màn hình
-> TVB , TL skill tự nộ lên như VNG
-> TN choáng chạy vòng vòng

+ Khảm nạm trang bị tím
+ bán hàng
+ Bang Hội đưa vào bang như VNG có danh sách thành viên bang chủ và Trưởng lão , nhưng chỉ lập đc 6 bang

Read more: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cảm Ơn bạn rất là nhiều mình thích chơi off SV như thế này lâu lắm rồi rất cảm ơn vì tinh thần cộng đồng

nguoidaukho
12-04-13, 11:28 PM
Cảm Ơn bạn rất là nhiều mình thích chơi off SV như thế này lâu lắm rồi rất cảm ơn vì tinh thần cộng đồng

Cho hỏi cài DB thế nào hả bạn ???????????????????????????????????

nguoidaukho
12-04-13, 11:47 PM
Cho hỏi cài DB thế nào hả bạn ???????????????????????????????????

Mình cài xong SV rồi vào game tới phần tài khoản thì xin hãy nạp tài khoản vào trò chơi hoài DB nào mới phù hợp đây bạn

nguoidaukho
12-04-13, 11:54 PM
Mình cài xong SV rồi vào game tới phần tài khoản thì xin hãy nạp tài khoản vào trò chơi hoài DB nào mới phù hợp đây bạn

Chủ Pic đâu rồi hướng dẫn xài DB nào đi bạn

nguoidaukho
13-04-13, 12:02 AM
Có ai vào game dc chưa hướng dẫn mình cài DB giùm mình cái

tinhyeuhoagio
13-04-13, 01:11 AM
pass rương là gì mấy pro
30 charrrrrr

lynna3108
13-04-13, 01:20 AM
Có thấy chức năng gì đâu,mặt nạ + khãm nạm + bán hàng + hay là cá tháng 4 nữa đây trời

GoldenPhoenix
13-04-13, 06:42 AM
Mấy cái đó thấy ghi ver3 mà, cái này ver2 hok bít có phải ghi nhầm hok :D

newbichinh
13-04-13, 08:15 AM

bạn vào đây mà tham khảo nhé!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lúc trước mình cũng y như bạn á ! :)

danghai1993
13-04-13, 08:31 AM
Mấy cái đó thấy ghi ver3 mà, cái này ver2 hok bít có phải ghi nhầm hok :D

Chú ý :

+Đây là Server Ver 2. Chưa có các chức năng Ver 3. :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

pass rương là gì mấy pro
30 charrrrrr

Pass rương: 12345678 ;) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

Có ai vào game dc chưa hướng dẫn mình cài DB giùm mình cái

Xài DB cũ, không xài của ATN team :D

Có thấy chức năng gì đâu,mặt nạ + khãm nạm + bán hàng + hay là cá tháng 4 nữa đây trời

Như đã nói, đây là Ver 2, ko phải Ver 3, đọc cho kĩ càng vào :-B

811659
13-04-13, 10:10 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nó bị treo như này thì làm sao m.n

phamngochai2
13-04-13, 10:38 AM
Ủa server có giới hạn gì à ? Thấy để limited .Đọc đến trang 2 ms thấy là ko có mặt nạ....Làm mừng hụt

hungvoi94
13-04-13, 10:58 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chắc là pass bisshop sai, thử txjx pass 1111 xem

kakashi43
13-04-13, 12:13 PM

Kiểm tra lại pass bishop , cập nhật ip MAC là hết !

anhbi792
13-04-13, 12:19 PM
Ủa server có giới hạn gì à ? Thấy để limited .Đọc đến trang 2 ms thấy là ko có mặt nạ....Làm mừng hụt

nhữg bản share lên gamezone từ h` trở đi thì toàn giới hạn thôi tại v2i nhiều bạn đem đi hút máu nhiều quá

newbichinh
13-04-13, 01:19 PM
cái này chạy xong vào game lỗi skill tè le!
tạo con CB xong vào gia nhập môn phái --> mở bản skill lên up skill thì đơ máy khi rê chuột vào skill chủ động ! còn skill hỗ trợ thì không sao !
nãn quá !

phamngochai2
13-04-13, 05:34 PM
nhữg bản share lên gamezone từ h` trở đi thì toàn giới hạn thôi tại v2i nhiều bạn đem đi hút máu nhiều quá

Mốt up bản server có mặt nạ được share trong box release cho mọi người.Chắc là ko có giới hạn :))

danghai1993
13-04-13, 06:24 PM
cái này chạy xong vào game lỗi skill tè le!
tạo con CB xong vào gia nhập môn phái --> mở bản skill lên up skill thì đơ máy khi rê chuột vào skill chủ động ! còn skill hỗ trợ thì không sao !
nãn quá !

Nản thì bạn đừng mong có server mà chơi nhé ! Không bik dev lại à ? Ngta đâu phải làm sẵn hết cho mình (:|

zenyshou
13-04-13, 10:26 PM
làm ơn cho mình xin cái db :(
patch sao nặng vậy nhỉ?

danghai1993
13-04-13, 11:55 PM
làm ơn cho mình xin cái db :(
patch sao nặng vậy nhỉ?

Dùng database cũ mà xài , link đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thân

jxvietnam1994
14-04-13, 04:39 AM
Mình Củng Chưa test nữa AE vao test nhé DB thi máy bạn láy DB sever cua TKH không Giới Hạn Xài Củng Được Pass Rương 12345678 Cái Này Mình Nghĩ là bản úp lúc trước có share ver 1 rồi thi phải :P

SIR.ThaiBinh
14-04-13, 06:27 AM
nói chung Duy Khang từ hồi vào jx đến nay là rất giỏi rồi.
thanks cho khang 1 cái

nhocken2030
14-04-13, 07:48 AM
Chờ đợi V3 :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nhoxpk2707
14-04-13, 09:43 AM
+ Khảm nạm trang bị tím
+ bán hàng

cái này là chức năng ver máy vậy ông ^^

kakashi43
14-04-13, 11:39 AM
+ Khảm nạm trang bị tím
+ bán hàng

cái này là chức năng ver máy vậy ông ^^

Chức năng ver 3 sắp tới đấy bạn ^^

newbichinh
14-04-13, 06:22 PM
Nản thì bạn đừng mong có server mà chơi nhé ! Không bik dev lại à ? Ngta đâu phải làm sẵn hết cho mình (:|

xin lũi ! nản là vì không có server hoàn chỉnh chút chút !
chứ tui có nói gì người share đâu ??
còn dev thì mình chưa có chút kiến thức nào !
chuẩn bị học chút đây !
:)

vipprosd
17-03-14, 08:59 AM
Tu ban fix di chu ong top nay la k ranh dau nha