PDA

View Full Version : [MU] Lỗi client file data/vtm/itemtooltip_vmt.bmd file corrupted

nockxikeZZ
12-04-13, 06:43 AM
Hiện tại client em bị lỗi đó bác nào biết fix giùm em thank all

strancongtu2
12-04-13, 07:27 AM
Bạn lấy file khác thay vào thôi, thay vài cái không được thì do main của bạn check file rồi.

nockxikeZZ
12-04-13, 07:42 AM
Chắc tại main mình thay đi thay lại ùi

hackluv
12-04-13, 07:51 AM
Chắc tại main mình thay đi thay lại ùi

main đi theo eng mà ông phang đi theo vtm thì tui chịu ông ;)))

strancongtu2
12-04-13, 07:59 AM
main đi theo eng mà ông phang đi theo vtm thì tui chịu ông ;)))
Nếu main theo eng thì nó sẽ load eng thì sao mà báo lỗi vmt được. Chủ topic thử lấy file bên eng copy sang và đổi thành vmt. Ko được nữa thì nên thay main nếu ko tìm được file theo main đó.

chubelonton
12-04-13, 08:15 AM
khắc Phục Lỗi là Các Bạn vào Phần Start gõ Run gõ regedit > HKEY_CURRENT_USER > SOFTWARE > WEBZEN > MU > Config > LangSection nhấp đúp chuột vào chọn lại ngôn ngữ ENGbạn dùng main gì xem cách của mình có giãi quyết được gì ko

nockxikeZZ
12-04-13, 08:19 AM
Đã fix được ai biết tăng ánh sáng cho wing 2.5 không em đã tăng lên +15 mà vẫn tối

babjvjncy
12-04-13, 08:28 AM
Cái này do main q.định hiện tại chỉ có mỗi main gamethuvn là có hỗ trợ effect wing 2.5 thôi

nockxikeZZ
12-04-13, 08:29 AM
Vậy không có cách nào fix được àk

babjvjncy
12-04-13, 08:35 AM
Có, học đi rồi tự làm effect cho w2.5 >:) ko thì chờ cao thủ làm rồi mua =))

lequangvu
12-04-13, 08:51 AM
bạn dùng main gì xem cách của mình có giãi quyết được gì ko

Fix theo kiểu của chubelonton này thì không ổn, vì đấy là tại máy còn khi nếu cho mem chơi ai có thể chỉnh được vậy :)), nên đấy chỉ là tạm thời thôi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Vậy không có cách nào fix được àk

MU có sao thì dùng vậy nếu không biết em ah, cái này do main có hỗ trợ effect không thôi, nhưng chỉ ngần đấy khối người có làm được đâu :)), phải là cao thủ làng game như gamethuvn mới làm được

hoainam8080
12-04-13, 08:56 AM
Nếu bị lỗi báo VTM thì bạn tải file này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) về chạy cái đc luôn nhé!
nhớ thanks đấy nhé! ;;)

lequangvu
12-04-13, 09:03 AM
Nếu bị lỗi báo VTM thì bạn tải file này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) về chạy cái đc luôn nhé!
nhớ thanks đấy nhé! ;;)

Bác này lại còn hay hơn nhiều :)), chuyển cái code thành file reg :)), cũng tiện đấy chứ