PDA

View Full Version : [MU] Lỗi....Ai rảnh ghé vào giúp với

nhungocshpy
10-04-13, 07:39 AM
Ai biết đây là lỗi gì ko?
Mình dùng Main của caothuphutho 2.0.0.8
Server 4.6 Kor/JPN IAJulia Project.298

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

PhamNinh
10-04-13, 08:57 AM
Ai biết đây là lỗi gì ko?
Mình dùng Main của caothuphutho 2.0.0.8
Server 4.6 Kor/JPN IAJulia Project.298

chưa hiểu . đúp đồ à ông bạn ;;);;);;);;);;);;);;)

nhungocshpy
10-04-13, 09:05 AM
chưa hiểu . đúp đồ à ông bạn ;;);;);;);;);;);;);;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
10-04-13, 09:11 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này mình k rành lắm

bạn coi thử cái item_eng ở client và item ở server . xem item ở 2 cái thằng này có trùng nhau k

còn không thì sang topic của hrain nhờ ổng giúp

lequangvu
10-04-13, 02:07 PM
Có lẽ do không khớp client và server nên vậy, chủ yếu là file item.txt ở server và item.bmd ở client nếu có giao thức eng thì vào đấy file item_eng.bmd

nhungocshpy
11-04-13, 07:22 AM
Có lẽ do không khớp client và server nên vậy, chủ yếu là file item.txt ở server và item.bmd ở client nếu có giao thức eng thì vào đấy file item_eng.bmd

SS4 ko có file item_eng.bmd bạn

strancongtu2
11-04-13, 07:41 AM
Do client thôi bạn, mình ko nhớ ở file nào nhưng bạn thay mấy file item như Itemtooltip.bmp, item.bmp....

mrrainnt
11-04-13, 08:24 AM
Lỗi file item ở client, tìm file rồi thêm id của 2 món này vào là được