PDA

View Full Version : [KT] cần giúp đỡ về client kiếm thế !

anhvanchoempxa
04-04-13, 08:43 AM
các pro ơi...có ai có thể chỉ mình cách làm cleint có giao diện mới nhất của kiếm thế VNG ko? minh mới tập dev nên chưa biết ji :(

thinthoi_88
04-04-13, 09:31 AM
Theo mình nghĩ cái này thay ui trong client là đc, bạn thử hỏi mấy huynh pro ko biết mấy huynh có share cho bạn ko.hì.8-|

insomnia_ts
04-04-13, 10:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhvanchoempxa
04-04-13, 10:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(: chắc không có ai giúp rồi

insomnia_ts
04-04-13, 10:38 AM
down về mà dev đi, ui + ui.pak

VNGameZoneVN
04-04-13, 11:01 AM
down về mà dev đi, ui + ui.pak

ĐÂY BẠN:
cái bạn đang cần đúng không?

insomnia_ts
04-04-13, 11:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:-t:))

anhvanchoempxa
04-04-13, 01:00 PM
ĐÂY BẠN:
cái bạn đang cần đúng không?

mình thử copy thư mục ui và ui.pak qua thay thế trong cleint nhưng ko được...nó bảo là sever đang bận hoặc mất kết nối với máy chủ

satthupro95
04-04-13, 01:37 PM
mình thử copy thư mục ui và ui.pak qua thay thế trong cleint nhưng ko được...nó bảo là sever đang bận hoặc mất kết nối với máy chủ

Lỗi không vào được sv là do serverlistdebug chứ có phải do ui đâu T_T