PDA

View Full Version : [MU] Trợ Giúp Forum Game Mu

bibiduy
01-04-13, 09:18 AM
Chào mấy bác thân mến ! cho em một sự yêu cầu nho nhỏ thôi ^^ hiện tại em đang làm cái forum game mu mà em đi lên goole tìm được thì toàn link die những bản share nink 100% còn sóng lại dùng không được :-ss:-ss có thể mấy bác trên này có forum nào share cho em được không vậy em xin cảm ơn .. ! Thân

ThanhN
01-04-13, 09:33 AM
Chào mấy bác thân mến ! cho em một sự yêu cầu nho nhỏ thôi ^^ hiện tại em đang làm cái forum game mu mà em đi lên goole tìm được thì toàn link die những bản share nink 100% còn sóng lại dùng không được :-ss:-ss có thể mấy bác trên này có forum nào share cho em được không vậy em xin cảm ơn .. ! Thân

của bạn đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây nữa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này nữa, bạn chịu khó tìm ở gamezone thì có cả đống link sống nhăn răng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bibiduy
01-04-13, 10:08 AM
cho em hỏi khi em cài data rồi nó hiện ra như vậy là sao vậy bác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Objet non trouvé!

L'URL requise n'a pu etre trouvée sur ce serveur. Si vous avez tapé l'URL à la main, veuillez vérifier l'orthographe et réessayer.

Si vous pensez qu'il s'agit d'une erreur du serveur, veuillez contacter le gestionnaire du site.

Error 404

127.0.0.1
04/01/13 10:16:22
Apache/2.2.11 (Win32) DAV/2 mod_ssl/2.2.11 OpenSSL/0.9.8i PHP/5.2.9

nockxikeZZ
01-04-13, 10:37 AM
vào admincenter cofig lại link

ThanhN
01-04-13, 10:43 AM
cho em hỏi khi em cài data rồi nó hiện ra như vậy là sao vậy bác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Objet non trouvé!

L'URL requise n'a pu etre trouvée sur ce serveur. Si vous avez tapé l'URL à la main, veuillez vérifier l'orthographe et réessayer.

Si vous pensez qu'il s'agit d'une erreur du serveur, veuillez contacter le gestionnaire du site.

Error 404

127.0.0.1
04/01/13 10:16:22
Apache/2.2.11 (Win32) DAV/2 mod_ssl/2.2.11 OpenSSL/0.9.8i PHP/5.2.9

Bước 4: Vào đường link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn.com/admincenter
Setting => Options => Site Name / URL / Contact Details
Tìm:

Và sửa thành đường link diễn đàn của bạn
Bước 5: F5 và hưởng thành quả thôi

mrrainnt
01-04-13, 11:40 AM
Chứ xài bản share có ngày lên dĩa =.="!
<= đã từng bị rất nhiều lần :(! kinh nghiệm xương máu