PDA

View Full Version : [KT] Giúp mình cái hiển thị vũ khí này với

tunglt
26-03-13, 11:36 AM
Tình hình là mình thử lấy file vũ khí mới.
Xài patch mới down ở bên có vũ khí thì hiển thị tưng bừng, nhưng khi cóp lại để đồng bộ với patch cũ của mình thì lỗi bị vầy. Quay trái phải, đánh quái vẫn mượt và đc , chỉ có hiển thị là lỗi thôi!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 114204.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 114223.jpg

Vậy khắc phục thế nào, các pro chỉ giúp

tuidangvui
26-03-13, 11:45 AM
tìm file image trên web jxsj.xoyo.com, trong patch
chép thêm file pak là dc [-O

insomnia_ts
26-03-13, 03:13 PM
bác chủ topic làm đc chưa share vs nào :D

tunglt
26-03-13, 03:17 PM
Chưa làm đc, bác nào share cái image, pak để mềnh lắp vào với

tuidangvui
26-03-13, 04:27 PM
Chưa làm đc, bác nào share cái image, pak để mềnh lắp vào với
downpatch patch của kiemthe218.net (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
or patch của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
có sẵn res + pak lun
p/s: ai fix dc cái res hiển thị ko mượt cho xin nghen :D

trickster
26-03-13, 04:36 PM
Cách đơn giản nhất là lấy luôn cả patch của 1 sever bất kì có res mới về sau đó copy script , setting , user , gamee.exe của sever mình đang dùng vào rồi thưởng thức thôi , đơn giản và hiệu quả :)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

insomnia_ts
26-03-13, 04:44 PM
đã có hàng nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> b-(b-(b-(b-(b-(

VNGameZoneVN
26-03-13, 06:49 PM
downpatch patch của kiemthe218.net (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
or patch của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
có sẵn res + pak lun
p/s: ai fix dc cái res hiển thị ko mượt cho xin nghen :D

không mượt là hiện lệch hả sư phụ. em làm rồi- sư phụ lấy hem