PDA

View Full Version : [KT] [Help] Về việc ko đăng nhập được

kubeotnt
25-03-13, 10:21 AM
Chào các anh
Em là mem mới , còn gà nên muốn hỏi các a 1 số điều về kiếm thế offline
Em xài winxp , cài theo bài “cài kiếm thế không cần vs2005”
E xài server và patch của xaophayxoan , e vào tới phần tạo nhân vật nhưng tạo nhân vật xong thì báo server bảo trì ( ko vào dc game nhưng đăng nhập lại vẫn có nhân vật ) , làm sao để khắc phục được ?
Cho e hỏi thêm về cách chỉnh các map load , xin hướng dẫn e cách để sửa lại những map cần load 1 cách cụ thể nhất ( e noob lắm :H ) có hình ảnh or clip thì ko còn gì bằng nữa :)
Sẵn tiện cho e hỏi luôn , e muốn có xóa nhân vật thì như thế nào , muốn giảm kí tự tên nhân vật xuống thấp hơn 6 kí tự có dc ko ?
Xin chân thành cảm ơn mọi người đã đọc bài viết noob này của e và mong mọi người giúp e :)

mrkutepro
25-03-13, 11:08 AM
Chào các anh
Em là mem mới , còn gà nên muốn hỏi các a 1 số điều về kiếm thế offline
Em xài winxp , cài theo bài “cài kiếm thế không cần vs2005”
E xài server và patch của xaophayxoan , e vào tới phần tạo nhân vật nhưng tạo nhân vật xong thì báo server bảo trì ( ko vào dc game nhưng đăng nhập lại vẫn có nhân vật ) , làm sao để khắc phục được ?
Cho e hỏi thêm về cách chỉnh các map load , xin hướng dẫn e cách để sửa lại những map cần load 1 cách cụ thể nhất ( e noob lắm :H ) có hình ảnh or clip thì ko còn gì bằng nữa :)
Sẵn tiện cho e hỏi luôn , e muốn có xóa nhân vật thì như thế nào , muốn giảm kí tự tên nhân vật xuống thấp hơn 6 kí tự có dc ko ?
Xin chân thành cảm ơn mọi người đã đọc bài viết noob này của e và mong mọi người giúp e :)

Do map chưa mở, 30 char .

kubeotnt
25-03-13, 11:19 AM
vậy thay đổi listmap để load thì ntn vậy ?

vipbk
25-03-13, 11:58 AM
vậy thay đổi listmap để load thì ntn vậy ?

gamcenter\setting\worldset.txt
cách làm đã có hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>