PDA

View Full Version : [HKGH] Share Server 8.0

vanluat1991
23-03-13, 05:11 PM
trước tới giờ toàn Show hàng :D, hôm nay phá lệ Share cái server 8.0 cho mấy bác chặt chém

cái server này còn mấy cái lỗi vớ vẫn nhưng chơi offline thì tạm ổn

giờ mình share server với database

các bạn tự cài nhé :d , chưa có thời gian làm hướng dẫn ,
bạn nào cài được thì up cái hướng dẫn lên cho mọi người hoặc đợi mai hoặc mốt mình làm cái hướng dẫn cho :D

ah lưu ý cái database chạy với SQL2008R2 nha :D
Client thì xài bản client 8.0 mới nhất

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và phải càn font china :D
việt hóa thì các bạn down mấy cái tool trong diễn dàn có share về làm hoặc đợi vài bữa mình convert bên dzo sang cho :)

OK vào vẫn đề chính :
Server :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
database:

ai cài được thì up mấy cái anh lên cho nó nóng :))

good luck

huy228866
23-03-13, 07:14 PM
..............................

huy228866
23-03-13, 07:21 PM

pikhjn
28-03-13, 10:07 PM
có thêm tính năng gì mới không !
\:D/

hongson94
01-04-13, 06:51 PM
có ai hướng dẫn dùm mình là cái gamesv với login sv giải nén vô đâu hok? cả 2 file rar đó đều có file config.ini nên khi giải nén ra nó ép còn có 1 file config thui và lúc chạy gamesv và loginsv nó báo lỗi từ file config :(

pikhjn
01-04-13, 07:26 PM
thì tạo 2 floder riêng bõ tất cả file GS và file Login vào thư mục riêng X_X

knight1301
16-07-13, 06:35 PM
Vanluat ơi sao server này mình mua các item của cashshop(như áo choàng, pet) trong shop không được vậy? Lúc mua nó có 1 thông báo màu xanh dương nhạt bên khung chat mà toàn chữ tàu nên mình chẳng hiểu. Không biết cậu còn fix server này nữa không nhỉ?

huy228866
27-02-14, 02:02 PM