PDA

View Full Version : [JX] Share AuTO Login + play game cho AE 2013

duykhang
19-03-13, 12:57 AM
Hì thấy ngôi nhà chúng ta vắng lặng quá nên share cho ae xài

đây chỉ là tool demo . do mình viết lỗi nên ko đưa tự đánh vào đc.

hình demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn đây là tool đã hòan thành sẽ kiểm tra và test lỗi sau đó sẽ share cho ae tâm huyết

ko nói nhiều nữa

đồ nghề của em nó đây :P

pass : maze-gamevn.info

huớng dẫn sử dụng :

các bạn tải về truớc khi copy các bạn hãy copy file game.exe ra 1 thư mục khác

sau đó đỗi tên cái game.exe của mình thành Game1.exe sau đó copy ra thêm cái nữa đỗi tên thành

Game2.exe tổng cộng ta có 2 cái Game1.exe và Game2.exe

thế là song chạy file game.exe để test thử .

hàng cùi mong ae đừng ném gách để em có tinh thần cho thêm cái 9 thức full
tool đc dựa vào source của mướp

ps1990
19-03-13, 06:59 AM
giờ nhà mình đã vắng rồi làm cách này không biết có sối nổi như ngày xưa không nhỉ

KingMax
19-03-13, 08:23 AM
Mình nói bác k buồn chứ Tool này là bác viết à . Cái này chỉ nhắc nhở bác nhớ bản quyền thôi , còn việc bác edit share là 1 điều hết sức bình thường

ngotiendat
19-03-13, 08:35 AM
Mình nói bác k buồn chứ Tool này là bác viết à . Cái này chỉ nhắc nhở bác nhớ bản quyền thôi , còn việc bác edit share là 1 điều hết sức bình thường
nếu mình k nhầm thì cái này là của mướp, cậu kia chỉ decode lại thay màu đi thôi

chungthanhphuo
19-03-13, 08:46 AM
Bác có thể share souce cái auto này cho mình không.

[B.M.W]Sports
19-03-13, 10:52 AM
cái này ohishu edit lại của mướp share trc kia mà , chủ thớt hơi quá đó nha\:D/

kakashi43
19-03-13, 11:14 AM
giờ nhà mình đã vắng rồi làm cách này không biết có sối nổi như ngày xưa không nhỉ

Vắng là vì cái server volambisu :(

cuonghaha
19-03-13, 12:13 PM
Đúng roài cái volambisu nghe đồn đó là từ VNG đưa ra để hút lại thị trường sau khi đã đi quá đà nhưng VNG cố tình làm giống private để hút anh em có thu nhập thấp .Trong khi những webgame và game 3d khác không đáp ứng được đam mê của game việt thì VNG lại tung ra sản phẩm private này khơi dậy lòng đam mê thuở ban đầu với võ lâm ..................thông tin này tui nghe được từ 1 người bạn đang làm MOD bên JO8 cái này là phiên bản hợp tác trên thỏa thuận tức là hợp đồng miệng nên không có thưa kiện ........Bởi vậy ai mà PRO thì HACK đem về share anh em mở free chơi khỏi tốn tiền .................chứ không thì BOX JX sẽ vắng tanh híc híc :x
chắc không có chuyện này đâu ?
t

duykhang
19-03-13, 01:30 PM
thì nó là của mướp mình dựa vào thôi.

mình ko lấy nguyên bản. mình chị dựa vào mà viết lại chứ ko phai copy nguyên bản đâu .

chi mở mang kiến thức thôi . còn ai ném gạch thì chịu

ngotiendat
19-03-13, 01:40 PM

mình ko lấy nguyên bản. mình chị dựa vào mà viết lại chứ ko phai copy nguyên bản đâu .

vậy ít nhất chỗ được viết bởi bạn nên để là được viết lại bởi :).

anhbi792
19-03-13, 02:17 PM

cái hình thứ 2 chừng nào mới share vậy khang

gaoblackxincha
19-03-13, 02:32 PM
Dù sao thì vẫn mong chờ bản 9 thức của bạn .
Mà bạn có thể cho mình xin cái yahoo được ko . mình muốn thỉnh giáo vài điều . :D

duykhang
19-03-13, 10:40 PM
yh mình :thaidaica123m

^^ đag ngâm

[B.M.W]Sports
19-03-13, 10:53 PM
Đúng roài cái volambisu nghe đồn đó là từ VNG đưa ra để hút lại thị trường sau khi đã đi quá đà nhưng VNG cố tình làm giống private để hút anh em có thu nhập thấp .Trong khi những webgame và game 3d khác không đáp ứng được đam mê của game việt thì VNG lại tung ra sản phẩm private này khơi dậy lòng đam mê thuở ban đầu với võ lâm ..................thông tin này tui nghe được từ 1 người bạn đang làm MOD bên JO8 cái này là phiên bản hợp tác trên thỏa thuận tức là hợp đồng miệng nên không có thưa kiện ........Bởi vậy ai mà PRO thì HACK đem về share anh em mở free chơi khỏi tốn tiền .................chứ không thì BOX JX sẽ vắng tanh híc híc :x
chắc không có chuyện này đâu ?
t
thứ 1 : nếu vng muốn vậy thì tự vng mở thêm 2 3 cụm server quay lại bản công thành chiến , lúc đó game sẽ quay lại cần gì đưa người khác hút hay không hút
thứ 2 : nếu vng quản lý thì ko có chuyện chậm trể ngày test vs mấy lỗi được đăng bên volambisu
Nguồn thì không biết ở đâu nhưng mình chắc chắn không phải VNG làm vậy đâu ?
vì VNG mua bản quyền game này rồi nó thích làm gì làm cần gì lén lút kiểu đó :D

duykhang
19-03-13, 11:19 PM
BMW nói rất đúng

mình khai thác lỗi forum vẫn thấy có lỗi

vng thì ko có chuyện lỗi như vậy .

tuy chưa vào game nhưng bik chắc

và dám khẳng định nó ko phải của VNG

cuonghaha
19-03-13, 11:45 PM
Thì thông tin đó của 1 người bạn mình làm MOD cho mà tâm sự anh em nghe thôi nhưng sao cũng được ..........Giờ không bik ai có cách nào hack cái sever đó đem về share ở gamezone nhỉ hihi chắc diển đàn mình thành HOT luôn quá ..........nói chơi vui nhưng mà mong có thiệt hahahahahaha;));))

KingMax
20-03-13, 03:45 PM
Võ lâm bí sử là Server của VNG còn thông tin tại sao lọt ra ngoài thì ko ai biết được , cũng có thể VNG share và cố tình cho chạy hút member cũ , còn nói tại sao nó ko mở sv CTC thì làm gì có quyền đó , KingSoft quản lí tất cả nó chỉ điều hành game thf làm gì có quyền động chạm

riêng bạn chủ , mình ko trách gì bạn nhưng dần như những người đi trước ko có ý nghĩa gì với các bạn , nếu dùng 1 phần cũng là của người khác thì hãy tôn trọng người khác và để lại tên nguồn của nó, chả mất tiền và cũng chả hạ tài code của bạn xuống , mỗi coder đều có cái riêng của mình là vật

[B.M.W]Sports
20-03-13, 05:53 PM
nếu VNG để lọt ra ngoài thì KingSoft nó không tha cho đâu ? bắt buộc VNG phải hạ ngay cái volambisu
nói chung không biết sao nhưng bên THK cũng thấy thông tin có server giống vậy nữa , đang chuẩn bị phát hành ,
P/S :có lẽ a nhân viên nào của VNG ôm server ra sell nhỉ :D

CanYouSeeMe?
20-03-13, 06:23 PM
Sports;739955']nếu VNG để lọt ra ngoài thì KingSoft nó không tha cho đâu ? bắt buộc VNG phải hạ ngay cái volambisu
nói chung không biết sao nhưng bên THK cũng thấy thông tin có server giống vậy nữa , đang chuẩn bị phát hành ,
P/S :có lẽ a nhân viên nào của VNG ôm server ra sell nhỉ :D

Nhân viên mà vừa ôm ra là không còn mạng để mà sell nữa, camera an ninh ở khắp datacenter và phòng làm việc :). Thấy server VL 2 của kiemvucuuthien không, volambisu chắc cũng giống vậy ăn đủ rồi đóng. Còn nguồn ra nghe thằng bạn nói là ở HVA nhưng theo mình thì do mấy ông lớn ở VNG, vì mình có hợp tác với kvct rồi.

duykhang
20-03-13, 08:38 PM
thường thì bộ sv của máy chủ

được bảo vệ . và hệ thống chống xâm nhập.

và đc cài pass trong bộ sv

con chíp sẽ đc gắn trên người nhân viên

nếu trong h làm việc nhân viên đi quá bao nhiu cự ly thì sẽ đc báo .

anhtuan0650
21-03-13, 08:37 AM
cái
volambisu.com (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) này là của team 2gvn kiethe123 =))

Uchiha_Tai
27-03-13, 01:07 PM
ko down dc sai pass rồi..............................

phudq90
29-03-13, 11:34 AM
Pass maze-gamevn.info sai rồi bạn.

gj4cm0y3u3m
29-03-13, 12:04 PM
K xài đc đâu dow chi mắc công các bạn ơi ==

khungboktvn
31-03-13, 10:06 AM
Pass unlock mf ko đc bạn
Thử lại mấy lần rồi

duykhang
31-03-13, 11:40 PM
có những bạn hiểu nó vs ý khác .

nên mình sẽ inbox cho bạn nào cần và tôn trọng.

chức năng tự log idi và pas + autoupdate .

phamngochai2
02-04-13, 08:20 PM
có những bạn hiểu nó vs ý khác .

nên mình sẽ inbox cho bạn nào cần và tôn trọng.

chức năng tự log idi và pas + autoupdate .

Ủa mà bạn ơi,vậy bản này ko có auto tự đánh à bạn ?

khungboktvn
06-04-13, 02:52 PM
Sao ko share luôn cái pass down vậy chủ píc cho mỗi link thế??????????

archangel
19-05-13, 03:01 PM
share cho mình với bạn, thanks nhiều :x