PDA

View Full Version : [JX] Share SV DuongDaiCajx edit by Tiến Đặng v1.0

dmt998
17-03-13, 10:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:D Thanks all: Thaihoa91, DuongdaicaJX, SIR.ThaiBinh,... :D
----------------------------------------------------------------------------

-Server này được dev trên server tìm em 2.0 của bác DuongdaicaJX share và mình đã config những cái cần thiết để server online như exp, đồ,...:P Các bạn lấy server này chơi offline thì rất có cảm hứng như đang chơi online :))

-Hỗ trợ tân thủ của server:
<lv10: 500 điểm tiềm năng
lv30 : Set Hoàng Kim + tiền
lv 90 : Skill 9x
lv 120: 10000000 lượng!
lv 150: 1 con Lạc Đà Trắng

Đặt tên nhân vật là GameMaster để có thể sử dụng admin lệnh

Skill 15x học ở Tiền Trang nhé các bạn!

Server by DuongdaicaJX:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Update by Tiến Đặng : pass: tiencoi

Patch full by DuongdaicaJX share:
Patch update by Tiến Đặng:

Update server <Tiến Đặng>> v1.1:
Thông tin update:
-Fix admin lệnh
-Thêm chức năng bán vật phẩm và ngựa ở Tiền Trang
--------Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo:

-Hướng dẫn cài đặt:
1. Các bạn download server của duongdaicaJX về rồi coppy cái sv của mình vào! *-:)
2. Các bạn download patch của duongdaicaJX về rồi coppy cái patch update của mình vào ! :-B
3.config IP trong server và client rồi chiến ........! 8-}

Sẽ update cho Tiền Trang và các chức năng khác ! Các bạn hã ghé thăm thường xuyên nhé ! :smile:

authanhi
17-03-13, 10:14 AM
bóc tem .thanks bác ..............30char

ps1990
17-03-13, 10:19 AM
cái này bạn phải đặt tên chủ đề là Share SV DuongDaiCajx edit by Tiến ĐẶng.
bởi bạn chỉ viết lại Scripts cho SV thôi.Góp ý thôi nhé,không có ý gì.

dmt998
17-03-13, 10:20 AM
cái này bạn phải đặt tên chủ đề là Share SV DuongDaiCajx edit by Tiến ĐẶng.
bởi bạn chỉ viết lại Scripts cho SV thôi.Góp ý thôi nhé,không có ý gì.

ko sao bác ! mình thấy bác nói đúng ! Nhờ mod đổi tên topic là Share SV DuongDaiCajx edit by Tiến ĐẶng giùm mình nhé !

nguyen_van003
17-03-13, 10:36 AM
Uhm.
Bác đó nói đúng đó.
Cái này bác chỉ Edit lại nên thực chất nó vẫn là nền của bác Duong.
Em chỉ góp ý thế thôi. Chứ e không chê gì bác đâu.

Và cuối cùng là cảm ơn bác về chia sẻ nhé!

dmt998
17-03-13, 10:38 AM
đang viết thêm Kỳ Trân Các và nâng cấp Huyền Tinh ! Các bạn chờ nhé :feel_good:

kakashi43
17-03-13, 10:51 AM
Cuối cùng cũng share =))
ủng hộ hết cmn mình =))

SIR.ThaiBinh
17-03-13, 10:52 AM

-Server này được dev trên server tìm em 2.0 của bác DuongdaicaJX share và mình đã config những cái cần thiết để server online như exp, đồ,...:P Các bạn lấy server này chơi offline thì rất có cảm hứng như đang chơi online :))

Server by DuongdaicaJX:
Update by Tiến Đặng :

Demo:

-Hướng dẫn cài đặt:
1. Các bạn download server của duongdaicaJX về rồi coppy cái sv của mình vào! *-:)
2. Các bạn download patch của duongdaicaJX về rồi coppy cái patch update của mình vào ! :-B

Sẽ update cho kỳ trân các và các chức năng khác ! Các bạn hã ghé thăm thường xuyên nhé ! :smile:

đã thế bạn lấy nền của Brother Team mà dev chưa dev đc scr thì dev scripts cũng đc :-t:-t

shinrenkyo
17-03-13, 10:57 AM
tks, cái này có liên đấu ko bạn?

dmt998
17-03-13, 11:13 AM
tks, cái này có liên đấu ko bạn?

Cái này thì bác nên hỏi DuongDaiCaJX :))

shinrenkyo
17-03-13, 11:14 AM
pas giải nén là gì thế bạn:(
..............................................

dmt998
17-03-13, 11:21 AM
pas giải nén là gì thế bạn:(
..............................................

tiencoi
3000000000000000000000000000000000000000000000

nguyen_van003
17-03-13, 11:21 AM
Lấy của Bác Dương thì tất nhiên là Pass bên đó rồi.
Pass duongdaica :D

dmt998
17-03-13, 11:23 AM
Lấy của Bác Dương thì tất nhiên là Pass bên đó rồi.
Pass duongdaica :D

hình như của bác duongdaicaJX ko có pass :-?
----bác ấy hỏi cái pass của minh mà :))

shinrenkyo
17-03-13, 11:28 AM
hình như của bác duongdaicaJX ko có pass :-?
----bác ấy hỏi cái pass của minh mà :))
chẩn cmnr:)) tks bạn
........................

dmt998
17-03-13, 11:45 AM
Ko ngờ mod đổi tên topic nhanh thật ! chớp mắt 1 cái là thấy tên bài mới :-@

shinrenkyo
17-03-13, 11:52 AM
mỗi lần xuất chiêu nó lag lag sao ấy:(

dmt998
17-03-13, 11:54 AM
mỗi lần xuất chiêu nó lag lag sao ấy:(

Máy bác ram nhiêu ? ram tui 2gb chơi mượt nè

shinrenkyo
17-03-13, 12:02 PM
Máy bác ram nhiêu ? ram tui 2gb chơi mượt nè

core i3, ram 4GB, chưa chạy sever nào lag hết:(

dmt998
17-03-13, 12:04 PM
core i3, ram 4GB, chưa chạy sever nào lag hết:(

Pữa tui đưa sv này lên online cũng có lag đâu ta ! /:)

shinrenkyo
17-03-13, 12:07 PM
Pữa tui đưa sv này lên online cũng có lag đâu ta ! /:)

liên đấu chuẩn ko bạn:U
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

dmt998
17-03-13, 12:09 PM
liên đấu chuẩn ko bạn:U
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Bộ sv có liên đấu à ? :-?
---Đó h tui chỉ dev thôi chớ ko chơi nên ko biết Liên Đấu là cái gì :))

tien320456
17-03-13, 12:11 PM

Khi nào thì sv này mới update bản 2.0 ta ? ;;)

danghai1993
17-03-13, 01:16 PM

Xin hỏi bạn server chức năng TTL có ngôi sao trên đầu ko ? :|

dmt998
17-03-13, 01:34 PM
Xin hỏi bạn server chức năng TTL có ngôi sao trên đầu ko ? :|

Ở server này thì chỉ dev Setting + Script :-? ! còn các chức năng khác bạn hỏi duongdaicaJX giúp mình nhé :) Thanks

dmt998
17-03-13, 02:28 PM
Đã có update 1.1 rồi đó mọi người ơi ! (:|(:|(:|

xlinh
17-03-13, 04:20 PM
Server by DuongdaicaJX:
Update by Tiến Đặng :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : link này die rui, chủ thớt up lại đj :):):)**==**==

dmt998
17-03-13, 04:25 PM
Server by DuongdaicaJX:
Update by Tiến Đặng :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : link này die rui, chủ thớt up lại đj :):):)**==**==

Có mỗi link của mình die thôi ! để tí up lại

xlinh
17-03-13, 04:32 PM
uh,............:-bd..................

thank you ! :x:x:x

shinrenkyo
17-03-13, 04:54 PM
Đã có update 1.1 rồi đó mọi người ơi ! (:|(:|(:|
đâu update đâu bạn?
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

dmt998
17-03-13, 05:25 PM
đâu update đâu bạn?
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Update ở đầu topic kìa bác! ;;)
30 Charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

--- Chế độ gộp bài viết ---

đã thế bạn lấy nền của Brother Team mà dev chưa dev đc scr thì dev scripts cũng đc :-t:-t

Bạn có sv nền nào hot ko? đưa mình dev cho :D

dmt998
18-03-13, 05:33 PM
Sao sv của minh chỉ Hot đc ngày đầu thôi nhỉ...! Thank + cmt lấy tinh thần update lên 2.0 chứ...:((

thothiendai
18-03-13, 06:10 PM
Sao sv của minh chỉ Hot đc ngày đầu thôi nhỉ...! Thank + cmt lấy tinh thần update lên 2.0 chứ...:((

dev sv Brother Team đi bác ;);););););)

ps1990
18-03-13, 06:20 PM

căn bản SV nàty cũ rồi,không có gì mới mẻ = mấy SV BFF+ auto ingame lên như thế.

--- Chế độ gộp bài viết ---

dev sv Brother Team đi bác ;);););););)

SV đó Rồng Dí xấu lắm.nếu fix thì fix cái đó thì đảm bảo SV cũng ngon

shinrenkyo
18-03-13, 07:30 PM
mỗi ngày một update chứ:D..............................

phamngochai2
18-03-13, 08:16 PM
Theo mình nghĩ thì nên chọn 1 server để tập trung phát triển nó hơn là chạy theo những server mới.

amosky
18-03-13, 08:57 PM
Hi bạn khi mình đến npc xa phu để mở pass admin. Sau đó chọn chức năng admin thì không có gì cả. Mình đã dùng update 1.1 của bạn luôn rồi. Tiền trang thì chỉ thấy gởi và nhận tiền thôi không thấy trong tiền trang bán ngựa. Đã đặt tên là GameMaster cũng không được. Help mình cái nhé.

dmt998
19-03-13, 11:14 AM
Hi bạn khi mình đến npc xa phu để mở pass admin. Sau đó chọn chức năng admin thì không có gì cả. Mình đã dùng update 1.1 của bạn luôn rồi. Tiền trang thì chỉ thấy gởi và nhận tiền thôi không thấy trong tiền trang bán ngựa. Đã đặt tên là GameMaster cũng không được. Help mình cái nhé.

Vâng bạn!
- Chức năng admin sử dụng trong admin lệnh và cái này có khi nhận hỗ trợ tân thủ <lv 10 ! :-*
- NPC Tiền trang ở Ba Lăng Huyện là có hình cô gái noel ! Giống như NPC hỗ trợ tân thủ ấy ! :))

amosky
19-03-13, 12:35 PM
Vâng bạn!
- Chức năng admin sử dụng trong admin lệnh và cái này có khi nhận hỗ trợ tân thủ <lv 10 ! :-*
- NPC Tiền trang ở Ba Lăng Huyện là có hình cô gái noel ! Giống như NPC hỗ trợ tân thủ ấy ! :))

Hi bạn chức năng admin lệnh không cần mở pass o NPC Xa Phu vẫn có thể dùng được.
Còn tiền trang là công chúa tuyết phải không? Cũng không thấy gì.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

dmt998
19-03-13, 02:43 PM
Hi bạn chức năng admin lệnh không cần mở pass o NPC Xa Phu vẫn có thể dùng được.
Còn tiền trang là công chúa tuyết phải không? Cũng không thấy gì.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

Bạn hiểu lầm r :)! Thật ra NPC tiền trang có hình ảnh giống như NPC công chúa tuyết và ở gần mấy NPC rương đồ ấy ! ;))

anhbi792
19-03-13, 02:57 PM
cho mình 1 tắm hình sever của duy khang share đi xem rồng dí nó như thế nào hổm rài chưa tets được sever đó nữa

longtuquan1
20-03-13, 08:29 AM
Pass Game Sever là gì vậy ợ? :D

dmt998
20-03-13, 11:07 AM
Pass Game Sever là gì vậy ợ? :D

làm gì có pass bạn :>
Ai nhìn thấy dòng chữ này đều là chó!

zilkenz
21-03-13, 09:34 PM
link die rồi bồ ơi save link khác đc hum, thank's:):):)

ps1990
22-03-13, 07:14 PM
cho mình 1 tắm hình sever của duy khang share đi xem rồng dí nó như thế nào hổm rài chưa tets được sever đó nữa

sv này mà có rồng dí nữa đảm bảo hót luôn =))

shinrenkyo
22-03-13, 09:30 PM
sv này mà có rồng dí nữa đảm bảo hót luôn =))
rồng dí + bổng zí có mà bạn
mà có điều mình phải zí theo ng ta de đánh thôi:))
cái này là rồng giật:))

tieudieuphong
24-03-13, 04:07 PM
rồng dí + bổng zí có mà bạn
mà có điều mình phải zí theo ng ta de đánh thôi:))
cái này là rồng giật:))
bác này test hết các sv chưa
cảm nhận là có sv nào skill ngon, ít lỗi, chơi được hả bác

shinrenkyo
24-03-13, 04:28 PM
bác này test hết các sv chưa
cảm nhận là có sv nào skill ngon, ít lỗi, chơi được hả bác

skill ngon + ít lỗi là TKH 2.0 bạn ơi:D

zilkenz
24-03-13, 10:01 PM
skill ngon + ít lỗi là TKH 2.0 bạn ơi:D
Shinrenkyo cho mình hỏi vào game được nhưng khi bấm vào tăng điểm kỹ năng là don't send là lỗi j vậy . Thank's

trailangtu0804
27-03-13, 08:30 PM
sao mình không lên cấp đuoc vay bạn,lv 90 hoai,tuy exp dư lun......
server khong luu nhân vật mình shutdow ,mở lại nhân vật mất tiêu

davidcaogl89
29-03-13, 09:47 AM

hj - mình vào được rồi ^_^ vào game thôi

tru145
10-04-13, 12:54 AM
Bạn ơi, cho mình hỏi là mình đã tạo nhân vật tên là GameMaster rồi nhưng vào game dùng admin lệnh vd như: /layngua ... thì không có gì xảy ra cả, mong bạn giúp mình vấn đề này, và 1 điều nữa là khi mình nhận hỗ trợ tân thủ thì bị dis ngay. Thanks bạn trước

tru145
10-04-13, 07:56 PM
Ah, mình vào game được rồi, nhưng sau khi trùng sinh chọn chức năng vòng sáng chuyển sinh thì không có hiệu ứng bạn ơi.

newbichinh
10-04-13, 09:10 PM
cho hỏi 2 vấn đề !
1. Server nofont hay có font ??
2.IP để chạy server là gì vậy ?? có cần tắt Mạng Internet hôk ??

[B.M.W]Sports
10-04-13, 09:14 PM
cho hỏi 2 vấn đề !
1. Server nofont hay có font ??
2.IP để chạy server là gì vậy ?? có cần tắt Mạng Internet hôk ??
sv nofont bạn ip nào cũng đc tùy bạn config , không cần tắt mạng gì cã

asian4you
11-04-13, 12:12 AM
sao mình chạy server đến đoạn log bishop.exe nó báo lỗi user với pass ?

lech01
11-04-13, 12:52 AM
Cho mình hỏi là cái này mình down client của Võ lâm mien phí VNG roi ve chép đè lên hả bạn

lech01
11-04-13, 06:26 PM
Mình bị lỗi vầy nè.
Cứ tạo nhân vật rồi mà ko vào game được. Ai biết giúp mình với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hap.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

phamngochai2
11-04-13, 09:39 PM
Mình bị lỗi vầy nè.
Cứ tạo nhân vật rồi mà ko vào game được. Ai biết giúp mình với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hap.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thử xem lại port trong config.ini ở client xem

danghai1993
12-04-13, 01:02 PM
thử xem lại port trong config.ini ở client xem

Nếu dùng mạng wifi thì dis mạng wifi. Chừa lại mạng chạy sever thui :)

Nếu dùng mạng internet trực tiếp thì khỏi. :)

newbichinh
12-04-13, 01:22 PM
Sports;747523']sv nofont bạn ip nào cũng đc tùy bạn config , không cần tắt mạng gì cã

Ông nói sai rồi !
Server chạy với Ip: 192.168.1.99
thì mới vào game đc !
còn các ip khác chạy đc server nhưng không vào game đc ! <<Kết Nối sever thất bại>>

cho hỏi thêm chút nữa ! sử dụng admin lệnh ở đâU ???

danghai1993
12-04-13, 01:34 PM
Ông nói sai rồi !
Server chạy với Ip: 192.168.1.99
thì mới vào game đc !
còn các ip khác chạy đc server nhưng không vào game đc ! <<Kết Nối sever thất bại>>

cho hỏi thêm chút nữa ! sử dụng admin lệnh ở đâU ???

Bạn nhầm trần trọng. :P

Server dev trên nền AWJX nên không giới hạn gì hết. Chạy IP nào cũng ngon. :P

Còn Admin lệnh thì xem trong settings/item/questkey.txt

kenbiviet
14-04-13, 11:22 AM
cậu ơi sao patch của tớ cứ giải né patch thì nó hiền file lỗi "hovip.pak" help với

dmt998
14-04-13, 06:12 PM
cậu ơi sao patch của tớ cứ giải né patch thì nó hiền file lỗi "hovip.pak" help với

download lại r giải nén là đc thôi mà ! :-??

lech01
15-04-13, 10:42 AM
Sao sv lag giựt đùng đùng vậy ta. Nâng 1 kỷ năng đợi cả phút mới lên. Chạy lại giựt giựt nữa. Ai biết cách fix ko

[B.M.W]Sports
15-04-13, 12:22 PM
Sao sv lag giựt đùng đùng vậy ta. Nâng 1 kỷ năng đợi cả phút mới lên. Chạy lại giựt giựt nữa. Ai biết cách fix ko
chắc do máy bạn chứ server không có tình trạng trên đâu , nếu máy bạn cấu hình tốt thì chắc do VR

kimlong99
15-04-13, 06:50 PM
bạn xem lại patch 1 hộ mình download về giải nén báo lỗi :D

bennyots
16-04-13, 12:56 PM

Server by DuongdaicaJX:
Update by Tiến Đặng : pass: tiencoi

Demo:

-Hướng dẫn cài đặt:

Sẽ update cho Tiền Trang và các chức năng khác ! Các bạn hã ghé thăm thường xuyên nhé ! :smile:

Config IP và clien là sao bạn?

dmt998
16-04-13, 01:48 PM
Config IP và clien là sao bạn?

-Đó h bạn chưa cài JX à :-??

Ai tò mò làm dog ^^

danghai1993
16-04-13, 02:40 PM
-Đó h bạn chưa cài JX à :-??

Ai tò mò làm dog ^^

Ko thấy bạn đó mới gia nhập à ? :-s Welcome to Gamezone.vn \m/

Bạn mới gia nhập vui lòng dow ebook về xem cách cài nhé 8-x

bennyots
16-04-13, 07:16 PM
Ko thấy bạn đó mới gia nhập à ? :-s Welcome to Gamezone.vn \m/

Bạn mới gia nhập vui lòng dow ebook về xem cách cài nhé 8-x

Down ebook ở đâu?chỉ thì chỉ cho trót chứ:(

danghai1993
16-04-13, 09:37 PM
Down ebook ở đâu?chỉ thì chỉ cho trót chứ:(

Mới nhất. :D:D:D

vietanh1990
09-05-13, 08:21 AM
bản này có add thêm được danh hiệu (hoàng đê, thựong thư,thừa tướng,...) và phong ấn ko nhỉ...:ar!

mathien02
07-08-13, 05:07 PM
lấy admin lệnh ở đâu nhỉ
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr