PDA

View Full Version : [JX] Share Website cho Server auto + BBF

chungthanhphuo
15-03-13, 12:29 PM
Từ trước tới giờ mình chưa đóng góp được gì trong Forum,nên giờ mình cảm thấy rảnh nên làm cái web này dành cho Server auto + BBF.Website được viết bằng Asp.net.
Giờ mình share cho những ai cần.
Đây là hình Demo.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Website này liên kết với Database của JX.
Chức năng của website này là:
+Đăng ký tài khoản
+Nạp card
+Quản lý tài khoản.
Nếu mấy bạn ủng hộ sau này mình sẽ share luôn phần quản lý của website này.
Còn mấy bạn nào không cần thì đừng ném gạch mình nhé.

Đây là file hướng dẩn chạy web
Đây là file Database:

nguyen_van003
15-03-13, 04:01 PM
Cảm ơn bạn vì chia sẻ nhé :P
Sau này cứ thế mà phát huy nhé ;)

acma865
15-03-13, 05:13 PM
hình như bạn up thiếu phần source web rồi đó

chungthanhphuo
15-03-13, 08:29 PM
hình như bạn up thiếu phần source web rồi đó
Bạn nói đúng rồi,gấp wa nên mình quên up cái souce lên,mai mình sẽ up lại cho các bạn.

kakashi43
16-03-13, 01:31 PM
Đẹp thật !
Thanks for share :))

quangken
13-05-13, 12:57 PM
chưa úp wed lên hả bạn ?...............

zvotinhz
18-05-13, 01:04 PM
source web aspx đâu nhỉ ???????

quangken
19-05-13, 08:10 PM
db này ko attach đc ở SQL 2k mà đọc hd thì chủ topic bảo attach ở SQL 2k mới tương thích T_T là sao

binguyenad
24-05-13, 01:01 AM
Up source lên đi cậu, sao không thấy source đâu hết zậy

chungthanhphuo
24-05-13, 04:53 PM
Up source lên đi cậu, sao không thấy source đâu hết zậy

Cái web này có lỗi và chưa hoàn chỉnh,các bạn down web của Brother Team về dùng,Web đó hoàn chỉnh hơn,và có chức năng y chang như web này.

quangken
24-05-13, 09:22 PM
SQL 2k5 hay 2k hả chungthanhphuo vì attach ở SQL 2k báo lỗi 2k5 hả chungthanphuo ?

chungthanhphuo
25-05-13, 03:56 PM
SQL 2k5 hay 2k hả chungthanhphuo vì attach ở SQL 2k báo lỗi 2k5 hả chungthanphuo ?
Website của BroTherTeam dùng 2 CSDL 1 cái là account của SV để đăng ký,còn 1 cái data nằm trong thư mục data để chạy tin tức.Mình dùng SQL 2008 để chạy,Web của BroTher Team cũng vậy,dùng SQL 2k8 để chạy.

quangken
25-05-13, 07:25 PM
Website của BroTherTeam dùng 2 CSDL 1 cái là account của SV để đăng ký,còn 1 cái data nằm trong thư mục data để chạy tin tức.Mình dùng SQL 2008 để chạy,Web của BroTher Team cũng vậy,dùng SQL 2k8 để chạy.

jx thì chạy đc 2k8 thôi nhưng mà sao cậu ko viết = xampp php :( cho cài dễ cài cái này khó qué T_T

chungthanhphuo
26-05-13, 08:23 AM
jx thì chạy đc 2k8 thôi nhưng mà sao cậu ko viết = xampp php :( cho cài dễ cài cái này khó qué T_T

Do mình k rành về php nên k thể viết đc,mình chỉ biết asp.net nên mình code luôn web,nếu bạn cài VS 2010 thì việc chạy web rất dể dàng.

quangken
26-05-13, 07:10 PM
Do mình k rành về php nên k thể viết đc,mình chỉ biết asp.net nên mình code luôn web,nếu bạn cài VS 2010 thì việc chạy web rất dể dàng.

cậu rảnh ko ib yahoo cho tớ mai cậu cài dùm mình đc ko quả thực mình mù tịt về mấy cái này mình chỉ scpirts và settings game thôi ::D

coisex
20-06-13, 11:53 AM
Cái này ai hướng dẫn chi tiết đưa web lên với !!! Help My b-(