PDA

View Full Version : [MU] Share Mu SS4 SCF

hackluv
14-03-13, 10:02 PM
mình dùng server này chạy cũng tạm được dành cho anh em thích vọc thui nhé :)

server này cũng có kha khá new item.

link :

SQL 2k no need key : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mu server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

việt hóa không dấu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin main :

Version : 22895 / 1.05.50
IP do main: foor.sytes.net
Serial: FE9YcZp6d7psXPP8
set đồ mới
=========================================
=Hercules Dragon Knight => Blade Knight =
=Pôseidon Venom Mist => Soul Master =
=Sylpid Ray Afrodite => Muse Elf =
=Osíris Volcano => Magic Gladiator =
=Hórus Sunlight => Dark Lord =
=Storm Dark Phoenix => Blade Knight =
=Sky Grand Soul => Soul Master =
=Kass Divine => Muse Elf =
=Vega Thunder Hawk => Magic Gladiator =
=MineDark Steel => Dark Lord =

Event hoạt động tốt nhé :v

Show vài bức ảnh cho đẹp nhé :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pro đừng gạch nhé hàng dàng cho người mới thôi :(

UPDATE mới : ưu tiên cho ai xài hàng này làm online nhé :D

MAIN + GS + GSCS < hook anti TDA > : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thank : quyen194

BIG UPDATE

comming soon.

sunhide
14-03-13, 10:06 PM

hackluv
14-03-13, 10:11 PM

tui chỉ thích chùy mace of king thôi nên add vào hì hì

freepro2101
14-03-13, 10:12 PM
Có Bug Gì Ko Nhĩ 8->
Max Point 32k hay 65k thế

hackluv
14-03-13, 10:20 PM
Có Bug Gì Ko Nhĩ 8->
Max Point 32k hay 65k thế

chưa thấy bug chạy từ chiều rồi =))

hô hô :v

max 65535 :v

freepro2101
14-03-13, 10:28 PM
Đi Blood Castle Có Hiện Wing Ko b-)

huythao229
14-03-13, 10:53 PM
Đi Blood Castle Có Hiện Wing Ko b-)

Hiện hay không hiện là do bạn là admin hay gamemaster thôi. Thử đi Blood Castle = tài khoản bình thường xem

hackluv
14-03-13, 11:29 PM
Hiện hay không hiện là do bạn là admin hay gamemaster thôi. Thử đi Blood Castle = tài khoản bình thường xem

ông thử add new wing đi :v

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

gmmudt
15-03-13, 01:25 PM
Master SKill Free bản này chưa hoàn thiện.

HRain
15-03-13, 02:17 PM
Season 4 của jpn là số 1 ;)
uppp cho hackluv :>

freepro2101
15-03-13, 04:58 PM
ngon
uppppppppppppppppppppppppp

hackluv
15-03-13, 06:10 PM
có anti TDA mới up lên tiếp :D

:too_upset::too_upset::too_upset::too_upset::too_u pset::too_upset::too_upset::too_upset::too_upset:: too_upset::too_upset::too_upset::too_upset::too_up set::too_upset::too_upset::too_upset::too_upset::t oo_upset::too_upset::too_upset::too_upset::too_ups et::too_upset::too_upset::too_upset::too_upset::to o_upset::too_upset::too_upset::too_upset::too_upse t::too_upset::too_upset::too_upset::too_upset:

:ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::a hh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh 1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1: :ahh1:

up up up up up up up up up up up up up up up up up up

cập nhật tại trang đầu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ninhmca
15-03-13, 08:19 PM
có anti TDA mới up lên tiếp :D

:too_upset::too_upset::too_upset::too_upset::too_u pset::too_upset::too_upset::too_upset::too_upset:: too_upset::too_upset::too_upset::too_upset::too_up set::too_upset::too_upset::too_upset::too_upset::t oo_upset::too_upset::too_upset::too_upset::too_ups et::too_upset::too_upset::too_upset::too_upset::to o_upset::too_upset::too_upset::too_upset::too_upse t::too_upset::too_upset::too_upset::too_upset:

:ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::a hh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh 1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1::ahh1: :ahh1:

up up up up up up up up up up up up up up up up up up

cập nhật tại trang đầu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cậu nhiều hàng cổ nhỉ.kiếm nốt ss2 của SCF đi.:)). ( cố tìm google nhá.chắc k ra đâu)

hackluv
15-03-13, 08:30 PM
cậu nhiều hàng cổ nhỉ.kiếm nốt ss2 của SCF đi.:)). ( cố tìm google nhá.chắc k ra đâu)

thui xài hàng cũ cho nó ổn định :D

chứ hàng mới nhiều cái nhìn hot nhưng đến khi bập vào rồi thì ngồi đó khóc :D

HRain
15-03-13, 08:44 PM
kiếm đc cái SCF ss2 nào thì tôi share bạn Ex700 IGC cracked 100% :)

minhchau0309
15-03-13, 08:54 PM
có cái main nào hex ip 192.xxx chưa cho tớ 1 cái.tớ hex = hexedit chứ lỗi mãi oà oà

freepro2101
15-03-13, 09:04 PM
ss4 thì dùng tools main editor mà hex :))

minhchau0309
15-03-13, 09:27 PM
ss4 thì dùng tools main editor mà hex :))

=)) nhắc ms nhớ..cứ wen làm ss6 thế nên wên mất tks nhá =))

hackluv
15-03-13, 10:24 PM
=)) nhắc ms nhớ..cứ wen làm ss6 thế nên wên mất tks nhá =))

cần gì hex cũng được :D

nhưng chuyển cái ko cần thiết thành 00 00 00 00 00 chứ ko fai là 2e 2e 2e là được =)))

coi1995
15-03-13, 10:35 PM
Bạn cho hỏi. Sever này chạy windows nào và SQL nào với. Mình cài server mà báo lỗi lung tung. Chưa test đc. Hihi

hackluv
15-03-13, 10:41 PM
Bạn cho hỏi. Sever này chạy windows nào và SQL nào với. Mình cài server mà báo lỗi lung tung. Chưa test đc. Hihi

window XP - 7 run ok hết

SQL 2k nhé :)

thích có anti hack thì qua bài của quyen194 để lấy data về chạy anti cho GS GSCS và main share kia nhé :D

topic : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chuotkep
15-03-13, 10:46 PM
up cho cậu .
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

minhchau0309
16-03-13, 12:58 AM
hackluv có database cho sql 2k5 hog...mà win 7 hog connect đc databse dù chạy odbc rồi. chắc chạy máy ảo nữa qá

hackluv
16-03-13, 01:01 AM
hackluv có database cho sql 2k5 hog...mà win 7 hog connect đc databse dù chạy odbc rồi. chắc chạy máy ảo nữa qá

tui vừa mới chạy cho 1 bạn dùng w7 mà

minhchau0309
16-03-13, 01:18 AM
tui vừa mới chạy cho 1 bạn dùng w7 mà

vậy bạn có data cho 2k5 hog hic win 7 cái odbc lúc dc lúc k

hackluv
16-03-13, 07:24 AM
vậy bạn có data cho 2k5 hog hic win 7 cái odbc lúc dc lúc k

tự làm ODBC luôn cho máu :D

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hackluv
16-03-13, 05:27 PM
mình có 1 cái server này rất hay cũng là SCF ss4 như này.

Ko biet la ai muốn thử ko :D

coi1995
16-03-13, 06:26 PM
Mình đang cài và khi chạy server gặp một số lỗi như thế này.... Mọi người giúp mình cái.

freepro2101
16-03-13, 06:36 PM
Mình đang cài và khi chạy server gặp một số lỗi như thế này.... Mọi người giúp mình cái.

Này Thì Chắc Do Net framework Lỗi Hoặc Cũ :D
Gỡ Ra Rồi Cài Lại Bản Mới Nhất ;;)

coi1995
16-03-13, 06:38 PM
Này Thì Chắc Do Net framework Lỗi Hoặc Cũ :D
Gỡ Ra Rồi Cài Lại Bản Mới Nhất ;;)

mình dùng bản 3.5full chạy các server khác bt mà nhỉ

hackluv
16-03-13, 06:45 PM
mình dùng bản 3.5full chạy các server khác bt mà nhỉ

lỗi .net flamework ban thử cài 4.0 đi mình dùng 4.0

freepro2101
16-03-13, 06:48 PM
cài bản 4 đi bạn ơi :))
google.com.vn thẳng tiến

coi1995
16-03-13, 06:55 PM

thế còn cái lỗi chạy gameserver bạn

hackluv
16-03-13, 06:57 PM
thế còn cái lỗi chạy gameserver bạn

lỗi gs là hệ lụy của lỗi cái kia

thế nhé

coi1995
16-03-13, 06:59 PM
lỗi gs là hệ lụy của lỗi cái kia

thế nhé

ok. mình đang cai .Net..4 rồi:D. Cảm ơn các bạn nhé. Skin Chùy giống Mu Hà Tây thích cái đó

minhchau0309
16-03-13, 07:23 PM
mình có 1 cái server này rất hay cũng là SCF ss4 như này.

Ko biet la ai muốn thử ko :D

up đi dạo này học tress tự kỉ cũng vui :D

coi1995
16-03-13, 08:09 PM

sao vẫn bị vậy nhỉ? Mình cài .Net Flamework4.0 rồi mà vẫn không đc. Chả hiểu sao nữa Hackluv à

hackluv
16-03-13, 08:13 PM
sao vẫn bị vậy nhỉ? Mình cài .Net Flamework4.0 rồi mà vẫn không đc. Chả hiểu sao nữa Hackluv à

do win bạn dùng bị dính hàng :v

mình ngủ cái đang đau đầu :v

coi1995
17-03-13, 10:29 PM
do win bạn dùng bị dính hàng :v

mình ngủ cái đang đau đầu :v

vậy phải cài windows bao nhiêu để chạy server này nhể:|

ninhmca
17-03-13, 10:33 PM

xài win windows 1995 nhé:|
30ckarrrrrrrrr

hackluv
18-03-13, 12:01 AM
xài win windows 1995 nhé:|
30ckarrrrrrrrr

xui dạii ah =))

XP vísta w7 châajj đc hếtt mà chắc nhấtt là XP

ninhmca
18-03-13, 12:22 AM
xui dạii ah =))

XP vísta w7 châajj đc hếtt mà chắc nhấtt là XP
hì thấy nó hỏi nản qua nên bảo vậy xem nó có lên google kiếm win 1995 về ghost k.=))

hackluv
18-03-13, 11:35 AM

link :

Mu server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

việt hóa không dấu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin main :

set đồ mới

MAIN + GS + GSCS < hook anti TDA > : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BIG UPDATE

comming soon.

đang test chuẩnn bị update cho server này.

mình sẽ không bật mí điều đặc này cho đếnn phút cúôi.

mọi ng tự tìm hiểu khi update đc tung ra nhé

coi1995
18-03-13, 12:16 PM
hì thấy nó hỏi nản qua nên bảo vậy xem nó có lên google kiếm win 1995 về ghost k.=))

hackluv
18-03-13, 12:34 PM

đây nhé ghost đây nhé.

fshare : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4share : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MD5
.GHO: F10171A5 - 59D0A46C - 2BD101D2 - CC943FD9

_a : ED5B4A99 - 47C5DD4E - 31F955F2 - 8ACC881D
_b : 18F8F034 - F87893C6 - 817A8672 - 82586135
_c : 0A0E9F38 - 377DE3F1 - 3EA0A825 - 84BEFA8B
_d : 4DC43F01 - 8E007A25 - 32CC9657 - BF02CBE7
Pass join: qqwwee123-phienbanmoi.com

đó nhé.

Nguồnn : phienbanmoi.com

check đúng MD5 mới ghost nhé

coi1995
18-03-13, 01:24 PM
đây nhé ghost đây nhé.

fshare : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4share : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MD5
.GHO: F10171A5 - 59D0A46C - 2BD101D2 - CC943FD9

_a : ED5B4A99 - 47C5DD4E - 31F955F2 - 8ACC881D
_b : 18F8F034 - F87893C6 - 817A8672 - 82586135
_c : 0A0E9F38 - 377DE3F1 - 3EA0A825 - 84BEFA8B
_d : 4DC43F01 - 8E007A25 - 32CC9657 - BF02CBE7
Pass join: qqwwee123-phienbanmoi.com

đó nhé.

Nguồnn : phienbanmoi.com

check đúng MD5 mới ghost nhé

thank bạn nhé. Để mình dowload về ghost máy xem thế nào

Maximum
18-03-13, 03:50 PM
Nhìn cái hình nhớ Mu FileCity hồi đó Season 4 mem chơi cực đông ^^! có lẻ tương tự bản này.

hackluv
18-03-13, 03:55 PM
Nhìn cái hình nhớ Mu FileCity hồi đó Season 4 mem chơi cực đông ^^! có lẻ tương tự bản này.

lâu lắm rồi mới thấy ông này xuất hiện :D

vẫn làm mu hả ông. hay làm gì rồi

tuyentc
18-03-13, 04:18 PM
ip main foor.sytes.nete.co.kr thế này thì change kiểu gì để main nó chạy vậy chủ thớt...sry mình gà...:( sv chạy rồi nhưng client thì main ko vào đc...dù đã ấn nhiều lần....

hackluv
18-03-13, 04:20 PM
ip main foor.sytes.nete.co.kr thế này thì change kiểu gì để main nó chạy vậy chủ thớt...sry mình gà...:( sv chạy rồi nhưng client thì main ko vào đc...dù đã ấn nhiều lần....

bạn change bthg thôi.

thành ip bạn chạy trong server ý.

bạn dùng main editor ý

tuyentc
18-03-13, 04:22 PM
bạn change bthg thôi.

thành ip bạn chạy trong server ý.

bạn dùng main editor ý

mình pm yahoo bạn rồi đó...:( mãi mà chả đc cái main....bạn xem giúp mình với...

hackluv
18-03-13, 04:25 PM
mình pm yahoo bạn rồi đó...:( mãi mà chả đc cái main....bạn xem giúp mình với...

ok bạn :D. minh pm lai rồi đó

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

--- Chế độ gộp bài viết ---

link :

SQL 2k no need key : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin main :

set đồ mới

BIG UPDATE

comming soon.

đã có client và server. test ổn mình sẽ share.

file custom : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freepro2101
18-03-13, 04:30 PM
Nghe Chủ Topic Nói Là Big Update Có Custom Wing 4 ( Đang Test Mix Chaos :-o )
:))

hackluv
18-03-13, 04:32 PM
Nghe Chủ Topic Nói Là Big Update Có Custom Wing 4 ( Đang Test Mix Chaos :-o )
:))

chém nữa là ăn gạch đó =; =; =; =; =;

kingno1
21-03-13, 06:44 AM
mặc định có new item hả anh :((.Có cách nào bỏ nó khỏi server ko anh

hackluv
21-03-13, 11:02 AM
mặc định có new item hả anh :((.Có cách nào bỏ nó khỏi server ko anh

xóa đi chuyện đó mà cũng fai bàn bạc :)) hài ghê

xom1b
23-03-13, 11:21 AM

khi nó báo lỗi đấy ấn detail rồi copy lỗi lên đây xem sao
cái đó hình như chỉ cần .net 2.0 là chạy đc thì phải, nhưng mà ko chạy đc trên VPS

mipmeo
17-04-14, 03:23 PM
Bác hackluv có sê vờ lào ngon share e test chơi với :3

mipmeo
18-04-14, 01:41 AM
có bác nào có file mdf share cho e với 8-|8-|8-|

TonyNgo
18-04-14, 08:26 AM
Restore db ra là đc mà
search google để biết cách Restore DB nhé
Thôi cho luôn cái hướng dẫn nè

Faker
18-04-14, 12:53 PM
cái này có 1 bản repack custoom item từ nhưng năm 2009 2010 cũng khá hay

mipmeo
18-04-14, 01:15 PM
Restore db ra là đc mà
search google để biết cách Restore DB nhé
Thôi cho luôn cái hướng dẫn nè

Mềnh mần mò được r 30 chaaarrrrrrrrrrrr

mipmeo
25-04-14, 12:23 AM

--- Chế độ gộp bài viết ---

xóa đi chuyện đó mà cũng fai bàn bạc :)) hài ghê

ồ nick bác hồng r kìa :)))) nom đẹp zai nhỉ

parkwinbi
25-04-14, 10:36 AM
anh ơi úp lại file main đi bị lỗi rồi !!!!!!

ne.utehyk7
25-04-14, 10:56 AM
Bác Hackluv cho mình xin cái yahoo hỏi bác chút khúc mắc

carotkhoaitay
08-06-14, 11:04 PM
sao chạy cái GS này bật lên nó tắt liền vậy hay do máy mình bị vỉut nên nó thế nhỉ

babykute
09-06-14, 10:31 AM
kiếm đc cái SCF ss2 nào thì tôi share bạn Ex700 IGC cracked 100% :)

SCF phát triển từ season 3 mà :) làm gì có ss2

akan506
03-07-14, 03:24 AM
bro nào giúp mình lỗi này vs vào dc nhưng hok thấy server để login..................

TonyNgo
03-07-14, 10:58 AM
bro nào giúp mình lỗi này vs vào dc nhưng hok thấy server để login..................

kiểm tra lại ver và Ip
30chrrrrrrrrrrr

akan506
03-07-14, 08:01 PM
kiểm tra lại ver và Ip
30chrrrrrrrrrrr

bạn cho mình xin cái YH để hổ trợ teamviwer nhar mình config hết r` nhưng vẫn hok dc

TonyNgo
04-07-14, 01:43 AM
bạn cho mình xin cái YH để hổ trợ teamviwer nhar mình config hết r` nhưng vẫn hok dc

luumin
19-07-14, 11:46 AM
tình hình là mình bị lỗi thế này server mình chạy oke roài vào client thì đến đoạn trọn sub thì nó hiện ra 2 sub nhưng đến khi mình chọn 1 hoặc 2 là nó báo disconect bác nào giúp em lỗi này với

TonyNgo
20-07-14, 06:40 AM
tình hình là mình bị lỗi thế này server mình chạy oke roài vào client thì đến đoạn trọn sub thì nó hiện ra 2 sub nhưng đến khi mình chọn 1 hoặc 2 là nó báo disconect bác nào giúp em lỗi này với

xem lại ver với ip xem thế nào

hackluv
20-07-14, 07:04 AM
có gì hot LOL =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) )))))