PDA

View Full Version : [JX] Share SV nền Brother Team - Unlimited

duykhang
13-03-13, 02:03 AM
SV này chỉ là sv nền .

còn 1 số bug nên share cho ae nào thích lấy về vọc

sv ko có giới hạn nên ae cứ thỏai mái làm gì làm .

vì muốn ae mở mang kiến thức nên mình sẽ ko huớng dẫn 1 thứ gì vì ai đã vào giới jx rồi sẽ biết cách

phải làm ntn . có sai sót họăc quá lời nên ae bỏ qua.

ko nói nhiều nữa bộ đồ nghề của em nó

SV : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass : maze-gamevn.info

Patch : vì kết hợp thêm patch THD nên ta cần phải đow patch THD trứoc

patch full thd : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass Down: cybergamevn.net

Update fix lỗi nhẫn sai option
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

****UPDATE Lần 1****
***Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
***UPDATE LẦN 2***
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: cybergamevn.net
***UPDATE LẦN 3*****
***Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giải nén: kinghunter

Sau khi dow het patch của THD về rồi ta dow

patch 9 của Brother Team : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

----------------------------------------------------------------------------------------------
Huớng dẫn : sau khi dow hết sv + patch về ta làm như sau

về sv thì ko nói thêm gì nữa .

còn patch thì ta làm theo thứ tự như trên đã dowload . giải nén theo thứ tự rồi copy vào client

sau đó mới tới patch brother team đề lên nữa là song .

vào game thưởng thức .

UPDATE FIX Lỗi ko đối thoại + xa phu và 1 số thứ

link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tải về copy scrip + setting vào sv rồi copy setting từ sv qua client là song

DEMO sv

vì chỉ là sv nền nên sẽ ko có dk .

sau này sẽ share sv ngon tức nhiên sẽ có dk mong ae đừng ném hay quăng gạch

Nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sadluvz
13-03-13, 02:11 AM
Chân thành cảm ơn bạn. Mình cũng mới vào Jx. Tất nhiên đây là món quà của bạn vì thế mình sẽ DEV ko đưa Online. Vọc được gì vọc cho thõa đam mê Jx. Cảm ơn Duy Khang

Youekenres987
13-03-13, 02:19 AM
tất nhiên a khang share ra là có lý do riêng của a ấy.mọi ng nên tôn trọng và cmt những dòng bổ ích

SIR.ThaiBinh
13-03-13, 06:23 AM
Brother Team gồm ai vậy khang ??????

sleepmd
13-03-13, 07:21 AM
Mình đã cài theo cách huóng dẫn mà sao vẫn bị lỗi "Kết nối máy chũ thất bại. Xin kiễm tra lại đuòng truyền"
Mình đã sũa lại ip address trong Setting, severlist mà cũng không vào game đuọc, các bạn huóng dẫn dùm mình. Cám on các bạn

gacom3000
13-03-13, 09:16 AM

chanshengji
13-03-13, 09:26 AM

shinrenkyo
13-03-13, 09:37 AM
vậy đừng cho tẩy tủy hay trùng sinh gì hết:))
hèn gì gameserver bên kia mình xài dis hoài:(
có + kỹ năng ko bạn
dis vậy fix chỗ nào nhỉ?

pas rương al2 gì vậy mấy bạn
30 cahrrrrrrrrr

minhchau0309
13-03-13, 10:35 AM
Bỏ jx lâu r mà nhìn lại vẫn thix...hì tks

dmt998
13-03-13, 11:25 AM
cái hàm dis mà bị lỗi thì cho thông báo với gamer là "xin hãy thoát ra rồi đăng nhập lại thôi mấy bác !:))

À mà Duy Khang àr! Bạn cho mình vào team với ! Mình cũng đc việc lắm đấy! yh mình nè: tien.l4u_98 $-)

shinrenkyo
13-03-13, 11:30 AM
cái hàm dis mà bị lỗi thì cho thông báo với gamer là "xin hãy thoát ra rồi đăng nhập lại thôi mấy bác !:))

À mà Duy Khang àr! Bạn cho mình vào team với ! Mình cũng đc việc lắm đấy! yh mình nè: tien.l4u_98 $-)

thế thì mình cho nó dis game.exe luôn:))

shinrenkyo
13-03-13, 11:44 AM

bạn phải chạy lai kicl vào thằng xa phu mới kick hoạt sever bạn àk:D

nguyen_van003
13-03-13, 11:48 AM
Ai cho xin cái mã mở khóa cái.
Vô được server rồi mà không có mã mở khóa chak húp mắm quá.:))
Mà chạy Server vô game vô chơi sao không thấy giống như ông DuyKhang nhỉ.
Mấy con NPC của mình nhìn bá dạo vờ lờ.
Không biết có chép thiếu gì không nữa.
Vô đối thoại NPC không được, có con được con không.

dmt998
13-03-13, 11:50 AM
Ai cho xin cái mã mở khóa cái.
Vô được server rồi mà không có mã mở khóa chak húp mắm quá.:))
Mà chạy Server vô game vô chơi sao không thấy giống như ông DuyKhang nhỉ.
Mấy con NPC của mình nhìn bá dạo vờ lờ.
Không biết có chép thiếu gì không nữa.
Vô đối thoại NPC không được, có con được con không.

Tự dev đi mấy bác ! cái này là sv nền mà! ko đủ script đâu! bỏ script vào là nói chuyện thôi! :-t

tam241992
13-03-13, 12:01 PM
X_X

nguyen_van003
13-03-13, 12:02 PM
Ai cho xin cái Pass.
Share cái Server mà quên đưa Pass choài.
:-?

tam241992
13-03-13, 12:05 PM
Ai cho xin cái Pass.
Share cái Server mà quên đưa Pass choài.
:-?

pass em nó là................................... 12345678, server này còn thiếu nhiều thứ lắm lỗi bug hơi bị phê phê :D :))

dmt998
13-03-13, 12:07 PM
SV này mình ko biết có dùng SetRank() đc ko nhỉ ? :-?

tam241992
13-03-13, 12:09 PM
Loi NPC roi xa phu nua 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

phải dev lại server nhá bạn, server này tui biết rất rõ. :D

dmt998
13-03-13, 12:15 PM
phải dev lại server nhá bạn, server này tui biết rất rõ. :D

Vậy bác có biết hàm check xu, add xu, trừ xu, ... là gì ko :))

nguyen_van003
13-03-13, 12:20 PM
Chưa hiểu JX cho lắm.
Dev không biết có nổi không nữa.
:)) :))

Để Fix cái này chuẩn là cả 1 quá trình :D

tam241992
13-03-13, 12:32 PM
Vậy bác có biết hàm check xu, add xu, trừ xu, ... là gì ko :))

chungthanhphuo
13-03-13, 12:36 PM
Tốc độ đánh 2 máy có = nhau k,có bị đúp tốc độ đánh hay tốc độ duy chuyển khi cộng điểm tiềm năng k vậy chủ thớt.Nếu bị lỗi Script thì k sao hết.Đừng bị lỗi cái gì code từ souce ra là ok.Cảm ơn chủ thớt đã share.

shinrenkyo
13-03-13, 12:59 PM
pass em nó là................................... 12345678, server này còn thiếu nhiều thứ lắm lỗi bug hơi bị phê phê :D :))
chuẩn như Lê Duẩn:)) mở GS lên mà xem thành quả:)) chóng cả mặ, wa8ng setting + scrip bên khác wa cho lành

xuanduan
13-03-13, 01:11 PM
sever có font không ta dang dowload
:> không biết gì hết nhưng voc cái đã \:D/

Youekenres987
13-03-13, 01:15 PM
chuẩn như Lê Duẩn:)) mở GS lên mà xem thành quả:)) chóng cả mặ, wa8ng setting + scrip bên khác wa cho lành

bạn này xuyên vọc nhỉ
30chr...........

duykhang
13-03-13, 01:19 PM
sr ae pas gương 12345678

do buổi tối bùn ngủ quá làm 1 giấc liền hjhj

à team mình chỉ có 3 người thôi

raidse , vs mình và tranpeacea

bạn nào muốn vào học hỏi cứ pm yh mình .

tam241992
13-03-13, 01:22 PM
sr ae pas gương 12345678

tranpeacea hình như đâu còn làm nữa, ổng chuẩn bị đi xa rồi mà. :D

dmt998
13-03-13, 01:23 PM
sr ae pas gương 12345678

Mình nè bạn ! yh: tien.l4u_98
3000000000000000000000000000000000

duykhang
13-03-13, 01:28 PM
thì trần đi xa

nên team còn 2 người thôi .

bạn cứ add yh mình : thaidaica123m

nhoccon1011
13-03-13, 01:31 PM
thì trần đi xa

nên team còn 2 người thôi .

bạn cứ add yh mình : thaidaica123m

Bạn cho mình vào Team vs !!
Thử năng lực tí. K dc thì thôi :D

tieudieuphong
13-03-13, 01:32 PM
server này có cộng kỹ năng vốn có hay kỹ năng môn phái không các bác
hỏi thêm là có hàm GetAccount() không bác :P

danghai1993
13-03-13, 01:32 PM
Server có gì HOT thế mọi người? Mình muốn học hỏi. :">

xuanduan
13-03-13, 01:33 PM

duykhang
13-03-13, 01:35 PM
thì bạn nào muốn vào team thí cứ việc pm yh mình

bạn ko muốn chạy = tay bạn có thể dow bộ starup về coyp vào là chạy đc

chungthanhphuo
13-03-13, 01:52 PM
SV này có font hay no font vậy chủ thớt.

tieudieuphong
13-03-13, 02:23 PM
SV này có font hay no font vậy chủ thớt.

chưa cài nhưng đoán là nofont bác ạ

thnnh10
13-03-13, 03:02 PM
sv này có gì đặc biệt không vậy chủ thớt, có auto game không?

lekha999
13-03-13, 04:21 PM
Sever ngon :D kaka Đợi rảnh test sever này :P

@Ken :P

kakashi43
13-03-13, 04:34 PM
Server script lỗi nhiều quá nhỉ X_X

dmt998
13-03-13, 04:38 PM
Server script lỗi nhiều quá nhỉ X_X

thnnh10
13-03-13, 04:53 PM
Potay rồi, không biêt21 gì về dev nên đành chờ vậy

DuongDaiCaJX
13-03-13, 05:13 PM
Nếu là awjx thì dev lại nhanh thôi.trong vài ngày nếu rảnh thì mình sẽ biến đổi như võ lâm tìm em 2.0.add từ từ mới thú vị ^^.

nhoccon1011
13-03-13, 05:23 PM
Chép lại thư mục Maps rồi mà vẫn k đc :Z

tieudieuphong
13-03-13, 05:55 PM
Nếu là awjx thì dev lại nhanh thôi.trong vài ngày nếu rảnh thì mình sẽ biến đổi như võ lâm tìm em 2.0.add từ từ mới thú vị ^^.

bác biến đổi lại cho ae chơi đi

chungthanhphuo
13-03-13, 06:00 PM
Mình chạy xong hết rồi,nhưng khi mở gameserver lên là nó bị don't send.Có ai bị vậy không.

nguyen_van003
13-03-13, 06:12 PM
Chắc thằng diệt Virus trong máy bác nó ngốn mất em GS roài.
Em chạy 1 mạch từ đầu chí cuối ngon ơ có seo đâu.
Chỉ tổ không biết Dev nên ngồi ngó thôi :)) :))

phamngochai2
13-03-13, 07:24 PM
Server này có mask ko thế ?

Linh_JX
13-03-13, 07:32 PM
sv này có gì hot ko nhỉ?:-?:-?:-?

ta thấy sv thì cũng ngon.mà có thật là do duykhang viết C++ không :x:x:x

ps1990
13-03-13, 07:33 PM

nếu share thì nên share những cái đơn giản thôi dương à.Làm Hết Kiểu gì cũng mệt đấy.Nói Chung SV này ngon.Để Rảnh Dev Thêm chút ít rồi share.

chungthanhphuo
13-03-13, 08:09 PM
Chắc thằng diệt Virus trong máy bác nó ngốn mất em GS roài.
Em chạy 1 mạch từ đầu chí cuối ngon ơ có seo đâu.
Chỉ tổ không biết Dev nên ngồi ngó thôi :)) :))

GameServer trong máy mình còn,hay là tại RAM,RAM mình có 1GB ah.Mình chạy xp.Ai giúp mình với

tam241992
13-03-13, 08:15 PM
ta thấy sv thì cũng ngon.mà có thật là do duykhang viết C++ không :x:x:x

server này ko phải của duykhang viết gì đâu :D

nguyen_van003
13-03-13, 08:27 PM
GameServer trong máy mình còn,hay là tại RAM,RAM mình có 1GB ah.Mình chạy xp.Ai giúp mình với

Máy em RAM 512 server nào mà em chả chiến tuốt.
Chỉ trừ mấy cái chạy trên Máy Ảo thui, chạy máy ảo lấy đâu RAM ảo đủ cho nó chạy :))
Bác thử xóa hết rồi giải nén lại xem sao.
Cũng có trường hợp là bác chưa làm đúng theo thứ tự làm Patch của chủ thớt.
Bị một số vấn đề ở Scripts nên GS không chạy được.
Hùi trước em bị như thế 1 lần rồi.
Bác làm đúng theo hướng dẫn của chủ thớt là OK men à.
;)

DuongDaiCaJX
13-03-13, 08:37 PM
nếu share thì nên share những cái đơn giản thôi dương à.Làm Hết Kiểu gì cũng mệt đấy.Nói Chung SV này ngon.Để Rảnh Dev Thêm chút ít rồi share.

Ừ, với lại thời gian này cũng khá bận, rảnh ngồi vọc hết, làm nó thành hoàn chỉnh luôn, mong rằng không có các trường hợp bug trong SQL ra sever như ATN team, không thì chán chết.

nguyen_van003
13-03-13, 08:45 PM
Bài viết đã được xóa bởi nguyen_van003

Tung_Meo
13-03-13, 09:32 PM
Cảm ơn bác nhiều :D
Cơ mà em vẫn thắc mắc là sao lại có cái giới hạn giờ chơi nhỉ (x.x)

thaihoa91
13-03-13, 09:41 PM
Cảm ơn bác nhiều :D
Cơ mà em vẫn thắc mắc là sao lại có cái giới hạn giờ chơi nhỉ (x.x)

Cái ống time đó để chưng chơi chứ chả có tác dụng :))

th3mngu
13-03-13, 10:11 PM
Ừ, với lại thời gian này cũng khá bận, rảnh ngồi vọc hết, làm nó thành hoàn chỉnh luôn, mong rằng không có các trường hợp bug trong SQL ra sever như ATN team, không thì chán chết.

làm gì có vụ bug SQL chưa nghe bao giờ , mặc dù ko fix từ src mấy cái hàm xóa Acount thì có thể chống từ SQL cái đó tự tìm hiểu cách fix ?

duykhang
13-03-13, 10:31 PM
server này ko phải của duykhang viết gì đâu :D

dạ thưa sv này của mình , mình build . chỉ mới tập tành thôi nên chả có gì hót

còn sv full của trần minh k share vì ko phải hàng của mình nên mình ko thể share tùy tiện .

duykhang
13-03-13, 10:48 PM
UPDATE FIX Lỗi ko đối thoại + xa phu và 1 số thứ

link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tải về copy scrip + setting vào sv rồi copy setting từ sv qua client là song

thothiendai
13-03-13, 11:40 PM
mình gà nên chỉ test vs báo lỗi cho pro nào fix đc thì giúp đưng gạch nhé :-"
đây mình test mới có 2 phái là nm và cb nhé
skill 6x chỉ vô là đơ client < do setting thì phải >
skill dí nm đẹp nhưng chỉ có 1 tia đầu là lên dame
skill cbr 5 con qá bá đạo nhưng đánh toàn hụt vs dí cực xấu
chưa mua máu đc nhìu bình 1 lúc
vòng sáng quay hơi nhanh :-"
mấy cái này thì trong src
nhấn nút nào để hiện tên đồ dưới đất mình nhấn ~ mà k hiện =((
mới test đc nhiu đó :D

Youekenres987
14-03-13, 01:17 AM
mình gà nên chỉ test vs báo lỗi cho pro nào fix đc thì giúp đưng gạch nhé :-"
đây mình test mới có 2 phái là nm và cb nhé
skill 6x chỉ vô là đơ client < do setting thì phải >
skill dí nm đẹp nhưng chỉ có 1 tia đầu là lên dame
skill cbr 5 con qá bá đạo nhưng đánh toàn hụt vs dí cực xấu
chưa mua máu đc nhìu bình 1 lúc
vòng sáng quay hơi nhanh :-"
mấy cái này thì trong src
nhấn nút nào để hiện tên đồ dưới đất mình nhấn ~ mà k hiện =((
mới test đc nhiu đó :D

còn nhiều bạn chưa vọc ra thôi..mình tét sơ qua

-đổi pas khóa ko dc
-skil ko hộ trợ
-rồng dí hơi gần
còn hiện thị tên đồ dưới đât bạn ấn ctrl + nút cách là dc

duykhang
14-03-13, 03:05 AM
vì sv này build truoc tết còn lỗi nên share cho ae

còn sv chuẩn thì mình đang làm .

cho ae coi đê mô + video trước 1 số thứ mìh đã làm song

còn đây là VIDEO test skill

thaihoa91
14-03-13, 06:57 AM
@duykhang: thật ra bộ Server mà cậu vừa show hình ảnh, nó là Server China dc share tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có 2 chỗ để nhận biết !
Thứ 1: giao diện thanh máu mana thể lực KT zống như bên Server china !
Thứ 2: Vạn lượng và các giao diện text vẫn còn chữ TQ !

Làm trên nền Server China đó thì cậu chỉ có thể việt hoá nó, ko can thiệp dc các chức năng chính, viết LUA mức tối đa cũng chỉ là event, vượt ải, liên đấu, còn các vấn đề chỉnh sửa mask, bán hàng... là điều dường như ko thể sửa gì dc và việt hoá nó cũng khá cực !

shinrenkyo
14-03-13, 07:24 AM
@duykhang: thật ra bộ Server mà cậu vừa show hình ảnh, nó là Server China dc share tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có 2 chỗ để nhận biết !

Làm trên nền Server China đó thì cậu chỉ có thể việt hoá nó, ko can thiệp dc các chức năng chính, viết LUA mức tối đa cũng chỉ là event, vượt ải, liên đấu, còn các vấn đề chỉnh sửa mask, bán hàng... là điều dường như ko thể sửa gì dc và việt hoá nó cũng khá cực !
ừ nhìn cũng giống,mới test server TQ đó xong, tốc độ 2 client khác nhau,skill thì ko hỗ trợ, hình ả đôi lúc bị nhòe ra,cây bỗng hk bự gấp đôi
mà chắc duykhang có source nên chắc fix đc hết

trananh88vt
14-03-13, 07:36 AM

Có 2 chỗ để nhận biết !

- Hi hi theo mình được biết thì sv này dev từ src china share đó Pro hihi. :P Mình có đọc qua Src đó thì thấy 1 vài cái như sau:
- Item: Cách làm Item của sv này thì ko trê vào đâu đc quá good.
- Skill: Skill thì lỗi quá nhùi ở tất cả các phái sửa lại cũng hơi mệt.
- Bug : Thì chưa fix dc gì hehe.

Đó là ngu kiến của mình :(

shinrenkyo
14-03-13, 07:57 AM
sau khi update, tạo hệ hỏa mà vào cái bang nó mắng mình hệ kim ko cho vào:))

thaihoa91
14-03-13, 09:50 AM
- Hi hi theo mình được biết thì sv này dev từ src china share đó Pro hihi. :P Mình có đọc qua Src đó thì thấy 1 vài cái như sau:
- Item: Cách làm Item của sv này thì ko trê vào đâu đc quá good.
- Skill: Skill thì lỗi quá nhùi ở tất cả các phái sửa lại cũng hơi mệt.
- Bug : Thì chưa fix dc gì hehe.

Đó là ngu kiến của mình :(

Theo mình dc bít, nó gần giống từ Source AWJX 2.0 build ra !

tam241992
14-03-13, 09:54 AM
sao giống AWJX 2.0 thế nhỉ:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

thì AWJX đó còn gì nữa............................ :D

Tung_Meo
14-03-13, 01:21 PM

duykhang
14-03-13, 01:24 PM
có 2 vấn đề ở đây mà giống sv china đc share là như sau

lấy source và build ra chưa việt hóa ,

ko pro nên đang mò từ từ ,

mình vẫn đang thắc mắc

ở chỗ , cái skill tính theo mức nào , tọa độ ntn để cho hợp lý ,

team mình cũng đã có share source cho 5 người ở topic kia mà

thaihoa91
14-03-13, 02:34 PM

Theo thông tin là bên fía TKH đã có thông báo cũng dc vài tuần là sẽ ra mắt 1 Server y như VNG, và mình nghe đồn loáng thoáng là 1 hacker nào đó đã ra tay hack dc bản Thất Thành Đại Chiến của VNG ;))

tieudieuphong
14-03-13, 02:47 PM
Theo thông tin là bên fía TKH đã có thông báo cũng dc vài tuần là sẽ ra mắt 1 Server y như VNG, và mình nghe đồn loáng thoáng là 1 hacker nào đó đã ra tay hack dc bản Thất Thành Đại Chiến của VNG ;))
thông tin có vẻ khủng khiếp nhỉ, quả này chắc nhiều người bị kiện lắm đây

Tung_Meo
14-03-13, 03:07 PM

H mà có người share sv ấy chắc là box Jx đóng của quá =P~

duykhang
14-03-13, 03:29 PM
ko phải đâu hòa ơi

theo thông tin là 1 pro bên china đã share sv cho 1 ng viet nam .

và ng đó đã nói cho mình biết

tam241992
14-03-13, 04:10 PM
jx giờ thành loạn cả lên, VNG kiện thì chắc C50 nó sẽ quét hết cho coi. :D
mới vừa dow về, bản này của VNG <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =)) loạn hết rồi :))

th3mngu
14-03-13, 04:30 PM
ko phải đâu hòa ơi

chẳng có ai bên china share gì cả , người nói với bạn thông tin đó cũng chỉ nói ko sự thật thôi , cũng chẳng có cái gì liên quan tới hack :D ! chuyện có 1 sv như vng thì kệ nó ,bàn tán làm gì cho mệt người chuyện đâu có đó mà \:D/
àh cái clip của bạn đâu phải team bạn dev ra đâu ! src này của China mà các tính năng có sẵn trong src rồi mà

duykhang
14-03-13, 04:32 PM
nói chung của ai thì kệ.

chả quan tâm bàn tán.

thaihoa91
14-03-13, 04:34 PM
ko phải đâu hòa ơi

Mình thì ko nghĩ thế, vì Server rõ ràng là các câu chữ đều zống VNG, làm sao có thể từ 1 bản China mà việt hoá zống từng câu chữ zống VNG chỉ trong 1 time ngắn ??????? Và lưu ý là các .pak của KingSoft và VNG lại khác nhau, ko lẽ tên china hack từ fía VNG ????

tam241992
14-03-13, 04:38 PM
Mình thì ko nghĩ thế, vì Server rõ ràng là các câu chữ đều zống VNG, làm sao có thể từ 1 bản China mà việt hoá zống từng câu chữ zống VNG chỉ trong 1 time ngắn ??????? Và lưu ý là các .pak của KingSoft và VNG lại khác nhau, ko lẽ tên china hack từ fía VNG ????

đang chơi thử server đó khỏi bàn cãi luôn quá víp 100% của VNG :D

danghai1993
14-03-13, 04:48 PM
đang chơi thử server đó khỏi bàn cãi luôn quá víp 100% của VNG :D

Vừa vào web Võ lâm bí sử, thấy phần Bang hội, tên bang hội là "VoLamTKH" ?? Vậy là sao ??

Tung_Meo
14-03-13, 04:49 PM
ko phải đâu hòa ơi

China làm gì có chuyện khi viết chữ " VNG " thì hiện thông báo : xin bạn đừng sử dụng những lời lẽ không phù hợp trong tin tức ;;)

tam241992
14-03-13, 04:53 PM
China làm gì có chuyện khi viết chữ " VNG " thì hiện thông báo : xin bạn đừng sử dụng những lời lẽ không phù hợp trong tin tức ;;)

100% của VNG đã test thử cái VNG là hiện thông báo đó =))

chaoban6
14-03-13, 04:54 PM
Hay là VNG lại muốn kiếm thêm thu nhập =))

Bi_Dep_Trai
14-03-13, 04:57 PM
jx giờ thành loạn cả lên, VNG kiện thì chắc C50 nó sẽ quét hết cho coi. :D
mới vừa dow về, bản này của VNG <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =)) loạn hết rồi :))

sever đó của ông thành chứ ai :))

nguyen_van003
14-03-13, 05:39 PM
Bác duykhang.
Em chép cái Fix lỗi của bác vào.
Vô nhận đồ môn phái ra chí mạng -1 triệu mấy.
Vãi.
Sao zi~ ta? [-(
Lấy đồ HK ra đồ Tím :((

Linh_JX
14-03-13, 06:01 PM

thưa anh hòa, như anh hòa đã biết : jx này thông tin từ những người lão làng thì họ nói là do kingsoft share \m/

nguyen_van003
14-03-13, 06:20 PM
Ai giúp em với.
Bác duykhang ơi.

duykhang
14-03-13, 06:27 PM
thì khang cũng đc lão làng nói là kingsoft nên k nói lại

chứ chả bik thực sự nó ntn .

authanhi
14-03-13, 06:27 PM
thanks chủ topic...................

nhoccon1011
14-03-13, 06:57 PM
Có cách nào để bỏ cái cột tính thời gian onl bên phải đc k nhỉ :-?:-?:-?

Smile68
14-03-13, 09:50 PM
Những hình ảnh trên không phải là src Của AWJX Đâu nhé ;))

6981246
15-03-13, 05:32 AM
server của bọn volambisu.com chuẩn thật giống vinagame 99% hehe :D

chungthanhphuo
15-03-13, 09:29 AM
Chủ thớt ơi,cho mình xin cái giao diện của SV bạn đi,mình đang cần cái UI của VNG đó.

Youekenres987
15-03-13, 06:20 PM
sao sv này thấy chìm ghê thế ta.ko sôi nỗi như bao sv auto nhỉ

nguoidaukho
15-03-13, 06:49 PM
sao sv này thấy chìm ghê thế ta.ko sôi nỗi như bao sv auto nhỉ

Tại SV này cùi nên chẳng ai quan tâm thế thôi. SV cùi thằng nổ này mới share :))

danghai1993
15-03-13, 07:56 PM
Tại SV này cùi nên chẳng ai quan tâm thế thôi. SV cùi thằng nổ này mới share :))

Bạn nói cái gì thế ?

Sv này mà cùi à :-/ Nhìn lại bản thân trước rồi hãy nói người khác ;))

Tung_Meo
15-03-13, 08:48 PM

bạn đã share đc cái gì ngon rồi . Cùi hay ngon với mình ko quan trọng,quan trọng là cái tấm lòng bạn ạ

anhbi792
15-03-13, 08:51 PM

nói chuyện qái xế thà đừng có cmt
cmt chi cho chúng chửi :))

ngotiendat
15-03-13, 10:41 PM
cái volambisu mà đầu tư firewall với cấu hình tốt máy chủ thì private khác ko có sc như VNG móm hết, may ra còn vài người chơi pri lưu luyến cái tkh 4.x hay g4vn :))

Youekenres987
15-03-13, 10:46 PM
chẳng tin dc.............
//........................

duykhang
15-03-13, 11:09 PM

thì sv mình cùi. bạn có sv ngon thì share di

suy nghĩ trước rồi hãy cm nhe

thinhba
16-03-13, 12:33 AM
Không thể tin được, volambisu y chang VNG ko khác 1 chút nào. Liệu có khi nào giống cái volam2.name không nhỉ, cũng y chang võ lâm 2 VNG nhưng sống được mấy thàng rồi chết ngắt luôn, không một dấu vết

dammejx
16-03-13, 03:37 PM

Youekenres987
16-03-13, 03:41 PM
vọc thôi.đừng ngồi đợi ng ta mà hóng.

gabep
17-03-13, 03:28 AM
Xin hỏi có ai bị lỗi tạo nhân vật không được hay không? Mình điền tên nhân vật nào cũng là "Tên nhân vật đã có hoặc không đúng quy tắc".

chanshengji
17-03-13, 09:12 AM
cách đơn giản .Muốn giết private thì phải vào private.[-O< Câu cho chúa phù hộp những con người bán mình vì đồng tiền mả đã đánh mất mình[-O<

duykhang
17-03-13, 07:27 PM
ko bik phải vng ko mà lỗ hỏng nó nhièu quá dánh cái sập.

nhưng k dám.

chuacaorau
17-03-13, 11:57 PM
Sau khi kiểm tra sơ lược thì thấy như sau , server này là của tụi kiemthe123.com Chả biết sao tụi nó có đc ... về lỗi server thì phát hiện 1 số cái lỗi muôn thưở của server 2k3 bản crack . Vụ này tha hồ mà vui ....

xuanduan
18-03-13, 04:03 AM
mấy bác sửa rồi share cho AE đi\:D/

kakashi43
18-03-13, 11:42 AM
Sao server này phân chia kênh chat không dùng được nhỉ ;))

dmt998
20-03-13, 04:45 PM
Đang định dev sv này nhưng vì cái pass khóa nhân vật 12345678 mà nản!
Chẳng lẽ pass của ai cũng là 12345678

anhbi792
21-03-13, 11:24 AM
sao ko vào game được vào là bị đis là sao vậy khang

DuongDaiCaJX
21-03-13, 05:50 PM
Nếu dev sever này thì thà như dev sv ATN team ổn hơn ^^, cái này lỗi skill kinh lắm.

anhbi792
21-03-13, 06:26 PM
duơng ơi có rành mặt nạ ko chỉ tôi 1 khóa đi

shinrenkyo
22-03-13, 02:16 PM
Nếu dev sever này thì thà như dev sv ATN team ổn hơn ^^, cái này lỗi skill kinh lắm.
server ngon, mà skill wa xấu, đánh phát del source:))

shinrenkyo
23-03-13, 08:41 AM
mac du may tinh nha minh hk co mang nhung minh cung rat thich lam JX off tuy nhien minh van con ga lam mong moi nguoi co the huong dan minh nhieu them nua co dc hk a.
nói chiện ko bỏ dấu tí mod vào phạt ông giờ

tieudieuphong
24-03-13, 04:04 PM

chơi bản 2.0 của bác thì ngon hơn khối sv hiện tại rồi, viết thêm mấy code quản lý gamer là dc, còn hack nhân vật thì chưa thấy ai share bản hoàn chinh nhỉ

tam241992
24-03-13, 05:15 PM
cho hỏi lỗi này là lỗi gì vậy mọi người nhỉ. :D
error: attempt to call global `SetNpcSeries' (a nil value)

Hải Lu
11-05-13, 12:26 PM
Xong cái souce đang sửa lại, 1 số thứ, ko bik cái file sửa pass rương với cái câu dùng lệnh bài admin nằm đâu
2 nữa, chức năng GM dùng sao vậy mấy bác mò hoài chưa ra