PDA

View Full Version : [MU] [Release] Crystal Edition Season 4

eddy
06-03-13, 11:09 PM
Xin chào tất cả các bạn .

Hôm nay mình xin chia sẻ với các bạn phiên bản mình đang phát triển . Phiên bản này được phát triển dựa trên nền GameServer 1.00.90 với mục đích để học hỏi và thỏa mãn
niềm đam mê với MU Server

Phiên bản này thuộc dòng Season 4 , sử dụng client giao thức của Nhật Bản (1.03.11 JPN)

Phiên bản mình release sau đây mình tạm gọi là 1.0A , với các tính năng

Season 1 - 100%
Season 2 - 100%
Season 3 - 100%
Season 4.5
Support Season 4.6 New PVP

Tính năng đặc biệt

Commands : /post /str /agi /vit /ene /cmd
Custom Wing 4th
Custom Jewel
Hỗ trợ Skill Castle Siege ở tất cả các map
....và một số custom nhỏ

Mình xin mạn phép coi đây là một món quà gửi tặng đến tất cả những người Việt Nam đam mê Mu Online trong và ngoài nước

Vì đã lâu không hoạt động trong lĩnh vực này nên mình không còn giữ nhiều thứ như client fulls , patch việt hóa nên mình xin release Server Files + Patch
Các bạn có thể tự việt hóa để sử dụng cho tiện

Link Download

Server Files : Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pass unrar : gamezone2013

Client Files : Sử dụng Client 1.03K hoặc Season 4 bất kỳ với Patch có trong Server

Cập nhật phiên bản 1.0B : 08/03/2013 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cập nhật MIRROR Link - đã đính kèm phiên bản 1.0B (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Change Log

Server Files
- Add /post Option
- Add /str , /agi , /vit , /ene , /cmd Option
- Tất cả lệnh cộng điểm đều hỗ trợ max 32k point và không cần thay đổi nhân vật
- Add /pkclear Option
- Bật tính năng hỗ trợ item Exl + Jewel of Harmony
- Bật tính năng hỗ trợ item Socket + Exl
- Bật tính năng hỗ trợ item Thần + Exl

Client Files
- Fix lỗi item level +13 không hiển thị màu đúng khi thay đổi nhân vật
- Fix lỗi item level +13 không hiển thị màu đúng khi di chuyển map
- Add 2 sets cho MG va DK (Ares Set va Omega Evil set)
- Add 1 sword cho MG (Exile Blade)
- Fix yêu cầu 380 level cho các set 380
- Add Glow.dll
- Thay đổi models cho Wing 4th

Phiên bản 1.0C sẽ cập nhật trong thời gian sớm nhất !!!!!
Thông tin Main

Version : 22345 (1.00.00)
Serial : EddyMuServerGame

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Credit's:
Webzen - Mu Online Project
DeathWay - Decomplied GameServer
DarkSim - BMD Load , Visual bug và Main fix
Caothuphutho - main fix luck
Shatter - base Data Folder
Eddy - GameServer , GameServerCS modded

HRain
06-03-13, 11:20 PM
1.0B sẽ thêm gì hot hả anh :-?
uppppppppppppppp

--- Chế độ gộp bài viết ---

Pass : gamezone2013

enternal1603
06-03-13, 11:21 PM
em đang dùng bản IA 4.6 cho anh em trong lớp chơi với nhau...ko pít 2 bản này thì ưu nhược thế nào? em là gà nên có chạy thử cũng ko phân biệt đc ! :D

HRain
06-03-13, 11:23 PM
em đang dùng bản IA 4.6 cho anh em trong lớp chơi với nhau...ko pít 2 bản này thì ưu nhược thế nào? em là gà nên có chạy thử cũng ko phân biệt đc ! :D
nhược của IA:
+ không thể xoay chaos vua trong CTC
+ không dùng đc skill teleport ở vulcanus
+ nặng
+ quạ tinh và ngựa sửa = npc hoặc búa trong rương
+ không thay đổi đc dame nv

ưu: nhiều opt khác rất hay :)

eddy
06-03-13, 11:25 PM
Xin chào bạn !

Mình hiện không sử dụng phiên bản IA 4.6 nên không cho bạn lời khuyên được

Bạn có thể tự trải nghiệm và rút ra kết luận cho riêng mình

Chúc bạn vui vẻ.

@HRain : Phiên bản 1.0B trước mắt mình dự tính sẽ bổ sung thêm các Option và các tính năng custom cho game đồng thời cố gắng fix bug tồn tại ở 1.0A theo report của các bạn.

Thân.

HRain
07-03-13, 07:32 AM
ừhm đúng rồi đó anh :)
hiện tại quá ít opt :)

tuyentc
07-03-13, 09:00 AM
hàng ngon đó...:) đã lâu lắm ko thấy eddy xuất hiện...:D

huythao229
07-03-13, 11:39 AM
Chúc tóp a ngày càng phát triển. Hiện tại em rất khoái cái Crystal này của anh. Thanks a nhiều :D

eddy
07-03-13, 11:46 AM
Trong quá trình sử dụng nếu có bug gì mong các bạn đóng góp ý kiến , mình sẽ cố gắng hoàn thiện trong khả năng của mình

ninhmca
07-03-13, 01:21 PM
eddy trở lại và lại có hàng ngon.mong eddy sớm share 1b.mang về mở onl cho vui.đang kiếm ss4 mà h k có.\:D/

ninhmca
07-03-13, 02:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.jpg)
lỗi k hiện wing 4 a ơi.hay là thiếu file ItemSetOption.bmd nên k hiện.em k chép file ItemSetOption.bmd vào client vì chép vào chạy main báo lỗi file ItemSetOption.bmd:-B

HRain
07-03-13, 02:46 PM
eddy trở lại và lại có hàng ngon.mong eddy sớm share 1b.mang về mở onl cho vui.đang kiếm ss4 mà h k có.\:D/
xạo vãi =]]
chứ ss4.6 IA để làm tượng à ?
hiện tại số opt của bản mình chưa đủ thuyết phục mọi người, cần nhiều hơn nữa ;)

eddy
07-03-13, 03:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.jpg)
lỗi k hiện wing 4 a ơi.hay là thiếu file ItemSetOption.bmd nên k hiện.em k chép file ItemSetOption.bmd vào client vì chép vào chạy main báo lỗi file ItemSetOption.bmd:-B

Chào bạn.

Kiểm tra xem bạn đã chép thư mục Custom có trong Crystal PAtch vào "Data/" của Client chưa !?
Đường dẫn đến file Wing là "Data/Custom/Models/

P/s : Option chỉ cần có những opt cơ bản , hay được sử dụng và thật sự cần chỉnh sửa chứ không phải nhiều Opt là hay . Nhiều opt chỉ gây nhiễu loạn cho người dùng vì khi config sai sẽ khó biết debug ở đâu.

gmmudt
07-03-13, 03:02 PM
Sao Eddy ko dev các bản season # như Season 1, Season 2, Season 3 episode 1. Chứ Season 4 thì rất nhiều Team Dev và cũng ra mắt rất nhiều bản chạy ổn định rồi.

eddy
07-03-13, 03:06 PM
Sao Eddy dev các bản season # như Season 1, Season 2, Season 3 episode 1. Chứ Season 4 thì rất nhiều Team Dev và cũng ra mắt rất nhiều bản chạy ổn định rồi.

Chào bạn.
Cảm ơn đã góp ý , mình thích Season 4 và mình phát triển nó với mục đích cá nhân là bổ sung những cái mới cho nó , đồng thời dùng nó để learning , có thể sau này sẽ từ đó làm base để phát triển lên Season 5 , Season 6 nếu có khả năng. Mình không dám so sánh bản của mình với bản của người khác nhưng mỗi cái mỗi khác :)

gmmudt
07-03-13, 03:16 PM
lúc trước mình cũng có dùng bản Server season 5 của Eddy thấy nhiều option rất ok. Server chạy ổn định không Crash.
Phát triển lên Season 5 Episode 4 thì quá Hot.

eddy
07-03-13, 03:21 PM
lúc trước mình cũng có dùng bản Server season 5 của Eddy thấy nhiều option rất ok. Server chạy ổn định không Crash.
Phát triển lên Season 5 Episode 4 thì quá Hot.

Cảm ơn bạn đã có ý kiến như trên - đấy là lời động viên để mình tiếp tục phát triển bản này lên các Season cao hơn.

Trước mắt hiện tại mình thiếu Client Season 5 Ep 4 cho bản của Nhật , nếu các bạn nào có Client 1.03Y của JPN thì re-upload dùm mình nhé.

enternal1603
07-03-13, 08:04 PM
Link download báo ko vào đc bác Eddy ơi !!

tuan_vt92
07-03-13, 09:08 PM
mình config mãi không được.toàn không thể kết nối vs máy chủ
Chạy gamesevercs thì nó báo lỗi ip sever vs port.bạn nào giúp mình với.tks

eddy
07-03-13, 09:18 PM
Link download báo ko vào đc bác Eddy ơi !!

Bạn kiểm tra lại dùm , mình vừa check link vẫn sống mà bạn !

mình config mãi không được.toàn không thể kết nối vs máy chủ
Chạy gamesevercs thì nó báo lỗi ip sever vs port.bạn nào giúp mình với.tks

Bạn chú ý đọc cái hướng dẫn run file của mình , run bao nhiêu file thì config ip bấy nhiêu chỗ + thư mục Data

Sau đó hex main để vào game

GameServerCS bạn cần tạo shorcut để chạy

Chúc bạn thành công

sunhide
07-03-13, 09:30 PM
xạo vãi =]]
chứ ss4.6 IA để làm tượng à ?
hiện tại số opt của bản mình chưa đủ thuyết phục mọi người, cần nhiều hơn nữa ;)

Cái này được voi đòi 2 bà trưng =)), Số Option họ chủ yếu là DEV chứ không ADD OPTION Các kiểu cho hoàng đâu hoàng ạ . Muốn add nhiều option mang GS gốc về tự add option vào và tự sướng thôi :).

tuan_vt92
07-03-13, 09:35 PM
Bạn kiểm tra lại dùm , mình vừa check link vẫn sống mà bạn !

Bạn chú ý đọc cái hướng dẫn run file của mình , run bao nhiêu file thì config ip bấy nhiêu chỗ + thư mục Data

Sau đó hex main để vào game

GameServerCS bạn cần tạo shorcut để chạy

Chúc bạn thành công

Cám ơn bạn nhé.mình đã tạo shorcut để chạy được rồi
đã kết nối thành công.nhưng không mở được 2 cái datasever 1 vs datasever 2 cùng một lúc bạn à.chạy nó báo lỗi.mình đọc trong hướng dẫn thì bảo chạy 2 cái đó trước.bạn hướng dẫn giúp mình vs nhé

eddy
07-03-13, 09:46 PM
Cám ơn bạn nhé.mình đã tạo shorcut để chạy được rồi
đã kết nối thành công.nhưng không mở được 2 cái datasever 1 vs datasever 2 cùng một lúc bạn à.chạy nó báo lỗi.mình đọc trong hướng dẫn thì bảo chạy 2 cái đó trước.bạn hướng dẫn giúp mình vs nhé

2 cái DataServer bạn cũng tạo shorcut , cái 1 bạn gõ thêm "55960 0" , cái 2 "55962 2" là ok

HRain
07-03-13, 10:08 PM
Cái này được voi đòi 2 bà trưng =)), Số Option họ chủ yếu là DEV chứ không ADD OPTION Các kiểu cho hoàng đâu hoàng ạ . Muốn add nhiều option mang GS gốc về tự add option vào và tự sướng thôi :).
:-"
nghe cứ như bạn Sunhide tìm ra đc 1 chân lý mới ấy nhỉ ? nể phục nể phục :>

enternal1603
07-03-13, 10:43 PM
lúc em kich vào link thì bị báo thế này đây anh ạ !!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

eddy
07-03-13, 11:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link mới đây thưa bạn

votan9111
08-03-13, 01:31 AM

Được voi thì cần người điều khiển voi chứ. Không thì nó đâm lun tung. Nguy hiểm.

eddy
08-03-13, 10:54 AM
08/03/2013 : Cập nhật phiên bản 1.0B cho Server và Client , link down và change log ở trang 1.

Chúc các bạn vui vẻ !!!!

thothiendai
08-03-13, 11:02 AM
:D cái này làm mix chao ra wing đc k bác :x:x:x:x

eddy
08-03-13, 11:11 AM
:D cái này làm mix chao ra wing đc k bác :x:x:x:x

Chào bạn ! Tính năng mix Chaos ra wing sẽ tích hợp vào phiên bản sau . Hiện tại tính năng này và mix Wing từ + 9 -> 13 vẫn chưa hỗ trợ. Mình sẽ cố gắng add sớm nhất

Ở phiên bản này , muốn có Wing 4th chỉ có cách tự tạo bằng MuMaker (12,180 -> 12,185). Và muốn + lên 13 thì dùng Jewel of Divinity để update từ + 9 -> + 13

Mình sẽ cố gắng cập nhật cho các bạn những tính năng tốt nhất của 1 Server MU chuyên dùng cho Online ^^

cuocdoisp
08-03-13, 11:47 AM
hỏi hơi ngu . SS4 có Skill Master không nhỉ :)) . Đã tks chủ topic - hàng hot lâu lắm mới có

eddy
08-03-13, 11:58 AM
hỏi hơi ngu . SS4 có Skill Master không nhỉ :)) . Đã tks chủ topic - hàng hot lâu lắm mới có

Skill tree từ Season 3 Ep 2 đã có bạn ạ !

thienthong
08-03-13, 12:00 PM
lâu lắm rùi mới thấy lại Eddy :D khi comback lại có hàng ngon cho AE :D
thấy eddy vắng mặt từ cái thời SS4 là hàng mới :D

eddy
08-03-13, 12:24 PM
lâu lắm rùi mới thấy lại Eddy :D khi comback lại có hàng ngon cho AE :D
thấy eddy vắng mặt từ cái thời SS4 là hàng mới :D

:) cả năm 2012 ^^.... khi Season 5 mình có hoạt động một thời giạn :)

songdoimu
08-03-13, 12:56 PM
bạn ơi bạn có thể kiểm tra lại giúp mình cái link download server không , mình không download dc bạn à

HRain
08-03-13, 02:19 PM
5 chars cũ thì có skill master anh nha :)
sum k có đâu, nên season 4 sẽ hay hơn nếu loại con sum ra ;)

winlove9x
08-03-13, 02:44 PM
max point 32k non 65k oaoa .
Thank anh Eddy lâu lắm mới thấy anh hoạt động lại

eddy
08-03-13, 04:24 PM
max point 32k non 65k oaoa .
Thank anh Eddy lâu lắm mới thấy anh hoạt động lại

Sẽ cập nhật 65k point cho các bạn :)

P/s : Vì link download MF nên các bạn copy & Paste chứ đừng click nhé , right click vô link download chọn Copy Link rồi dán... bạn nào có host nào ổn ổn thì bảo mình re-up mirror

songdoimu
08-03-13, 08:00 PM
nó cứ báo như vầy nè bạn eddy ơi Archive is Encrypted or Password Protected

The file you attempted to download is an archive that is encrypted or password protected. MediaFire does not support unlimited downloads of encrypted or password protected archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer encrypted and secured files, we offer this service starting at $1.50 per month (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).

We have informed the owner that sharing of this file has been limited and how they can resolve this issue.
Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) for further assistance.

eddy
08-03-13, 09:42 PM
nó cứ báo như vầy nè bạn eddy ơi Archive is Encrypted or Password Protected

The file you attempted to download is an archive that is encrypted or password protected. MediaFire does not support unlimited downloads of encrypted or password protected archives and the limit for this file has been reached. MediaFire understands the need for users to transfer encrypted and secured files, we offer this service starting at $1.50 per month (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).

We have informed the owner that sharing of this file has been limited and how they can resolve this issue.
Still have questions, or think we've made a mistake? Please contact support (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) for further assistance.

Cập nhật mirror link kèm phiên bản 1.0B: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

songdoimu
08-03-13, 11:50 PM
đã có link , tuy hơi chậm nhưng vẫn download tốt , thanks bạn eddy

hackluv
10-03-13, 04:10 PM
Xin chào tất cả các bạn .

Hôm nay mình xin chia sẻ với các bạn phiên bản mình đang phát triển . Phiên bản này được phát triển dựa trên nền GameServer 1.00.90 với mục đích để học hỏi và thỏa mãn
niềm đam mê với MU Server

Phiên bản này thuộc dòng Season 4 , sử dụng client giao thức của Nhật Bản (1.03.11 JPN)

Phiên bản mình release sau đây mình tạm gọi là 1.0A , với các tính năng

Tính năng đặc biệt

Mình xin mạn phép coi đây là một món quà gửi tặng đến tất cả những người Việt Nam đam mê Mu Online trong và ngoài nước

Link Download

Server Files : Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pass unrar : gamezone2013

Client Files : Sử dụng Client 1.03K hoặc Season 4 bất kỳ với Patch có trong Server

Cập nhật phiên bản 1.0B : 08/03/2013 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cập nhật MIRROR Link - đã đính kèm phiên bản 1.0B (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Change Log

Phiên bản 1.0C sẽ cập nhật trong thời gian sớm nhất !!!!!
Thông tin Main

Credit's:
Webzen - Mu Online Project
DeathWay - Decomplied GameServer
DarkSim - BMD Load , Visual bug và Main fix
Caothuphutho - main fix luck
Shatter - base Data Folder
Eddy - GameServer , GameServerCS modded

mình reup lại link MF cho mọi người dễ download chúc chủ thớt sớm có bản 1C nhé :)
thanks chủ thớt vì bản này.

songdoimu
11-03-13, 06:32 PM
mọi người ơi cho mình hỏi mình sử dụng web NBB v5 cho bản ss4 của eddy dc ko , mình làm web và đăng kí khi đăng nhập vào mu thì nó báo tk hoặc mật khẩu không đúng . nhưng mình coi trong mumaker thì tài khoản đúng mà , không bik mọi người đang sử dụng mumaker mấy để đăng ký vậy

hackluv
11-03-13, 09:58 PM
mọi người ơi cho mình hỏi mình sử dụng web NBB v5 cho bản ss4 của eddy dc ko , mình làm web và đăng kí khi đăng nhập vào mu thì nó báo tk hoặc mật khẩu không đúng . nhưng mình coi trong mumaker thì tài khoản đúng mà , không bik mọi người đang sử dụng mumaker mấy để đăng ký vậy

ktra lại kết nối mà NBB chỉ đăng nhập = tk đăng kí web nhé vì nó có 3 mật khẩu cho 1 tài khoản

songdoimu
11-03-13, 10:59 PM
ktra lại kết nối mà NBB chỉ đăng nhập = tk đăng kí web nhé vì nó có 3 mật khẩu cho 1 tài khoản minh đã kiểm tra kết nối của web nbb với server rùi , vẫn kết nối tốt , mình cũng đăng nhập vào game = mật khẫu đăng ký game , nhưng vào game lại báo không đúng , à , mình config web sử dụng MD5 , không biết trong server có cần phải config lại gì không nhỉ , ai biết chỉ giúp mình config MD5 phần nào trong server nhé , thanks all

ninhmca
12-03-13, 11:54 AM
minh đã kiểm tra kết nối của web nbb với server rùi , vẫn kết nối tốt , mình cũng đăng nhập vào game = mật khẫu đăng ký game , nhưng vào game lại báo không đúng , à , mình config web sử dụng MD5 , không biết trong server có cần phải config lại gì không nhỉ , ai biết chỉ giúp mình config MD5 phần nào trong server nhé , thanks all

tìm jogserver sửa lại check md5 là được.ở phần mutiserver ấy.

songdoimu
12-03-13, 01:27 PM
tìm jogserver sửa lại check md5 là được.ở phần mutiserver ấy.

thanks bạn mình vào được rùi , nhưng khi vào game hiện nhân vật là thống báo Ngắt kết nối liền , mình đã tạo cheksum mới bỏ vào data/lag/kor rùi mà vẫn không dc , bạn biết do lỗi gì ko ?

eddy
12-03-13, 04:18 PM
thanks bạn mình vào được rùi , nhưng khi vào game hiện nhân vật là thống báo Ngắt kết nối liền , mình đã tạo cheksum mới bỏ vào data/lag/kor rùi mà vẫn không dc , bạn biết do lỗi gì ko ?

Post hình ảnh GameServer lúc ngắt kết nối lên mình xem

songdoimu
12-03-13, 07:04 PM
Post hình ảnh GameServer lúc ngắt kết nối lên mình xem
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ttrong gameserver báo dataserver connect fail port 55962 nhưng mình mỡ port đó lại không được

eddy
13-03-13, 10:48 AM
Bạn xem lại cái DataServer 2 , bạn xóa thư mục nó đi , copy lại thư mục khác và tạo shorcut mới điền vào target " 55962 2"

songdoimu
13-03-13, 11:24 AM
Bạn xem lại cái DataServer 2 , bạn xóa thư mục nó đi , copy lại thư mục khác và tạo shorcut mới điền vào target " 55962 2"

mình đã làm theo bạn hướng dẫn , mình vào thử game nó vẫn bị disconect
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hackluv
14-03-13, 11:41 AM
bác chủ thớt giải thích giùm em phát :v

thế này là thế nào :v

0 0 cả máu cả mana

hackluv
14-03-13, 11:48 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

checksum general :)))

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

songdoimu
14-03-13, 12:56 PM
checksum general :)))

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
như vậy là sao bạn , bạn có thể chỉ mình cách fix dc ko

hackluv
14-03-13, 01:02 PM
như vậy là sao bạn , bạn có thể chỉ mình cách fix dc ko

đó đó =))

chỉ rồi đó :v

Bạn cứ xài cái đó copy checksum main vs server là vào được :v ko làm đc thì pm mình team cho :))

HRain
14-03-13, 01:04 PM
bác chủ thớt giải thích giùm em phát :v

thế này là thế nào :v

0 0 cả máu cả mana

1/ do nghịch gì bậy bạ ở database (bật tính năng check tài khoản hoa thường,...)
2/ do chạy edata
3/ do server

lần trc xài IA bị lỗi này, là do cái 1/ và 2/ trên ^^!

hackluv
14-03-13, 01:06 PM
1/ do nghịch gì bậy bạ ở database (bật tính năng check tài khoản hoa thường,...)
2/ do chạy edata
3/ do server

lần trc xài IA bị lỗi này, là do cái 1/ và 2/ trên ^^!

hè hè nghich bậy bạ gì đâu ông :v tui chỉ có add DB của server Japan khác vào thui mừ :(

eddy
14-03-13, 05:11 PM
:) Server chưa hỗ trợ 65k point , sẽ update vào phiên bản sau ^^

Bạn down tool này về tạo checksum cho main.exe rồi phang nó vào data/lang/kor ^^

songdoimu
15-03-13, 05:20 PM

Bạn down tool này về tạo checksum cho main.exe rồi phang nó vào data/lang/kor ^^
van khong duoc rui eddy oi ... :((

songdoimu
15-03-13, 06:00 PM

Da duoc hackluv fix , thanks ban va eddy da huong dan giup do

ninhmca
21-03-13, 08:22 PM
Da duoc hackluv fix , thanks ban va eddy da huong dan giup do

sao chờ mãi k ra bản mới nhỉ.up cho a eddy phát nhá.:>

winlove9x
23-03-13, 04:52 PM
ai giúp em cài server này [-O< với em k cài được oa oa

freepro2101
14-07-13, 09:35 PM
phát triển tiếp đê eddy đẹp trai ơi 8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

HeroStyle
14-07-13, 09:37 PM
phát triển tiếp đê eddy đẹp trai ơi 8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

phát triển tiếp đi bạn , hàng nhìn thấy ngon lắm mà :>:>:>:>

eddy
14-07-13, 09:38 PM
^^... tuần sau sẽ cập nhật tiếp cho các bạn nhé.

HRain
14-07-13, 09:49 PM
^^... tuần sau sẽ cập nhật tiếp cho các bạn nhé.
đúng đấy anh ^^!, vì xét theo hiện tại thì bản của anh còn đứng sau cả bản 1.00.93 của anh ctpt nữa... :(
5ting ^^!