PDA

View Full Version : [MU] Share server .92 đã online 1 thời gian

nightssky
27-02-13, 11:25 AM
server này mình đã cho onl mu đc hơn 3 tháng rồi và không có hiện tượng gì nhé: sv đã chỉnh sửa ở mix wing,ty le rớt các loại ngọc,drop các loại item can bang dame,sư. kiện tạm ổn,bãi quái phân bố đc.... và nhiều thứ khác nữa
tất cả những chỉnh sửa ở trên mình lấy từ GZ và những pro khác: mình chỉ chỉnh sửa theo ý thích mình thôi nhé
mình cảm ơn : hoainiemclub,896589.... nhiều bạn đã hướng dẫn giúp mình đặc biệt 2 ng ae của mình nữa
ưu điểm của sv là ko carsh dù sau 3 tháng chưa khởi động lại sv ko ngốn ram,ổn định ae lấy về xem thì rõ nhé
nhược điểm còn bị lỗi AALH sv .24 sửa đc rồi,ngọc socket đất ko hiện thuộc tính và xshop ko bật đc nhé( đã bị tắt trong sv)
đây là sv: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn main mình dùng main anti pinkoff vì làm nhỏ mà cả nhà tự kiếm Client mọi người lấy bất kỳ client nào cũng đc nhé nên lấy 1trong 2 lcient cua 896588 server anti try ver1 hoặc lấy client của ToMo
ai không dùng thì thôi dùng thì thanks nhé.Cảm ơn cả nhà

hackluv
27-02-13, 11:33 AM
server này mình đã cho onl mu đc hơn 3 tháng rồi và không có hiện tượng gì nhé: sv đã chỉnh sửa ở mix wing,ty le rớt các loại ngọc,drop các loại item can bang dame,sư. kiện tạm ổn,bãi quái phân bố đc.... và nhiều thứ khác nữa
tất cả những chỉnh sửa ở trên mình lấy từ GZ và những pro khác: mình chỉ chỉnh sửa theo ý thích mình thôi nhé
mình cảm ơn : hoainiemclub,896589.... nhiều bạn đã hướng dẫn giúp mình đặc biệt 2 ng ae của mình nữa
ưu điểm của sv là ko carsh dù sau 3 tháng chưa khởi động lại sv ko ngốn ram,ổn định ae lấy về xem thì rõ nhé
nhược điểm còn bị lỗi AALH sv .24 sửa đc rồi,ngọc socket đất ko hiện thuộc tính và xshop ko bật đc nhé( đã bị tắt trong sv)
đây là sv: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn main mình dùng main anti pinkoff vì làm nhỏ mà cả nhà tự kiếm Client mọi người lấy bất kỳ client nào cũng đc nhé nên lấy 1trong 2 lcient cua 896588 server anti try ver1 hoặc lấy client của ToMo

ko xài nhưng vẫn thanks lấy tinh thần lần sau bạn này share tiếp >:)

ninhmca
27-02-13, 11:43 AM
tks cho tinh thần của bạn.những server kiểu này sẽ rất tốt cho men nào mở chơi với bạn bè.:)

nightssky
27-02-13, 12:34 PM
sv này mình chạy 3 tháng rồi khá ổn hjhj. ae thanks 200 thanks share .24 đnag update luôn

bistro007_hp
27-02-13, 12:49 PM
HiC 3 tháng chưa khởi động lại Sever.
Mình bái phục đó :|

k0y1a
27-02-13, 12:50 PM
3 tháng chưa reset lại server chax chạy 1 sub

bistro007_hp
27-02-13, 12:54 PM
Sever mình chạy khoảng 15 Sub
Thì 5-6 ngày phải restart 1 lần rồi!.
do nó cứ lên ram khi chạy!!~
Ram 12g^:)^

nightssky
27-02-13, 12:58 PM
Sever mình chạy khoảng 15 Sub
Thì 5-6 ngày phải restart 1 lần rồi!.
do nó cứ lên ram khi chạy!!~
Ram 12g^:)^

chạy 3sub : 1sub nonpk 1 subpk 1 sub ctc( tuần lần)
VPS: 8core 16GB bgio dùng con win 2012 8core 24GB điện toán đám mây nhưng ko phải củaV N

divine9966
27-02-13, 01:32 PM
fix đc lỗi AALH của RF chưa
cho ý kiến đi

nightssky
27-02-13, 02:16 PM
fix đc lỗi AALH của RF chưa
cho ý kiến đi

ko nhìn lên đầu bài viết ak bạn .92 ko fix đc sv 11.70.24 mới fix đc nhé sv minh update của nguyenmanhfu chạy rất tốt

divine9966
27-02-13, 02:38 PM
sao tôi chạy titancs không đựoc vậy config đúng rồi mà

thienthong
27-02-13, 04:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> aa.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> aa.png)
đâu mới là lời quảng cáo đúng ?

babjvjncy
27-02-13, 07:16 PM
3k mem nhìu khiếp :-< em có 1 ước ao, em có 1 khát khao .....

nightssky
27-02-13, 07:21 PM
ukm cũng đc 3k đó chỉ là 3k tài khoản đăng ký :D còn bgio đang chơi còn rất ít vì chuyển sang .24 bugs phát sinh nhiều quá còn main mininap custom system chat tớ trước khi anh cuocdoisp share 3 tháng nhưng ko có wing mới nên mới xin bạn còn file config tớ đưa cậu là config thật của tớ trong folder eventbags,items... đấy bạn có thể so sánh vs sv đang dùng