PDA

View Full Version : [HKGH] Cho mình xin cái Patch HKGH của MạnhTùng để chơi bản Client 3.0 Bỏ qua bước SQL

khoils92
10-02-13, 01:24 PM
Như tiêu đề mình đã nói. Do mình đi làm và ở xa địa điểm Internet cùng với cái laptop của mình đời đã cũ có cấu hình yếu nên mình không cài các bản cần dùng đến SQL. Trước mình có chơi bản Setup của AnhtrungTdy nhưng do mình đã làm mất file Patch nên bây giờ mình rất mong các bạn có thể cung cấp giúp mình cái Patch đó hoặc Patch của các bạn nhưng vẫn chơi được bản 3.0 đó . Xin Cảm ơn!

huy228866
10-02-13, 02:14 PM
Như tiêu đề mình đã nói. Do mình đi làm và ở xa địa điểm Internet cùng với cái laptop của mình đời đã cũ có cấu hình yếu nên mình không cài các bản cần dùng đến SQL. Trước mình có chơi bản Setup của AnhtrungTdy nhưng do mình đã làm mất file Patch nên bây giờ mình rất mong các bạn có thể cung cấp giúp mình cái Patch đó hoặc Patch của các bạn nhưng vẫn chơi được bản 3.0 đó . Xin Cảm ơn!

Chưa hiểu ý bạn lắm. Nếu cầu hình cùi đến mức ko cài Đc SQL thì làm sao mà log game ???

Các patch server 3.0 có rất nhiều ở topic sv 3.0 kìa

hoặc dùng sv này, ko cần SQL SERVER
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
11-02-13, 01:29 AM
@khoils92 : có thể up bộ sever của thím Trung lên được ko :"> , pacht 3.0 thì xài 3.1 cũng như nhau ko thì qua server 3.9 của MagicVN dowload về có pacht nằm trong đó đấy !
@huy228866: cái server 8.0 ko cần SQL à :-O

huy228866
11-02-13, 12:31 PM
@khoils92 : có thể up bộ sever của thím Trung lên được ko :"> , pacht 3.0 thì xài 3.1 cũng như nhau ko thì qua server 3.9 của MagicVN dowload về có pacht nằm trong đó đấy !

Cái sv đó nó kết nối = cách khác. Ko phải qua SQL SERVER >:)

khoils92
12-02-13, 04:06 PM

Thi minh dung cai SV cua AnhtrungTdy lay SV dua.tren Sv ben MU thui. Minh da cho ca? 2 Patch 3.1 vs 3.9 deu ko dc cu'chay. toi'Sv la no'hien.len bang? Dang ket noi' dung'im suot'. hjx2