PDA

View Full Version : [MU] tdagg.dll ----- không load được main để vào game

PhamNinh
05-02-13, 11:33 AM
mình đang dùng anti tdagg.dll.

mà có client load được, có client không load được cái main để vào game là sao vậy moi người

nó cứ load xong cái giao diện anti tdagg là tắt luôn. không load được main để vào login

ai coi gặp cái này chưa . giúp mình với

ngoctai12345
05-02-13, 05:43 PM
Bạn config ip va port trong file TDAgg.dll , để antihack kết nối được với TDA server trên máy chủ
Lưu ý, file TDAgg.dll có 2 dạng
Dạng 1: dùng cho win 7 , win 8, win vista.
Dạng 2: dùng cho win xp, win 2003

Mình đã test thử antihack của TDA này, rất good

PhamNinh
05-02-13, 05:55 PM
Bạn config ip va port trong file TDAgg.dll , để antihack kết nối được với TDA server trên máy chủ
Lưu ý, file TDAgg.dll có 2 dạng
Dạng 1: dùng cho win 7 , win 8, win vista.
Dạng 2: dùng cho win xp, win 2003

Mình đã test thử antihack của TDA này, rất good

mình đã config rồi. máy client cũng rất nhiều người dùng được .

nói chung 1 nửa số người vào được game. 1 nửa số người bị dis bên ngoài. không load được cái màn hình game.

load xong cái giao diện TDA là xong. im re luôn. cả winn7. XP, vista đều dính. chẳng thoát cái win nào cả

bạn có cáchh giải quyết không giúp mình với . yahoo : luutinh91

ngoctai12345
05-02-13, 06:47 PM
Trường hợp của bạn, mình củng từng bị qua, nếu xài bản TDA v3.0.0. thì sẽ hay bị vậy, mình và nhiều người test cũng bị vậy, vẩn chưa có cách khắc phục, mình cũng đang comment chờ giải đáp bên ragezone

Hiện đang sử dụng v.2.0.0, phiên bản ổn định của TDA, ít có kén, và ổn định lắm

PhamNinh
05-02-13, 07:25 PM
Trường hợp của bạn, mình củng từng bị qua, nếu xài bản TDA v3.0.0. thì sẽ hay bị vậy, mình và nhiều người test cũng bị vậy, vẩn chưa có cách khắc phục, mình cũng đang comment chờ giải đáp bên ragezone

Hiện đang sử dụng v.2.0.0, phiên bản ổn định của TDA, ít có kén, và ổn định lắm

ừm. lúc nào khắc phục được . bạn giúp mình xíu nhé . chắc quay lại dùng bản v2 như bạn nói quá =.='