Đăng nhập

View Full Version : [MU] Chung tay xây dựng Mu online SS 1 - Quá khứ hào hùng

kiemk55
03-02-13, 10:47 AM
Thân chào các bạn trong diễn đàn gamezone :)
mình là 1 gamer chơi mu online cũng đã lâu, từ năm học lớp 8 :) giờ mình đang học năm 4 đh rồi :).
cũng đã lâu,ko chơi, vì hồi nhỏ ko có nhìu tiền để chơi :(, đến giờ mình vẫn ghiền MU từ hôm nay cho đến mãi mãi Mu only :).
thỉnh thoảng mình cũng dạo qua các web mu hiện nay, đa số là ss6 hết cả, mà mình thì ko thích lắm, chỉ muốn đc chơi lại ss1-2 thôi, chả hỉu sao mình lại hoài cổ như vậy /:).
có lẽ mih muốn sống lại cảm xúc của ngày xưa, cái ngày mà mình ko bao giờ quên dc, cái ngày mà mu đến với mình và mình đã yêu nó :x, yêu lắm.
suy nghĩ mãi, nên lập top này mong muốn chung tay xây dựng 1 mu ss1-2 để mọi người có thể chơi lại, tìm về ngày xưa đó, cái ngày mà mu chính thức làm thay đổi game online VN :).
bây giờ mu thay đổi nhìu quá, mình thấy ko hay ( ae đừng gạch đá, theo mình nghĩ vậy thôi, chứ cũng nhìu người thích), hiện tại thì cũng có nhìu người muốn chơi lại :D
MU bây giờ mở ra nhan nhản, quảng cáo mời gọi rất ngọt nhưng chơi đc 1 time tầm 1-2 tháng thì admin cũng kệ , chẳng quan tâm nữa, đâm ra tâm lí gamer cũng nản dần :) và mình cũng vậy.
hồi đó mình chỉ chơi mỗi mu trống đồng :D, nhớ cái cảnh 2 thăg` DW với DK đứng trên con thuyền :x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình chỉ tìm đc từng này để đăng lên haivl :D

Mình mong muốn ae, những ai muốn tìm lại đc cảm giác của ngày xưa hãy giúp sức , chug tay mở 1 Muonline để ae tìm lại đam mê ngày xưa.
văn mình lủng củng, diễn đạt ko đc hay .ae thông cảm nhé :D.
hi vọng đc ae quan tâm :D
Thân :)

kiemk55
03-02-13, 03:58 PM
hixx, ko có ai đam mê à :(, buồn quá, 1000 charrrrrrrrrrrrrrrrr

HRain
03-02-13, 04:21 PM
công nhận nhìn season 1...đáng iu ghê :))
nhưng tiếc là chơi mau chán lắm bạn à :)

nhungocshpy
03-02-13, 10:41 PM
Mu của Văn_Bờm kìa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

896588
04-02-13, 05:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thế này mới đúng nè

HRain
04-02-13, 06:21 PM
Users Online: 18/100
có tinh thần :D