Đăng nhập

View Full Version : [MU] Xin Hướng Dẫn Lập Tài Khoản Để Update File Mu

YouTobe
22-01-13, 10:51 AM
Mình vào Dyn.com
Lập một tài khoản để add vào Dynamic DNS trong Modem , để sử dụng Mu.exe và sau này Update file Mu
Trong đó nó ghi 14 ngày dùng thử hoặc thương mại.
Nhưng không sao Active được tài khoản đăng ký.

Bạn nào có thể giúp mình với, hoặc có trang Web tương tự nào cho đăng ký free không
Xin chân thành cảm ơn !

lieuthunguyet
22-01-13, 11:20 AM
Làm auto update thì thuê 1 hosting rồi chỉnh lại ip trong connect là update dể dàng thôi đâu cần phải đăng ký này nọ chi cho cực.

duongpc
22-01-13, 12:10 PM
Mình vào Dyn.com
Lập một tài khoản để add vào Dynamic DNS trong Modem , để sử dụng Mu.exe và sau này Update file Mu
Trong đó nó ghi 14 ngày dùng thử hoặc thương mại.
Nhưng không sao Active được tài khoản đăng ký.

Bạn nào có thể giúp mình với, hoặc có trang Web tương tự nào cho đăng ký free không
Xin chân thành cảm ơn !

Bạn chuyển sang xài No-Ip rất dễ sử dụng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieutham
22-01-13, 01:55 PM
Làm auto update thì thuê 1 hosting rồi chỉnh lại ip trong connect là update dể dàng thôi đâu cần phải đăng ký này nọ chi cho cực.

Lên Host lúc lag,bảo trì,dis,hết băng thông thì chuyển Host khong được,vì IP Host add vào connect của Mu.exe rồi.

Trươc giờ ông bạn hay đăng ký trong Dyn.com cho một tài khoản kiểu muviet.dyndsn.org rồi add nó vào Mu.exe và add vào Modem mục Dynamic DNS.

YouTobe
22-01-13, 02:54 PM
up len nao............................................... ...............

lieuthunguyet
22-01-13, 03:24 PM
Lên Host lúc lag,bảo trì,dis,hết băng thông thì chuyển Host khong được,vì IP Host add vào connect của Mu.exe rồi.

Trươc giờ ông bạn hay đăng ký trong Dyn.com cho một tài khoản kiểu muviet.dyndsn.org rồi add nó vào Mu.exe và add vào Modem mục Dynamic DNS.

Mu.exe add no-ip được mà bạn, chỉ cần thay đổi IP trong connect server là muốn sử dụng host hay máy chủ update cũng đc.