Đăng nhập

View Full Version : EgOnline

linh19952013
21-01-13, 04:04 PM
EgOnline

- DOWNLOAD :

SV : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
CLIEN : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DEMO
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cô Hồn
21-01-13, 07:58 PM
pass Extract ????? .

xlinh
21-01-13, 08:15 PM
bạn ơi ! cho hướng dẫn cài đặt game đi

mình cài game theo hình nhưng nó ko zo dc game

bạn nào cài dc rùi cho hướng dẫn cài với nhé :-?:-?:-?

Im.Nnoitra
23-01-13, 03:11 AM
mình đang ngâm game này, pass giải nén là:
搜客网

mình mất 8 tiếng để tìm được pass extract cho cái game này đấy. vì nó dịch sang tiếng việt nghĩa là: "khách tìm kiếm trên mạng" vcc luôn! =))
bạn nào cùng ngâm thì inbox nhé!

game này cài cực kỳ đơn giản.
giải nén toàn bộ cái sv vào ổ D, game hình như cũng vậy. chạy sv theo thứ tự các shortcut rồi vào game chơi thôi!

và đây là 500 ảnh demo:

tối mai mình sẽ viết guide cài game này cho mọi người!

calvinan
23-01-13, 04:16 PM
Ver này cũ rồi, nghe dân tình báo có nhiều lỗi $-)

thangnd10
23-01-13, 05:24 PM
cho mnhi xin cau hinh may de? choi di

Im.Nnoitra
24-01-13, 10:42 PM
game này cần cấu hình máy không cao đâu!
CPU pen4 ram 1Gb là chạy thoải mái rồi!

P/s: bác chủ thớt share xong không có pass extract nên lặn luôn rồi! ;))

linh19952013
25-01-13, 10:42 AM
game này cần cấu hình máy không cao đâu!
CPU pen4 ram 1Gb là chạy thoải mái rồi!

P/s: bác chủ thớt share xong không có pass extract nên lặn luôn rồi! ;))

搜客网 nhé bạn :-L:-L:-L:-L:-L:-L:(|)

0kazaki
25-01-13, 04:46 PM
chạy ok hết vào game thì báo lỗi update :((:((:((:((:(( khó hiểu

spqr0509
27-01-13, 04:02 PM
Cái này việt hóa sao mấy bạn..??Mở onl bằng hamachi đc không..

Im.Nnoitra
27-01-13, 05:02 PM
搜客网 nhé bạn :-L:-L:-L:-L:-L:-L:(|)

lấy của mình hả? =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))

snoxl2009
05-02-13, 08:51 PM
chưa có tut hướng dẫn ak mọi người,chạy cái game báo lỗi update...còn chạy cái shotcut thì bug xong dis lun

Im.Nnoitra
15-02-13, 09:46 AM
chưa có tut hướng dẫn ak mọi người,chạy cái game báo lỗi update...còn chạy cái shotcut thì bug xong dis lun

giải nén hết vào ổ D, xong chạy shortcut theo thứ tự!