PDA

View Full Version : [MU] Cần giúp về hex main.exe ạ

windyb90
19-01-13, 04:43 PM
Tình hình là em có server MU thấy rất hay, nhưng chỉ tiếc là SS6.3 nên ko bít hex ra sao
em mới tìm hiểu về MUonline đc 1 time nhưng về khoản main thì e bó tay ạ
tìm các tool thì chẳng tool nào hỗ trợ, còn check connect bằng ultral thì toàn ra %s....
nên kính mong các anh chỉnh hộ em cái main này thành địa chỉ như e ghi giúp e ạ
em xin cám ơn : hex hộ e thành : ip: na.myvnc.com version: 00000 serial: alexandria
và file main đó đây ạ :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pas : tomovn.net

Em xin chân thành cảm ơn và thank nhiệt tình ạ

insomnia_1993
19-01-13, 05:41 PM
lâu r k chạm đến mu :)) nhưng vẫn nhớ 1 ít, hex main lại cho sếp là na.my... ver 12345 alex... nhớ chỉnh lại ver trong server là 0.00.00 nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

windyb90
19-01-13, 06:02 PM
lâu r k chạm đến mu :)) nhưng vẫn nhớ 1 ít, hex main lại cho sếp là na.my... ver 12345 alex... nhớ chỉnh lại ver trong server là 0.00.00 nhé

cho mình xin yh bạn để tiện thể nhờ giúp đỡ cũng như cảm ơn :X

windyb90
19-01-13, 06:27 PM

bạn ơi ko đc bạn ạ, minh chạy main lúc thì thiếu file dll lúc thì stop working... ko chay đc, thấy bạn gửi mỗi main.exe coppy chep vao no bao thiếu file .dll mình coppy .dll vao thì no báo stop working
hic hic ..............