PDA

View Full Version : [MU] Lag Cash Shop sv 11.12.70

eva0001
19-01-13, 03:48 PM
Mình dùng bản 11.12.70. Ban đầu trước khi open mình dùng cash shop từ mu trước mình config cho đến nay vẫn bt ko sao cả. Hôm nay mình muốn bỏ vài thứ, thêm vài cái ring mới lên config ok rồi.

Mình làm thử bên sv 11.11.92 đều xong hết, vào game cash shop cũng cập nhập lại các món đồ và giá mua như mình mới config xong. Mua ..... xong hết, hoàn tất.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

eva0001
19-01-13, 04:15 PM
khó của nam cường :(( mình xóa hết toàn bộ thư mục CashShop trong SCF_Data đi mà vào game vẫn mua dc mấy item trong cash shop bt, lag kiểu gì vậy trời, hay ở bản này dữ liệu cash shop được lưu trong 1 table nào đó trong data hay ở đâu :(

tuyentc
19-01-13, 04:17 PM
khó của nam cường :(( mình xóa hết toàn bộ thư mục CashShop trong SCF_Data đi mà vào game vẫn mua dc mấy item trong cash shop bt, lag kiểu gì vậy trời, hay ở bản này dữ liệu cash shop được lưu trong 1 table nào đó trong data hay ở đâu :(

cái này có bài hướng dẫn của mattroilan rồi mà..:) xem lại xem nha bạn.

mrrainnt
19-01-13, 04:18 PM

eva0001
19-01-13, 04:24 PM

mrrainnt
19-01-13, 04:29 PM
Thử lấy file SCF_CashShop của .70 so sanh với file .92 xem có gì khác không bạn :)!

thantainho
20-01-13, 08:23 AM
Thử lấy file SCF_CashShop của .70 so sanh với file .92 xem có gì khác không bạn :)!

bằng cách xóa cash shop đang sử dụng đi rùi coppy lại cho vào =)) =)). Như Vậy Nhé của Khắc Việt