PDA

View Full Version : [MU] Pro xem giúp mình lỗi của GameServers này với !

tien320456
18-01-13, 11:36 AM
Mình test server của bác domino9990 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) khi chạy mấy cái nhỏ như connectservers, ExDB,.... các thứ đều OK ! nhưng khi chạy gameservers đơi nó load khoảng 3 phút rồi hiện thông báo như thế này:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó mình click vào OK thì lại hiện thêm:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mọi người sớm giúp mình nhé~! THANKS

MrKubjn
18-01-13, 11:56 AM
Thêm port vào Shortcut

KaizLuvPy
18-01-13, 12:17 PM
Mình test server của bác domino9990 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) khi chạy mấy cái nhỏ như connectservers, ExDB,.... các thứ đều OK ! nhưng khi chạy gameservers đơi nó load khoảng 3 phút rồi hiện thông báo như thế này:

Sau đó mình click vào OK thì lại hiện thêm:

Mọi người sớm giúp mình nhé~! THANKS

tien320456
18-01-13, 12:22 PM
Thêm port vào Shortcut

bạn có thể nói rỏ hơn ko?=P~ 30ccccccccccccc

--- Chế độ gộp bài viết ---

là sao thế? 30ccccccccccccccccc

KaizLuvPy
18-01-13, 12:32 PM
bạn có thể nói rỏ hơn ko?=P~ 30ccccccccccccc

--- Chế độ gộp bài viết ---

là sao thế? 30ccccccccccccccccc

server bạn nào share cũng có thư mục shortcut cả.. bạn tìm thư mục nào chứa GameServer đã thêm port mà chạy nhé.. chạy trực típ ở thư mục k vào đc đâu
---------------------------------------
bạn nhấp phải chuột vào Gameserver.exe. chọn Create Shortcut
xong bạn chuột phải vào Shortcut đó chọn Properties.. ở dòng đầu bạn thêm vào Gameserver.exe IP 55970 IP 55960 55901
nhớ là đặt sau dấu " nhé. ví dụ:
"D:/MuServer/Gameserver/Gameserver.exe" 127.0.0.1 55970 127.0.0.1 55960 55901

tien320456
18-01-13, 07:46 PM
Mình làm được rồi thank bạn! à mà bạn biết đổi tên server khi ta chọn server ở client ko?:-/