PDA

View Full Version : [KT] [Thú Cưỡi] Tuyết Vũ Thiên Hương của VNG

satthupro95
16-01-13, 04:49 PM
Tết sắp đến chúng ta lại có thêm con thú cưỡi từ NPH Vinagame rất đẹp , tưởng chừng chỉ có trung quốc làm thú cưỡi đẹp ngờ đâu con Tuyết Vũ Thiên Hương này cũng đẹp k kém . Phải công nhận 1 điều VNG vẽ rất đẹp ^^ . Lan man quá =)) vào đề luôn
share Tuyết Vũ Thiên Hương của NPC Vinagame
Linkdown (Lấy res con 46 nha ) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tự Quỳ , Sư Tử Đen + Ngựa Đeo Hoa và 2 bộ mới (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vipbk
16-01-13, 05:23 PM
Thanks ! Con này đẹp nhất từ trước tới giờ :)

nguyenhophuc87
16-01-13, 05:41 PM
đẹp lắm, thanks em nhiều nhé !!! :-*:-*:-*

letrungtq1
16-01-13, 07:35 PM
Tết sắp đến chúng ta lại có thêm con thú cưỡi từ NPH Vinagame rất đẹp , tưởng chừng chỉ có trung quốc làm thú cưỡi đẹp ngờ đâu con Tuyết Vũ Thiên Hương này cũng đẹp k kém . Phải công nhận 1 điều VNG vẽ rất đẹp ^^ . Lan man quá =)) vào đề luôn
share Tuyết Vũ Thiên Hương của NPC Vinagame
Linkdown (Lấy res con 46 nha ) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tự Quỳ , Sư Tử Đen + Ngựa Đeo Hoa và 2 bộ mới (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ThienSauMenh
17-01-13, 04:16 AM
Mình đã add giống topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cụ thể:

1/ Mình copy các file trong image vào client đúng đường dẫn.
2/ Mình thêm ngựa trong file horse.txt vào file horse trên server và client
3/ Lần 1: Mình copy tất cả file res đè vào các file trong thư mục cũ res trên client của mình
Lần 2: Mình phục hồi lại các file res cũ của mình và copy từng dòng res 46 và dán vào từng file trong thư mục res trên client của mình
Lần 3: Mình chép đè res của satthupro vào client và cả server.

Làm tất cả mình chỉ dc thế này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> iemthe.jpg

:( Mình chưa thấy dc đuôi con ngựa nữa, bác nào help mình với :((

ThienSauMenh
17-01-13, 04:23 AM
Mình đã add giống topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cụ thể:

1/ Mình copy các file trong image vào client đúng đường dẫn.
2/ Mình thêm ngựa trong file horse.txt vào file horse trên server và client
3/ Lần 1: Mình copy tất cả file res đè vào các file trong thư mục cũ res trên client của mình
Lần 2: Mình phục hồi lại các file res cũ của mình và copy từng dòng res 46 và dán vào từng file trong thư mục res trên client của mình
Lần 3: Mình chép đè res của satthupro vào client và cả server.

Làm tất cả mình chỉ dc thế này:

:( Mình chưa thấy dc đuôi con ngựa nữa, bác nào help mình với :((

Sorry các bác, em ngồi làm tới làm lui giờ nó lại dc :x, quá đẹp. Thanks satthupro nhiều nhiều ^^!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

o0oMaxo0o
20-01-13, 09:34 PM
Hàng ngon - đẹp nhất từ trc đến nay - Thank Satthu