PDA

View Full Version : [MU] ai giúp mình lỗi khi cài web

thienthong
13-01-13, 11:48 PM
khi mình chạy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kiểm tra kết nối đến Server
Tình trạng:Access forbidden!

You don't have permission to access the requested object. It is either read-protected or not readable by the server.
If you think this is a server error, please contact the webmaster.
Error 403

d (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)omain.com
01/13/13 23:48:49
Apache

mình dùng bản xampp của nbb đã share cài trên ổ C ấy :| tăng chức năng bảo mật đến mức web không kết nối đc server luôn :|

thienthong
14-01-13, 01:14 AM
mình đã cài mới xampp 1.7.7 và đã bật curl nhưng sao nó bị lỗi này vậy mọi người :(

Notice: Undefined index: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> in C:\xampp\htdocs\quanly\firewall.php on line 234
Notice: Undefined index: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> in C:\xampp\htdocs\quanly\firewall.php on line 243
Notice: Undefined index: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> in C:\xampp\htdocs\quanly\firewall.php on line 244
Notice: Undefined offset: 12 in C:\xampp\htdocs\quanly\firewall.php on line 108
Notice: Undefined offset: 20 in C:\xampp\htdocs\quanly\firewall.php on line 99
Notice: Undefined index: adsess in C:\xampp\htdocs\quanly\firewall.php on line 32
Notice: Undefined index: thehe in C:\xampp\htdocs\quanly\index.php on line 46
Notice: Undefined index: last_sendsv in C:\xampp\htdocs\quanly\includes\function.php on line 183
Notice: Undefined index: mu_username in C:\xampp\htdocs\quanly\includes\function.php on line 202
Notice: A session had already been started - ignoring session_start() in C:\xampp\htdocs\quanly\vimage.php on line 34
Notice: Undefined index: mod in C:\xampp\htdocs\quanly\index.php on line 64
Notice: A non well formed numeric value encountered in C:\xampp\htdocs\quanly\modules\home.php on line 38
Notice: A non well formed numeric value encountered in C:\xampp\htdocs\quanly\modules\home.php on line 57

896588
14-01-13, 01:30 PM
sài xampp 1.7.1 đi bạn
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

bistro007_hp
14-01-13, 01:35 PM
khi mình chạy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình dùng bản xampp của nbb đã share cài trên ổ C ấy :| tăng chức năng bảo mật đến mức web không kết nối đc server luôn :|

thêm IP cập nhập cho phép hosting kết nối vào là đc

suppermens
14-01-13, 06:12 PM

hôm trước đang xem thì có việc phải off. Bạn đổi lại hết thành ip đó đừng có để địa chỉ no-ip

thienthong
14-01-13, 06:44 PM
hôm trước đang xem thì có việc phải off. Bạn đổi lại hết thành ip đó đừng có để địa chỉ no-ip
không chỉ riêng 1 mình bạn có việc mà là có 4 người nữa cũng như bạn làm 1 hồi là lại có việc hết :| mình đã nói là server là IP động mà sao bạn nào vào cũng nói đổi thành IP là sao thế nhỉ ? nếu như thế mỗi lần bị change IP phải config lại từ đầu à ?

suppermens
14-01-13, 07:31 PM
không chỉ riêng 1 mình bạn có việc mà là có 4 người nữa cũng như bạn làm 1 hồi là lại có việc hết :| mình đã nói là server là IP động mà sao bạn nào vào cũng nói đổi thành IP là sao thế nhỉ ? nếu như thế mỗi lần bị change IP phải config lại từ đầu à ?

ạc ip động nữa. Tại trước mình cũng bị như bạn config theo no-ip đủ kiểu vẫn vậy chỉ có cách config hết theo ip thì được luôn. Nếu không bạn dùng gỡ xampp đi cài appche 2.5.10 ấy cho đỡ rắc dối

phuchungac
14-01-13, 07:47 PM

Máy chủ đặt nhà chứ gì
muốn kết nối thì checkip.org chịu khó mỗi lần reset thì update giống mình thôi