PDA

View Full Version : [KT] [Quà Tết Cho AE] Spr 3 ngựa mới của KS

satthupro95
03-01-13, 10:38 PM
Năm mới cho em gửi lời chúc đến mọi anh chị em , bạn bè , mod , s-mod , admin trong 4rum 1 năm mới dồi dào sức khỏe , an khang thịnh vượng ^^
Sau 2 ngày mày mò tìm lỗi unpak giờ em đã unpak được 3 con ngựa này share cho ae thay đổi không khí năm mới thì cưỡi ngựa cũng phải mới =)) còn 2 bộ đồ mới nữa e đang unpak sẽ share sớm cho mng ^^
Linkdown spr : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File setting : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Happy New Year !
------------
Link spr Icon - View và spr của 2 bộ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Không cop đè mà lấy file txt về cop dòng trong file txt của mình vào dòng trống cuối file của các bạn

Các bạn dùng các file .txt của ngựa ở cái link Link spr Icon - View và spr của 2 bộ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhé
Folder res của mình (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nguồn unpatck : Kiếm Thế Kingsoft

oOoLinhXynhoOo
04-01-13, 12:04 AM

oOoLinhXynhoOo
04-01-13, 12:10 AM
thôi mình hiểu rùi tks bạn khỏi làm phiền bạn giải thích kiếm mãi trên gz mới thấy dù sao cũng tks đã share

BMK
04-01-13, 12:46 AM
có rồi nhưng vẫn thank tinh thần public:>

nguyenhophuc87
04-01-13, 12:58 AM

Jackieldm
04-01-13, 08:57 AM
Hàng của bạn Share toàn hàng chất lượng. Hi vọng ngày nào đó được giao lưu cũng bạn SatthuPro

linhpl2001
04-01-13, 09:03 AM
chẹp đẹp thank :D có gì hot up cho anh em nha

o0oMaxo0o
04-01-13, 09:27 AM

ltasa93
04-01-13, 05:15 PM
Năm mới cho em gửi lời chúc đến mọi anh chị em , bạn bè , mod , s-mod , admin trong 4rum 1 năm mới dồi dào sức khỏe , an khang thịnh vượng ^^
Sau 2 ngày mày mò tìm lỗi unpak giờ em đã unpak được 3 con ngựa này share cho ae thay đổi không khí năm mới thì cưỡi ngựa cũng phải mới =)) còn 2 bộ đồ mới nữa e đang unpak sẽ share sớm cho mng ^^
Linkdown spr : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File setting : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo :

Happy New Year !
------------
2 Bộ đồ mới đang có vấn đề ở file tay trái phải nữ lúc chạy nên mình chưa share vội để mionhf tìm cách unpatck file này rùi sẽ share lên cho ae dmemo:

Cái SPR cho vào client , còn cái setting vào GS + GC phải ko Bác

hitlezan
04-01-13, 09:27 PM
k có vũ khí mới à . Mà sao tập trung vào đồ giữ vậy ta ?!!!!

satthupro95
04-01-13, 09:30 PM

KS chưa vẽ xong :))
Bạn có thể mua tool edit của SaoThaiBinh để create spr cho VK ;)

nguyenhophuc87
05-01-13, 02:07 PM

bạn có spr vũ khí rồi à ? share đi bạn, bảo đảm thanks nhiệt tình ;))

jeansu
06-01-13, 12:29 PM
đeo ngựa nữ bị mất đuôi nha bạn

TrungTuan
06-01-13, 12:30 PM
cái này nhân vật nữ mang lên bị mất đít con ngựa :D

satthupro95
06-01-13, 05:19 PM
Con nào mất đuôi vậy mấy bạn ?
Các bạn chụp hình mình xem đc k ?
Các bạn cop lại các file res của ngựa ở folder res trong cái link bộ quần áo nhé . Chắc là txt 1 mình làm lỗi chút ^^

TrungTuan
06-01-13, 07:08 PM
Copy qua rồi vẫn bị thế sátthu có thể up file res của ngựa lên ko ;;)

satthupro95
06-01-13, 09:15 PM
Copy qua rồi vẫn bị thế sátthu có thể up file res của ngựa lên ko ;;)

Cái link 1 bị lỗi cái res info house back nên nó k nhận srr mng nhé . Các bạn có thể cop thêm dòng ở f_houseback_info từ cái link 2 vào nhé

Jackieldm
06-01-13, 11:26 PM
Satthupro cậu có thể, hướng chi tiết chút xíu, add vào server thì làm sao. Add như thế nào hay có bài viết nào hướng dẫn vụ này không bạn. Sorry Newbie và gà quá mong bạn giúp đỡ, và có thể giao lưu cùng bạn. Bạn có Y!H không? Mình muốn trao đổi với bạn một số vấn đề.

SaoThaiBinh-72
07-01-13, 05:58 AM
KS chưa vẽ xong :))
[b]Bạn có thể mua tool edit của SaoThaiBinh để create spr cho VK ;)[.b]

Tên này, chính mi, chính ngươi là khiến ta phải hàng ngày đọc thư spam vỏn vẹn có 1 - 2 dòng .

vipbk
07-01-13, 08:05 AM
Satthupro cậu có thể, hướng chi tiết chút xíu, add vào server thì làm sao. Add như thế nào hay có bài viết nào hướng dẫn vụ này không bạn. Sorry Newbie và gà quá mong bạn giúp đỡ, và có thể giao lưu cùng bạn. Bạn có Y!H không? Mình muốn trao đổi với bạn một số vấn đề.

tham khảo:

renlusin
07-01-13, 08:18 AM
Bạn có thể giúp mình add vào túi của sever này hok <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ...... mình add mà khi vào túi vẩn hoat động nhưng khi nhấn vào tên ngựa nó lại không ra gì hết .... nhưng con ngựa add từ đầu củng bị luôn vd là con Hãn Huyết Thần Mã ...nhấn vào nó không ra gì hết :( ..... có thể giúp mình với ...

satthupro95
07-01-13, 12:12 PM
Bạn có thể giúp mình add vào túi của sever này hok <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ...... mình add mà khi vào túi vẩn hoat động nhưng khi nhấn vào tên ngựa nó lại không ra gì hết .... nhưng con ngựa add từ đầu củng bị luôn vd là con Hãn Huyết Thần Mã ...nhấn vào nó không ra gì hết :( ..... có thể giúp mình với ...

renlusin
07-01-13, 12:32 PM
Ak thôi thank .... mình làm được rồi ^^

yasichiaki
08-01-13, 02:16 PM
Chẳng hiểu sao cưỡi ngựa mà người quay 1 đằng ngựa quay 1 nẻo =)) ngựa chạy ngược vậy bác =))

danviphn
09-01-13, 10:25 AM
Bác cho hỏi em xài mặc vào người là bị vô hình luôn là lỗi ở đâu vậy (các chỉ số vẫn tăng)? File spr đã để cùng folder với bộ bá vương, sát thần, 2 bộ kia vẫn mặc bình thường.

sitachi
09-01-13, 05:05 PM
Bác cho hỏi em xài mặc vào người là bị vô hình luôn là lỗi ở đâu vậy (các chỉ số vẫn tăng)? File spr đã để cùng folder với bộ bá vương, sát thần, 2 bộ kia vẫn mặc bình thường.

cũng đang thắc mắc như bạn ?:):):)

vipbk
09-01-13, 05:13 PM
VNG đã có ngựa mới, satthupro95 vào chém nè:

satthupro95
09-01-13, 05:16 PM

Có thể lỗi do :
+ Các file spr để trong image\feature\player\male
+ Thiếu spr
+ Khai báo sai res

--- Chế độ gộp bài viết ---

VNG đã có ngựa mới, satthupro95 vào chém nè:

Cái này phải đợi bản update của VNG bản KS cũng có nhưng mà chưa khai báo nên cũng k biết làm sao lôi nó ra . Nếu VNG ra mình sẽ unpatck rồi share vào topic này luôn ^^

sitachi
09-01-13, 05:40 PM
Có thể lỗi do :
+ Các file spr để trong image\feature\player\male
+ Thiếu spr
+ Khai báo sai res

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái này phải đợi bản update của VNG bản KS cũng có nhưng mà chưa khai báo nên cũng k biết làm sao lôi nó ra . Nếu VNG ra mình sẽ unpatck rồi share vào topic này luôn ^^

vẫn không thể hiện hình ảnh bộ áo ? khao báo RES vẫn như mấy cái cũ mà vẫn sai /:)

satthupro95
09-01-13, 05:41 PM
vẫn không thể hiện hình ảnh bộ áo ? khao báo RES vẫn như mấy cái cũ mà vẫn sai /:)

Bạn xem đã khai ở file info chưa ?

KradAngel
10-01-13, 11:00 AM
Đây là hình ảnh lỗi nhân vật nữ nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 105954.jpg <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 110004.jpg

sitachi
10-01-13, 11:50 AM
Bạn xem đã khai ở file info chưa ?

info là file nào nữa ? hình như mấy file txt mình đã copy thêm vào như những lần trước ngựa thì thấy áo vẫn thấy icon khi mang vào thì nv tàng hình /:)

satthupro95
10-01-13, 12:34 PM
info là file nào nữa ? hình như mấy file txt mình đã copy thêm vào như những lần trước ngựa thì thấy áo vẫn thấy icon khi mang vào thì nv tàng hình /:)

Các bạn phải làm kiểu cop thêm theo đúng thứ tự ví dụ như này nhé :
Trong file horeback của các bạn có 35 con thì lúc các bạn cop file của mình vào phải đổi tên thành horse36 horse37 horse38 chứ k được để nguyên như của mình mà cop vào . ĐỐi với trang bị cũng vậy

KradAngel
10-01-13, 02:34 PM
Thanks bạn nhiều nha, mình fix được rồi :D Tiếp tục phát huy nhé bạn, anh em luôn ủng hộ :)

sitachi
10-01-13, 05:02 PM
Các bạn phải làm kiểu cop thêm theo đúng thứ tự ví dụ như này nhé :
Trong file horeback của các bạn có 35 con thì lúc các bạn cop file của mình vào phải đổi tên thành horse36 horse37 horse38 chứ k được để nguyên như của mình mà cop vào . ĐỐi với trang bị cũng vậy

ngựa thì ok rồi bây giờ là trang bị ? khi mang vào nó tàng hình nhân vật mà icon vẫn hiện ? thế fix ở chỗ nào res hả satthu;)

satthupro95
10-01-13, 06:26 PM
ngựa thì ok rồi bây giờ là trang bị ? khi mang vào nó tàng hình nhân vật mà icon vẫn hiện ? thế fix ở chỗ nào res hả satthu;)

Cột ResMale và ResFemale trong greenequip.txt nhé
Khai lại res ví dụ bạn để áo nam là amor25 thì khai cột ResMale là 25 tương tự như với nữ

thaitunet39
12-01-13, 02:49 PM
đồ nữ bị lổi hình ảnh cái tay hả bạn?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dknythanh
13-01-13, 09:32 AM
Demo :

Happy New Year !
------------
Link spr Icon - View và spr của 2 bộ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không cop đè mà lấy file txt về cop dòng trong file txt của mình vào dòng trống cuối file của các bạn

Các bạn dùng các file .txt của ngựa ở cái link Link spr Icon - View và spr của 2 bộ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhé
Folder res của mình (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nguồn unpatck : Kiếm Thế Kingsoft

A Satthupro95 cho em xin SV + Patch SV này với bộ đồ đẹp quá. Tk

vuagamepri
17-01-13, 12:10 AM
Không hiểu sao add vào xong chỉ vào bộ đồ là diss game luôn ?????????????????

vuagamepri
17-01-13, 12:44 AM
Cột ResMale và ResFemale trong greenequip.txt nhé
Khai lại res ví dụ bạn để áo nam là amor25 thì khai cột ResMale là 25 tương tự như với nữ

Sao mình cứ chỉ chuột vào bộ đồ là bị diss vậy Satthu????????

utpeo
20-01-13, 01:33 AM
cho hỏi bộ đồ nữ là 44 khi add vào thì icon vẫn hiện nhưng mặc vào thì tàng hình ! Ai chỉ cách fix dùm nhé$-)

VNGameZoneVN
08-04-13, 07:43 PM
cái tay của áo nữ bị lỗi hả sát thủ. sao nó bị lỗi ko hiện 2 cái tay