PDA

View Full Version : [KT] Cho hỏi cách đề file scriptitem.txt không bị chuyển về trạng thái ban đầu

dianguc.vn
25-12-12, 09:58 AM
- cho mình hỏi cách chỉnh cho file scriptitem.txt không trở về trạng thái ban đầu , hiện tại mình dùng Autoupdate ở trong mục Autoupdate của mình file scriptitem.txt mình đã để trong tình trạng đã đánh dấu vào ô Read-only rồi nhưng sau khi Update ở Clie game thì nó lại biến mất cái đánh dấu đó :( và khi vào game thì cái file scriptitem.txt nó lại thay đổi về hiện trạng đầu tiên :-s có ai biết cách fix cái này không

dianguc.vn
25-12-12, 01:01 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

sitachi
25-12-12, 03:19 PM
- cho mình hỏi cách chỉnh cho file scriptitem.txt không trở về trạng thái ban đầu , hiện tại mình dùng Autoupdate ở trong mục Autoupdate của mình file scriptitem.txt mình đã để trong tình trạng đã đánh dấu vào ô Read-only rồi nhưng sau khi Update ở Clie game thì nó lại biến mất cái đánh dấu đó :( và khi vào game thì cái file scriptitem.txt nó lại thay đổi về hiện trạng đầu tiên :-s có ai biết cách fix cái này không

chuột phải properties file scriptitem.txt đánh dấu vào read only là xong . Nhớ thanks khi thành công nhé:)

satthupro95
25-12-12, 04:45 PM
chuột phải properties file scriptitem.txt đánh dấu vào read only là xong . Nhớ thanks khi thành công nhé:)

file scriptitem.txt mình đã để trong tình trạng đã đánh dấu vào ô Read-only
Đọc dòng này chưa bạn

dianguc.vn
31-12-12, 08:44 AM
Có ai có phương án nào không heooooooo mi

accelan006
31-12-12, 08:59 AM
do autoupdate rồi........................... fix từ autoupdate nhá

camxuc
09-01-13, 12:14 AM
do autoupdate rồi........................... fix từ autoupdate nhá
cái này hoàn toàn không phải lỗi do autoupdate. mà do file file scripitem trong file .pak khi chay game nó giải nén lấy file scripitem trong cái pak

Sesshomaru
09-01-13, 06:32 PM
mình ko rõ nguyên nhân tại sao nhưng có 1 số bạn nói là do có file version.cfg ở trong folder other
Trên thực tế sv mình là cả Client và Server đều có 1 file giống nhau.Và sv mình ko bao giờ có chuyện scriptitem.txt bị edit trở lại cả.cũng ko cần read-only luôn
Các bạn thử xem sao.