PDA

View Full Version : [MU] Map BC nó bị sao này mọi ng

takdcvne
23-12-12, 04:56 PM
Mình dùng 11.11.82 tony cho, đi CC nó bị thế này, ko biết truy cập vào CC bị lỗi tọa độ chiến đấu hay là map CC bị lỗiko nữa vì quái nó cũng hồi sinh ở đó
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2314590000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2314590001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2315020002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn nào giúp mình sửa với, ko biết nguyên nhân do đâu

takdcvne
24-12-12, 12:12 PM
help, cứu em cái !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

896588
24-12-12, 02:04 PM
copy cái Object và World client khác vào xem hoặc ko thì thay Terrains của SV đi

takdcvne
25-12-12, 12:19 PM
thay ở terrain ko dc, giờ thay file word nào cậu nhỉ, vì nếu copy cả mớ thì họ update lâu lắm :|