PDA

View Full Version : [JX] Share sever Võ lâm tìm em bản 2.0 dev bởi DuongDaiCaJX

Trang : [1] 2

DuongDaiCaJX
22-12-12, 08:25 PM
Lâu lắm rồi không đóng góp gì cho anh em đam mê JX, nhiều sever xịn đã được share ra, nền awjx giờ cũng trở nên lỗi thời, giờ có giữ bản 2.0 này cũng chẳng làm gì nữa vì awjx mình đã phát triển lên 3.0 rồi. Giữ lâu cũng chỉ để ngắm chứ chẳng phát triển nữa, thời gian này cũng bận không có thời gian dev JX nhiều.
Sever vẫn giữ phong cách patch nặng và nhiều thứ trong sever đã được đổi mới cùng nhiều chức năng song hành.
Xin sơ qua 1 số tính năng của sever:
- Ép đồ hoàng kim môn phái (tỷ lệ 40% thành công).
- Trang bị ô kim (vẫn 1 số phái bị thiếu nhưng đã có đồ TNGH bù đắp).
- Trang bị Tiếu ngạo giang hồ hoàn chỉnh không lỗi.
- Trang bị đồ tím.
- Trang bị kim phong.
- Công thành chiến hoàn chỉnh.
- Tam đại phe phái, lãnh địa hoàn chỉnh.
- Bang hội tạm có tên trên đầu giống VNG. (Vẫn chưa fix được, lập tối đa 2 bang thôi).
- X2 kinh nghiệm có ngôi sao trên đầu giống VNG.
- Chuyển sinh về level kết hợp vòng sáng ngon.
- Dame chuẩn các phái (có thể fix dame theo yêu cầu, chuẩn ở đây là mình mới làm chuẩn các skill 150 các phái yếu mạnh lên lắm rồi đó, cái bang bổng giảm cân bằng các phái).
- Hệ thống ra boss đa dạng, cập nhật thêm boss vip ở 3 lăng.
- Hệ thống thú cưỡi đa dạng: Phi Vân, Bôn Tiêu, Phiên Vũ, Tuyết Địa, Siêu Quang, Hãn huyết, bộ 6 thú cưỡi vip, 2 lạc đà vip, Lân Mã, Kim Quang, Phượng Hoàng, Hàn Tuyết Bảo Mã (Tích hợp luôn thú cưỡi trắng độc quyền của mình).
- Đã fix ép đồ TNGH toàn bộ.
- Hệ thống event đa dạng:
+ Ép bánh chưng, bánh dày.
+ Ép bóng erro.
+ Nhiệm vụ sát thủ.
+ Ép lá cờ việt nam.
+ Ép người tuyết.
+ Treo lồng đèn trung thu.
+ Ghép chữ trung thu.
+ Ghép lồng đèn.
....
Cùng chung lý tưởng với TheHades, người bạn JX của mình, cũng phát triển JX với tầm cao mới, không dìm hàng, mang đến mọi điều vui vẻ khi được sống cùng võ lâm, những ngày hoàng kim.
Link dowload sever:
Sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Pass : duongdaicajx).
Patch 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dowload không được vui lòng copy link pase sang trang mới, không bấm trực tiếp, mediafile chặn gamezone.
Link cho ai không dow được của 1 bạn mới up giùm:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dành cho ai có acc fshare:

Link sever do 1 bạn úp cho mình.
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

FIX PATCH 1 GIẢI NÉN BỊ LỖI DO BẠN bualolu ĐƯA CHO MÌNH: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý: sever có thể online luôn và dành cho tự dev, mọi lỗi gì trong sever các bạn vui lòng tự tìm hiểu, mình không support.
1 số ảnh demon:

toilabito
22-12-12, 08:36 PM
anh ơi em hỏi chút

cài xong sever vào chơi nó hiện 1 bảng modul lỗi j í

xử lý thế nào vây?

DuongDaiCaJX
22-12-12, 08:38 PM
Cái đó do lúc Tuan 565 up lại fix phù hợp với máy ảo nên nó hiện lỗi đo và đã có patch fix cậu ấy đưa, e tự tìm trong topic, còn bản a share này không có vụ đó vì cái này mở trực tiếp không phải trên máy ảo.

kiguppy1
22-12-12, 08:47 PM
Cảm ơn bạn nhiều, trong các bản mình từng cài thì những bản của bạn ít bị lỗi cài đặt và tính năng server ngon hơn hẳn các server khác, để tải bản mới này xem sao, like DuongDaiCaJX nhé !!!

Jockey
22-12-12, 08:53 PM
thanks thanks anh nhiều. em đang hóng patch 2 và 3 =p~

chicontoivoit
22-12-12, 08:57 PM
Hệ thống thú cưỡi đa dạng: Phi Vân, Bôn Tiêu, Phiên Vũ, Tuyết Địa, Siêu Quang, Hãn huyết, bộ 6 thú cưỡi vip, 2 lạc đà vip, Lân Mã, Kim Quang, Phượng Hoàng, Hàn Tuyết Bảo Mã (Tích hợp luôn thú cưỡi trắng độc quyền của mình).
Cho mình hỏi cái này có cần add hành động ko bạn , hay đã add sẵn rồi , tại vì mình thích mấy con thú của bạn lắm nhưng add hành động gì gì đó thì mình mù tịch 3:-O thanks bạn rất nhiều . Server tuyệt vời

DuongDaiCaJX
22-12-12, 09:01 PM
Toàn bộ đều add sẵn.
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr.

toilabito
22-12-12, 09:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lỗi này nhưng fix bên tuấn 565 die roài

ai còn upload hộ mình với

thak

nhocken2030
22-12-12, 09:06 PM
Duong lại tái xuất rùi hả :D
bản này hình Duong như mở onl mà bị phá wá nên off
H share cho AE :D

DuongDaiCaJX
22-12-12, 09:08 PM
;)) bản 2.0 này chưa bao giờ mở online cả, mở test 3 ngày, và duong mở toàn hamachi nên chưa bao giờ bị phá, chỉ có các anh em tâm huyết chơi, các bạn lên google seach sever DuongDaiCaJX sẽ có 1 loạt video về sever do các member gửi mình ở bản 1.0.

Jockey
22-12-12, 09:09 PM
Em đang ngồi hóng từng giây để chờ đợi patch 2 và 3

Có cần em up phụ ko anh DuongDaiCa :D

DuongDaiCaJX
22-12-12, 09:11 PM
Em đang ngồi hóng từng giây để chờ đợi patch 2 và 3

Có cần em up phụ ko anh DuongDaiCa :D

;)) Link chưa có sao up phụ được.

chicontoivoit
22-12-12, 09:13 PM
Patch 2,3 up xong trong hôm nay không bạn , mê cái sever này quá ;))

DuongDaiCaJX
22-12-12, 09:30 PM
Patch 2,3 up xong trong hôm nay không bạn , mê cái sever này quá ;))

Xong hết rồi. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Bybaybong
22-12-12, 09:32 PM
dương up lâu chưa :D
đang tính về jx :D
thấy ngay cái sv dương up luôn khà khà

DuongDaiCaJX
22-12-12, 09:35 PM
dương up lâu chưa :D
đang tính về jx :D
thấy ngay cái sv dương up luôn khà khà

:x Mê AWJX thì lấy sv mình, mê sv CTC thì có BFF kìa.

kiguppy1
22-12-12, 09:43 PM
Cho luôn cách Set Admin đi bạn.

chicontoivoit
22-12-12, 09:45 PM
Xong hết rồi. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

DuongDaiCa cho mình hỏi server này skill có hỗ trợ lẫn nhau không bạn
Thanks so much

toilabito
22-12-12, 09:48 PM
thak ngon nghon

đã sửa xong lỗi chiến thoai duongdaicajx

acma865
22-12-12, 09:58 PM
DuongDaiCaJX cho mình hỏi sever này mình đem về có thể làm auto được không z

tam241992
22-12-12, 10:01 PM
Kỷ Niệm Server của DuongDaiCaJX cho anh xem :D

HoangThaoBe
22-12-12, 10:04 PM
patch 1 k down đc :(( .

xlinh
22-12-12, 10:09 PM
duong dai ca ơi ! chi mình cái video hướng dẫn cài dăt game này dj

mình lần đầu cài game này ko biết cài ntn

mong các pro giúp cái :x:x:x:x:x

kiguppy1
22-12-12, 10:44 PM
Đã chơi được và đang Test, thank chủ Topic nhé :x

811659
22-12-12, 10:45 PM
chủ topic có thể cho mình xem hình ảnh trang bị được ko?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đã chơi được và đang Test, thank chủ Topic nhé :x
cậu cho mình xem hình ảnh trang bị đc ko ?

kiguppy1
22-12-12, 10:56 PM
chủ topic có thể cho mình xem hình ảnh trang bị được ko?

cậu cho mình xem hình ảnh trang bị đc ko ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ps1990
22-12-12, 11:02 PM
phải nói cái thời ngày xưa vui thật.Mình Đâm đầu vào Dev JX để cho = được lão hades =)). LÃo bảo biết mở máp này nọ.Mình cũng Đâm đầu tìm,rồi add ngựa.này nọ.
1 thời awjx CHuyển Sinh =)). Vui Ghê nhỉ Dương ( Tớ Chích.Vào.Mông ) Đây.Nhớ maze 1 thời.

toilabito
22-12-12, 11:06 PM
Cho mình hỏi cách xóa chức năng bảo vệ ở đâu vậy???

lúc chơi liên tục ngắt kết nối là do nguyên nhân nào vây?

DuongDaiCaJX
22-12-12, 11:51 PM
phải nói cái thời ngày xưa vui thật.Mình Đâm đầu vào Dev JX để cho = được lão hades =)). LÃo bảo biết mở máp này nọ.Mình cũng Đâm đầu tìm,rồi add ngựa.này nọ.
1 thời awjx CHuyển Sinh =)). Vui Ghê nhỉ Dương ( Tớ Chích.Vào.Mông ) Đây.Nhớ maze 1 thời.

;)) Thời làm awjx là thời hoàng kim. Giờ thì sever nào cũng như sever nào, ngán quá rồi.

shinrenkyo
23-12-12, 08:24 AM
mấy cái path link die hết rồi sao giờ duongdaica oi:(

shinrenkyo
23-12-12, 08:30 AM
thích nhất mấy cái sever duong share, bản cũ hiện giờ mình vẫn đang xài, chủ pic up lại link mấy path cho mình nha, tks nhiều

boomboom21
23-12-12, 08:52 AM
hi die cả rùi bác chủ topic up lại với ^^

shinrenkyo
23-12-12, 09:24 AM
die cả rồi duong ơi, up lại cho ae với, :(( :((

hungvoi94
23-12-12, 10:08 AM

Jockey
23-12-12, 11:43 AM
Anh DuongDaiCaJX ơi. server này bị lỗi gì mà dame boss HK ko mất tí máu nào cả :( anh chỉ em cách fix với ạ :D. Mọi người ráng chờ tí mình up lên Fshare nhé :P

shinrenkyo
23-12-12, 11:49 AM
Anh DuongDaiCaJX ơi. server này bị lỗi gì mà dame boss HK ko mất tí máu nào cả :( anh chỉ em cách fix với ạ :D. Mọi người ráng chờ tí mình up lên Fshare nhé :P

tks bạn trc, tranh thủ nhanh nhanh cho ae với nha bạn:D

tks bạn trước tranh thủ cho ae đang đợi nha bạn:D, lúc nãy trả lời nhầm

dovanhungkh
23-12-12, 11:57 AM
DuongDaiCaJx share lại dùm em 3 patch , 3 patch trên die hết rồi :(

n3ono1
23-12-12, 12:03 PM
Jockey up host mediafire hay upfile giúp ae với :D Fshare 1 số ng` k có acc víp down tới tết lun ấy

Jockey
23-12-12, 12:09 PM
Đây là link fshare. các bạn đợi mình up lên MF hoặc upfile nhé :P

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update link MF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dovanhungkh
23-12-12, 12:18 PM
Medife kia bị đie patch rồi , còn fshare thì chỉ dowload đc 1 file

cho em hỏi sv có font hay nofont vậy !

n3ono1
23-12-12, 12:24 PM
Jockey ơi mediafire die nửa r` upfile.vn trang này up + down c? lẹ lắm nè

xlinh
23-12-12, 12:25 PM
bạn nào cho mình video hướng dẫn cài game VLTK này đi

Jockey
23-12-12, 12:26 PM
Medife kia bị đie patch rồi , còn fshare thì chỉ dowload đc 1 file

cho em hỏi sv có font hay nofont vậy !

Bạn kiểm tra lại nhé. Mình vẫn vào và download bình thường

Jockey ơi mediafire die nửa r` upfile.vn trang này up + down c? lẹ lắm nè

Mình đang tiến hành up lên upfile. tầm 10p nữa là xong :P

shinrenkyo
23-12-12, 12:31 PM
mediafire bị die rồi bạn:((:(.............

Jockey
23-12-12, 12:31 PM
Update link upfile.vn cho các bạn nhé:

hoangduong
23-12-12, 12:36 PM
sao chi tai duoc patch 1 thui vay[-(

Jockey
23-12-12, 12:40 PM
sao chi tai duoc patch 1 thui vay[-(

Bạn nói link nào. Fshare mình up = tool. Cần thì mình cho mượn acc vip.

MF thì mới up mà mấy bạn nói die rồi :(. Còn upfile thì bt bạn nhé :)

shinrenkyo
23-12-12, 12:42 PM
Update link upfile.vn cho các bạn nhé:

bạn nào down đc ko? idm bắt link ko đc luôn:(

bạn ơi cho mình mượn nick fshare đi, đc thì yahoo mình nè vm_trung, tks nhiều, upfile mình down ko đc, media thì vào thấy my file mà click vào tải thì die

Jockey
23-12-12, 12:45 PM
check inbox nhé bạn :) chỉ share cho ai cần thiết nhất nên đừng change pass nhé

shinrenkyo
23-12-12, 12:50 PM
chưa wa bạn ơi, pm yahoo cái cho rồi, bạn cho mượn acc mình cảm ơn ko hết, ai lại làm việc thú như vậy:D

811659
23-12-12, 12:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hjx hjx , vậy cho mình hỏi áo hoàng kim hoặc đồ tím ấy , mình coi cái viền item vs item hiển thị ra sao thôi ! cậu up cái khác đc ko?

n3ono1
23-12-12, 01:20 PM
có ai bít lổi này fix sao k giúp tui với :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hungvoi94
23-12-12, 01:23 PM

Jockey
23-12-12, 01:28 PM
có ai bít lổi này fix sao k giúp tui với :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vào config IP ảo đúng chưa bạn :)

n3ono1
23-12-12, 01:30 PM
config rùi mới connect đc tới đó chứ bạn :( cho mình xin cái yh đi Jockey

n3ono1
23-12-12, 01:37 PM
rùi đc rùi :D cám ơn bạn Jockey rs máy đc r` :D

811659
23-12-12, 01:49 PM

Jockey
23-12-12, 01:56 PM

Mình ko hiểu ý bạn. :| MF mình up lên sau đó anh em ko download đc :| mình cũng để vậy chứ k dính dáng troll hay mỡ :D

Mình chỉ có tinh thân up lên cho anh em thôi :)

shinrenkyo
23-12-12, 01:57 PM
skill 15x thiếu lâm bị hư rồi, đánh ko ra gì

811659
23-12-12, 02:00 PM
Mình ko hiểu ý bạn. :| MF mình up lên sau đó anh em ko download đc :| mình cũng để vậy chứ k dính dáng troll hay mỡ :D

Mình chỉ có tinh thân up lên cho anh em thôi :)
mình ko gạch đá gì đâu :) chỉ nói cho vui , cậu xem lại cái Sever.rar trong MF , tớ down về đc cái xampp ^^

Jockey
23-12-12, 02:14 PM
mình ko gạch đá gì đâu :) chỉ nói cho vui , cậu xem lại cái Sever.rar trong MF , tớ down về đc cái xampp ^^

Cái này là mình bó chiếu luôn :) chắc mình sẽ del đi. Mình chưa bao giờ sử dụng xampp mà ;))

Jockey
23-12-12, 02:54 PM
Hic. Ngũ độc chiêu 15x đao bị bug C++. Ai giúp mình fix lại đc ko

n3ono1
23-12-12, 03:34 PM
có ai bít đổi chử DươngĐạiCa trog sv k :( dùng jxedit mà tìm k ra

DuongDaiCaJX
23-12-12, 03:47 PM
skill 15x thiếu lâm bị hư rồi, đánh ko ra gì

Skill 15x nếu bị hư có thế lấy bộ skill trong bản 1 của mình, cụ thể:
vào bản 1 copy:

+ Setting/Skill.txt
Pase vào bản mới thế là xong, hết bị.

Jockey
23-12-12, 03:48 PM
Anh có thể up lên fshare hoặc gì đó ko ạ. vì em ko biết nên tìm bản nào :) thanks a

n3ono1
23-12-12, 03:52 PM
anh Dương ơi cho e hỏi nếu h` mún code thêm vạn lượng vòng sáng nửa ? thì code từ đâu e đọc ebook thì thấy từ file cpp mà trog sever k thấy file đó

Tung_Meo
23-12-12, 04:38 PM
Cám ơn bạn nhiều :D
bạn ơi cột máu và cột để mana,thổ điạ phù mình muốn trông giống cuả VNG bạn có bộ UI ấy ko cho mình xin :D
À mà bạn có bộ SPR cuả đồ HK không cho mình xin luôn để mình tập tành add thử vào TKH xem sao
Thank :D

shinrenkyo
23-12-12, 05:07 PM
vào bản 1 copy:

+ Setting/Skill.txt

tks duong,lấy wa hết thì skill cbb đâu có sửa hả

shinrenkyo
23-12-12, 05:24 PM
àk đc rồi dương ơi, tống kim ko đi đc hả? vào đó ko thấy thằng npc + chỗ ra luôn:(

shinrenkyo
23-12-12, 05:44 PM
thư mục spr nằm ở đâu sao mình ko thấy vậy, ai chỉ mình cái

hungvoi94
23-12-12, 05:45 PM
ai có Patch Up lên medifire hộ cái :(

chai-en
23-12-12, 05:46 PM
Sao mình tạo NV rồi thì bị kết nối thất bại nhỉ. Ai chỉ mình với.

HoangThaoBe
23-12-12, 05:54 PM
bác cho e xin bộ spr chưa pak đc k ?

acma865
23-12-12, 06:35 PM
vào config IP ảo đúng chưa bạn :)

vào severlist trong sql2k xem ip + MAC config đúng chưa

shinrenkyo
23-12-12, 06:42 PM
duongdaica cho mình xin cái spr chưa pak đi, mình add tam đại kì lân của duong share vào

garpfop
23-12-12, 07:12 PM
sao down ở link upfile xong về giải nén lại lổi nhỉ , chán thật

mrkubot
23-12-12, 08:20 PM
ai chỉ em wa map Kiếm Các với, ko wa được

acma865
23-12-12, 10:02 PM
chủ thớt cho hỏi sao sever này boss mạnh quá mặc set hkmp ra nhìn nó , nó chưởng 1 phát về làng ngay ?

Tung_Meo
23-12-12, 11:17 PM
mọi người ơi mình không muốn giao diện kiếm thế (cột máu,mana , thanh để máu,mana,tpd) mà muốn dầng giao diện VLTK cũ thì phải làm thế nào

nguyen_van003
24-12-12, 12:13 AM
Em test sao thấy Skill 150 Võ Đang với Côn Lôn ko có vậy ta? Mặc dù trong Skill.txt lại có, dùng lệnh add ko ra. Vãi
Ai biết chỉ e với.
:-$:-$:-$

nhocken2030
24-12-12, 12:46 AM
nhộn nhịp lên nào
sao bùn zậy tar :(

shinrenkyo
24-12-12, 10:34 AM
Tống kim ko xài đc, lấy bên bff hay tkh wa đc ko vậy ae?

acma865
24-12-12, 12:36 PM
Tống kim ko xài đc, lấy bên bff hay tkh wa đc ko vậy ae?

bạn lấy bên sever ver 1 của duongdaica share xài dc đó

adasd
24-12-12, 12:49 PM

shinrenkyo
24-12-12, 04:19 PM
bạn lấy bên sever ver 1 của duongdaica share xài dc đó

mình nhớ lúc trc sever 1 dua duong cũng xài ko đc

ngaunachay
24-12-12, 07:05 PM
mình nhớ lúc trc sever 1 dua duong cũng xài ko đc

Giải nén patch bị lỗi có ai bị giống tui hok

garpfop
24-12-12, 08:05 PM

Tui nè , đã thử tải đi tải lại 3 lần , mà vẫn bị lổi giải nén patch

acma865
24-12-12, 11:50 PM

bạn ngau tải lại di coi kỹ dung lượng từng file nhé part 1 + 2 , là 200mb đó +part 3 120mb nhé hôm qua mình tải về cũng vậy coi kỹ lại thằng part 1 nó có 199mb ak <--- cái này cũng hok hiểu tại sao (chỉ biết là nó bị lỗi thuj ) kết quả tải lại đủ 200mb mới xài được

shinrenkyo
25-12-12, 09:49 AM

ko có bị lỗi nguâchy ơi, down bằng fshare đi

acma865
25-12-12, 09:58 AM
chủ thớt đâu rồi cái dây chuyền cao cấp TNGH bị lỗi kìa đeo zô bị diss GS liền:|
thêm cái nữa là cái võ lâm mật tịch không sử dụng dc
AD chỉ e fix mấy lỗi trên nhé thaks trc

newfull
25-12-12, 02:10 PM
giúp em mở sv này online qua hamachi đi
sao con phuong hoang hero mac zo toan thay khong khi sao vay
chiêu võ đang và côn luôn 15x o đâu thế

shinrenkyo
25-12-12, 07:37 PM

phượng hoàng ko có spr bạn ơi nên nó vậy đó, skill 15x thì lại npc môn phái, bạn dùng admin lấy hình như add hàm duongdaica wên côn lôn + vd rồi:Dm bạn vào mânger.lua dùng hàm add vào

Huydh90
26-12-12, 02:24 PM
lại chết link rồi mấy a ơi. up lại em với
Thanks

nguyenvanduc1
26-12-12, 03:16 PM
anh dương ơi.sao em đánh boss hoàng kim mà nó ko mất máu vậy anh.em mong anh fix lại dùm em

gamevn8941
26-12-12, 03:28 PM
bạn ơi Up lại file đi bạn có thể Up lên link :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> được không link MF giờ rễ die quá
thanks

nguyen_van003
26-12-12, 08:12 PM
anh dương ơi.sao em đánh boss hoàng kim mà nó ko mất máu vậy anh.em mong anh fix lại dùm em
Không phải là không mất máu mà là máu nó nhiều quá đánh lâu mới chết thôi có con hơn 9 chai máu chứ ít ỏi gì, vô npcs.txt mà chỉnh lại máu boss mà đánh,chứ để nguyên đánh 1 con mất 15' :)):))

Bản này bị lỗi ở Skill 15x Võ Đang và Côn Lôn, cậu tải Server đầu của Dương về lấy file skill.txt chép vào là ok men liền.
:-*

xlinh
26-12-12, 08:31 PM
Không phải là không mất máu mà là máu nó nhiều quá đánh lâu mới chết thôi có con hơn 9 chai máu chứ ít ỏi gì, vô npcs.txt mà chỉnh lại máu boss mà đánh,chứ để nguyên đánh 1 con mất 15' :)):))

Bản này bị lỗi ở Skill 15x Võ Đang và Côn Lôn, cậu tải Server đầu của Dương về lấy file skill.txt chép vào là ok men liền.
:-*

ngaunachay
26-12-12, 09:17 PM

n3ono1
26-12-12, 10:00 PM
ngunachay inbox yh :-$ .................

taigaga123
27-12-12, 10:42 PM
cho minh hoi acc admin la j zay?:-$

toilabito
28-12-12, 11:05 AM
h­ướng dẫn mình cài đặt chơi offline qua mạng LAN được không vậy

chơi ở cty cho đỡ chán :))

nguyen_van003
28-12-12, 11:12 AM
cho minh hoi acc admin la j zay?:-$

Cậu vào \script\startup_remix mà set admin nhé

Cậu muốn tớ share cái nào file skill.txt với npcs.txt hả?

Server và Patch thì mình còn giữ nhưng mà mạng chỗ mình hơi yếu nên úp lâu nên làm biếng :)):))

taigaga123
29-12-12, 12:00 AM
set phần nào zậy bạn? mình mới tập làm nên ko biết. Bạn làm ơn giúp mình nhé, thank bạn nhiều

shinrenkyo
29-12-12, 08:43 AM
set phần nào zậy bạn? mình mới tập làm nên ko biết. Bạn làm ơn giúp mình nhé, thank bạn nhiều

Mở file đó lên, chổ listgm đấy bạn

taigaga123
29-12-12, 11:15 AM

shinrenkyo
29-12-12, 12:11 PM

sặc, con trai mà tặng hoa hồng, Nguy hiểm chạy lẹ

ngaunachay
30-12-12, 04:09 PM
sặc, con trai mà tặng hoa hồng, Nguy hiểm chạy lẹ

Ai còn gữi server với patch cho mình xin với, link fshare càng tốt!!!8-x8-x8-x8-x8-x

longryu
30-12-12, 05:55 PM
Ai còn gữi server với patch cho mình xin với, link fshare càng tốt!!!8-x8-x8-x8-x8-x

ở đầu trang có đó ông tướng Dành cho ai có acc fshare:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>);;);;);;)

kubyn9x
04-01-13, 09:37 PM
m.n ai down thành công úp lên MF dùm đc k ? mình down patck về mà k giải nén đc bị lỗi ở part 1 >"<:-s:-s:-s:-s

toilabito
05-01-13, 11:07 PM

không phải lỗi đâu tại boos hồi máu quá nhanh

chỉnh thời gian hồi hp boss lại la ọk:-bd

toilabito
05-01-13, 11:18 PM
vào bản 1 copy:

+ Setting/Skill.txt

pas GM trong bản 2 này là gì vậy DuongDaiCaJX?

toilabito
05-01-13, 11:28 PM

pas Gm là gì vây bm /??

kho giống ban 1 à

vibollmc
06-01-13, 09:08 AM
Chỉnh điểm exp oánh quái và điểm exp để lên level ở đâu vậy mấy bạn,

Thanks trước!

toilabito
06-01-13, 10:01 AM
Chỉnh điểm exp oánh quái và điểm exp để lên level ở đâu vậy mấy bạn,

Thanks trước!
+ chỉnh Exp level: mở file /setting/player/level_exp.txt ra
trong này có 200 cột kinh nghiệm của 200 lever, chỉnh xong save
+ tạo nhân vät : mở /settings/player/NewPlayerIni00.ini ra, chỉnh thông số một số dòng: :
ileftfight=0 –kyx năng
ileftlife=0 – tiềm năng
ipower=35 – sức mạnh
iagility=25 – sinh khí
iouter=25 – thân pháp
iinside=15 – nội công
iluck=0 – may mắn
ifightexp=0 – kinh nghiệm
ifightlevel=1 - level
ileadexp=0
ileadlevel=1
iliveexp=0
imaxinner=16 – mana
imaxlife=204 – máu
imaxstamina=180 – tốc độ
imoney=1000 – tiền trên người
isavemoney=0 – tiền trong rương
làm xong save NewPlayerIni00.ini đến NewPlayerIni09.ini vào d:/vlserver/settings/npc là ok

mình cũng up lên cái của mình nè:
lever 198, tiền trên người 1000000... rương 999999.... nói chung là nếu mà vô trong võ lâm online đánh với minh chủ thì 1 quả là die lun

vibollmc
06-01-13, 10:32 AM
+ tạo nhân vät : mở /settings/player/NewPlayerIni00.ini ra, chỉnh thông số một số dòng: :
ileftfight=0 –kyx năng
ileftlife=0 – tiềm năng
ipower=35 – sức mạnh
iagility=25 – sinh khí
iouter=25 – thân pháp
iinside=15 – nội công
iluck=0 – may mắn
ifightexp=0 – kinh nghiệm
ifightlevel=1 - level
ileadexp=0
ileadlevel=1
iliveexp=0
imaxinner=16 – mana
imaxlife=204 – máu
imaxstamina=180 – tốc độ
imoney=1000 – tiền trên người
isavemoney=0 – tiền trong rương
làm xong save NewPlayerIni00.ini đến NewPlayerIni09.ini vào d:/vlserver/settings/npc là ok

mình cũng up lên cái của mình nè:
lever 198, tiền trên người 1000000... rương 999999.... nói chung là nếu mà vô trong võ lâm online đánh với minh chủ thì 1 quả là die lun

Trên kia là exp của nhân vật,
còn exp oánh quái nhận được đâu vậy bạn :)
Thanks nha!

radise
06-01-13, 10:41 AM
Trên kia là exp của nhân vật,
còn exp oánh quái nhận được đâu vậy bạn :)
Thanks nha!

Script\Global\kinhnghiem\ Exp.lua

vibollmc
06-01-13, 11:45 AM
Ai có file skills.txt nào ổn ổn ko?
cho mình xin :)
File ở bản 1 tl đao chém tè le, lại có bug nữa, còn bản này thì 150 của tl ko ra kill, vd, cl ko có 150, 5 độc hay bị bug nữa :(

thanks trước,

kubyn9x
06-01-13, 11:56 AM
bạn nào đã down bản 2 này và thành công cài đc thì up linh MF cả patck của nó cho mình đc không? hjx mình down về bị lỗi ở part 1 k giải nén đc . tks các bạn nhiều :):)

taigaga123
07-01-13, 10:25 AM
tắt chức năng bàn nhậu sao vậy? help với.

nguyen_van003
07-01-13, 10:53 AM
Ai có file skills.txt nào ổn ổn ko?
cho mình xin :)
File ở bản 1 tl đao chém tè le, lại có bug nữa, còn bản này thì 150 của tl ko ra kill, vd, cl ko có 150, 5 độc hay bị bug nữa :(

thanks trước,

Skills.txt thì cậu có thể lấy bên Server DuongdaicaJX bản đầu tiên đó.
Lấy bỏ qua là chơi skill 150 ok hết.

tắt chức năng bàn nhậu sao vậy? help với.
Bàn nhậu cũng là 1 NPC thôi, cậu kiếm thử nó có tên gì trong file .lua rồi tắt nó đi.

bạn nào đã down bản 2 này và thành công cài đc thì up linh MF cả patck của nó cho mình đc không? hjx mình down về bị lỗi ở part 1 k giải nén đc . tks các bạn nhiều :):)
Trước khi bạn down bạn nhớ Save File đó vào My File của cậu, rồi tải mới không bị lỗi.

vibollmc
07-01-13, 01:39 PM

Sao chỉnh ở đây rồi mà exp qua 1 level vẫn vậy ta, đồng bộ client luôn rồi :(

Skills.txt thì cậu có thể lấy bên Server DuongdaicaJX bản đầu tiên đó.
Lấy bỏ qua là chơi skill 150 ok hết.

Bàn nhậu cũng là 1 NPC thôi, cậu kiếm thử nó có tên gì trong file .lua rồi tắt nó đi.

Trước khi bạn down bạn nhớ Save File đó vào My File của cậu, rồi tải mới không bị lỗi.

chuongdangcungnu.lua bàn nhậu nè

kubyn9x
07-01-13, 05:44 PM
tắt cái bàn nhậu kiểu gì thế m.n để bàn nhậu ra 1 đống boss đông vãi >"< :((:(( . mà cái file skill.txt ở đâu thế .mình thấy file skill thường với file skill1 nén thui . ai có share lên với .tks nhiều

DuongDaiCaJX
08-01-13, 07:17 AM
tắt cái bàn nhậu kiểu gì thế m.n để bàn nhậu ra 1 đống boss đông vãi >"< :((:(( . mà cái file skill.txt ở đâu thế .mình thấy file skill thường với file skill1 nén thui . ai có share lên với .tks nhiều

Tắt bàn nhậu: script/golbal/GetNpc.lua.
Vào đó tìm dòng : AddNPCEx(293,1,53,200,199,2,12,"\\script\\global\\chuongdangcungnu.lua",5)
Thêm trước dòng đó 2 dấu gạch ngang: ví dụ: --AddNPCEx(293,1,53,200,199,2,12,"\\script\\global\\chuongdangcungnu.lua",5)

blue1325
08-01-13, 01:52 PM
Mình vào chơi ... ko lấy đc đồ mặc vào ...
+ chạy ra khỏi phạm vi NPC có mặt .. chạy lui lại .. NPC biến mất hết là tại sao nhở O.o
Không nói chuyện đc với NPC lun

toilabito
08-01-13, 11:41 PM
Mình vào chơi ... ko lấy đc đồ mặc vào ...
+ chạy ra khỏi phạm vi NPC có mặt .. chạy lui lại .. NPC biến mất hết là tại sao nhở O.o
Không nói chuyện đc với NPC lun

mình hỏi chút?

sao dùng lệnh bài gọi boos sao dánh ko chết đc vậy

đánh song máu về 0 mãi chả die

toilabito
08-01-13, 11:59 PM
mình cũng vầy?

xem sao bạn ơi?????

toilabito
11-01-13, 06:03 AM
bản 2.0 này bị lỗi đánh không hiện skil 150 thiếu lâm đao

fix lại giúp mình với [-O

caduoi
11-01-13, 04:30 PM
sever ngon nhưng hình như bang hội còn chưa tạo được ..cứ tiến hành lập bang miết lun....

minhnghia0507
11-01-13, 04:34 PM
mấy bạn ơi cho mình hỏi là lấy trang bị TNGH vs Ô Kim ở chỗ nào vậy ... mình lâu quá ko chơi cái này nên ko biết j hết :-/

Bi_Dep_Trai
12-01-13, 12:36 PM
;)) bản 2.0 này chưa bao giờ mở online cả, mở test 3 ngày, và duong mở toàn hamachi nên chưa bao giờ bị phá, chỉ có các anh em tâm huyết chơi, các bạn lên google seach sever DuongDaiCaJX sẽ có 1 loạt video về sever do các member gửi mình ở bản 1.0.

dương ơi! share hco bi cái intro đc ko

bualolu
13-01-13, 07:39 PM
úp lại part 1 nè giải nén toàn bị lổi winrar

ai mún xài pị lỗi cần thỳ dùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhớ thanks

nhokskaill
14-01-13, 08:36 AM
sao k có con ngựa zống trong ãnh nhỹ ;))

shinrenkyo
14-01-13, 03:31 PM
sao k có con ngựa zống trong ãnh nhỹ ;))
có đủ cả bạn àk:D
300000000000000

dark28191
15-01-13, 02:11 PM
ai cho mình hỏi cái nguyên liệu của làm bánh trung thu với làm bánh tết lấy ở đâu vậy :|:|:| đánh quái mãi chả được mấy cái nguyên liệu đấy gì cả và NPC để tham gia LĐ ở chỗ nào vậy:(:(:(

shinrenkyo
15-01-13, 04:47 PM
ai cho mình hỏi cái nguyên liệu của làm bánh trung thu với làm bánh tết lấy ở đâu vậy :|:|:| đánh quái mãi chả được mấy cái nguyên liệu đấy gì cả và NPC để tham gia LĐ ở chỗ nào vậy:(:(:(

bạn muốn lấy nguyên liệu nhanh thì mở file queskey.txt trong item rồi coi ID của nó bằng mấy, sau đó dùng hàm AddEventItem(id) lấy ra
còn muốn đánh wái rớt thì sử dụng tool jxedit chỉnh tỉ lệ rớt vật phẩm :D

nguyen_van003
15-01-13, 05:43 PM
mình hỏi chút?

sao dùng lệnh bài gọi boos sao dánh ko chết đc vậy

đánh song máu về 0 mãi chả die

Không phải là đánh không chết mà là máu boss quá trâu, bạn có thể vô Settings -> Npcs.txt chỉnh lại máu con boss ít. Chứ có con máu 9m mà dame bình thường đánh trong đó đánh nhảy 15k hoặc 50k là cao, nên đánh hơi lâu xí thôi.

bản 2.0 này bị lỗi đánh không hiện skil 150 thiếu lâm đao

fix lại giúp mình với

Cậu có thể lấy file skills.txt ở bản đầu tiên của Duongdaica share đó bỏ qua bản này là hết lỗi skills 150

dark28191
15-01-13, 08:15 PM
bạn muốn lấy nguyên liệu nhanh thì mở file queskey.txt trong item rồi coi ID của nó bằng mấy, sau đó dùng hàm AddEventItem(id) lấy ra
còn muốn đánh wái rớt thì sử dụng tool jxedit chỉnh tỉ lệ rớt vật phẩm :D

mình mở file quesky rồi cái cột thứ 2 có phải là ID của vật phẩm không ? mình đem so sánh id của 3 viên thủy tinh và 10 viên huyền tinh thấy id khớp :D

mình có sử dụng tooljxedit nhưng báo lỗi :( để mai xem tiếp :D

p/s : mình là dân kế toán không biết gì về mấy file lập trình này nhờ bạn nên tìm được cách add sướng we' :D:D:D

toilabito
16-01-13, 08:43 AM
Không phải là đánh không chết mà là máu boss quá trâu, bạn có thể vô Settings -> Npcs.txt chỉnh lại máu con boss ít. Chứ có con máu 9m mà dame bình thường đánh trong đó đánh nhảy 15k hoặc 50k là cao, nên đánh hơi lâu xí thôi.

Cậu có thể lấy file skills.txt ở bản đầu tiên của Duongdaica share đó bỏ qua bản này là hết lỗi skills 150

không phải bạn ơi

mấy con bos ki lân or sát thủ đại đường cơ

mấy bos kia bình thường

dark28191
16-01-13, 03:21 PM
cho mình hỏi mấy ý
1.làm sao để có đồ bạch kim - ô kim.mình thấy có lệnh bài bạch kim và ô kim nhưng lấy ra rồi thì làm thế nào để đổi.

2.file quesky mình thấy trong setting có 1 cái và trong setting/item có 1 cái vậy thì cái nào là đang sử dụng.
Khi mở file quesky mình thấy có nguyên liệu để ép đồ trong lãnh địa ( đồ phổ - phôi của trang bị vs vũ khí, ô kim đại pháp, bạch kim đại pháp).Nhưng chỉ file quesky trong setting thì có đủ nguyên liệu cho ép vũ khí nhưng trang phục thì không đủ, file quesky mình có thể thêm hoặc thay thế ( VD : võ lâm mật tịch có ID là 0 bây giờ mình thay thế võ lâm mật tịch = đồ phổ áo ) được không.

3.muốn tăng số lượng tiền ngân quỹ của lãnh địa thì chỉnh sửa ở đâu. trong server giới hạn 10000v nhưng nâng cấp phòng trong lành địa nó đòi 20000v :(

pro nào đi qua biết chỉ dùm cái nha :( thanks :(

beijing29
16-01-13, 03:27 PM
xin hoi ban nay` cai dat nhu nao nhy? co chay tren may ao hay la j

lorent
16-01-13, 03:40 PM
xin hoi ban nay` cai dat nhu nao nhy? co chay tren may ao hay la j
máy ảo hay máy thật gì cũng được bạn :D
p.s Duọng cho xin file .spr thú cưỡi phượng hoàng nha,thiếu file này

beijing29
16-01-13, 03:58 PM
máy ảo hay máy thật gì cũng được bạn :D
p.s Duọng cho xin file .spr thú cưỡi phượng hoàng nha,thiếu file này

ban oi the cai may that thi cài như nào.có phải dùng SQL ko bạn hướng dẫn hộ mình với

lorent
16-01-13, 04:08 PM
ban oi the cai may that thi cài như nào.có phải dùng SQL ko bạn hướng dẫn hộ mình với

-cài SQL 2000 rồi import database trong thư mục "db" ở sever (thường là vậy)
--cài mạng ảo sửa lại IP thành 192.168.1.2 (chỉnh vậy cho trùng với cái IP của sever nay để đỡ mất công config thôi :D)
---sửa đường dẫn dến sever và patch ở SwordConfig.ini và StartupCfg.ini
----vào Enterprise Manager của SQl nãy mới cài ấy xóa pass sa ở tab security->login
xong r bật sever chiến thôi :D

beijing29
16-01-13, 04:53 PM
-cài SQL 2000 rồi import database trong thư mục "db" ở sever (thường là vậy)
--cài mạng ảo sửa lại IP thành 192.168.1.2 (chỉnh vậy cho trùng với cái IP của sever nay để đỡ mất công config thôi :D)
---sửa đường dẫn dến sever và patch ở SwordConfig.ini và StartupCfg.ini
----vào Enterprise Manager của SQl nãy mới cài ấy xóa pass sa ở tab security->login
xong r bật sever chiến thôi :D

ai có link down SQL 2000 cho mình xin với.bạn có bản hướng dẫn cụ thể cài đặt ko share mình với

nh0skhjeu002
16-01-13, 05:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dasdasditled.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
:(( giúp với,mình tạo nhân vật được nhưng khi vào nó bị như z

thaihoa91
16-01-13, 10:03 PM
:(( giúp với,mình tạo nhân vật được nhưng khi vào nó bị như z

Disable hết các mạng đi và chỉ Enable duy nhất 1 mạng để chạy Server là dc !

lorent
16-01-13, 10:35 PM
ông Dương onl share cái spr thú Phượng Hoàng nào,ai có share dùm luôn cũng được :D

ai có link down SQL 2000 cho mình xin với.bạn có bản hướng dẫn cụ thể cài đặt ko share mình với

nè :D

quangcaohaythe
16-01-13, 11:10 PM
Lam sao de chinh sua so luong exp khi diet quai o cac map :((

nh0skhjeu002
17-01-13, 04:04 AM
Disable hết các mạng đi và chỉ Enable duy nhất 1 mạng để chạy Server là dc !

=(( vẫn không được y như cũ 30 charr

DuongDaiCaJX
17-01-13, 06:14 AM
=(( vẫn không được y như cũ 30 charr

Sever nofont, chỉnh font máy qua english unital.

jambovt05
17-01-13, 06:24 AM
Tks trc" chủ topic, nhưng cho hỏi tí là sv này có hút hít ko ạ :x

dark28191
17-01-13, 09:44 AM
cho mình hỏi mấy ý
1.làm sao để có đồ bạch kim - ô kim.mình thấy có lệnh bài bạch kim và ô kim nhưng lấy ra rồi thì làm thế nào để đổi.

2.file quesky mình thấy trong setting có 1 cái và trong setting/item có 1 cái vậy thì cái nào là đang sử dụng.
Khi mở file quesky mình thấy có nguyên liệu để ép đồ trong lãnh địa ( đồ phổ - phôi của trang bị vs vũ khí, ô kim đại pháp, bạch kim đại pháp).Nhưng chỉ file quesky trong setting thì có đủ nguyên liệu cho ép vũ khí nhưng trang phục thì không đủ, file quesky mình có thể thêm hoặc thay thế ( VD : võ lâm mật tịch có ID là 0 bây giờ mình thay thế võ lâm mật tịch = đồ phổ áo ) được không.

3.muốn tăng số lượng tiền ngân quỹ của lãnh địa thì chỉnh sửa ở đâu. trong server giới hạn 10000v nhưng nâng cấp phòng trong lành địa nó đòi 20000v :(

pro nào đi qua biết chỉ dùm cái nha :( thanks :(

up :( ai biết chỉ dùm :( :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

quangcaohaythe
17-01-13, 11:51 AM
trước tiên gủi lời cảm ơn đến duongdaicajx

Cho mình hỏi sever này sao có 1 phái nga my là full đồ còn mấy phá kia mất mấy mọn bay giờ mình phải làm sao để tất cả các phái full hết đồ vậy dương

dark28191
17-01-13, 12:19 PM
trước tiên gủi lời cảm ơn đến duongdaicajx

Cho mình hỏi sever này sao có 1 phái nga my là full đồ còn mấy phá kia mất mấy mọn bay giờ mình phải làm sao để tất cả các phái full hết đồ vậy dương

đeo cặp Vô Danh vào là kick hết ;;) mà bạn có biết cách lấy đồ ô kim không :(

quangcaohaythe
17-01-13, 01:44 PM
Sao Sever

Quái Lv 1 Có 100 exp
Quái Lv 30 - 40 Có 275
Quái lv 60 đến 70 có 1000EXP
Vậy Làm Sao Để Chỉnh Exp Lại Có Quái Vậy Dù Bật x5 Exp sủa chức năng admin thì chỉ có quái phong lăn độ là x5 còn mấy quái khác không thấy x5 cai này fix làm sao ~:>:-t

nh0skhjeu002
17-01-13, 03:21 PM
Sever nofont, chỉnh font máy qua english unital.

mình chỉnh wa united states vẫn không vào được :((

ps1990
17-01-13, 03:28 PM
Sao Sever

Quái Lv 1 Có 100 exp
Quái Lv 30 - 40 Có 275
Quái lv 60 đến 70 có 1000EXP
Vậy Làm Sao Để Chỉnh Exp Lại Có Quái Vậy Dù Bật x5 Exp sủa chức năng admin thì chỉ có quái phong lăn độ là x5 còn mấy quái khác không thấy x5 cai này fix làm sao ~:>:-t

thì chỉnh lại ở phần global/kinhnghiem trong sever đó

skyangel123
17-01-13, 03:34 PM
[-O< xin pass admin ai có cho mình với

saxzsaxz22vn
17-01-13, 04:02 PM
ai chi? e cách tắt chức năng khi mới vào kiểm tra NV rồi mới cho vào game dc ko

saxzsaxz22vn
17-01-13, 04:59 PM
ai trả lời câu hỏi của mình dc k

nguyenvantran
17-01-13, 05:38 PM
duongdaica oi ban nay hinh nhu bi loi roi vo giao dien no, cho de may fim tat do bo bi dua len tren keo xuong ko dc:-?

saxzsaxz22vn
17-01-13, 06:12 PM
co ai bik pass chuc nang ADMin ban? nay k chi? mih vs

ngaunachay
17-01-13, 06:26 PM
co ai bik pass chuc nang ADMin ban? nay k chi? mih vs

Hình như trong startup_remix.lua gì đó bạn, có yahoo hok cho mình xin nhờ vã tí

tuyettinh88
17-01-13, 08:54 PM
Vao` tạo được nhân vật rôi nhưng kick đăng nhập thì không kết nối được với máy chủ.Đăng nhập lại thì thông báo " .... kẹt acc rồi, hack ah" :))

quangcaohaythe
18-01-13, 10:55 AM
skill 150 của võ đang và côn lôn không học đc ai fix giùm mình chổ này đi 8-|

toilabito
18-01-13, 11:30 AM
[-O< xin pass admin ai có cho mình với

115544 pas nè bạn

huynhlinh
18-01-13, 06:32 PM
Bạn nào giúp mình cài đặt với! Đang mù mờ đây ai giúp mình cái
yahoo! c0olb0y_depzaj_1st
Thanks các bác nhiều!

PumLove
18-01-13, 06:48 PM
Ai có thể giúp mình cài đặt sv đua lên online bằng tv dc hem :(

ai có lòng tốt pm yh : bacdau_sitinh giúp mình với nha

skyangel123
20-01-13, 03:11 PM
115544 pas nè bạn

;)) tks bạn ;));));));));));));));));));));));));))

JXPVN
20-01-13, 06:53 PM
trước hết em cám ơn rất nhiều anh Dương em là brucelee bên maze nè nếu anh còn nhơ và ko biết tại sao bây h vô hết được maze ? :D
Sau đây em xin hỏi anh những vấn đề mà khi em test nó bị : sao skill 150 của Thiếu Lâm và Thiên Vương đánh ko ra hình
Ps: Anh em nào còn tools add npc của chickenteam share, xin hãy share cho em cái nha tks anh em nhieu :D

DuongDaiCaJX
20-01-13, 07:03 PM
trước hết em cám ơn rất nhiều anh Dương em là brucelee bên maze nè nếu anh còn nhơ và ko biết tại sao bây h vô hết được maze ? :D
Sau đây em xin hỏi anh những vấn đề mà khi em test nó bị : sao skill 150 của Thiếu Lâm và Thiên Vương đánh ko ra hình
Ps: Anh em nào còn tools add npc của chickenteam share, xin hãy share cho em cái nha tks anh em nhieu :D

Forum maze: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tool add npc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Fix skill: dow bản 1.0 về copy skill.txt trong setting bỏ qua là hết.

JXPVN
20-01-13, 07:45 PM
sao ko có folder spr vậy anh ???

zvotinhz
20-01-13, 07:47 PM
Forum maze: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tool add npc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Fix skill: dow bản 1.0 về copy skill.txt trong setting bỏ qua là hết.
trời a ko up riêng cái skill.txt luôn đi a down cái 1.0 ~ 500mb nữa hả
a cho e hỏi edit lại chức năng ADM bàn tròn thì làm như thế nào ạ

sv bị lỗi dis S3Reply -> ko chat đc và lỗi trùng sinh bị diss game kẹt nhân vật

cái này khắc phục ntn a

luanpro2411
20-01-13, 08:16 PM
Server này rất hay ^^,thanks 4 share

beijing29
21-01-13, 08:45 AM
hình như sever bị lỗi nhiều.thấy nhiều người up lỗi wa'

zvotinhz
21-01-13, 09:26 AM
hình như sever bị lỗi nhiều.thấy nhiều người up lỗi wa'

chứ làm gì có ai share 1 sv hoàn thiện hả bạn >:/

JXPVN
23-01-13, 01:42 AM
sao ko có folder spr vậy anh ??? ko co spr sao add thú cưỡi được §§§

TranHoangLong
24-01-13, 08:16 AM
Các bạn cho mình hỏi là khi down 3 Patch trên về rồi làm thế nào nữa, có phải copy cả 3 Patch vào Client không? Mình chưa cài Server này bao giờ nên các bạn chịu khó giúp mình với nha,

TranHoangLong
24-01-13, 08:49 AM
Mình úp hộ lại DuongDaiCaJX Server và Patch, các bạn thử xem được không nhé, được thì pm cho các bạn khác vào down cho dễ :).

Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ps1990
24-01-13, 10:21 AM
Mình úp hộ lại DuongDaiCaJX Server và Patch, các bạn thử xem được không nhé, được thì pm cho các bạn khác vào down cho dễ :).

qua kiểm tra thì link Sever còn sống.còn lại đã Die

TranHoangLong
24-01-13, 02:34 PM
qua kiểm tra thì link Sever còn sống.còn lại đã Die

Bạn copy link rồi paste vào trình duyệt thì sẽ không die, mình đã test thử rồi :).

ps1990
26-01-13, 10:21 PM
Bạn copy link rồi paste vào trình duyệt thì sẽ không die, mình đã test thử rồi :).

thử đi.xem có được không...............

TranHoangLong
31-01-13, 10:08 AM
thử đi.xem có được không...............

Giờ thì die thật rồi, nhưng để mình úp Patch Full luôn (gộp 3 cái lại) :D thử xem sao.

quachhoangtam
04-02-13, 11:42 PM
sao mình cài chạy lên không có hình vậy, đen thui .hix

rko_itechpro
07-02-13, 10:24 PM
Đầu tiên là cảm ơn Đuongaicajx rất nhieu nhé
Mình có up 1 file , thấy các bạn trên đây xin file bản skill bị lỗi 15x , lấy từ bản vẻ 1 qua , ai cần thì download về chép đè lên nhé , mình thử roi rất tốt :

Tết này mình làm cái sever hâmchi cho tụi ban trong lớp .. chơi cùng rất tốt , nhưng cũng có 1 số điều hạn chế mà chắc có lẽ tại mình gà quá nên quản lý ko đc:
mình up hâmchi nhưng cái chức năng chống hack cua duongdaica khi đang chơi lâu lâu nó cứ bị kiểm tra nhân vật .. hoài có cách nào tắt anti đấy ko a . ?

nykulz
11-02-13, 12:36 AM
Mình có up 1 file , thấy các bạn trên đây xin file bản skill bị lỗi 15x , lấy từ bản vẻ 1 qua , ai cần thì download về chép đè lên nhé , mình thử roi rất tốt :

Tết này mình làm cái sever hâmchi cho tụi ban trong lớp .. chơi cùng rất tốt , nhưng cũng có 1 số điều hạn chế mà chắc có lẽ tại mình gà quá nên quản lý ko đc:
mình up hâmchi nhưng cái chức năng chống hack cua duongdaica khi đang chơi lâu lâu nó cứ bị kiểm tra nhân vật .. hoài có cách nào tắt anti đấy ko a . ?

rko_itechpro
11-02-13, 11:11 AM
Anh duong ơi . sever có mấy cái phát sinh khi chơi cùng hâmchi với tui bạn thử , ko biết mình fix đc ko anh Duong :
+bos tiểu tại 3 lăng chúng nó đứng chung 1 chùm với nhau mà con nào con nấy mạnh quá , em fix máu thì đc trong npcs bằng excel nhưng chúng nó đứng chung ko đánh đc gì hết .
+mã lever 250 , tại sao bị lỗi mất toàn bộ bàng skill , em không biết vì sao , lỗi này quan trọng I ,
+Tầy pk mình làm cách nào anh :| .

Mọng ae và anh duong reply lại để fix lại 3 lỗi trên , dev jx online :D

nykulz
12-02-13, 12:59 PM
khoi dong chuc nang admin sever này nằm ở đâu zậy mọi người và muốn khỏi dong duoc thi phai dat ten nhu the nao zay/???

thinhba
16-02-13, 11:19 PM
Anh duong ơi . sever có mấy cái phát sinh khi chơi cùng hâmchi với tui bạn thử , ko biết mình fix đc ko anh Duong :
+bos tiểu tại 3 lăng chúng nó đứng chung 1 chùm với nhau mà con nào con nấy mạnh quá , em fix máu thì đc trong npcs bằng excel nhưng chúng nó đứng chung ko đánh đc gì hết .
+mã lever 250 , tại sao bị lỗi mất toàn bộ bàng skill , em không biết vì sao , lỗi này quan trọng I ,
+Tầy pk mình làm cách nào anh :| .

Mọng ae và anh duong reply lại để fix lại 3 lỗi trên , dev jx online :D

Online thì tự đi mà tìm hiểu tự fix. Người ta đã share free rồi, muốn ăn thì phải xuống bếp chứ :-o

NamNguyen
25-02-13, 12:17 PM
:| a dương cho e xinc ái yh của a đc k e cài k dc có dài chuyện cần a hỗ trợ inbox cho e đi a tks a ạ

NamNguyen
25-02-13, 01:26 PM

bạn có pas giai nén patch hum cho mình xin với

DuongDaiCaJX
26-03-13, 08:32 PM
Sever không có pass bạn nhé
30 charrrrrrrrrrrrr

trailangtu0804
26-03-13, 08:37 PM
anh DuongDaiCaJX, sv anh xai vmware 6.5 duoc khong

DuongDaiCaJX
26-03-13, 08:42 PM
anh DuongDaiCaJX, sv anh xai vmware 6.5 duoc khong

Về máy ảo mình không rành, vì mình xài máy thật hồi giờ.

heroes1412
28-03-13, 12:20 AM
Mình chạy trên vmware 7 ok nè b :)

trailangtu0804
28-03-13, 07:48 AM
sao JX minh không luư nhân vật khi tat may + khong lên level ( đứng level 90 hoài trong khi cot exp 100%) anh em nào chỉ giúp mình voi

DuongDaiCaJX
28-03-13, 05:37 PM
sao JX minh không luư nhân vật khi tat may + khong lên level ( đứng level 90 hoài trong khi cot exp 100%) anh em nào chỉ giúp mình voi

Đồng bộ setting của sever với client sẽ khắc phục tình trạng exp 100%.
Muốn lưu nhân vật, tắt theo thứ tự giống lúc mở, ví dụ tắt S3replay rồi đến gogden chẳng hạn. Tắt từ phải sang trái.

davidcaogl89
29-03-13, 09:01 AM

DuongDaiCaJX
29-03-13, 03:57 PM

Sever nofont nên chuyển qua font EngLish Unital. Nếu đã chuyển mà vẫn bị thì xem lại card mạng, tắt các card không cần thiết như wifi. Để lại card mình config sever thôi.

heroes1412
29-03-13, 10:25 PM
DuongDaiCaJX cho mình hỏi 2 cái này cái:
Có thể việt hóa nốt cái bảng skill này k?? tại thấy vẫn có chữ tàu :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20130329221619.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sao cái GS nó báo lỗi này nè b? K đánh quái được luôn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20130329223131.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

fuonk
30-03-13, 10:23 AM
Có cách nào tắt cái kiểm tra nhân vật chống hack gì đó k anh ? Em chơi ofline mà nó cứ kiểm tra nhân vật mấy lần là not responding à. với cái TỐng Kim vào chẳng thấy con ma nào để vào chiến trường:-/

heroes1412
30-03-13, 02:19 PM
DuongDaiCaJX cho mình hỏi 2 cái này cái:
Có thể việt hóa nốt cái bảng skill này k?? tại thấy vẫn có chữ tàu :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20130329221619.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sao cái GS nó báo lỗi này nè b? K đánh quái được luôn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20130329223131.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

CopBaDauRang
02-04-13, 09:46 AM
Cho hỏi khi đăng nhập id và pass thì nó báo là Xin nhập vào tài khoản và mat khẩu,lổi này có phải do patch bị hư khi giải nén không vậy.xin giúp mình với

vipbk
02-04-13, 10:40 AM
Cho hỏi khi đăng nhập id và pass thì nó báo là Xin nhập vào tài khoản và mat khẩu,lổi này có phải do patch bị hư khi giải nén không vậy.xin giúp mình với

đặt tên tài khoản từ 6 ký tự trở lên

giaikynhumong
04-04-13, 09:26 PM
có cách mở thềm rương chứa đồ không vậy, a hướng dẫn e với, event nhiều mà rương thì có 1 cái không đựng được hết haiz

nhocken2030
04-04-13, 09:28 PM
có cách mở thềm rương chứa đồ không vậy, a hướng dẫn e với, event nhiều mà rương thì có 1 cái không đựng được hết haiz

Không đc đâu bạn :) mún có thêm rương thì phải down sever Auto Game mới có mở rộng rương

zilkenz
14-04-13, 11:00 PM

Dương ơi cho hỏi sao server lỗi hok thấy skill 150 của côn lôn và võ đang vậy thank's mình menber mới nói hok bik sữa mong bồ giúp

nguyen_van003
14-04-13, 11:36 PM
Dương ơi cho hỏi sao server lỗi hok thấy skill 150 của côn lôn và võ đang vậy thank's mình menber mới nói hok bik sữa mong bồ giúp

Cậu lấy File Skill.txt trong bản đầu tiên mà bác Dương share đó bỏ qua bản ver 2.0 này mà xài.
Tại bản này Skill 150 1 số phái bị lỗi nên phải làm thế mới xài được

andy.quach87
20-04-13, 11:12 AM
Các bạn làm ơn cho hỏi , mình Down 3 Part về (giải nén ko bị lỗi )rồi chép tuần tự 1,2,3 vào Client Volamtruyenky của VNG, nhưng khi chạy Server lại báo lỗi Connet DB Erro là bị gì vậy. Co cần chỉnh lại IP gì không. Mình chơi trên máy ảo Ver 1.0 thì đc, nhưng sang Ver 2.0 chạy trên máy chính luôn lại bị lỗi như vậy. Xin các bạn giúp giùm !!!:(:(

keyo1998vn
26-04-13, 03:07 PM

matnarey
26-04-13, 03:54 PM
cho mình hỏi cái lúc mình chạy gameserver nó bị 2 chấm cho không (vd như 326541:0)
Chỉ giúp mình với :) Thanks nhiều

danghai1993
26-04-13, 10:11 PM
cho mình hỏi cái lúc mình chạy gameserver nó bị 2 chấm cho không (vd như 326541:0)
Chỉ giúp mình với :) Thanks nhiều

diss hết card mạng đi, chỉ chừa lại cái để chạy server thôi :-$

bitibita
29-04-13, 04:10 PM
Cho mình hỏi có cách nào chỉnh boss ở Ba lăng ra chổ khác hoặc cho nó ít lại ko. Hoặc cả 2 càng tốt,chứ mình chơi 1 hoặc 2 acc ở nhà mà nó cả đám boss thì sao mà đánh được huhu. Người mới cần giúp đỡ.

vietanh1990
10-05-13, 10:56 AM

DMC.NeZo
13-05-13, 07:29 PM
ai có link patch 2 download cho mình xin vs link trên patch 2 die rồi

minhdangvnn
15-05-13, 08:11 AM
bản này có source không anh dương :D cho em xin cái source về tập làm trên nền này

danghai1993
15-05-13, 08:32 AM
bản này có source không anh dương :D cho em xin cái source về tập làm trên nền này

Trên 4rum đã share rồi đó bạn. AWJX 2.0 8-}

boylonely44444
17-05-13, 08:23 PM
làm sao có duoc cong ngua trắng giống trong topic vậy ????

zilkenz
18-05-13, 03:00 PM
làm sao có duoc cong ngua trắng giống trong topic vậy ????

đồng bộ part vs server thì sẽ thấy bạn ạ!

boylonely44444
18-05-13, 06:53 PM
đồng bộ part vs server thì sẽ thấy bạn ạ!
là sao bạn chỉ rõ dùm minh đi??? mình chới chơi sv off ak
đồng bộ part va sv xog thi mua ngựa ở đâu

zilkenz
22-05-13, 04:30 PM
là sao bạn chỉ rõ dùm minh đi??? mình chới chơi sv off ak
đồng bộ part va sv xog thi mua ngựa ở đâu
rồi lại xa phu kéo xuống thấy chức năng admin thì gõ pass vào rồi kéo xuống phần nhận điểm rồi lấy thôi

ngocthanh1231
22-05-13, 06:31 PM
Tuyệt vời cảm ơn tinh thần DuongDaiCaJx

ngocthanh1231
25-05-13, 12:29 AM
Cái đó do lúc Tuan 565 up lại fix phù hợp với máy ảo nên nó hiện lỗi đo và đã có patch fix cậu ấy đưa, e tự tìm trong topic, còn bản a share này không có vụ đó vì cái này mở trực tiếp không phải trên máy ảo.

Cho em hỏi muốn fix Bàn Tiệc ko cho nhận đồ + trang bị thì vào đâu để fix.

DuongDaiCaJX
25-05-13, 12:00 PM
Cho em hỏi muốn fix Bàn Tiệc ko cho nhận đồ + trang bị thì vào đâu để fix.

script/golbal/chuongdangcungnu.lua

cudoai123
25-05-13, 02:55 PM
anh Duongdaica ơi, em đã down tất cả các file của a rồi, làm sao cài đặt đây anh:-s...giúp em tí được k, mấy cái sever kia như là CTC thì em cài đặt được vì sever ảo nó làm hết!!! còn cái này em bó tay!!!

ngocthanh1231
25-05-13, 03:45 PM
script/golbal/chuongdangcungnu.lua

cám ơn anh..

anh cho em hỏi ngu tí...nếu mình tạo 1 tài khoản xong, mình lập Bang hội,.ví dụ: tên Bang là GiangHồ. Thì tên Bang đó sẽ lưu vào đâu? nếu em delete tài khoản đó thì tên Bang
còn hay mất nếu còn thì vào mục nào để xóa . xin cảm ơn a!

chungthanhphuo
25-05-13, 03:58 PM
cám ơn anh..

anh cho em hỏi ngu tí...nếu mình tạo 1 tài khoản xong, mình lập Bang hội,.ví dụ: tên Bang là GiangHồ. Thì tên Bang đó sẽ lưu vào đâu? nếu em delete tài khoản đó thì tên Bang
còn hay mất nếu còn thì vào mục nào để xóa . xin cảm ơn a!

Thư mục TongMemDB chưa thông tin bang hội,xóa trong đó là mất bang hội.

ngocthanh1231
25-05-13, 04:10 PM
Thư mục TongMemDB chưa thông tin bang hội,xóa trong đó là mất bang hội.

Sao vào thư mục TongMemberDB ko thấy cái gì liên quang tới Bang Hội nhỉ toàn là _db.002 , _db.001 ,..... membertable.0,MemberTable ko à :(

huutinhqtm
26-05-13, 06:59 PM
anh ơi cho em hỏi sao em tạo nhân vật rồi đăng nhập vào game cái nó báo mất kết nối (duongdaicajx mất kết nối) là sao ạ ,anh chỉ em cách khắc phục vơi em tắt hết các card mạng rồi chừa lại 1 cái của game thôi

long199200
28-05-13, 12:25 PM
Bạn nào giúp mình với. Đã coppy skill.txt của bản 1.0 nhưng vào game vẫn không có skill võ đang, côn lôn. thiếu lâm và ngũ độc vẫn bị bug :-<

vnpt1983
29-05-13, 12:19 AM
Bạn nào giúp mình với. Đã coppy skill.txt của bản 1.0 nhưng vào game vẫn không có skill võ đang, côn lôn. thiếu lâm và ngũ độc vẫn bị bug :-<

đã đồng bộ giữa server và client chưa?. copy skill.txt từ server sang client xem nó có hiện ko.

duyenkute
29-05-13, 09:22 PM
mình cài xong rồi, vào game được luôn, tạo nhân vật luôn rồi. Nhưng khi vào game mình không đối thoại được với bất cứ NPC nào (tiệm thuốc, lễ quan, dã tẩu,...) và khi mình ra ngoài thành thì thấy quái máu bằng không và không đánh được...mấy bạn có thể khắc phục lỗi này giúp mình được không. Bỏ 3 ngày trời để khắc phục lỗi connect DB error tưởng được chơi rồi anh nhè lại ra lỗi này nữa...thất vọng tràng trề :((

kenken1992
30-05-13, 07:13 PM
mình cài xong rồi, vào game được luôn, tạo nhân vật luôn rồi. Nhưng khi vào game mình không đối thoại được với bất cứ NPC nào (tiệm thuốc, lễ quan, dã tẩu,...) và khi mình ra ngoài thành thì thấy quái máu bằng không và không đánh được...mấy bạn có thể khắc phục lỗi này giúp mình được không. Bỏ 3 ngày trời để khắc phục lỗi connect DB error tưởng được chơi rồi anh nhè lại ra lỗi này nữa...thất vọng tràng trề :((

mình cũng bị lỗi này.....mà server này dính virus....hjxhjx phải cài lại win 2 lần

masterchat
05-06-13, 12:56 AM

lổi này fix sao đây mấy bác

thaihoa91
05-06-13, 08:56 AM
lổi này fix sao đây mấy bác

Cài font china và chuyển languages máy về Chinese (PRC) là dc !

batxutat
05-06-13, 10:07 AM
mình cài server chơi được rồi nhưng sao tắt server đi mở lại thì mất hết nhân vật nhỉ. vào admin kick vào chông rollback rùi mà sao vẫn mất hết dữ liệu. mất lun nhân vật phải tạo lại từ đầu

DuongDaiCaJX
05-06-13, 10:11 AM
mình cài server chơi được rồi nhưng sao tắt server đi mở lại thì mất hết nhân vật nhỉ. vào admin kick vào chông rollback rùi mà sao vẫn mất hết dữ liệu. mất lun nhân vật phải tạo lại từ đầu

Bạn mở tool jxtarup bấm vào phần Hiện tất cả tiến trình rồi tắt theo thứ tự. Lúc bặt nó chạy từ phải sang trái thì tắt từ trái sang phải thì mới sao lưu nhân vật được.

batxutat
05-06-13, 12:08 PM
sao 1 số skill các phái ko dùng đc nhỉ. ví dụ skill 150 đao thiếu lâm.
làm sao để tất cả skill các phái đề dùng đc anh DuongDaiCa

DuongDaiCaJX
05-06-13, 12:52 PM
sao 1 số skill các phái ko dùng đc nhỉ. ví dụ skill 150 đao thiếu lâm.
làm sao để tất cả skill các phái đề dùng đc anh DuongDaiCa

bỏ vào setting của sever và clinet, tắt sever bấm khởi động lại là skill ổn lại.

masterchat
05-06-13, 03:22 PM

đã chuyển qua font chinese (PRC) vẩn không có gì thây đổi

DuongDaiCaJX
05-06-13, 03:46 PM

đã chuyển qua font chinese (PRC) vẩn không có gì thây đổi

No no, chuyển qua EngLish(Unital) mới chơi được nhé, sever nofont, trong cái bảng đó chỉnh font máy ở phần mà vừa bấm chuyển xong nó kêu retart lại máy đó, phần administrator thì phải.

kenken1992
05-06-13, 03:53 PM
No no, chuyển qua EngLish(Unital) mới chơi được nhé, sever nofont, trong cái bảng đó chỉnh font máy ở phần mà vừa bấm chuyển xong nó kêu retart lại máy đó, phần administrator thì phải.

server này có vius bác chủ topic up link ko có visrus đc hem...

batxutat
05-06-13, 04:05 PM
bỏ vào setting của sever và clinet, tắt sever bấm khởi động lại là skill ổn lại.

thanks. dùng rất tốt.
Ah DuongDaiCaJX ơi có yahoo ko bạn. cho mình xin để có gì mún hỏi hoặc sửa thì pm cho nó dễ.

Những chữ cái của "Hồ Chí Minh" ? (HCM viết thường)

DuongDaiCaJX
05-06-13, 04:07 PM
server này có vius bác chủ topic up link ko có visrus đc hem...

Mất con virus đó là khỏi chạy sever =;

masterchat
05-06-13, 04:14 PM

thanks bác vì đã hướng dẩn giúp em -->> thành công

single.single
05-06-13, 04:19 PM
anh duong cho em hỏi sao khi bật game sever rồi hiện 5 dòng rồi vào game được nhưng em click vao npc thì bị debug ở sevegame.exe là sao anh chỉ em xíu

batxutat
05-06-13, 04:24 PM
anh Dương ơi cho em xin cái yahoo với. ah sao em ko thấy đồ kim ô trong server zaayj anh

Tống kim 1 người vô là ko đc ah.
cách chỉnh h cho các sự kiện là chỗ nào

masterchat
06-06-13, 12:06 AM
Mất con virus đó là khỏi chạy sever =;

muốn lưu nhân vật thì phải bắt đầu tắt từ cái nào vậy bác

batxutat
06-06-13, 09:35 PM
làm sao để tắt hoặc xóa bõ cài kiểm tra nhân vật khi chơi server này vậy.

và chỉnh thời gian các sự kiện là chỉnh ở đâu ( h săn boss, h vượt ải, v v)
cách chỉnh vượt ải 1 người có đc ko vậy ?

nguyenhuytung
07-06-13, 05:03 PM
bác ơi cho em hỏi, em cài xong hết rồi, đến lúc chạy JxStartup thì nó báo lỗi "initializing LogFile fail" là như thế nào ạ, trước cài bản 1.0 dùng bt, xong gỡ ra để cài sever khác, rồi quay về cài lại 1.0 thì đã bị rồi... Bây giờ em cài 2.0 lại bị lại... :(( các bác giúp em với :((