PDA

View Full Version : [MU] Repack SS2 Cập nhật bản thương mại SS2 Alex

MakeLove
18-12-12, 05:54 PM
Nay minh thấy server ss2 của alxe nhiều người quan tâm mình share bản thương mại của ổng , trước mình có mua nhưng không cần thiết thỳ share cho các bạn sài , trước mình chạy server cũng thấy khá ổn định ^^

Link Download

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn down về chép đè lên Server này là được

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vanganh
18-12-12, 06:06 PM
đây là bản SS2 share FREE từ rất lâu trên các diễn dàn muserver nổi tiếng :
Điều đó suy ra bạn đã mua một Server FREE được share rộng rãi trên diễn đàn khác.

ninhmca
18-12-12, 06:51 PM
Điều đó suy ra bạn đã mua một Server FREE được share rộng rãi trên diễn đàn khác.

thì tất nhiên là free rồi.nhưng mà đã fix 1 số lỗi mà bản free vẫn bị.đó có được coi là bản thương mại k.thì thực chất thì ngoài ctpt và tomato ra thì chăg có ai sell sv mà chính họ dev ra cả.vẫn chỉ là 1 bản free được fix bug lại thui.oke>:P

--- Chế độ gộp bài viết ---

Nay minh thấy server ss2 của alxe nhiều người quan tâm mình share bản thương mại của ổng , trước mình có mua nhưng không cần thiết thỳ share cho các bạn sài , trước mình chạy server cũng thấy khá ổn định ^^

Link Download

chưa dùng nhưng cũng tks vì tinh thần đáng tự hào nay.:>

sontran901
18-12-12, 07:00 PM

Link Download

Sv này khuyên Test OFF chứ thương mại gì. Alex không có gì ngon ngoài cái quảng cáo ngon

896588
18-12-12, 08:38 PM
alex là thế lấy của người khác áp đặt là của mình

896588
18-12-12, 08:50 PM
thì tất nhiên là free rồi.nhưng mà đã fix 1 số lỗi mà bản free vẫn bị.đó có được coi là bản thương mại k.thì thực chất thì ngoài ctpt và tomato ra thì chăg có ai sell sv mà chính họ dev ra cả.vẫn chỉ là 1 bản free được fix bug lại thui.oke>:P

chưa dùng nhưng cũng tks vì tinh thần đáng tự hào nay.:>

bạn chưa bao giờ sài sv tomatos hả ??

MakeLove
18-12-12, 09:45 PM
Mình được biết là tomatos chỉ crack server đem bán chứ không viết server bạn à ^^ , bạn này có vẻ tôn thờ anh tomato quá , minh cũng có sài server tomato rồi , chả khác gì server share chỉ được version mới thôi , còn wings 4 hay wings 2,5 gì đó chỉ là viết dll rồi hook vào thôi cũng chỉ trade mix , có đó đo thiếu gì người làm được ,

bạn cứ down về so sánh đảm bảo có sự khác biệt ^^

quyen194
18-12-12, 11:15 PM
Mình được biết là tomatos chỉ crack server đem bán chứ không viết server bạn à ^^ , bạn này có vẻ tôn thờ anh tomato quá , minh cũng có sài server tomato rồi , chả khác gì server share chỉ được version mới thôi , còn wings 4 hay wings 2,5 gì đó chỉ là viết dll rồi hook vào thôi cũng chỉ trade mix , có đó đo thiếu gì người làm được ,

bạn cứ down về so sánh đảm bảo có sự khác biệt ^^

Hay cho cái câu "còn wings 4 hay wings 2,5 gì đó chỉ là viết dll rồi hook vào thôi cũng chỉ trade mix , có đó đo thiếu gì người làm được ,"
Coi bộ với bạn này cái chỉ viết dll và hook vào đơn giản thật nhỉ ;))

HRain
19-12-12, 05:24 AM
code mix wing 4, add wing 4, add custom jewel (mix), fix một số packet :-?,...
có thể anh ấy không làm hết nhưng như thế cũng để trở thành 1 coder chính hiệu
còn hook hay hèo gì ai chỉ mình làm thử, chứ mới nghe lần đầu đấy :D

MakeLove
19-12-12, 08:53 AM
Ý mình nói bỏ thời gian ra nghiên cứu thôi , rồi viết file DLL để thực hiện nhưng plus đó , mấy bạn không biết gì thỳ đừng nói , chứ file đã ra .exe không thể nào sữa đổi được , nên phải dùng DLL để thay đổi hàm biến cho phù hợp hoặc thêm vào để cho main hiểu và hiển thị .
HRain (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bớt cm những dòng dư thừa đi , chịu khó bỏ nghiên cứu sẽ có ich hơn đó

lequangvu
19-12-12, 09:08 AM
Không dùng đến nhưng vẫn thank! lấy tinh thần chia sẻ, bạn đừng để ý những người hay soi mói và ném gạch làm gì, những đứa như vậy chỉ là rác của nhân loại thôi :))

HRain
19-12-12, 09:28 AM
Ý mình nói bỏ thời gian ra nghiên cứu thôi , rồi viết file DLL để thực hiện nhưng plus đó , mấy bạn không biết gì thỳ đừng nói , chứ file đã ra .exe không thể nào sữa đổi được , nên phải dùng DLL để thay đổi hàm biến cho phù hợp hoặc thêm vào để cho main hiểu và hiển thị .
HRain (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bớt cm những dòng dư thừa đi , chịu khó bỏ nghiên cứu sẽ có ich hơn đó
bớt nguy hiểm và hãy làm nhiều hơn nói đi bạn :)
bạn nói đúng cũng có, nhưng sai thì quá nhiều.
Close topic