PDA

View Full Version : [MU] Thuê VPS và Host

YouTobe
02-12-12, 12:29 PM
Các bác ơi khi mình thuê VPS Đặt Server và thuê Host đặt Forum, có bị bên cho thuê chôm mất cái Sever đó không nhỉ.
Mới mua con Ex700 - 499$ USD <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mà phân vân ko biêt thuê ở đâu cho yên tâm.

HRain
02-12-12, 01:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
here
30cccccccccccccccccccccccccccccc

YouTobe
02-12-12, 02:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anh em có ai xài vps bên này ko. con 4gb không biết thế nào, thấy cũng rẻ. ai từng xài cho em biết nó chạy ok không.Thank.

toyouta
02-12-12, 02:20 PM
viettelidc.com.vn vào đây cho an toàn nhe bạn
;;);;);;);;)

Linh_JX
02-12-12, 04:17 PM

anh em có ai xài vps bên này ko. con 4gb không biết thế nào, thấy cũng rẻ. ai từng xài cho em biết nó chạy ok không.Thank.

live tốt lúc trước có mướn 1 tháng sài k bị gì hết support tốt:>

DieuNinh
02-12-12, 04:26 PM
here
30cccccccccccccccccccccccccccccc

cái này mới là chuẩn nè các đồng chí

tui đang sài 1 em 8gb ngon........

bistro007_hp
02-12-12, 09:10 PM
bizmax.com.vn thì sao nhỉ.
Các bác sài ở đây cho ý kiến với