PDA

View Full Version : [MU] Cho hỏi netbabe quét items dupe có đúng ko

supberman
02-12-12, 09:32 AM
mình quét thì phát hiện quá nhiều đồ dupe.ko biết có đúng hay không.nhưng 6.1 hình như ko dupe được thì phải!anh em nào cho mình biết với!

hoainiemclub
02-12-12, 09:41 AM
quét dupe nbb dựa vào số seria của item trong server
và chẳng có server nào là k dupe đc ;))

HRain
02-12-12, 10:04 AM
mình quét thì phát hiện quá nhiều đồ dupe.ko biết có đúng hay không.nhưng 6.1 hình như ko dupe được thì phải!anh em nào cho mình biết với!
đang online mà quét là tét cái đầu :|, nói chung không ăn thua đâu
season nào cũng dupe đc, MU mà :))

supberman
02-12-12, 10:20 AM
đang online mà quét là tét cái đầu :|, nói chung không ăn thua đâu
season nào cũng dupe đc, MU mà :))

uhm mình quet xong vào toan kis không.số lương quét thì rất nhiều nhưng mình nghỉ nếu dupe thi lựa đồ ngon dupe chứ đồ gà cũng trùng seri.không biết có pro nào biết nó ép ở máy chaos từ +10 lên 15 mà không rớt kông !^^ đồ ko luck,ai biết nó dupe máy chaos kiểu gì ko.mình xóa hồm đồ hay cấm trade có tránh được ko

The Gamer
02-12-12, 10:54 AM

ss mẹ nao cha dupe dc ha ban

6.1 dup ac liet la khac

mrrainnt
02-12-12, 01:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanh_ca
02-12-12, 10:10 PM
Như nbb quest dupe là chuẩn rồi bạn ah. Trên thê giới hiện này đa số dùng cách soi seri mà check thôi.. NBB chỉ quest trong DB, không liên quan gì đến sv của bạn hết, trong db có produre create seri. cứ mỗi khi item drop hoặc do gs tạo ra thì có seri khác khau, Nếu do web tạo ra thì phải có lệnh gọi cái produre tạo seri để khi item được tao ra có seri mới. Nếu không khi dung hệ thông quest nó sẽ hiểu là item dupe.
P/S : các bạn dùng các tool create item cũng nên để ý vấn đề bày nếu không khi trao thưởng hay tặng gì đó cho mem rất dễ bị hiểm nhầm là item dupe.