PDA

View Full Version : [JX] Share Server BFF 2.0 bản Full Chức Năng

Trang : 1 2 3 4 [5] 6

thjentu1102
24-12-12, 02:00 PM
Hiếm đc ai khè hàng mà share ^^

Cái sever này loằng ngoằng quá cái gì mà chép đè của sever này rồi lại bỏ scrip +setting vào sever kia, rồi lại chỉnh sửa file .lua này nọ....ko hiểu, lộn tùng phèo cả ra. mình ko chuyên nên chẳng biết cài làm sao
Ai cài đc thì gộp lại thành 1 file sever hoàn chỉnh rồi up lên cho mấy con gà như mình chơi thử cái đi

ps1990
24-12-12, 02:38 PM
Cái sever này loằng ngoằng quá cái gì mà chép đè của sever này rồi lại bỏ scrip +setting vào sever kia, rồi lại chỉnh sửa file .lua này nọ....ko hiểu, lộn tùng phèo cả ra. mình ko chuyên nên chẳng biết cài làm sao
Ai cài đc thì gộp lại thành 1 file sever hoàn chỉnh rồi up lên cho mấy con gà như mình chơi thử cái đi

bát cơm Dâng Tận miệng rồi.Ăn kiểu gì là Do bạn thôi.Giờ Còn PHải Đút vào mõm nữa à.Không biết thì tìm hiểu đi.

tam241992
24-12-12, 02:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

lỗi ko có op chỉnh ở đâu vậy mấy huynh.:(

Bi_Dep_Trai
24-12-12, 02:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

lỗi ko có op chỉnh ở đâu vậy mấy huynh.:(

trong settings\item\boot.txt : Giày rùi xem ebook cách chỉnh sửa option nhé

Trung95
24-12-12, 03:27 PM
trong settings\item\boot.txt : Giày rùi xem ebook cách chỉnh sửa option nhé
Vãi cả hướng dẫn:))
Lúc nào cũng ebook,ebook,ebook, bla bla ... =))

nhocken2030
24-12-12, 05:52 PM

bạn nè !!! mình làm như vậy vì để tránh virus hại máy của bạn ?
mình cũng đã up link sever và path lại rùi màk :)
Bạn không chuyên thì phải học hỏi, tìm tòi. Bạn thử nhờ mọi người trong topic này cũng như tất cả thành viên GZ đi. xem có ai kô đồng ý giúp bạn không ?

tam241992
24-12-12, 06:04 PM

:D ebook nó chỉ vài cái để add đc of nhiều cái khác ko hiểu lắm, nên pó tay mình là newbe :D

danghai1993
24-12-12, 06:31 PM
:D ebook nó chỉ vài cái để add đc of nhiều cái khác ko hiểu lắm, nên pó tay mình là newbe :D

Hình như sever bạn đang hỏi là tự bạn code từ source phải không ? :))

Bi_Dep_Trai
24-12-12, 06:33 PM

hajz ko lẽ làm dùm thím phải tự vọc mới biết để mốt có bị thì tự fix chứ nói như. thím :|

tam241992
24-12-12, 07:03 PM
Hình như sever bạn đang hỏi là tự bạn code từ source phải không ? :))

Hì Hì uh bạn mình code từ soucre :D

Bi_Dep_Trai
24-12-12, 08:21 PM
Hì Hì uh bạn mình code từ soucre :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ps1990
24-12-12, 08:46 PM
thấy nhiều bạn đòi hỏi theo cái kiểu.Há mõm Chờ ớ cờ ân lờ ân ..........

cách đây 2 năm mình cũng toàn tự mò.KHông có ebook đầy đủ như bây giờ.May mắn lắm có cái ebook của giangleloi,đã là sung sướng lắm rồi.Giờ ebook hướng dẫn tỉ mỉ như thế mà không chịu ngồi tìm hiểu. Toàn Bọn Lười

tam241992
24-12-12, 09:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Biết C++ thì vọc chút là làm đc mà, còn ko biết thì học từ từ hihihi :D

tam241992
24-12-12, 09:46 PM
Việt hóa chỗ môn phái nó nằm chỗ nào vậy mấy bạn.:D

kendy88
25-12-12, 12:38 AM
Thanks Ken đã share, nhưng Ken xem lại chức năng gọi Boss bị 1 số lỗi như sau :
- Boss không đúng tên - sửa lại nhưng vẫn không đúng (Vương Tá ở Tương Dương, Vương Tá đánh ra skill Cái Bang của Hà Nhân Ngã, mình chỉnh lai tên nhưng vẫn không được)
- Boss hơn 2 con đứng 1 chỗ (Đạo Thanh Chân Nhân ở Tương Dương, Bạch Doanh Doanh ở Ba Lăng,..)
- Có những Boss thanh máu không hiện full (vd như : Vương Tá ở Sa Mạc 1 - lỗi không hiện máu, đứng 2 con ngay 1 chỗ)
- Có những Boss đứng im không đánh, không hiện máu, sai tên (Huyền Giác Đại Sư và Tuyền Cơ Tử ở Ba Lăng)

- Và thêm chức năng và hướng dẫn gọi Boss Tiểu
- Cách chỉnh và định hướng được tọa độ bằng Lá Cờ ở bản đồ nhỏ.

Mình rất gà về vụ này, cũng tìm cách fix hoài mà fix không được. Có gì Ken cố gắng dành chút ít thời gian fix và hướng dẫn lại dùm mình tí nha. Cảm ơn Ken nhiều nha.

mình thử rồi nhưng vẫn ko được ken oi, có cách nào fix khác ko ken, cũng đang mò cả ngày chủ nhật hôm nay mà vẫn ko được chức năng boss :(

sao mà kỳ zậy tar ?? lỗi của bạn khó hiểu qá :)

Sau nhiều thời gian mày mò thì mình thử trong file 132.lua ở chức năng gọi boss trong mục "function gọiboss" có code boss của từng con. Ví dụ:

map = SubWorldID2Idx(53)
bossdai4 = AddNpc(503,100,map,1761*32,3206*32)
SetNpcSeries(bossdai4,random(0,4))
Msg2SubWorld("TuyÒn C« Tö ®· xuÊt hiÖn t¹i Ba L¨ng HuyÖn(220/200)

Ở dòng bossdai4 = AddNpc(504,100,map,1761*32,3206*32) thì mình thay đổi số lúc đầu 503 thành 504 thì boss sẽ không bị lỗi nữa và sẽ hoạt động như bình thường nhưng tên thì lại là của Yên Hiểu Trái (khác với tên ban đầu trong code boss là Tuyền Cơ Tử bị lỗi ko đánh lại, đứng yên 1 chỗ, thanh máu ko có).

Thật sự mình ko rành về code nên chỉ biết mò đại, nếu các bạn nào pro về mảng này, có thể hướng dẫn và chỉ chi tiết dùm mình tí được ko. Mình cảm ơn các bạn trước :)

nhocken2030
25-12-12, 12:41 AM
1pic nói lên tất cả :P
(đừng quăng gạch Ken, Chỉ lấy cho vui thôi)
cái này Ken kết hợp vs bản BFF 2.0 này
Chạy rất ổn :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tieudieuphong
25-12-12, 01:04 AM
thấy nhiều bạn đòi hỏi theo cái kiểu.Há mõm Chờ ớ cờ ân lờ ân ..........

cách đây 2 năm mình cũng toàn tự mò.KHông có ebook đầy đủ như bây giờ.May mắn lắm có cái ebook của giangleloi,đã là sung sướng lắm rồi.Giờ ebook hướng dẫn tỉ mỉ như thế mà không chịu ngồi tìm hiểu. Toàn Bọn Lười

chuẩn luôn cậu ạ =))

toàn bọn lười --- i like it

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg)

có auto nữa kìa

bao giờ mới đến tay newbie dùng nhỉ

nhocken2030
25-12-12, 01:36 AM
chuẩn luôn cậu ạ =))

toàn bọn lười --- i like it

có auto nữa kìa

bao giờ mới đến tay newbie dùng nhỉ

Đến tay các newbie chỉ bít mang sv đi online rùi off thì không nên

kendy88
25-12-12, 07:09 AM
Sau nhiều thời gian mày mò thì mình thử trong file 132.lua ở chức năng gọi boss trong mục "function gọiboss" có code boss của từng con. Ví dụ:

map = SubWorldID2Idx(53)

Ở dòng bossdai4 = AddNpc(504,100,map,1761*32,3206*32) thì mình thay đổi số lúc đầu 503 thành 504 thì boss sẽ không bị lỗi nữa và sẽ hoạt động như bình thường nhưng tên thì lại là của Yên Hiểu Trái (khác với tên ban đầu trong code boss là Tuyền Cơ Tử bị lỗi ko đánh lại, đứng yên 1 chỗ, thanh máu ko có).

Thật sự mình ko rành về code nên chỉ biết mò đại, nếu các bạn nào pro về mảng này, có thể hướng dẫn và chỉ chi tiết dùm mình tí được ko. Mình cảm ơn các bạn trước :)

Ken ơi, Ken có thể nghiên cứu fix dùm mình lỗi Boss đại này được ko, mình mò hoài vẫn ko được, hix :(. Mình cảm ơn trước nha

shinrenkyo
25-12-12, 09:01 AM
ken có thể share cho mình cái danh hiệu trên đầu đc ko ken?

ngaunachay
25-12-12, 09:10 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có server đó rùi à chừng nào mình mới được đây :ar!:ar!:ar!:ar!:ar!

nhocken2030
25-12-12, 09:35 AM
ken có thể share cho mình cái danh hiệu trên đầu đc ko ken?
Cái này nằm trong trong source mất rùi. Còn nhiều cái danh hiệu đẹp lắm

Có server đó rùi à chừng nào mình mới được đây :ar!:ar!:ar!:ar!:ar!

Đợi chờ là hạnh phúc :D

ngaunachay
25-12-12, 09:37 AM
Cái này nằm trong trong source mất rùi. Còn nhiều cái danh hiệu đẹp lắm

Đợi chờ là hạnh phúc :D

Bản server này auto có bị lag hok :):):):)

nhocken2030
25-12-12, 09:49 AM

Không lag gì cả :D
Chuyển sinh có cái ngôi sao giống VNG :D
các danh hiệu đẹp
Skill chuẩn
giao diện đẹp.
Ken chỉ mê cái Auto In Game thôi

P/s: Mới đổi mạng. Chưa kịp mở Port. AE nào thix test thì Ken mở wa Hamachi cho zô test :)

ngotiendat
25-12-12, 10:30 AM
k cso patch thif test lamf sao dduwojc :D

Edward_Newgate
25-12-12, 11:10 AM
Việt hóa chỗ môn phái nó nằm chỗ nào vậy mấy bạn.:D

Settings\faction\faction.ini
Chỉ nên việt hoá ở client, server để nguyên

nhocken2030
25-12-12, 11:21 AM
Cho Ken hỏi lỗi này
Sau khi đăng nhập tới chỗ tạo nhân vật
tạo nhân vật xong vào thì nó ghj như vầy.
Ken kô bít fix
Ai fix giùm Ken
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ngotiendat
25-12-12, 11:42 AM
IP Trong File Serverlist của Client chưa được Config. Server không font china mà bạn lại cài môi trường China cho máy và ngược lại, Server Font china thì máy bạn không cài môi trường China cho máy
Bạn chưa chạy Server.
=========
fix lại IP trong Serverlist.ini của client.
cài font <-> xóa font

nhocken2030
25-12-12, 11:56 AM
IP Trong File Serverlist của Client chưa được Config. Server không font china mà bạn lại cài môi trường China cho máy và ngược lại, Server Font china thì máy bạn không cài môi trường China cho máy
Bạn chưa chạy Server.
=========
fix lại IP trong Serverlist.ini của client.
cài font <-> xóa font

Ken nói là tạo nhân vật xong là bị như vậy => IP trong severlist đã đc config nếu k thì làm sao tới đc phần đăng nhập.
Ken kô bít gì về Font cả.
Cái lỗi như vậy. nhưng nếu đăng nhập vào Hamachi cho 2 IP liên kết thì lại vào đc Game

ngaunachay
25-12-12, 12:00 PM
Ken nói là tạo nhân vật xong là bị như vậy => IP trong severlist đã đc config nếu k thì làm sao tới đc phần đăng nhập.
Ken kô bít gì về Font cả.
Cái lỗi như vậy. nhưng nếu đăng nhập vào Hamachi cho 2 IP liên kết thì lại vào đc Game

Có thể là lỗi font hoặc liên quan đến Map gì đó

tieudieuphong
25-12-12, 01:23 PM
Cho Ken hỏi lỗi này
Ken kô bít fix
Ai fix giùm Ken
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

có thể là do máy cài font chi mà chạy sv nofont
hoặc sv nofont mà chạy máy cài font china

shinrenkyo
25-12-12, 01:27 PM
ken mà cũng bị như vậy nữa àk:)) cho mình hỏi muốn đổi tên client (ví dụ bFF là tình bạn vĩnh cữu ấy) mình muốn đổi tên khác thì phải làm sao?

kendy88
25-12-12, 01:27 PM

map = SubWorldID2Idx(53)

Bạn nào đã bị lỗi về Boss Đại, giúp dùm mình tí với :(

william_8x
25-12-12, 01:38 PM
cho minh hỏi sever này côn luân đã có nội lực hộ thân điểm chưa?
đá fix dc tốc độ đánh ở 2 client bằng nhau chưa?

shinrenkyo
25-12-12, 01:43 PM
cho mình hỏi muốn đổi tên client (ví dụ bFF là tình bạn vĩnh cữu ấy) mình muốn đổi tên khác thì phải làm sao?

tieudieuphong
25-12-12, 02:08 PM
cho mình hỏi muốn đổi tên client (ví dụ bFF là tình bạn vĩnh cữu ấy) mình muốn đổi tên khác thì phải làm sao?

xem trong client/ui/setting.ini
gì gì đó, cũng chả nhớ nữa

shinrenkyo
25-12-12, 02:12 PM
xem trong client/ui/setting.ini
gì gì đó, cũng chả nhớ nữa

co cai UI nao trong client dau?ma sua ha ban

ps1990
25-12-12, 02:50 PM
Cho Ken hỏi lỗi này
Ken kô bít fix
Ai fix giùm Ken
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhìn qua là biết chưa bựt ô ma chi =)). và hình như là chạy ở quán nét thì phải có CMS quản lý khách hàng =))

topde090
25-12-12, 03:05 PM
Không lag gì cả :D
Chuyển sinh có cái ngôi sao giống VNG :D
các danh hiệu đẹp
Skill chuẩn
giao diện đẹp.
Ken chỉ mê cái Auto In Game thôi

P/s: Mới đổi mạng. Chưa kịp mở Port. AE nào thix test thì Ken mở wa Hamachi cho zô test :)

bác Ken...cho hỏi về cái vụ không có màu xanh trong hamachi với...

tam241992
25-12-12, 03:12 PM
Buồn share cái video mình làm chơi :D

Skill rồng dí.

Skill Phong Sương dí.

shinrenkyo
25-12-12, 03:30 PM
ngon wa, co cai nhat ky~ tren dau nua ka, ban co the share ae bo skill đc ko:D

william_8x
25-12-12, 03:31 PM
hay thế bác.... làm bản up cho sever này dc hem hihi

Youekenres987
25-12-12, 03:47 PM

Skill rồng dí.

Skill Phong Sương dí.

ngôn đấy
................................................

Có thể là lỗi font hoặc liên quan đến Map gì đó

sai cách config chưa đúng...bản này là bản Tuyệt tình kiếm..

Em share cho

anh giả vở quá anh ơi=))
$-)$-)

tam241992
25-12-12, 03:50 PM
Mình còn đang ngâm nó chưa đc chuẩn như lắm :D

Youekenres987
25-12-12, 04:05 PM
Mình còn đang ngâm nó chưa đc chuẩn như lắm :D

thế là ngon rồi hiện tại các sever ra skill Phong sương ko dc như bạn

nhưg nhìn skill của bạn giống như skill này ne

bạn xem nhé=))

shinrenkyo
25-12-12, 04:18 PM
mấy bác có hàng thì share đi, cái sever này skill rồng bổng xấu wa trời xấu:))

tieudieuphong
25-12-12, 04:23 PM

Skill rồng dí.

Skill Phong Sương dí.

share auto đi bác, bị thích cái auto

nhocken2030
25-12-12, 04:28 PM
ai bít giúp ken
nó cứ chạy hoài, kô vô game

nguyenvanduc1
25-12-12, 04:29 PM
các anh ơi .các anh cố làm full chức năng đi rùi share cho mọi người chơi với nha.em cám ơn các anh lắm.thân

tam241992
25-12-12, 04:34 PM
thế là ngon rồi hiện tại các sever ra skill Phong sương ko dc như bạn

nhưg nhìn skill của bạn giống như skill này ne

bạn xem nhé=))

uhm giống vậy đó cậu, nhưng dí nó chưa đc chuẩn lắm, rồng chỉnh lại nó 4 rồng ok còn messle dí nó xấu thôi :D

ngaunachay
25-12-12, 04:51 PM
ngôn đấy
................................................

sai cách config chưa đúng...bản này là bản Tuyệt tình kiếm..

Em share cho

anh giả vở quá anh ơi=))
$-)$-)

Sao ko share cho anh :T[-([-([-([-([-(

ngaunachay
25-12-12, 04:59 PM
ai bít giúp ken

bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz

Youekenres987
25-12-12, 05:16 PM
ai bít giúp ken

Chưa gì đã mở đã cho cái intro vào rồi định mở oln thì khõi nhé

Sao ko share cho anh :T[-([-([-([-([-(

uhm giống vậy đó cậu, nhưng dí nó chưa đc chuẩn lắm, rồng chỉnh lại nó 4 rồng ok còn messle dí nó xấu thôi :D

cậu dev nền awjx hả...hay sao mà missle cậu chỉnh ntn:-* kết skill của bạn rồi đấy

danghai1993
25-12-12, 05:17 PM

Thêm một người ẩn danh rồi đây 8->

shinrenkyo
25-12-12, 05:20 PM
ken ơi, bữa chép crip của ken vào giờ đánh wái gameserver toàn báo lỗi mấy cái epx.lua là sao?

Edward_Newgate
25-12-12, 05:30 PM
ken ơi, bữa chép crip của ken vào giờ đánh wái gameserver toàn báo lỗi mấy cái epx.lua là sao?

Bạn lấy server về dev hay chỉ biết chơi thôi :-j
Đọc các comment lắm cái lỗi vớ va vớ vẩn, toàn tự tìm hiểu 1 tý là fix được cũng hỏi, spam giờ hơn nghìn reply :|
Lỗi cái nào thì tự mở cái đó ra xem, ebook thì đầy ra mà toàn lười éo chịu đọc, kêu ca mãi. Nhìn mấy cái comment đúng là ngứa hết cả mắt.

Youekenres987
25-12-12, 05:37 PM
Bạn lấy server về dev hay chỉ biết chơi thôi :-j
Đọc các comment lắm cái lỗi vớ va vớ vẩn, toàn tự tìm hiểu 1 tý là fix được cũng hỏi, spam giờ hơn nghìn reply :|
Lỗi cái nào thì tự mở cái đó ra xem, ebook thì đầy ra mà toàn lười éo chịu đọc, kêu ca mãi. Nhìn mấy cái comment đúng là ngứa hết cả mắt.

chuẩn ko cần chỉnh:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Bi_Dep_Trai
25-12-12, 05:39 PM
vãi cả luyện nói share đem về tự sướng mà thế này àh :))

Youekenres987
25-12-12, 05:46 PM
chỉ được bề ngoài chứ trong lòng rất là nham hiểm:)):)):)):)):)):))

Bi_Dep_Trai
25-12-12, 05:50 PM
chỉ có tôi là ko bao giờ lấy sever onl :)) sever này bị lỗi từ source chán vãi đợi ai share sever nào ngon ngon dev tiếp =)) :)) =)) :))

Youekenres987
25-12-12, 05:55 PM
chỉ có tôi là ko bao giờ lấy sever onl :)) sever này bị lỗi từ source chán vãi đợi ai share sever nào ngon ngon dev tiếp =)) :)) =)) :))

=)) vãi
khiếp
Sợ
Kinh
Bá đạo
:-":-":-":-":-":-":-"

Bi_Dep_Trai
25-12-12, 06:01 PM
=)) vãi
khiếp
Sợ
Kinh
Bá đạo
:-":-":-":-":-":-":-"

lỡ rùi chơi tới luôn :)):)):)):))

Faker
25-12-12, 06:38 PM
JX càng ngày càng đi lên vui thiệt cảm ơn bạn đã có tinh thần share chi nào có time phải test mới đc :D

shinrenkyo
25-12-12, 06:48 PM
các bác này, tui ko biết tui hỏi vậy? chứ biết hỏi làm gì, đâu phải ai mới cái gì cũng biết liền, các bác đừng ỹ biết tý thôi àm đã khinh người, tui hõi vậy bác có quyền ko giúp, thì cái đó ken share, tui thấy lỗi tui nói cho ken, sẵn ông ấy chỉ tui với lại ông ấy cũng biết lỗii chỗ đó mà ông ấy sửa?
nói thật box này toàn là mấy người chảnh choẹ, có cái miệng, nói đc chứ ko làm đc, tui nói vậy ko thích cứ gạch đá

Youekenres987
25-12-12, 06:51 PM
các bác này, tui ko biết tui hỏi vậy? chứ biết hỏi làm gì, đâu phải ai mới cái gì cũng biết liền, các bác đừng ỹ biết tý thôi àm đã khinh người, tui hõi vậy bác có quyền ko giúp, thì cái đó ken share, tui thấy lỗi tui nói cho ken, sẵn ông ấy chỉ tui với lại ông ấy cũng biết lỗii chỗ đó mà ông ấy sửa?
nói thật box này toàn là mấy người chảnh choẹ, có cái miệng, nói đc chứ ko làm đc, tui nói vậy ko thích cứ gạch đá

rất là chuẩn
Ko cần chỉnh:)):))

Edward_Newgate
25-12-12, 06:52 PM

Chảnh cái gì chọe =)) Xem lại xem bao nhiêu người giúp rồi, toàn người chảnh chọe nhờ =))
Nghịch JX từ lúc nào đến giờ não éo tiếp thu được tý gì chắc mà còn kêu mới ko biết :|

shinrenkyo
25-12-12, 06:56 PM
bác thật là trẻ trâu nói vậy ko hỉu?mà tui hỏi ông ken chứ đâu hỏi mấy bác, rãnh wá đi chém gió

tui đâu nói bác chãnh? tự bác có tật bác giật mình thôi

Edward_Newgate
25-12-12, 07:03 PM
bác thật là trẻ trâu nói vậy ko hỉu?mà tui hỏi ông ken chứ đâu hỏi mấy bác, rãnh wá đi chém gió

tui đâu nói bác chãnh? tự bác có tật bác giật mình thôi

=)) Cái kiểu này gặp mấy lần rồi, giúp xong quay lại oai giọng ngay
Mà có cả kiểu post bài chỉ để hỏi 1 người thôi à, hỏi kiểu đó thì liên hệ inbox hay yahoo nhé, spam nhiều.
p/s: cái kiểu mem vào diễn đàn như là chỉ để ăn bám thôi í :">

shinrenkyo
25-12-12, 07:11 PM
=)) Cái kiểu này gặp mấy lần rồi, giúp xong quay lại oai giọng ngay
Mà có cả kiểu post bài chỉ để hỏi 1 người thôi à, hỏi kiểu đó thì liên hệ inbox hay yahoo nhé, spam nhiều.
p/s: cái kiểu mem vào diễn đàn như là chỉ để ăn bám thôi í :">

bác ko biết đọc àk?tui hỏi rõng ràng "sao vậy ken?" spam là do nhưng ng như bác, hỡ ra gì cũng ebook ebook, thà là ko trả lời, thôi ko cãi bác nữam trình độ chợ bú e ko bằng bác, e thua, w ko oai giọng như bác bao giờ, e là con ng

Edward_Newgate
25-12-12, 07:18 PM
bác ko biết đọc àk?tui hỏi rõng ràng "sao vậy ken?" spam là do nhưng ng như bác, hỡ ra gì cũng ebook ebook, thà là ko trả lời, thôi ko cãi bác nữam trình độ chợ bú e ko bằng bác, e thua, w ko oai giọng như bác bao giờ, e là con ng

Tôi không bảo bạn đọc ebook nhé :) Tôi nói mấy người trước mắc lỗi thì vào ebook vì mấy cái lỗi đó có ghi hết trong ebook rồi.
Còn bạn thì lỗi GS nó ghi rõ là ở file exp.lua thì vào file đó đọc xem lỗi chỗ nào. Nghịch JX bao lâu mà ko biết cái đơn giản như vậy thì nên xem lại đi. :|
Vấn đề trình độ chợ búa thì cũng nên xem lại mình, nói 1 đằng làm 1 nẻo, chưa gì chửi người khác trẻ trâu :-$

shinrenkyo
25-12-12, 07:27 PM
Tôi không bảo bạn đọc ebook nhé :) Tôi nói mấy người trước mắc lỗi thì vào ebook vì mấy cái lỗi đó có ghi hết trong ebook rồi.
Còn bạn thì lỗi GS nó ghi rõ là ở file exp.lua thì vào file đó đọc xem lỗi chỗ nào. Nghịch JX bao lâu mà ko biết cái đơn giản như vậy thì nên xem lại đi. :|
Vấn đề trình độ chợ búa thì cũng nên xem lại mình, nói 1 đằng làm 1 nẻo, chưa gì chửi người khác trẻ trâu :-$

thì bác toàn bảo ng ta ebook, cũng có giúp đc ng ta ko?bác bảo tui não ko tiếp thu đc gì?tui bảo bác trẻ trâu là phải? xl bác tui hỏi bác ken vậy chứ tui cũng đã tự fix đc, ko dám fiền bác, ko cãi nhau với bác, mất thẫm mỹ cái 4room

Edward_Newgate
25-12-12, 07:39 PM
thì bác toàn bảo ng ta ebook, cũng có giúp đc ng ta ko?bác bảo tui não ko tiếp thu đc gì?tui bảo bác trẻ trâu là phải? xl bác tui hỏi bác ken vậy chứ tui cũng đã tự fix đc, ko dám fiền bác, ko cãi nhau với bác, mất thẫm mỹ cái 4room

Bạn đếm lại xem tất cả comment của mình có bao nhiêu lần mình nhắc đến ebook mà kêu toàn bảo ebook :|
Nói mấy cái suy luận linh tinh, cãi cùn.

shinrenkyo
25-12-12, 07:51 PM
Bạn đếm lại xem tất cả comment của mình có bao nhiêu lần mình nhắc đến ebook mà kêu toàn bảo ebook :|
Nói mấy cái suy luận linh tinh, cãi cùn.
àk, mình tính luôn bác với bác BI, nên thấy hơi nhiều

topde090
25-12-12, 07:59 PM
ai chỉ giáo cho em cái hamachi với..config như mấy anh chỉ rùi mà vẫn không được...với cái hamachi nó không có màu xanh lun..

Youekenres987
25-12-12, 08:01 PM
ai chỉ giáo cho em cái hamachi với..config như mấy anh chỉ rùi mà vẫn không được...với cái hamachi nó không có màu xanh lun..

pmm qua Yh langthang_timnangtamsu di minh team lam cho:-*:-*:-*:-*

danghai1993
25-12-12, 08:05 PM
Haha ! Có war nữa rồi :)) 30 charrrrrrrrrr

ngotiendat
25-12-12, 08:18 PM
nói thật là vào topic nản chán buồn comment. nhưng vẫn cố để nói, các bạn newbie: trước khi đặt câu hỏi, thì hãy search xem có trường hợp nào giống mình không, k có thì hẵn hỏi.
===========
Người ta nói vào tìm Ebook mà đọc <- đúng 100%, vì tất cả có hết trong Ebook rồi, 4 cái Ebook, đọc hết đi, cài sv nào cũng đc hết, lỗi gì cũng fix được nếu k phải liên quan đến scr. Lười k chịu đọc, gặp lỗi, lên hỏi k ai giúp thì than vãn, chỉ nản chứ chả được cái gì, rồi nói thế này thế kia.
Người ta mà giúp thì cứ cảm ơn 1 câu k mất cái gì, dù được hay là k được.
Người ta bỏ qua vì cái lỗi đấy gặp quá nhiều, có nhiều bài tương tự rồi, tự tìm mà đọc đi.
===========
Cứ ngồi mà ăn sẵn thì tìm game khác mà chơi

nhocken2030
25-12-12, 08:26 PM
chuẩn ko cần chỉnh:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Ax, sao lại nặng lời vậy R.E.S :) R.E.S bít thì giúp Ken, không thì thôi, tại vì ken đev trên nền sever Phong Hoả liên Thành nên có cái intro như vậy. Có sao đâu. Mà cho dù Ken mở Online thì có đụng hay va chạm gì tới R.E.S kô :)

ngotiendat
25-12-12, 08:28 PM
Ax, sao lại nặng lời vậy R.E.S :) R.E.S bít thì giúp Ken, không thì thôi, tại vì ken đev trên nền sever Phong Hoả liên Thành nên có cái intro như vậy. Có sao đâu. Mà cho dù Ken mở Online thì có đụng hay va chạm gì tới R.E.S kô :)
inbox sv+ptach mình fix thử :d

Bi_Dep_Trai
25-12-12, 08:35 PM

vâng phong cách rất là trẻ trung :)) =))

ko phải bác ấy nặg là lời mà pác ấy nói pạn là lấy sever có auto gì đó đem onl $-)

Youekenres987
25-12-12, 08:38 PM

vâng bác rất là nhiệt tình=))
lên nào

mình ko có đụng chạm gì ken cả..

vì thấy cái Intro nên nói xem có đúng ko thôi..Còn chuyện Sever Ken config ko đúng nên nó bị thế[-([-([-(

Youekenres987
25-12-12, 09:35 PM
Mệt thật..................................
Thank

tam241992
25-12-12, 09:47 PM
Làm gì mà cải cọ nhau dữ zậy mấy anh. :D

Trung95
25-12-12, 09:50 PM
Làm gì mà cải cọ nhau dữ zậy mấy anh. :D
Đang thế hiện mình có tiếng nói trong forum.:|
Bạn hãy để họ tự nhiên nhé :)

nhocken2030
25-12-12, 09:54 PM

Youekenres987
25-12-12, 10:09 PM

hpchemgio
26-12-12, 05:24 AM
Các bạn cho mình hỏi, sao server này không nhận được kinh nghiệm tổ đội vậy? Fix thế nào nhỉ?:bz

ngaunachay
26-12-12, 11:40 AM
Cho Ken hỏi lỗi này
Ken kô bít fix
Ai fix giùm Ken

nhocken2030
26-12-12, 11:51 AM

Chưa :-S chả bít bị lỗi chỗ nào hết

ngaunachay
26-12-12, 12:02 PM
Chưa :-S chả bít bị lỗi chỗ nào hết

Ông còn vào chổ tạo nhân vật tui thì chưa vào đc luôn server thì chạy Ngon lành, tui nghĩ là do cái patch ko phù hợp

nhocken2030
26-12-12, 12:19 PM
Ông còn vào chổ tạo nhân vật tui thì chưa vào đc luôn server thì chạy Ngon lành, tui nghĩ là do cái patch ko phù hợp

Sever nào
Có auto game kô ?
Có chức năng nào hót kô ;;)

ngaunachay
26-12-12, 12:20 PM
Sever nào
Có auto game kô ?
Có chức năng nào hót kô ;;)

Sever giống ông đang có ấy:|:|:|:|:|:|

ps1990
26-12-12, 12:34 PM

cái này là do part không chuẩn.ví dụ điển Hình Như Sever TKH mà Linh_jx đã share.Part không chuẩn và nhiều nguơi bị lỗi bishop.Nhưng Bản đó mình chạy ngon lành.

Chủ yếu là Chỉnh chọt 1 chút ở client và sever.Chỉ 1 thao tác nhỏ thôi. :D

kỂ ra thì hài nhưng không phải ai cũng biết =))

nhocken2030
26-12-12, 12:46 PM
Sever giống ông đang có ấy:|:|:|:|:|:|

Giới hạn IP 101 ák hả
30 ký tự ..........................

topde090
26-12-12, 12:53 PM
có ai fix lỗi đồ hoàng kim + điểm kỹ năng chưa rớ..thấy trong amor.txt có cộng kỹ năng 3đ mà sao ngoài kia thấy không cần tên +0đ

ngaunachay
26-12-12, 12:56 PM
Giới hạn IP 101 ák hả
30 ký tự ..........................

Cài card ảo loopback vào chạy server ngon lành client vào hok dc =))

ngaunachay
26-12-12, 01:23 PM
cái này là do part không chuẩn.ví dụ điển Hình Như Sever TKH mà Linh_jx đã share.Part không chuẩn và nhiều nguơi bị lỗi bishop.Nhưng Bản đó mình chạy ngon lành.

Chủ yếu là Chỉnh chọt 1 chút ở client và sever.Chỉ 1 thao tác nhỏ thôi. :D

kỂ ra thì hài nhưng không phải ai cũng biết =))

Bi_Dep_Trai
26-12-12, 03:40 PM
àk, mình tính luôn bác với bác BI, nên thấy hơi nhiều

có trong ebook thì mình mới kêu zo6 đó đọc mà tự fix chứ ko có kêu zo6 làm gì

nhocken2030
26-12-12, 05:51 PM
:D giống VNG hông :P

ngaunachay
26-12-12, 05:56 PM
:D giống VNG hông :P

Lại show hàng Youekenres987 lừa tình anh8->8->8->8->8->

gamevn8941
26-12-12, 06:05 PM
ôi đẹp quá cho mình xin với được không có cả auto tính hợp sẵn trong game hả bạn ???

nhocken2030
26-12-12, 06:08 PM
[/COLOR]
Lại show hàng Youekenres987 lừa tình anh8->8->8->8->8->

R.E.S gì ở đây :)
ngaunachay có add Yahoo Ken kô pm qua 8 chơi :(

ngaunachay
26-12-12, 06:33 PM
[/COLOR]

R.E.S gì ở đây :)
ngaunachay có add Yahoo Ken kô pm qua 8 chơi :(

CHo YH đi %%-:|:-$:)) 30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

Youekenres987
26-12-12, 06:50 PM
hài ko đơ nỗi..Có nhiều thành phần học dev mà cứ khoe của,,cũng chẳng đó được gì.có thì im lặng là tốt nhất,được cái nào ngon đêm ra show thì có làm được gì đâu..khi nào config được thì sow hàng chứ.còn A NgayNaChay anh xem sử lý cái đó đi,

nhocken2030
26-12-12, 07:16 PM
hài ko đơ nỗi..Có nhiều thành phần học dev mà cứ khoe của,,cũng chẳng đó được gì.có thì im lặng là tốt nhất,được cái nào ngon đêm ra show thì có làm được gì đâu..khi nào config được thì sow hàng chứ.còn A NgayNaChay anh xem sử lý cái đó đi,

Ý R.E.S là sao R.E.S ??
30 ký tự

tam241992
26-12-12, 07:47 PM
Ý R.E.S là sao R.E.S ??
30 ký tự

ý là cậu đem đi khoe hàng đó, khoe cho người ta nhìn cuối cùng cũng là nhìn mà thôi ko chơi đc đó cậu. :))
Đồ hoàng kim môn phái mà có dụ cần hệ này hệ kia nữa mới ghê, ko giống VNG chút nào cả. :))

thaihoa91
26-12-12, 08:21 PM
Mún show thì show mấy cái chức năng như bán hàng giữa người chơi và người chơi, tìm toạ độ trên minimap, rao thông tin item trên kênh chat, fân chia kênh chat, khảm nạm,.... Mình đang mún xem ai làm dc điều kể trên =))

Youekenres987
26-12-12, 08:32 PM
Mún show thì show mấy cái chức năng như bán hàng giữa người chơi và người chơi, tìm toạ độ trên minimap, rao thông tin item trên kênh chat, fân chia kênh chat, khảm nạm,.... Mình đang mún xem ai làm dc điều kể trên =))

Cái Này khó à nha,,Hình như nhớ có 1 bác nào làm được cái bán hàng ma quen rồi ta

tam241992
26-12-12, 08:33 PM

Nói như vậy cậu đã làm đc hêt rồi chứ gì :))

thaihoa91
26-12-12, 08:35 PM
Nói như vậy cậu đã làm đc hêt rồi chứ gì :))

Xin thưa với cậu, hiện tại chỉ có bên TKH ver 4.0 là làm dc đấy cậu =)) tui chưa ở mức như Thạch Long đâu =)) Cậu nghĩ tui ghi là để đọ sức à =)) Cậu lầm to, tui ko giỏi như cậu nghĩ, tại vì mấy cái mà hình show, toàn là code ng` ta public hết rùi, wăng build là có, chứ có gì đâu =)) kiếm cái chức năng nào mà chưa làm dc kìa !

Chẳng hạn cái đồng hành, tại sao ko ai dám làm cái đồng hành cho Võ Lâm đi =))

Vào mà học hỏi đi cậu (xin thưa tui ko liên wan TKH, chỉ nể ông Thạch Long vấn đề ổng build giỏi thui) -> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tam241992
26-12-12, 08:38 PM
Xin thưa với cậu, hiện tại chỉ có bên TKH ver 4.0 là làm dc đấy cậu =)) tui chưa ở mức như Thạch Long đâu =)) Cậu nghĩ tui ghi là để đọ sức à =)) Cậu lầm to, tui ko giỏi như cậu nghĩ, tại vì mấy cái mà hình show, toàn là code ng` ta public hết rùi, wăng build là có, chứ có gì đâu =)) kiếm cái chức năng nào mà chưa làm dc kìa !

Chẳng hạn cái đồng hành, tại sao ko ai dám làm cái đồng hành cho Võ Lâm đi =))

:)) vãi cả chè lần lần giống VNG rồi :)) :D tớ tham gia soucre chưa đc 4 tháng nên đang mò từ từ các chức năng trên cậu nói đó :))

thaihoa91
26-12-12, 08:40 PM
:)) chức năng XU có gọi là gì ko..................... hay ở dưới mức mấy cái kia :D

*ngoáy mũi* chức năng Xu à, mình đã ở mức mua Kỳ Trân Các bằng Xu :D

Tóm lại những Server dc share ở đây là đã có code hết rùi, cậu viết chức năng nào mà chưa ai share server có chức năng đó, thì hãy show, chứ có rùi mà cậu show trở nên vô nghĩa !

Đây là user youtube của tui, cậu có thể xem ~ video liên wan võ lâm, đó là ~ gì tui đã build dc -> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tam241992
26-12-12, 08:45 PM
*ngoáy mũi* chức năng Xu à, mình đã ở mức mua Kỳ Trân Các bằng Xu :D

Tóm lại những Server dc share ở đây là đã có code hết rùi, cậu viết chức năng nào mà chưa ai share server có chức năng đó, thì hãy show, chứ có rùi mà cậu show trở nên vô nghĩa !

Đây là user youtube của tui, cậu có thể xem ~ video liên wan võ lâm, đó là ~ gì tui đã build dc -> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mấy cái này tớ coi rồi, cậu tham gia mấy năm rồi, tớ chưa tới 4 tháng hehehe :D

nhocken2030
26-12-12, 08:45 PM

Bán hàng, rao đồ => TLKD wa bên đó xem :)
Phân Chia Kênh Chát => Chưa thấy
Khảm nạm => lzlsky 301 :))
còn mình show là tại vì thấy hay, show để xem chứ đâu phải show để bị qăng :(

thaihoa91
26-12-12, 08:48 PM
mấy cái này tớ coi rồi, cậu tham gia mấy năm rồi, tớ chưa tới 4 tháng hehehe :D

Lúc dev tới h là 7 năm, còn tham gia 4rum là từ 2008 đến nay !

Bắt đầu build source là từ 2 năm trước tới h !

Youekenres987
26-12-12, 08:49 PM

thế từ nay đừng đêm gì lên show cả.Share cũng bị gạch show cũng bị tốt nhất là biết gì thì suopport cho người ta kiếm cái thank cũng là oan tọa

tam241992
26-12-12, 08:50 PM
Lúc dev tới h là 7 năm, còn tham gia 4rum là từ 2008 đến nay !

Bắt đầu build source là từ 2 năm trước tới h !

uhm hì hì :D...................30Char.

nhocken2030
26-12-12, 08:51 PM
thế từ nay đừng đêm gì lên show cả.Share cũng bị gạch show cũng bị tốt nhất là biết gì thì suopport cho người ta kiếm cái thank cũng là oan tọa

Chí lí
Vote :D
Từ nay kô show nữa :)
hổ trợ newbie cài đặt sever kiếm mấy cái thank lấy tinh thần là vuj lắm rùi
quyết định vậy nhé R.E.S ;))

Bi_Dep_Trai
26-12-12, 08:53 PM
theo mình thì bác hòa nói cũng đấy :) mà bạn ken ko show nữa cũng tốt đấy :) thế là hết tranh cãi

hpchemgio
26-12-12, 09:04 PM
Các bạn cho mình hỏi, sao server này không nhận được kinh nghiệm tổ đội vậy? Fix thế nào nhỉ?:bz

any body? please :Laluot_124::Laluot_124::Laluot_124:

thaihoa91
26-12-12, 09:04 PM

Nếu bạn mún họ thanks thì bạn nên share chứ đừng show =)) Vả lại tui ko wan trọng chuyện thanks hay ko thanks, thử tưởng tượng 1 ngày nào đó, database của forum bị lỗi, mất toàn bộ database, vậy số thanks bạn có đc bay mất, thế là bạn ko tham gia forum nữa à =))

Thanks chỉ là hình thức, nếu bạn thix thanks thì mình đề xứng anh admin cho bạn làm Thánh Thanks, để khi bạn viết 1 bài, dù là spam, thì diễn đàn tự + cho bạn 1 thanks :))

OK ?

tam241992
26-12-12, 09:07 PM
Nếu bạn mún họ thanks thì bạn nên share chứ đừng show =)) Vả lại tui ko wan trọng chuyện thanks hay ko thanks, thử tưởng tượng 1 ngày nào đó, database của forum bị lỗi, mất toàn bộ database, vậy số thanks bạn có đc bay mất, thế là bạn ko tham gia forum nữa à =))

Thanks chỉ là hình thức, nếu bạn thix thanks thì mình đề xứng anh admin cho bạn làm Thánh Thanks, để khi bạn viết 1 bài, dù là spam, thì diễn đàn tự + cho bạn 1 thanks :))

OK ?

vote cho thaihoa91 nhé. :))..................

Youekenres987
26-12-12, 09:10 PM

OK ?

cái này tui chỉ góp ý cho bác ken thôi,còn bạn nói thế cũng nghe được,đã tham gia 4rum là phải làm sao để càng ngày phát triển chứ đâu phải đi xuống,còn chuyện share hay show thì ai cũng có quyền làm cả.Còn về cái thank thì chẳng có nghĩa gì cả chỉ để trưng thôi.
Còn về chuyện bạn nói như thế là hơi bị quá đoán.ở đây anh em chỉ nói cho vui.còn bạn tự nhiên bị áp lực quá hay sao mà nói nghe mà kinh điển quá Bạn đặt vấn đề cao thế

thaihoa91
26-12-12, 09:12 PM
cái này tui chỉ góp ý cho bác ken thôi,còn bạn nói thế cũng nghe được,đã tham gia 4rum là phải làm sao để càng ngày phát triển chứ đâu phải đi xuống,còn chuyện share hay show thì ai cũng có quyền làm cả.Còn về cái thank thì chẳng có nghĩa gì cả chỉ để trưng thôi.
Còn về chuyện bạn nói như thế là hơi bị quá đoán.ở đây anh em chỉ nói cho vui.còn bạn tự nhiên bị áp lực quá hay sao mà nói nghe mà kinh điển quá Bạn đặt vấn đề cao thế

Mình ko nói gì wá đáng, bạn đặt nặng vấn đề Thanks wá nên mình mới nói thế ;))

ngaunachay
26-12-12, 09:14 PM

gamevn8941
26-12-12, 09:17 PM
có ai hỗ trợ mình tí mình chạy startup tới bigshop.exe thỳ không chạy nữa ai giúp mình với

Youekenres987
26-12-12, 09:19 PM

vấn đề ở đây là chỉ cho anh em nó vui vẻ.. ko có quan niệm gì cả còn việc thank đó thì bỏ ra 20k đăng ký 4 acc ngày nào cũng vào thank liên tục thế chắc cũng ngôn Cách nói này chỉ là mang cách tượng trưng thôi chỉ là vui vẻ

Nếu mà rãnh thì chắc số Thank cũng lên đên 3k=))

à tiện đây cho hỏi Cách chèn Chữ ký hình ảnh động ở đâu vậy ,ko thấy chức năng trong chữ ký như mấy dd khác

thaihoa91
vấn đề ở đây là chỉ cho anh em nó vui vẻ.. ko có quan niệm gì cả còn việc thank đó thì bỏ ra 20k đăng ký 4 acc ngày nào cũng vào thank liên tục thế chắc cũng ngôn Cách nói này chỉ là mang cách tượng trưng thôi chỉ là vui vẻ

;)) Xin lỗi bạn trong mấy năm wa, có hơn 100 tên mình BAN vì tội Spam Thanks :)) Mà thôi, mình ko có ý cãi gì hết, chỉ thấy bạn nói vấn đề Thanks thì hơi bất bình thế thui ;))

Youekenres987
có ai hỗ trợ mình tí mình chạy startup tới bigshop.exe thỳ không chạy nữa ai giúp mình với

sai pass binshop bạn đổi lại pass là chạy đc mà
30 chr............................................... ..

Bi_Dep_Trai
26-12-12, 09:21 PM

à tiện đây cho hỏi Cách chèn Chữ ký hình ảnh động ở đâu vậy ,ko thấy chức năng trong chữ ký như mấy dd khác

đang sôi nỗi mà quất tiếp đi đừg lạc đề =))
--- bài viết chỉnh tính chất minh họa ---

Youekenres987
26-12-12, 09:22 PM
;)) Xin lỗi bạn trong mấy năm wa, có hơn 100 tên mình BAN vì tội Spam Thanks :)) Mà thôi, mình ko có ý cãi gì hết, chỉ thấy bạn nói vấn đề Thanks thì hơi bất bình thế thui ;))

vậy từ nay phải thay đổi về hướng khác thôi.$-)$-) cái này đại loại=))

đang sôi nỗi mà quất tiếp đi đừg lạc đề =))
--- bài viết chỉnh tính chất minh họa ---

mất 5k rồi cha nội
:-":-":-"..............................

tam241992
26-12-12, 09:27 PM
Ai muốn thank tớ thank giúp cho đừng ngại ngùng :))

tanluanqn95
26-12-12, 10:22 PM
của mih giải nén ra nó bị thế này:|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhocken2030
26-12-12, 10:23 PM

cám ơn R.E.S đã góp ý cho Ken :). Vì 1 bức hình kô ra gì của Ken mà tranhcãi :). Ken k mún. Thì thôi xin nhờ ThaiHoa91 cảm thấy rằng show như vậy chưa đủ để show thì có thể gỡ xuống bất cứ lúc nào :).

OK ?

Database forum bị lỗi => chả ai mong muốn điều này cho dù là tưởng tượng. Mất thank thì sao :D chả nhằm nhò gì, vì thank thể hiện mọi người có nhớ đến công của người share, thank giúp người share cảm thấy phấn chấn khi đc người khác kính trọng = cái nhấn vào chữ thank. Không mất mát thứ gì cả. Đã có giúp đỡ thì phải có cám ơn. H không ai rảnh mà tạo ník để spam thank :). Chả đc gì, tốn thời gian

P/s: Kết thúc tại đây. Không nói nhau nữa, cùng chung tay mà làm JX phát triển hơn nhé :)

gamevn8941
26-12-12, 11:33 PM
có ai giúp em với em mới download về cài chơi thỳ đc rồi nhưng tất cả đều tàn hình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png[/url]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaihoa91
27-12-12, 01:44 AM
có ai giúp em với em mới download về cài chơi thỳ đc rồi nhưng tất cả đều tàn hình

Tải bản Võ lâm VNG full hiện tại, rùi chép đè cái Patch Client vào đó rùi hãy chơi, ko có giải nén cái Patch Client rùi chơi liền dc đâu, thiếu data tùm lum thì lấy đâu mà hiện ra đầy đủ hình ảnh !

shinrenkyo
27-12-12, 07:57 AM
thật choáng váng và ngưỡng mộ khi vừa xem cái link tkh 4.0 do thaihoa gửi:(, trình độ các bác ấy thật kinh khũng, chắc giờ nghĩ võ lâm thật wa đó chơi luôn wá:D

gamevn8941
27-12-12, 08:07 AM
mình đã setup bản của VNG rồi chép patch rồi đó mà nó vẫn vậy đó chứ :|

thaihoa91
27-12-12, 10:26 AM
mình đã setup bản của VNG rồi chép patch rồi đó mà nó vẫn vậy đó chứ :|

Vậy thử làm cách này, tải Patch Client Full by thaihoa91 sau đó đè vào Client VNG, sau đó đè Patch Client vào lần nữa thử xem !

Bi_Dep_Trai
27-12-12, 10:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png[/url]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tại vì máy ông có cài font china nên nó bị thế đấy muốn hết thì chuyển lại thành font enlish đi

lzlsky301
27-12-12, 11:40 AM
Ái chà xôm tụ quá. Server BFF hot thế này cơ à :)

nk1001
27-12-12, 11:47 AM
cho hỏi down sv về giải nén ra bị kas báo virus xóa hết mấy file rồi, giờ phải làm sao ?
máy mình ko cài đc sql 2000, chỉ có 2005 thôi, có cài đc ko?
có ai có link hướng dẫn cài sv của nhocken bản cũ không ?
db dùng để attach tên gì ?

gamevn8941
27-12-12, 12:16 PM
đang để tiếng anh mà có cài tiếng tàu đâu Download PatchThaiHoa về giải nén ra copy vào thư mục game của VNG xong copy patch của nhocken2030 vào tiếp vào trong game cũng không có hình gì hết
có ai giúp qua teamview với 8->

MinYeuVy
27-12-12, 12:40 PM
Mấy nay chuyển nhà, cắt mạng, giờ có lại rồi :">

Edward_Newgate
27-12-12, 01:04 PM

Bán hàng + Show Info Item trên kênh chat thì thấy TLKD có (xấu hơn VNG)
Phân chia thì TLKD cũng có nốt, nhưng không giống y hệt VNG (xấu hơn VNG)
Khảm nạm thì thấy bên lzlsky301 mới làm khung khảm nạm chứ chưa thấy có chức năng đó nhé (có nghĩa là mới thấy hiện lên chứ chưa sài đc)

p/s: cứ show thoải mái, nhưng mà nên tổng lại 1 comment hoặc cho lên #1 ý.

thaihoa91
27-12-12, 01:10 PM

Chỉ là giao diện thì ai chả làm dc, dùng dc hay ko mới là vấn đề =))

Bi_Dep_Trai
27-12-12, 01:52 PM
chỉ có thạch long là làm đc thôi :)

trananh88vt
27-12-12, 02:23 PM

- Chưa chắc đâu RIM hehe ! Này thì 30char ! ;( lâu lâm chém chút mà cũng ko cho

thaihoa91
27-12-12, 02:58 PM

Sẽ có ~ ng` khác làm dc, ko fải chỉ có Thạch Long làm dc, mà chỉ là hiện tại tới bây h, mình chưa thấy ai show vụ đó ngoài Thạch Long cả ;))

Trung95
27-12-12, 03:17 PM
đang để tiếng anh mà có cài tiếng tàu đâu Download PatchThaiHoa về giải nén ra copy vào thư mục game của VNG xong copy patch của nhocken2030 vào tiếp vào trong game cũng không có hình gì hết
có ai giúp qua teamview với 8->
Toàn hướng dẫn tào lao:))
Tải lại client full nhé bạn :)

lzlsky301
27-12-12, 03:40 PM
Cãi nhau mãi. ko lẽ giờ ta show ta :))

gamevn8941
27-12-12, 04:05 PM
mình kiếm patch full nhưng đa số link bị die hết rồi có mỗi link 6 là download được ai up lên hộ mình với
mấy cái này up từ 2009 [-(

Trung95
27-12-12, 04:14 PM
mình kiếm patch full nhưng đa số link bị die hết rồi có mỗi link 6 là download được ai up lên hộ mình với
mấy cái này up từ 2009 [-(

VoDanhJX
27-12-12, 04:47 PM
sv này Víp wa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 151782329670232843326908.jpg

Bi_Dep_Trai
27-12-12, 05:13 PM
sv này Víp wa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 151782329670232843326908.jpg

được gọi là bản sau của VNG mà ko víp sao đc 3

--- Bài viết chế độ gộp ---

Cãi nhau mãi. ko lẽ giờ ta show ta :))

show đi :))........................
--- đừg show hình show video ---

nhocken2030
27-12-12, 05:20 PM
Thật prồ và đẹp :)
Sẽ theo kịp VNG trong thời gian nhanh nhất đây

ngotiendat
27-12-12, 05:22 PM
Đợi tkh có post đồ kênh chat với chia kênh chat thì thôi rồi :))

nhocken2030
27-12-12, 05:45 PM

khó mà cầm đc 1 bản prồ như vậy đâu :)

Bi_Dep_Trai
27-12-12, 05:49 PM

chuẩn bị rùi :D đang update v4.2 đó hình như 4.2 là có đầy đủ đấy

VoDanhJX
27-12-12, 06:31 PM
tháy mà thèm :D wa có bán dò lun dó qá da

tam241992
27-12-12, 09:39 PM
Cái này tớ làm chưa đc chuẩn ai chỉ giáo với nha, Em ko cố ý show hàng đâu, video hơi lag tí thông cảm cho tớ. :(

shinrenkyo
27-12-12, 10:09 PM
hay vậy bạn, mà hình như đâu phải bff đâu phải ko?

tam241992
27-12-12, 10:24 PM
hay vậy bạn, mà hình như đâu phải bff đâu phải ko?

uhm mình tự code từ soucre :D nhưng chưa hoàn thiện missle.

cris1501
28-12-12, 01:08 AM
ai giúp minh với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 111.png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 12.png

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png

lzlsky301
28-12-12, 05:16 AM
được gọi là bản sau của VNG mà ko víp sao đc 3

--- Bài viết chế độ gộp ---

show đi :))........................
--- đừg show hình show video ---
Này thì show :D. 80% rồi chỉ còn hoàn thiện script nữa thôi ;))

lynna3108
28-12-12, 05:38 AM

Sky Còn Auto train Tự nhặt Tiền - Nhặt Đồ - Hỗ Trợ NMBuff Sao ko show lên lun =))
Còn Chat kênh bang hội khi nào xog thì up lên lun đi =))

lzlsky301
28-12-12, 05:41 AM
Sky Còn Auto train Tự nhặt Tiền - Nhặt Đồ - Hỗ Trợ NMBuff Sao ko show lên lun =))
Còn Chat kênh bang hội khi nào xog thì up lên lun đi =))
Chỉ show những cái chưa ai biết thui chứ mấy cái đó biết rồi show làm gì :D. Video cũng có trên Youtube rùi :D

ps1990
28-12-12, 07:14 AM
Chỉ show những cái chưa ai biết thui chứ mấy cái đó biết rồi show làm gì :D. Video cũng có trên Youtube rùi :D

pro này thì nói làm gì =))..................

811659
28-12-12, 08:13 AM
Trâu seagame :)):))( 30 chả ) ( 30 chả )

nguyenvanduc1
28-12-12, 08:20 AM
các anh cho em xin cái tổng hợp tất cả.vd:Gọi boss hoàng kim.....thanks các anh nhiều

tam241992
28-12-12, 08:56 AM

Vẫn chưa chuẩn men sau khi ép đồ, làm vậy cũng đc rồi hehehe :))

trananh88vt
28-12-12, 09:05 AM
Vẫn chưa chuẩn men sau khi ép đồ, làm vậy cũng đc rồi hehehe :))

- HI HI cái đó làm 30s he he ! Tại sky ko chơi bản đồ tím của VNG nên ko bít! Thấy demo là bít sai rùi ;(

lzlsky301
28-12-12, 10:17 AM
Còn lại chỉ là vấn đề script thôi mà. Tớ show 80% ma. hehe

ps1990
28-12-12, 10:43 AM
Còn lại chỉ là vấn đề script thôi mà. Tớ show 80% ma. hehe

dạo này các lão Già lzl và trananh có thời gian lên GZ chém gió cơ à. Không Bận Với SRC nữa à =))

Nếu ốm Cứ gọi Bác Sĩ Chích nhé :ar!. Làm phát vào Mông Khỏi ngay thôi :)) :-"

trananh88vt
28-12-12, 10:57 AM
dạo này các lão Già lzl và trananh có thời gian lên GZ chém gió cơ à. Không Bận Với SRC nữa à =))

- Thì ra là cao thủ Chích Vào Mông MZ hehe :P. lâu lâu mới src thui còn phải đi làm mà hì.

lzlsky301
28-12-12, 11:09 AM

Bác Chích nói ngược rồi, tớ còn trẻ lắm, trananh mới là lão già =))

tam241992
28-12-12, 12:10 PM

Già thì già trẻ thì trẻ, mỗi ngày cứ uống vài viên giảm nhức đầu là đủ rồi, tớ phải mua 1 lọ để sẵng quá :))

lzlsky301
28-12-12, 01:22 PM
Nhức đầu thì có thuốc lo. Mỗi tội code 1 ngày già đi 1 ít. cái này ko có cái gì lo được :))

cris1501
28-12-12, 02:28 PM
ai giúp minh với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 111.png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 12.png

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png

giúp em với mấy anh ơi
charrrrrrrrrr 3000000

ps1990
28-12-12, 02:35 PM
- Thì ra là cao thủ Chích Vào Mông MZ hehe :P. lâu lâu mới src thui còn phải đi làm mà hì.

:-ss bác nói quá rồi. Có biết gì đâu.Đang ở mức newbie thôi. :D

nhìn thấy 2 bác.làm Mà phục 2 Bác quá.Chúc 2 bác Sớm Thành Công.

lynna3108
28-12-12, 02:36 PM
:-ss bác nói quá rồi. Có biết gì đâu.Đang ở mức newbie thôi. :D
Thì ra tên này là Chích Vào Mông àk =)) chém thôi

tam241992
28-12-12, 03:39 PM
Nhức đầu thì có thuốc lo. Mỗi tội code 1 ngày già đi 1 ít. cái này ko có cái gì lo được :))

shinrenkyo
28-12-12, 05:32 PM
ai cho mình hỏi cách đổi hình nền trong client với, lúc đăng nhập ấy, đọc ebook nó chỉ tìm file tiếng tàu(\Ui\Ui3\登陆过程背景窗口.ini ), mà sever mình thì đâu có tiếng tàu, giờ phải tìm file nào đây mấy bạn?

lynna3108
28-12-12, 05:48 PM
ai cho mình hỏi cách đổi hình nền trong client với, lúc đăng nhập ấy, đọc ebook nó chỉ tìm file tiếng tàu(\Ui\Ui3\登陆过程背景窗口.ini ), mà sever mình thì đâu có tiếng tàu, giờ phải tìm file nào đây mấy bạn?

Vào patch file spr --> hình nền cửa sổ game đó bạn

shinrenkyo
28-12-12, 06:15 PM
Vào patch file spr --> hình nền cửa sổ game đó bạn

tìm ko ra bạn ơi, chỉ mình rõ hơn đc ko?file đó tên gì?

JunWoo
28-12-12, 06:44 PM
tìm ko ra bạn ơi, chỉ mình rõ hơn đc ko?file đó tên gì?

vào thư mục patch của bạn ->spr->hinhnen
coppy ảnh và paste vào. thay đổi 2 ảnh trùng với tên của 2 file ảnh cũ (hinh1,hinh2)

ngaunachay
28-12-12, 07:56 PM

gamevn8941
28-12-12, 08:12 PM

ủa vẩn còn download được mà shared gì vậy bạn

ngaunachay
28-12-12, 08:35 PM
ủa vẩn còn download được mà shared gì vậy bạn

Update cái khác vd: ngựa ko bóng v..v.v.v

cris1501
28-12-12, 08:57 PM
ai giúp minh với

có ai giúp mình không :(
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Trung95
28-12-12, 09:06 PM
Disable hết để lại card mạng chạy sv

shinrenkyo
28-12-12, 09:07 PM

bạn làm sao đổi hình nền đc vậy, chỉ tui với

bạn thử tắt sever, tắt hoàn toàn, rồi start lại từ đầu rồi vào xem

Bi_Dep_Trai
28-12-12, 09:11 PM
bạn làm sao đổi hình nền đc vậy, chỉ tui với

bạn thử tắt sever, tắt hoàn toàn, rồi start lại từ đầu rồi vào xem

vào spr đổi ...

--- Chế độ chỉ người khác ---

gamevn8941
28-12-12, 09:14 PM
ai shared cho em cái pass kỳ chân các với :-*

tam241992
28-12-12, 09:19 PM
ai pro item cho hỏi, thoát ra vào lại bị mất hết item là sao vậy mấy bác :D

radise
28-12-12, 09:22 PM
bác nào pro cho em hỏi skill côn lôn chết mất chuyển hóa fix như thế nào nhỉ :-??

shinrenkyo
28-12-12, 09:32 PM
vào spr đổi ...

--- Chế độ chỉ người khác ---

làn này mình đọc ebook rồi mới hỏi àk nha:D, đó giờ chưa làm, trong ebook nó chỉ file đó tiếng tàu, mà mình đâu có, mò sao giờ bác

ngaunachay
28-12-12, 09:39 PM
làn này mình đọc ebook rồi mới hỏi àk nha:D, đó giờ chưa làm, trong ebook nó chỉ file đó tiếng tàu, mà mình đâu có, mò sao giờ bác

Trong ui hay Ui 3 gì đó :):):):):):):)

tam241992
28-12-12, 09:43 PM
Trong ui hay Ui 3 gì đó :):):):):):):)

cậu biết thoát ra bị mât item ko, mình buill từ soucre :(

Edward_Newgate
28-12-12, 09:44 PM

Ui\Ui3\UiLoginBg.ini
Thay đổi link ở các thẻ Image=
Hoặc vào Spr\hinhnen\ rồi thay các ảnh khác chèn lên ảnh cũ (size 800x600 định dạng jpg)

shinrenkyo
28-12-12, 09:59 PM
Ui\Ui3\UiLoginBg.ini
Thay đổi link ở các thẻ Image=
Hoặc vào Spr\hinhnen\ rồi thay các ảnh khác chèn lên ảnh cũ (size 800x600 định dạng jpg)

thanks bán, để tui làm thử:D...................

trường hợp sửa trong hình nền làm đc rồi:D tks bác, còn sửa trong UI có cần chuyển hình thành .spr ko bác?

àk đc luôn rồi, chuẩn men, đâu phải lúc nào ebook cũng 100% :))

ps1990
28-12-12, 10:00 PM
Thì ra tên này là Chích Vào Mông àk =)) chém thôi

tên nào đây ta.Mau Xưng Tên. Định Bắn lén ta à

tam241992
28-12-12, 10:01 PM
tên nào đây ta.Mau Xưng Tên. Định Bắn lén ta à

cho hỏi thoát ra vô lại bị mất item là sao vậy mấy bác

nguoidaukho
28-12-12, 10:21 PM
cho hỏi thoát ra vô lại bị mất item là sao vậy mấy bác

Lâu quá ko vào DD cho spam 1 câu trả lời nha!!!
Thoát ra vào lại mất item thì nhận item rồi đừng có thoát là nó ko mất :D

MinYeuVy
28-12-12, 10:51 PM
Có ai có auto sv BFF k thì bán lại cho Min nhé :D

shinrenkyo
29-12-12, 08:42 AM

ac, chữ kí của bạn, mình trong team của bạn hả:P, chôm đc mấy cái spr danh hiệu động, giờ cần cái gì nữa mới làm đc vậy mọi người

nhocken2030
29-12-12, 08:44 AM

Ken cũng đang giữ 1 bản :). hôm bữa có show hình rùi bị qăng gạch ùi ák :D
Ủa mà chữ kí, sao có Ken trong đó nữa ta :(

shinrenkyo
29-12-12, 08:55 AM
mình có vài cái spr danh hiệu động, ken cho mình 1 vài cái file còn lại để mình làm danh hiệu đc ko? 1 cái thôi cũng đc:D

tam241992
29-12-12, 09:00 AM

sao có chữ ký tớ trong đó nhĩ. mình vào team hồi nào ta :D

nhocken2030
29-12-12, 09:02 AM
mình có vài cái spr danh hiệu động, ken cho mình 1 vài cái file còn lại để mình làm danh hiệu đc ko? 1 cái thôi cũng đc:D

Bạn cần những file nào ??

sao có chữ ký tớ trong đó nhĩ. mình vào team hồi nào ta :D

À, Ken hỉu rùi, Mình bị lừa tình :)
Lừa tình :P

shinrenkyo
29-12-12, 10:15 AM

thì mình có mấy cái spr rồi, ken cho mình cái kia để làm, nào cũng đc:D, mình cũng ko rành lắm, vòng sáng thì có spr + danhhieu.lua mới hoàn thành, còn cái này mình có spr rồi:D ken cho mình xin cái kia, mình đâu có biết cái kia là cái gì đâu:D

tam241992
29-12-12, 01:21 PM

Server bff nhận chức năng addmin ở chỗ nào thế, sao xem hoai chả thấy pass nằm ở đâu help :(

JunWoo
29-12-12, 01:33 PM
Server bff nhận chức năng addmin ở chỗ nào thế, sao xem hoai chả thấy pass nằm ở đâu help :(

Script -> item -> 132.lua

tam241992
29-12-12, 01:41 PM
Script -> item -> 132.lua

cảm ơn cậu nha :D này thì 30char

hamchoiso2
29-12-12, 02:36 PM
sao tớ chạy sever ok hết rồi tới phần tạo nhân vật vào game cái nó báo
Kết nối máy chủ thất bại xin kiểm tra lại đường truyền là sao vậy mấy bác

tam241992
29-12-12, 02:47 PM
sao tớ chạy sever ok hết rồi tới phần tạo nhân vật vào game cái nó báo
Kết nối máy chủ thất bại xin kiểm tra lại đường truyền là sao vậy mấy bác

server này rất khó dùng, vô chỉnh pass lại mà báo sai tè le, ớn en quá :)) có cái pass thôi mà chỉnh cũng báo sai VKL :D

hamchoiso2
29-12-12, 03:08 PM
mình vẫn thấy các bạn chạy sever bình mỗi tội đến cái bước tạo nhân vật xong vào game báo kết nối máy chủ thất bại xin kiểm tra lại đường truyền

hungvoi94
29-12-12, 03:53 PM
mình vẫn thấy các bạn chạy sever bình mỗi tội đến cái bước tạo nhân vật xong vào game báo kết nối máy chủ thất bại xin kiểm tra lại đường truyền

có thể là do chạy nhiều Cart mạng 1 lúc , server nofont mà máy bạn có cài font china...

hamchoiso2
29-12-12, 04:31 PM
không bạn ơi chỉ chạy có một cái àk

MinYeuVy
29-12-12, 05:13 PM
Ken cũng đang giữ 1 bản :). hôm bữa có show hình rùi bị qăng gạch ùi ák :D
Ủa mà chữ kí, sao có Ken trong đó nữa ta :(

Ken có 1 bản hả, có auto rồi danh hiệu động pk ;))

nhocken2030
29-12-12, 07:41 PM
Ken có 1 bản hả, có auto rồi danh hiệu động pk ;))

Đầy đủ hết :)
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

traugiautien
29-12-12, 08:01 PM

bác hào phóng cho em xin cái auto ingame đi.. cày tay làm biến quá

n3ono1
29-12-12, 09:11 PM

nhocken2030
29-12-12, 10:06 PM

Bản này giới hạn 101 :)
chắc kô phải của bác sky

nguyen_van003
30-12-12, 12:37 AM

JunWoo
30-12-12, 01:38 AM

paste đè vào thư mục võ lâm của VNG máy bạn là vào đc game.

MinYeuVy
30-12-12, 02:21 AM
Bản này giới hạn 101 :)
chắc kô phải của bác sky

Bản này Min có rồi ;))
Có dính tới bác Sky nữa ;))

Edward_Newgate
30-12-12, 05:06 AM
Bản này Min có rồi ;))
Có dính tới bác Sky nữa ;))

Bản nào mà lại giới hạn IP nhỉ, mình sài có thấy giới hạn gì đâu ta.

nguyen_van003
30-12-12, 07:04 AM
Không có giữ bản VNG trong máy mới ghê chứ, chắc chạy ra ngoài tiêm thoai :)):))

ps1990
30-12-12, 07:51 AM
Bản nào mà lại giới hạn IP nhỉ, mình sài có thấy giới hạn gì đâu ta.

bản auto ingame đó huynh à.huynh xài bản nào mà lại không bị ta

D.E.L.L
30-12-12, 08:10 AM
hiện tại mình có bản sv auto in game ai có nhu cầu pm yh hotrojx1_ctc gia ca thuong luong

Tung_Meo
30-12-12, 08:48 AM
các bác ơi sao em lấy mấy cái chuyển sinh các bác share không dùng đc,add vào npc nào là npc ấy ko nói chuyện đc nữa là sao :((
p/s : kể cả chuyển sinh cũ cuả nhocken cũng ko dùng đc luôn cứ npc nào mà add mấy cái chuyển sinh là npc ấy tịt ngóm

nhocken2030
30-12-12, 09:00 AM
các bác ơi sao em lấy mấy cái chuyển sinh các bác share không dùng đc,add vào npc nào là npc ấy ko nói chuyện đc nữa là sao :((
p/s : kể cả chuyển sinh cũ cuả nhocken cũng ko dùng đc luôn cứ npc nào mà add mấy cái chuyển sinh là npc ấy tịt ngóm

Để lại Yahoo kèm theo đó là ID Pas Team :)

Tung_Meo
30-12-12, 07:38 PM
Để lại Yahoo kèm theo đó là ID Pas Team :)

hix nhà em không có mạng :((
Thôi để em về cài lại toàn bộ xem sao :-<

nhocken2030
30-12-12, 10:40 PM
Sao hôm nay bùn nhỉ :(
kô có gì để bàn hết hảk tar. sáng h mà chỉ có 2 ng` commont :)

namph
30-12-12, 11:06 PM

Trước tiên xin cám ơn bạn đã bỏ công sức thời gian để ae có một sv hay như thế này. Bản thân mình ngày xưa mê võ lâm 1 thời nay muốn quay lại chơi off cho đỡ nhớ nhưng thật sự gà đến nỗi không thể tự tay mình cài được 1 bản hoàn thiện để chơi cho đỡ nghiền bạn làm ơn cho trót cho mình yahoo và team view cài hộ mình được không, cần download những gì bạn cho mình biết để mình dow nhé. Thanks bạn trước.

tieudieuphong
31-12-12, 01:07 AM

chắc tại không có bản update nên buồn vậy đó :P

sắp tết nhất rùi, ai cũng đi chơi hết, haiz

nhocken2030
31-12-12, 01:52 AM
chắc tại không có bản update nên buồn vậy đó :P

sắp tết nhất rùi, ai cũng đi chơi hết, haiz

Kiểu này chắc share ra event tết mới viết quá :P

ngaunachay
31-12-12, 08:43 AM

Ông có YH hok cho xin hỏi cái này tí coi biết hokb-)b-)b-)b-)b-)

nhocken2030
31-12-12, 08:52 AM
Ông có YH hok cho xin hỏi cái này tí coi biết hokb-)b-)b-)b-)b-)

shinrenkyo
31-12-12, 11:03 AM

bác ken hứq cho mình 1 cái danh hiệu động mà ko cho ^m^

nhocken2030
31-12-12, 04:46 PM
[/COLOR]
bác ken hứq cho mình 1 cái danh hiệu động mà ko cho ^m^

Các file tên gì liệt kê ra rùi ken xem xét rùi đưa cho

P/S: Buồn thiệt rồi :((. Topic hôm ai comment nữa :((. Kiểu này chắc mai Tết Tây phải share Event Tết mới viết hôm qua cho AE GZ thôi :)

topde090
31-12-12, 04:54 PM
ai hướng dẫn gà fix cái trang bị hoàng kim với T_T

nhocken2030
31-12-12, 06:12 PM
ai hướng dẫn gà fix cái trang bị hoàng kim với T_T

trang bị HKMP của bạn bị sao ??

ngaunachay
31-12-12, 06:21 PM
trang bị HKMP của bạn bị sao ??

Ông nhocken share tui cái client ông tự làm với ko cần Folder Settings ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

shinrenkyo
31-12-12, 06:33 PM
[/COLOR]

Các file tên gì liệt kê ra rùi ken xem xét rùi đưa cho

P/S: Buồn thiệt rồi :((. Topic hôm ai comment nữa :((. Kiểu này chắc mai Tết Tây phải share Event Tết mới viết hôm qua cho AE GZ thôi :)

thì mình có spr mấy cái danh hiệu động, ken cho mình xin file .lua để nó chạy với:D
mình thấy vòng sáng thì có spr + file danhhieu.lua, còn cái này mình đâu có bao giờ đâu mà biết, ken coi share cho mình nha:D,tks hniều

ngaunachay
31-12-12, 06:46 PM
Ai cho tui biết cái lỗi mà game nó hiện chữ "Đang đăng nhập vào trò chơi" mà nó chạy quài chạy quài xong nó báo kết nôi máy chủ thất bại! Là bị lỗi gì vậy???

Bi_Dep_Trai
31-12-12, 07:19 PM
Ai cho tui biết cái lỗi mà game nó hiện chữ "Đang đăng nhập vào trò chơi" mà nó chạy quài chạy quài xong nó báo kết nôi máy chủ thất bại! Là bị lỗi gì vậy???

chụp hình coi gamesever có báo lỗi gì ko

nhocken2030
31-12-12, 08:00 PM

hứa là kô show nhưng nhìn đẹp wá. Có gì bỏ qua cho Ken
Đừng ném đá Ken

nhocken2030
31-12-12, 08:07 PM

Tìm path gốc.
Path vào lại
30 charrrrrrrrrrrrr