PDA

View Full Version : [Gunny] Gunny II: Trminh trở lại với bản share khủng....

Trang : 1 [2] 3

KaizLuvPy
06-12-12, 12:51 PM
dạ em chạy trên máy thật ạ =.= ai fix dùm em đi chạy lần đầu thì ko sa0 lần sau mở lại bị như thế :(

kuldo
06-12-12, 12:53 PM
Ai cho mình hỏi cái sever mà anh trminhpc chú thích là:dành cho ai không có visual studio mà muốn tự kỷ ngay là trên vmware à(mình là NB thông cảm)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
06-12-12, 12:54 PM
Chủ thớt cho hỏi
"PvP và PvE nhanh chóng với phiên bản mới nhất của VNG" cái này mình chưa hiểu lắm??

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bboynam99
06-12-12, 12:55 PM
---
Có nên chăng lập quỹ donate minhtri dev bản này không nhỉ,công sức người ta bỏ ra rồi chia sẻ cho a e.Trong khi cơm áo hàng ngày phải ăn phải mặc đấy các bác ạ.
Thời gian đầu có thể là do cảm xúc nên minhtri còn nhiệt tình,chứ đến lúc quay về thực tại cơm áo gạo tiền,bác ấy phải làm việc khác đó...
Tất nhiên trừ khi bác ấy đã có hậu phương vững chắc,không cần lo cơm áo gạo tiền....

kuldo
06-12-12, 12:56 PM
Chủ thớt cho hỏi
"PvP và PvE nhanh chóng với phiên bản mới nhất của VNG" cái này mình chưa hiểu lắm??

Mình hiểu là trận chiến ko bị lag hay tương tự :D Ko biết phải ko nhưng mình nghĩ là zậy :P

KaizLuvPy
06-12-12, 12:58 PM
ai fix dùm em lỗi the application failed to initialize properly (0xc00007b) với và cho em xin bản ghost nào ko bị như thế

thanhbeokute
06-12-12, 01:09 PM
Chủ thớt cho hỏi

có nghĩa là phó bản vs các map bắn nhau đầy đủ

KaizLuvPy
06-12-12, 01:11 PM
ai fix dùm em lỗi đi :( 30 CHẢ CÁ

KunLuv
06-12-12, 01:11 PM

tksssssssss nhé anh kuldo :DDDDDDDD

duyhungvt
06-12-12, 01:23 PM
Có thấy pass ở đâu đâu nhỉ :((, ai nói vs đc ko :((

haidang115
06-12-12, 01:23 PM
=P~=P~=P~=P~ thanks anh share free cho người nghèo như em yêu anh quá tiếc là hok dc down đầu tiên ;;)

luadola000
06-12-12, 01:26 PM
sao giải nén part1 nó ko tự ghép file lại nhỉ

bistro007_hp
06-12-12, 01:30 PM
Mình sử dụng ver 10.00.1600 mà db này là ver 10.50.2500 có cách nào up lên k hay phải cài lại :( và dơload lại sql 2k8

bboynam99
06-12-12, 01:31 PM
PASS tô chữ vàng đó mấy chú

silop1d
06-12-12, 01:33 PM
Có thấy pass ở đâu đâu nhỉ :((, ai nói vs đc ko :((
Cua ban. do" ^^!

duyhungvt
06-12-12, 01:47 PM
Nhìn ko kĩ, chán đời thật :D. Tks nha

haidang115
06-12-12, 02:05 PM
Hàng quá ngon + khủng em đang kéo :D
pet có thể rip từ vng :D cần server gunny II là quá đủ

KunLuv
06-12-12, 02:08 PM
tải về đủ rồi config giống video thứ 3 hả mọi người mà cần down notepad C++ không?

haidang115
06-12-12, 02:14 PM
tải về đủ rồi config giống video thứ 3 hả mọi người mà cần down notepad C++ không?
nên down noptepad + edit cho dễ

KunLuv
06-12-12, 02:23 PM
nên down noptepad + edit cho dễ

vậy chỉ cần config giống video thui à mà cái IIS làm sao run đc vậy

DanBlack
06-12-12, 02:48 PM
Mình đã làm theo hướng dẫn một cách chi tiết hết mức có thể nhưng vẫn chỉ chơi qua màn đầu nhiệm vụ bắn để lấy X1.
Mình đã thử tạo rất nhiều tài khoản nhưng đều qua màn đó thì bị load 99%, F5 thì chỉ luôn dừng sau khi load ở module 13/13.
Đã kiểm tra lại và mình thấy là thao tác hoàn toàn đúng, không sai chỗ nào cả.
Cố từ sáng đến giờ mà không kết quả gì, đành mò lên đây hỏi các bác.
Các bác giúp mình với!
Cảm ơn nhiều!

anhtuan0650
06-12-12, 02:51 PM
Lếch f siết

haidang115
06-12-12, 02:53 PM
vậy chỉ cần config giống video thui à mà cái IIS làm sao run đc vậy
bạn xài win nào xp hay win7 hay win8

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lếch f siết

nhanh vãi =P~=P~ tiếc là không có ac vip

hoaloi
06-12-12, 02:56 PM
Tình hình là rất tình hình. Trước hết cám ơn anh trminhpc đã share bản gunny II này. Mình đã cài xong và nhận thấy 1 số lỗi sau:
1.Tạo nhân vật làm nv tân thủ bị đen màn hình ( cái này giải quyết bằng cách khác được)
2. Cường hóa vũ khí ko được ( chắc sửa trong source dev)
3.Mở thẻ bị đơ máy phải đăng nhập lại ( chắc sửa trong source dev)
4.Vào thần thú màn hình màu vàng ( chắc sửa trong source dev)
5.Dung luyện bị khóa ( chắc sửa trong source dev)
6.Bỏ nước tu luyện vào tu luyện ko được
7.Nhận thú cưng mới ko được
8.pet xuất trận thu hồi ko được
9.Không tạo guild được
Hiện tại mình đang dev phó bản gunny. Giờ tạm ngưng ngâ thêm cái này

KunLuv
06-12-12, 02:59 PM
ai cho mình cái link tải IIS cho win 7 với

duyluong_2108
06-12-12, 03:03 PM
Bác nào cho em xin cái web send đồ cho nhân vật lúc trước anh trminhpc share đấy !!!!!!!!!!!!!!!

KunLuv
06-12-12, 03:04 PM
bạn xài win nào xp hay win7 hay win8

nhanh vãi =P~=P~ tiếc là không có ac vip

taoneku
06-12-12, 03:05 PM
cho hỏi bản này dùng Resource nào ?????

duyluong_2108
06-12-12, 03:07 PM
cho hỏi bản này dùng Resource nào ?????
Dùng resource trong file bác trminhpc up đấy !!!!!!!!!!!!!!
Full hết đó, hàng ngon đấy, quá khâm phục bác trminhpc !!!!!!!!!!!!!!!!!!

KunLuv
06-12-12, 03:09 PM
haidang cho mình xin cái nick yahoo để tiện hỏi

tainh0kng0k
06-12-12, 03:12 PM
Tình hình là rất tình hình. Trước hết cám ơn anh trminhpc đã share bản gunny II này. Mình đã cài xong và nhận thấy 1 số lỗi sau:
1.Tạo nhân vật làm nv tân thủ bị đen màn hình ( cái này giải quyết bằng cách khác được)
2. Cường hóa vũ khí ko được ( chắc sửa trong source dev)
3.Mở thẻ bị đơ máy phải đăng nhập lại ( chắc sửa trong source dev)
4.Vào thần thú màn hình màu vàng ( chắc sửa trong source dev)
5.Dung luyện bị khóa ( chắc sửa trong source dev)
6.Bỏ nước tu luyện vào tu luyện ko được
7.Nhận thú cưng mới ko được
8.pet xuất trận thu hồi ko được
9.Không tạo guild được
Hiện tại mình đang dev phó bản gunny. Giờ tạm ngưng ngâ thêm cái này

haidang115
06-12-12, 03:14 PM
haidang cho mình xin cái nick yahoo để tiện hỏi

KunLuv
06-12-12, 03:15 PM
mà nó cần đĩa win mà tôi khong có đĩa win

duyluong_2108
06-12-12, 03:21 PM

vipbk
06-12-12, 03:25 PM
ai fix được lỗi này chưa nhỉ: tạo nhân vật, gõ tên bất kỳ vào thì báo:

Tank.Request.NickNameCheck.Exist

duyluong_2108
06-12-12, 03:27 PM
ai fix được lỗi này chưa nhỉ: tạo nhân vật, gõ tên bất kỳ vào thì báo:

Tank.Request.NickNameCheck.Exist
Em cũng bị lỗi giống bác, cài xong, run server, đăng kí acc, đăng nhập game, gõ tên nhân vật, Tank.Request.NickNameCheck.Exist , hết chơi luôn. Bác nào fix đc thì giúp em với bác MOD này vs !!!!!!!!!!!!!!!!!

Aljen
06-12-12, 03:30 PM
Mình zo6 dc rùi,nhưng nv tân thủ thứ 2 bị lỗi, :(
Có ai bik thay pet khác k :((

duyluong_2108
06-12-12, 03:36 PM
Aljen hướng dẫn reg nhân vật với. Bị lỗi checkname nek, cài xong mak ko vào dc, ức chế !!!!!!!!!!!!!

hacker0023
06-12-12, 03:44 PM
Sever chạy ổn định ! Có cả lệnh fly cho quỷ khăn hồng
dev thành công 100%
Bác Trminhpc

Cho vài cái thank !!!

luadola000
06-12-12, 03:49 PM
bác nào giúp em giải nén với :-s

duyluong_2108
06-12-12, 03:52 PM
giải nén bình thường thôi !!!!!!!!!!!!!!!

Bác nào vào game dc hướng dẫn tụi em với, thanks !!!!!!!!!!!!

luadola000
06-12-12, 03:55 PM
không tải về đc rồi giải nén part1 nó ko tự ghép

kuldo
06-12-12, 03:56 PM
không tải về đc rồi giải nén part1 nó ko tự ghép

Xem tên mấy file giống nhau chưa :-s

duyluong_2108
06-12-12, 03:57 PM
Kuldo cài dc chưa giúp mình lỗi checkname nhân vật vs, thanks !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

luadola000
06-12-12, 03:58 PM
giống mà demo.part1.rar
demo.part2.rar

namngo.hmu
06-12-12, 04:01 PM
giống mà demo.part1.rar
demo.part2.rar
Part2 bạn bỏ dấu ngoặc (1) đi,thừa

kuldo
06-12-12, 04:01 PM
Kuldo cài dc chưa giúp mình lỗi checkname nhân vật vs, thanks !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Còn chưa down kìa :D Máy laptop mình cài win 7 nên ko cài đc, còn cái máy bàn cài xp thì lỗi lung tung. Đợi Tuan565 cài lên máy ảo rùi down thôi :D

luadola000
06-12-12, 04:03 PM
mình có thấy khác đâu bạn :(

kuldo
06-12-12, 04:04 PM

Có đủ acc part chưa ?

namngo.hmu
06-12-12, 04:05 PM
Mình download về p2 có tên là : demo.part2 (1).rar bạn xem kĩ lại đi,cứ để tên giống nhau là tự động ghép mà

kuldo
06-12-12, 04:07 PM
Mình download về p2 có tên là : demo.part2 (1).rar bạn xem kĩ lại đi,cứ để tên giống nhau là tự động ghép mà

Mình bạn vậy thôi vì bạn down part2 2 lần nền Google Chrome nó tự thêm (1) :)

namngo.hmu
06-12-12, 04:11 PM
À ừ,lần 1 dis mạng,quên mất, :D

luadola000
06-12-12, 04:12 PM
đã đủ 6part rồi mà
:-s

kuldo
06-12-12, 04:14 PM
đã đủ 6part rồi mà
:-s

Bạn chắc là part nào cũng tên là demo.partx.rar (x là một số nào đó) và lần lượt các số là 01 02 03 04 05 06 chứ?

DanBlack
06-12-12, 04:20 PM
Sever chạy ổn định ! Có cả lệnh fly cho quỷ khăn hồng
dev thành công 100%
Bác Trminhpc

Cho vài cái thank !!!

bạn có thể hướng dẫn mình chút dc ko. mình bị lỗi phần load game. cứ đứng tại module 13/13

vuleson
06-12-12, 04:36 PM
Nếu không tải visual 10 về, fix lại giống bác trminhpc thì bản base này chỉ là hàng fake.

KunLuv
06-12-12, 04:43 PM
kuldo cũng đợi tuan cài máy ảo à :DDDD;;)

kuldo
06-12-12, 04:47 PM
kuldo cũng đợi tuan cài máy ảo à :DDDD;;)

Cũng tại cài win 7 :(

thanhpk123
06-12-12, 04:48 PM

Part 1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 3 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 4 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 5 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 6 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 7 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

da duoc mediafire :D

namngo.hmu
06-12-12, 04:55 PM
Cài xong sao ko đăng kí được,huhu

bachugacon122
06-12-12, 05:05 PM
Link kleii max speed cho bác nào cần =;=;
part 1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 3 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 4 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 5 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 6 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kuldo
06-12-12, 05:07 PM
Link kleii max speed cho bác nào cần =;=;
part 1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 4 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 5 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 6 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Good :D

toilatuantk
06-12-12, 05:07 PM
môi bác trminh
ko thể ko thank bác thật tuyệt vời

kelly
06-12-12, 05:11 PM
Lửa ơi,lửa cháy lên đi...
--------
Còn bác kelly này ở trên trời rớt xuống hay sao mà đòi full source LOL

Rồi bạn sẽ thấy khả năng phát triển của nó có khả thi không . có gjf mình nói vậy . không nói bác tranminhpc nhé . đừng ném gạch

bachugacon122
06-12-12, 05:18 PM
Còn chưa down kìa :D Máy laptop mình cài win 7 nên ko cài đc, còn cái máy bàn cài xp thì lỗi lung tung. Đợi Tuan565 cài lên máy ảo rùi down thôi :D

Win 7 mắc mớ gì cài ko dc (:|(:|8-x8-x

vipbk
06-12-12, 05:18 PM
ai fix dc lỗi này ko nhỉ :-?

trminhpc
06-12-12, 05:19 PM
Các bạn trẻ thân mến xin nhắc lại 1 lần nửa đây là Base Source: nghĩ là nó chỉ có nền tảng cơ bản đủ để các bạn vận hành fix lổi
dev tính năng chứ không phải bản full nhé.
Tất cả các lổi các bạn thấy khi vào game đều chưa được hoàn thiện.
Bạn Kelley nói không sai. Sẽ chảng khả thi tí nào khi bạn kông có kiến thức về .net và flash game.

Khó khăn chỉ mới bắt đầu thôi.

namngo.hmu
06-12-12, 05:20 PM
Lỗi gì đây cả nhà,heo me
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 26728611733251723528043n.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vuleson
06-12-12, 05:25 PM
Các bạn trẻ thân mến xin nhắc lại 1 lần nửa đây là Base Source: nghĩ là nó chỉ có nền tảng cơ bản đủ để các bạn vận hành fix lổi
Bạn Kelley nói không sai. Sẽ chảng khả thi tí nào khi bạn kông có kiến thức về .net và flash game.

Bác trminhpc nói rất đúng. Việc fix lỗi rất khó.
Bác Cho mình hỏi là sử dụng visual 2010 mở file game sevice lên rồi làm gì nữa, trong video mờ quá không thấy. LÀM theo bác thì sẽ cải thiện được gì. Mong bác trả lời.

ai fix dc lỗi này ko nhỉ :-?

Lỗi này fix rất đơn giản .
Lỗi ở phần req, trong thư mục web.config chưa config.
Sửa từ. ./GUNNY ----->>> địa chỉ sqlexpress của bạn.
Trong video đaik trminhpc chưa làm việc này. Thấy có ích thì thank mình phát nha.

vipbk
06-12-12, 05:28 PM
file đó đây bạn xem có sai sót gì ko:

<?xml version="1.0"?>
<configuration>
<appSettings>
<!--interface-->
<add key="Site" value="false"/>
<add key="SiteTitle" value="DanDanTang"/>
<add key="LoginKey" value="QY-16-WAN-0668-2555555-7ROAD-dandantang-love777"/>
<add key="LoginKey_a" value="aaaa-16-WAN-0668-2555555-7ROAD-dandantang-love777"/>
<add key="LoginUrl" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
<add key="LoginOnUrl" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
<add key="FlashUrl" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
<add key="FlashConfig" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
<add key="FlashSite" value="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"/>
<add key="Edition" value="21000"/>
<add key="Money" value="999000"/>
<add key="Gold" value="999000"/>
<add key="GiftToken" value="999000"/>
<add key="content2" value="0"/>
<add key="countDb" value="Data Source=PC2012112511PBQ\SQLEXPRESS;Initial Catalog=Db_Count;Persist Security Info=True;User ID=sa;Password=123456" />
<add key="conString" value="Data Source=PC2012112511PBQ\SQLEXPRESS;Initial Catalog=Db_Tank;Persist Security Info=True;User ID=sa;Password=123456" />
<add key="membershipDb" value="Data Source=PC2012112511PBQ\SQLEXPRESS;Initial Catalog=Db_Membership;Persist Security Info=True;User ID=sa;Password=123456" />
</appSettings>
<connectionStrings>
<add name="Db_TankConnectionString" connectionString="Data Source=PC2012112511PBQ\SQLEXPRESS;Initial Catalog=Db_Tank;Persist Security Info=True;User ID=sa;Password=123456" providerName="System.Data.SqlClient"/>
</connectionStrings>
<system.web>
<sessionState timeout="5"/>
<!--
Set compilation debug="true" to insert debugging
symbols into the compiled page. Because this
affects performance, set this value to true only
during development.
-->
<compilation debug="true" targetFramework="4.0">
</compilation>
<!--
The <authentication> section enables configuration
of the security authentication mode used by
ASP.NET to identify an incoming user.
-->
<authentication mode="Windows"/>
<customErrors mode="Off" defaultRedirect="Error.htm">
<error statusCode="403" redirect="AccessError.htm"/>
</customErrors>
<pages controlRenderingCompatibilityVersion="3.5" clientIDMode="AutoID"/></system.web>
<!--
The system.webServer section is required for running ASP.NET AJAX under Internet
Information Services 7.0. It is not necessary for previous version of IIS.
-->
</configuration>

vuleson
06-12-12, 05:29 PM
Data Source=PC2012112511PBQ\SQLEXPRESS là data của bạn hả. Thế thì chui vô game test đi. không thank mình ak.

vipbk
06-12-12, 05:33 PM
chỉnh đúng như video mà gặp lỗi đó :|

PC2012112511PBQ\SQLEXPRESS là tên máy mình

thiencoi55
06-12-12, 05:35 PM
sao tạo nhân vật toàn bị lỗi "Tank.Request.NickNameCheck.Exist" nhỉ ?

nghichtu91

có thể dùng (local)
hoặc .\SQLEXPRESS
hoặc có thể dùng ip nếu mở kết nối = ip

namngo.hmu

Xem giúp mình cái lỗi trên với

vuleson
06-12-12, 05:36 PM

Cóa yh không. Mình add vô thảo luận. Đang chờ dowload cái visual 2k10. Lâu.

thiencoi55
06-12-12, 05:45 PM
lỗi gì đây

anhkhuyen
06-12-12, 05:52 PM
Lúc mọi người cofig chú ý đến cái tên foder cũng như cái virtual dr để config cho đúng là được mà!
ví dụ trong file trminh config là 127.0.0.1\req trong khi các bạn tạo virtual dr là request thì làm sao chạy!
Nói thật Base source mà như này thì còn mong muốn gì nữa? :-s

Lỗi gì đây cả nhà,heo me
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 26728611733251723528043n.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đổi tên DB trong sql! Bạn copy tên DB như bác trminh thì sẽ là Bd_membership vào sql đổi lại thành DB_membership là được!:-s

namngo.hmu
06-12-12, 05:54 PM
Chạy được,ko có lỗi đỏ gì hết,sao khi đăng kí nó lại hiện ra Server Error in '/Client' Application.,mong pro chỉ giáo với

KunLuv
06-12-12, 05:54 PM
cho hỏi down sql 2008r2 hay sql managerment studio vậy

bboynam99
06-12-12, 05:56 PM
Trminh đã cảnh báo rõ ràng ngay đầu topic,vậy mà vẫn có người ném tạ.Đây là bản "base" đúng cả về nghĩa đen,ng có khả năng có thể dựa vào để so sánh với source đang dev của riêng họ mà phát triển thêm...hoặc fix chức năng cho nó hoàn hảo hơn.đây là khởi nguồn để những ai đang dev có thể tin tưởng rằng mình có thể làm tốt hơn nữa.

nghichtu91
06-12-12, 05:56 PM
cho hỏi down sql 2008r2 hay sql managerment studio vậy

sql 2k8 r2 :))

sql managerment studio là cái giao diện thôi ;)) ;;);;)

namngo.hmu
06-12-12, 05:59 PM
Bác NguyenKhuyen ơi,đổi ngay từ đầu rồi mà,nó vẫn thế, :((

anhkhuyen
06-12-12, 06:03 PM
Bác NguyenKhuyen ơi,đổi ngay từ đầu rồi mà,nó vẫn thế, :((

PM yahoo ht_computernt mình teamv cho!

namngo.hmu
06-12-12, 06:12 PM
Ol đi bác,vừa khởi động lại cái máy

Phong_JxOnline
06-12-12, 06:27 PM
PvP và PvE nhanh chóng với phiên bản mới nhất của VNG
++Bạn cần có bản flash mới nhất của vng... tất nhiên
++Có Visual studio 2010 trở lên... tất nhiên kô có thì xác định làm bằng niềm tin.
++Làm theo những gì bạn thấy trong video.

bác ơi mặt dù em làm giống bác như y củ vẫn không có j mới cả

------ Build started: Project: Game.Base, Configuration: Debug Any CPU ------
Game.Base -> E:\GunnyII\Source\Game.Base\bin\Debug\Game.Base.dl l
------ Build started: Project: SqlDataProvider, Configuration: Debug Any CPU ------
SqlDataProvider -> E:\GunnyII\Source\SqlDataProvider\bin\Debug\SqlDat aProvider.dll
------ Build started: Project: Bussiness, Configuration: Debug Any CPU ------
Bussiness -> E:\GunnyII\Source\Bussiness\bin\Debug\Bussiness.dl l
------ Build started: Project: Game.Logic, Configuration: Debug Any CPU ------
E:\GunnyII\Source\Game.Logic\Phy\Object\Living.cs( 23,42): warning CS0109: The member 'Game.Logic.Phy.Object.Living.log' does not hide an inherited member. The new keyword is not required.
E:\GunnyII\Source\Game.Logic\Effects\ReflexDamageE quipEffect.cs(13,21): warning CS0414: The field 'Game.Logic.Effects.ReflexDamageEquipEffect.m_adde d' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\Game.Logic\Phy\Object\Living.cs( 723,22): warning CS0649: Field 'Game.Logic.Phy.Object.Living.m_isSeal' is never assigned to, and will always have its default value false
E:\GunnyII\Source\Game.Logic\BallConfigMgr.cs(23,4 6): warning CS0649: Field 'Game.Logic.BallConfigMgr.m_tiles' is never assigned to, and will always have its default value null

Compile complete -- 0 errors, 4 warnings
C:\WINDOWS\Microsoft.NET\Framework\v4.0.30319\Micr osoft.Common.targets(1360,9): warning MSB3245: Could not resolve this reference. Could not locate the assembly "Microsoft.VisualStudio.QualityTools.UnitTestFramew ork, Version=9.0.0.0, Culture=neutral, PublicKeyToken=b03f5f7f11d50a3a, processorArchitecture=MSIL". Check to make sure the assembly exists on disk. If this reference is required by your code, you may get compilation errors.
C:\WINDOWS\Microsoft.NET\Framework\v4.0.30319\Micr osoft.Common.targets(1360,9): warning MSB3245: Could not resolve this reference. Could not locate the assembly "Microsoft.VisualStudio.TeamSystem.Data.UnitTesting , Version=9.0.0.0, Culture=neutral, PublicKeyToken=b03f5f7f11d50a3a". Check to make sure the assembly exists on disk. If this reference is required by your code, you may get compilation errors.
Game.Logic -> E:\GunnyII\Source\Game.Logic\bin\Debug\Game.Logic. dll
------ Build started: Project: Game.Server, Configuration: Debug Any CPU ------
E:\GunnyII\Source\Game.Server\GameObjects\GamePlay er.cs(475,50): warning CS0067: The event 'Game.Server.GameObjects.GamePlayer.ItemInsert' is never used

Compile complete -- 0 errors, 1 warnings
Game.Server -> E:\GunnyII\Source\Game.Server\bin\Debug\Game.Serve r.dll
------ Build started: Project: GameServerScript, Configuration: Debug Any CPU ------
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\NormalQu eenAntAi.cs(190,22): warning CS0114: 'GameServerScript.AI.NPC.NormalQueenAntAi.OnKillPl ayerSay()' hides inherited member 'Game.Logic.AI.ABrain.OnKillPlayerSay()'. To make the current member override that implementation, add the override keyword. Otherwise add the new keyword.
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\Messions\DCS M2001.cs(113,33): warning CS0219: The variable 'direction' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\NormalCa ptainAi.cs(14,20): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.NormalCaptainAi.currentCo unt' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\NormalCa ptainAi.cs(16,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.NormalCaptainAi.Dander' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\HardKing Last.cs(15,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.HardKingLast.orchinIndex' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\HardKing Last.cs(17,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.HardKingLast.currentCount ' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\HardCapt ainAi.cs(14,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.HardCaptainAi.currentCoun t' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\HardCapt ainAi.cs(16,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.HardCaptainAi.Dander' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\TerrorKi ngZhen.cs(15,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.TerrorKingZhen.orchinInde x' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\TerrorKi ngZhen.cs(17,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.TerrorKingZhen.currentCou nt' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\NormalKi ngLast.cs(15,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.NormalKingLast.orchinInde x' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\NormalKi ngLast.cs(17,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.NormalKingLast.currentCou nt' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\TerrorCa ptainAi.cs(14,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.TerrorCaptainAi.currentCo unt' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\TerrorCa ptainAi.cs(16,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.TerrorCaptainAi.Dander' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\TerrorKi ngLast.cs(15,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.TerrorKingLast.orchinInde x' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\TerrorKi ngLast.cs(17,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.TerrorKingLast.currentCou nt' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\HardKing Zhen.cs(15,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.HardKingZhen.orchinIndex' is assigned but its value is never used
E:\GunnyII\Source\GameServerScript\AI\NPC\HardKing Zhen.cs(17,21): warning CS0414: The field 'GameServerScript.AI.NPC.HardKingZhen.currentCount ' is assigned but its value is never used

Compile complete -- 0 errors, 18 warnings
GameServerScript -> E:\GunnyII\Source\GameServerScript\bin\Debug\GameS erverScript.dll
63 File(s) copied
------ Build started: Project: Game.Service, Configuration: Debug Any CPU ------
Game.Service -> E:\GunnyII\Source\Game.Service\bin\Debug\Road.Serv ice.exe
========== Build: 7 succeeded or up-to-date, 0 failed, 0 skipped ==========

zậy em hiểu rùi

++Bạn cần có bản flash mới nhất của vng... tất nhiên

KunLuv
06-12-12, 06:29 PM
ai cho hỏi cái file visual studio 2010 có dạng iso thì phải làm sao?

bachugacon122
06-12-12, 06:31 PM
Thì giải nén ra rùi cài hoặc burn ra đĩa haizzzzz

p/s : có bác nào cần link zing me ko mình up lun cho

anhkhuyen
06-12-12, 06:33 PM

Tạo cd ảo để chạy hoặc để bung ngược ra win chạy! Ngoài ra còn có 1 số phần mền chạy file iso trực tiếp, mấy cái này bạn muốn biết cụ thể hỏi bác google!

bboynam99
06-12-12, 06:38 PM
Mình kêu gọi mọi ng down bằng link của chủ top.chờ 5s,click 2 lần,lấy link vô idm down cũng nhanh chứ có chậm chạp gì đâu.Bác ấy đã kêu gọi mọi ng góp lúa thế mà vẫn thờ ơ thì...

taoneku
06-12-12, 06:42 PM
Ối giờ ơi...
Từ sáng đến giờ cài mãi cài đi cài lại cuối cùng cũng đã thành công...
Server này ngon thiệt, nhưng vẫn còn nhều lỗi phát sinh. Tuy nhiên cũng Thanks bác Trminh vì đẵ share cho anh em GZ chơi!!!

Phong_JxOnline
06-12-12, 06:44 PM
cậu không nghe bác ấy nói à ,

server khuyến cáo mục đích , nghiêm cứu + học hỏi ,

KaizLuvPy
06-12-12, 06:45 PM
sao forum này toàn thứ gì ko thế nhỉ
toàn mấy đứa ko biết gì nói lung tung lan tang bó tay :|

fantasy2010
06-12-12, 07:18 PM
ai cho mình xin link SQL server 2008 R2 chạy được với DB này vớiiiiiiiiiiiiiiiii....

thanhbeokute
06-12-12, 07:21 PM
ai cho mình xin link SQL server 2008 R2 chạy được với DB này vớiiiiiiiiiiiiiiiii....

qua bên topic này mà dow đủ mọi thứ

minhhailc
06-12-12, 07:23 PM
Hehe vừa dev đc một cái thú vị thanks anh trminhpc nhé!!!

provnhd
06-12-12, 07:57 PM
anh Trminh oi phien ban gunny II anh chi sua vong hieu ung dc ko

bombom859
06-12-12, 08:03 PM
Làm xong tất cả thì ngon , nhưng mà bị lỗi là tạo nhân vật bị lỗi Tank.Request.NickNameCheck.Exist thì fix làm sao đây :-s

angelvipno.1
06-12-12, 08:23 PM
Các bạn ơi, mình bị lỗi này khi vào chỗ thần thú

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Vậy làm sao để fix nó?

minhhailc
06-12-12, 08:24 PM
bạn dùng acc cũ đi này admin01
pass: 123456

bản này lỗi CH y hệt cái bản em dev luôn fix mãi k đc chán quá nên bỏ gun nay tưởng đã fix đc ai dè!!!

Phong_JxOnline
06-12-12, 08:31 PM
chúng ta nên gửi báo cáo lỗi cho triminh tốt hơn , tôi củng đang mò source đây

minhhailc
06-12-12, 08:32 PM
em xin chỉa sẻ thêm để ai dev thì tập trung vào nó nhé: lỗi Pet nè cụ thể là k cho ăn đc k đổi đc kill và hình như kill k mất máu và chiêu hồi k đc luôn, thiếu petkill, pet config,... đều chưa có, lỗi thẻ bài, lỗi CH,.... và còn nhiều chưa test đc hết.

Phong_JxOnline
06-12-12, 08:34 PM
em xin chỉa sẻ thêm để ai dev thì tập trung vào nó nhé: lỗi Pet nè cụ thể là k cho ăn đc k đổi đc kill và hình như kill k mất máu và chiêu hồi k đc luôn, thiếu petkill, pet config,... đều chưa có, lỗi thẻ bài, lỗi CH,.... và còn nhiều chưa test đc hết.

mình nghỉ , bỏ qua pet sang 1 bên , những đều cần , thẻ bài + lỗi ch

KunLuv
06-12-12, 08:35 PM
Ai cho hỏi sao minh connect DB trên SQL bị lỗi sever not found vậy

duyhungvt
06-12-12, 08:45 PM
Hự, lên gold sao ta :((

minhhailc
06-12-12, 08:51 PM
thực sự thì chỉ là base thôi ae ơi nên ai có kinh nghiệm thì tập trung vào mà dev full đi. mình sẽ bắt đầu từ ngày mai hôm nay nghĩ dưỡng cái đã!!!

Kent96
06-12-12, 09:07 PM
hàng nguội trước ngày tận thế đây..vote =))

kuldo
06-12-12, 09:20 PM
hàng nguội trước ngày tận thế đây..vote =))

Bạn vào box Chuyện lạ đó đây trong forum mà đọc nhé ;)

GoldenPhoenix
06-12-12, 09:26 PM
Mấy bạn có bị không chứ mình down đi lại 2-3 lần vẫn bị lỗi 2 part 5-6.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đã thử cả repair nhưng hok có tác dụng.

KunLuv
06-12-12, 09:28 PM
Ai cho hỏi làm sao biết được tên sever khi setup sql với,em đăng nhập mà cứ báo not found

Tuan565
06-12-12, 09:44 PM
Lỗi Nhiệm vụ tân thủ đầu tiên ai cũng bị nhỉ . nếu đúng thế thì up luôn bản máy ảo

pthinh145
06-12-12, 09:50 PM
Mấy bạn có bị không chứ mình down đi lại 2-3 lần vẫn bị lỗi 2 part 5-6.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đã thử cả repair nhưng hok có tác dụng.
cái này chắc do bạn giải nén vào ổ C vì mình cũng bị khi giải nén vào ổ C tức ổ cài win 7

KunLuv
06-12-12, 10:05 PM
Lỗi Nhiệm vụ tân thủ đầu tiên ai cũng bị nhỉ . nếu đúng thế thì up luôn bản máy ảo

úp đi tuan ơi,cài SQL chiều giờ không xong

GoldenPhoenix
06-12-12, 10:09 PM
cái này chắc do bạn giải nén vào ổ C vì mình cũng bị khi giải nén vào ổ C tức ổ cài win 7

đã thử giải nén ở ổ khác vẫn bị :(
Cái này mình thấy hình như lỗi file nén thì phải.

Tuan565
06-12-12, 10:10 PM
đã thử giải nén ở ổ khác vẫn bị :(
Cái này mình thấy hình như lỗi file nén thì phải.

Lỗi download . mình giải nén bt .

Aljen
06-12-12, 10:19 PM
chẹp, đang nghiên cứu code để làm ra dc con pet khác :(
mà không khả thi lắm hix hix :(

GoldenPhoenix
06-12-12, 10:26 PM
Lỗi download . mình giải nén bt .

KunLuv
06-12-12, 10:30 PM
Tuấn lên yh đê tôi hỏi cái này cái.

Tuan565
06-12-12, 10:46 PM
Tuấn lên yh đê tôi hỏi cái này cái.

Thử link này xem sao . Link Trminh vẫn xài ngon . nếu ko có vài bạn up link khác rồi đó

w0w_w0w_w0w
07-12-12, 12:14 AM
Sao mình cài site nó toàn lỗi thế nhả ?
Mọi người giúp với !

anhtuan1985
07-12-12, 12:19 AM
Bác triminhpc ơi, mình đã làm y cái pvp theo VNG.
Đã build ra server chạy ok.
Đã rip hết swf mới nhất của VNG.
Mà sao vô nó vẫn vậy, bác giúp với

w0w_w0w_w0w
07-12-12, 01:19 AM
Mình bị lỗi Quest 1 nè ! Vừa nhấn vào " Bắt Đầu Mật Đạo Thần Bí " -> Màn hình đen kịt + tiếng như lúc mình vừa vào phòng chơi ! Ai sửa hộ lỗi nè với ! :((

thanhchung
07-12-12, 01:54 AM
thank............................ for share

Mà Lỗi này sửa kiểu gì các bác ới , mần mãi k ra
không đăng ký nhân vật được

phamthilien
07-12-12, 03:39 AM
mình cài ko đc..đến bước mà vào Web rùi nhưng khi đăng nhập njck admin02 123456 xong lỗi luôn à.
Server Error in '/Client' Application....j đấy..chữ màu đỏ..ngay chỗ click đăng nhập y ^^!~ ai chỉ giùm phát.
để ý lại thỳ là khi chay mấy cái để chạy sever thỳ hiện chữ màu đỏ..
hay hd tớ qua tem nhá..yahoo tớ là chutieu_lensan_hn9x tks tks

kelly
07-12-12, 04:02 AM
nhiều bạn hỏi về setup quá, tranminhpc đã hướng dẫn chịu khó mà xem .

thanhchung
07-12-12, 04:05 AM
nhiều bạn hỏi về setup quá, tranminhpc đã hướng dẫn chịu khó mà xem .

mình làm như Video nhưng k được

duyluong_2108
07-12-12, 05:52 AM
Vào req config máy chủ trong file web.config là được thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Phong_JxOnline
07-12-12, 07:35 AM
Bác triminhpc ơi, mình đã làm y cái pvp theo VNG.
Đã build ra server chạy ok.
Đã rip hết swf mới nhất của VNG.
Mà sao vô nó vẫn vậy, bác giúp với

bác có thể share swf của bác rip dc không

zin1007
07-12-12, 08:41 AM
rip dễ thôi mà. bỏ time ra rip 1 tý thì full vng :D. còn về hd cài thì các bạn xem video or ở các topic cũ nhé :) chịu khó tìm trước khi hỏi đỡ loãng top

Phong_JxOnline
07-12-12, 08:51 AM
rip dễ thôi mà. bỏ time ra rip 1 tý thì full vng :D. còn về hd cài thì các bạn xem video or ở các topic cũ nhé :) chịu khó tìm trước khi hỏi đỡ loãng top

bác có thể chi em rip dc h0k < >

vipbk
07-12-12, 08:53 AM
Các bạn gặp lỗi Tank.Request.NickNameCheck.Exist chú ý:

mở Req\Web.config sửa lại Data Source thành tên máy nhé (video thiếu bước này)

chạy lại server là ok

sontran901
07-12-12, 09:30 AM
Quá đỉnh! Thank bác nha! :D
............................................

w0w_w0w_w0w
07-12-12, 10:29 AM
mình cài ko đc..đến bước mà vào Web rùi nhưng khi đăng nhập njck admin02 123456 xong lỗi luôn à.
Server Error in '/Client' Application....j đấy..chữ màu đỏ..ngay chỗ click đăng nhập y ^^!~ ai chỉ giùm phát.
để ý lại thỳ là khi chay mấy cái để chạy sever thỳ hiện chữ màu đỏ..
hay hd tớ qua tem nhá..yahoo tớ là chutieu_lensan_hn9x tks tks
Bạn chưa config rồi ! Vào file config.xml mà chỉnh sửa lại !

changuteam
07-12-12, 10:40 AM
Hello trminhpc, you will share the files without bugs day 12 ??? is very complicated understand the source. *--* Thank you by the files :">

haidang115
07-12-12, 10:52 AM

thanks anh share source dev em đang mò đây :D phải fix từ từ thôi

bạn nào muốn test thì dùng acc admin01 admin02 admin03 pass: 123456 của trminhpc nhé

rip thì dễ nhưng chắc tầm 30p hơi mỏi tay :D

Phong_JxOnline
07-12-12, 10:59 AM
thanks anh share source dev em đang mò đây :D phải fix từ từ thôi

bạn nào muốn test thì dùng acc admin01 admin02 admin03 pass: 123456 của trminhpc nhé

rip thì dễ nhưng chắc tầm 30p hơi mỏi tay :D

bạn có thể cho mình xin yahoo hỏi về rip dc không bạn

phamthilien
07-12-12, 11:08 AM

chạy lại server là ok

thế bạn nói rõ hơn ko? tớ gà mà..huhu

vipbk
07-12-12, 11:10 AM
thế bạn nói rõ hơn ko? tớ gà mà..huhu

làm y như cái video thứ 3 ý, phần chỉnh sửa tên máy nhưng thêm vào file trên nữa

haidang115
07-12-12, 11:13 AM
bạn có thể cho mình xin yahoo hỏi về rip dc không bạn
yahoo mình: cute_cut3159 30 charrrrrrrrrr

thanhchung
07-12-12, 11:17 AM

chạy lại server là ok

thanks bạn nhé , đúng rồi thiếu chỗ đóa , thảo nào k chạy được , =D>=D>

thanhchung
07-12-12, 11:25 AM
nhưng mà vào game một lúc thì báo tải danh sách server thất bại rồi bị diss game :((:((:((

Tuan565
07-12-12, 11:30 AM
Bản máy ảo Vmware
IP máy ảo 192.168.1.200

Pass : tuan565

bachugacon122
07-12-12, 11:30 AM
nhưng mà vào game một lúc thì báo tải danh sách server thất bại rồi bị diss game :((:((:((

51 % ak
xem lại thử chạy sv chưa
hoặc là config sai trong request=D>=D>~:>

thanhchung
07-12-12, 11:35 AM
51 % ak
xem lại thử chạy sv chưa
hoặc là config sai trong request=D>=D>~:>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

đây bạn ơi , mình vào game nó báo thế này , server chạy rồi bạn ah[-O<[-O<

taoneku
07-12-12, 11:36 AM
Bản máy ảo Vmware
IP máy ảo 192.168.1.200

Đúng là tuan565 cái gì cung máy ảo!!=D>=D>=D>

duyluong_2108
07-12-12, 11:46 AM
Bác nào chỉ em rip từ VNG với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

taoneku
07-12-12, 11:47 AM
Hahaha mình cài ko bị 1 lỗi nào hết nèk!!!!!!!!

Đăng ký:

Tạo nhân vật:

Mọi thắc mắc liên hệ Y!h: nhatlevuminh

thanhchung
07-12-12, 11:53 AM

Đăng ký:

Tạo nhân vật:

vào game thử chưa bạn , mình bị lỗi có chạy đến 8/13 50% là lỗi

KaizLuvPy
07-12-12, 11:55 AM
83% bạn đã chạy sv chưa coi lại config coi

taoneku
07-12-12, 11:56 AM
vào game thử chưa bạn , mình bị lỗi có chạy đến 8/13 50% là lỗi

PM Y!h: nhatlevuminh mình chỉ cho.
Ko thì bạn xem lại coi cònig đẵ đúng chưa

thanhchung
07-12-12, 12:01 PM

server chạy thì báo lỗi này$-)$-)$-)

Aljen
07-12-12, 12:03 PM
Wing + pet của trminhpc :x :x :X (chú ý góc trái)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ookurooo
07-12-12, 12:06 PM
cài , cònig het rồi , vào loadig lỗi bùn

duyluong_2108
07-12-12, 12:08 PM

Đăng ký:

Tạo nhân vật:

vào req config lại file web.config là dc !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Có thế mak cũng giữ một mình !!!!!!!!!!!!!!!!!!!=))=))=))=))=))=))=))

KaizLuvPy
07-12-12, 12:09 PM
aljen ơi có wings pét rồi bày add đi mà

bachugacon122
07-12-12, 12:11 PM

server chạy thì báo lỗi này$-)$-)$-)

Chạy bằng quyền admin ..........................................

KaizLuvPy
07-12-12, 12:16 PM
em có wings pet rồi ai bày em add vô gunny với nó ko giống vũ khí :((

thanhchung
07-12-12, 12:30 PM
Chạy bằng quyền admin ..........................................

cảm ơn bạn nhiều , hóa ra là vậy 8->8->:">:">:">

nhưng vào game 100% vẫn bị lỗi mất kết nối server, đăng nhập lại

kuldo
07-12-12, 12:48 PM
Bản máy ảo Vmware
IP máy ảo 192.168.1.200

Xem lại link kìa :-s À, ko phải, fshare dạo này chắc bảo trì :D

KaizLuvPy
07-12-12, 12:53 PM
à anh kuldo biết fix lỗi cường hóa hông

kuldo
07-12-12, 12:54 PM
à anh kuldo biết fix lỗi cường hóa hông

Vào DB sửa xem :)

haidang115
07-12-12, 12:54 PM
Wing + pet của trminhpc :x :x :X (chú ý góc trái)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
share cho em xin con pet pokemon đi kết con đó à :x

KaizLuvPy
07-12-12, 01:01 PM
anh bày em sửa cụ thể chỗ nào đi anh :)

KunLuv
07-12-12, 01:13 PM
Sao config dúng rồi mà khi vào web bằng iis bị sever error in application default web site/cilent

duyluong_2108
07-12-12, 01:45 PM
Bác nào fix lỗi cường hóa được rồi thì hướng dẫn em với
Thêm lỗi boss rồng nữa nhé !!!!!!!!!!!!!

thanhchung
07-12-12, 01:57 PM
nản vãi chày , config chuẩn rồi mà vào game k có đc :-&:-&:-&:-&:-&:-&

minhhailc
07-12-12, 02:21 PM
lỗi cường hóa k phải là do DB thui đâu mà nó còn do bộ phận chạy sv nữa đó!!!

cuocsongso2013
07-12-12, 02:24 PM
Ai cho minh` video cai` dat tu` A -> Z duoc ko zay:-ss:-ss:-ss

nghichtu91
07-12-12, 02:26 PM
Ai cho minh` video cai` dat tu` A -> Z duoc ko zay:-ss:-ss:-ss

như video của chủ toppic là ;)) ok rùi đó :)):))

thanhchung
07-12-12, 02:30 PM
tạo nhân vật , vào bán ván đầu tiền xong ,lỗi 99% , rồi giờ hết login đc [-O<[-O<[-O<

nhokhuynhpq
07-12-12, 03:25 PM
Server Error in '/Client' Application.

Configuration Error

Description: An error occurred during the processing of a configuration file required to service this request. Please review the specific error details below and modify your configuration file appropriately.

Parser Error Message: Unrecognized attribute 'targetFramework'. Note that attribute names are case-sensitive.

Source Error:

Line 32: during development.
Line 33: -->
Line 34: <compilation debug="true" targetFramework="4.0">
Line 35: </compilation>
Line 36: <!--

Source File: C:\Gunny\Client\web.config Line: 34

Version Information: Microsoft .NET Framework Version:2.0.50727.5456; ASP.NET Version:2.0.50727.5456
là sao vậy bác :| e đã cài .Net Framework 4 nhưng khi vào client thì ra cái đống đó

anhtuan1985
07-12-12, 03:47 PM
Chài bác là team của Azo phải không thế, cái căn bản mà không biết thì po tay.

nhokhuynhpq
07-12-12, 04:06 PM
Chài bác là team của Azo phải không thế, cái căn bản mà không biết thì po tay.

mình mượn nick này bạn à , nick này là của thằng e mình quen nó trên gug

vjpluckystar
07-12-12, 04:21 PM
sao tui giải nén k dc z m.n giúp với

DanBlack
07-12-12, 04:21 PM
tạo nhân vật , vào bán ván đầu tiền xong ,lỗi 99% , rồi giờ hết login đc [-O<[-O<[-O<

Mình cũng bị lỗi y hệt như vậy!
Mình đảm bảo đã config chuẩn rồi mà không hiểu sao dính lỗi này!
Đã hỏi rất nhiều nhưng không bác nào trả lời!!!

DanBlack
07-12-12, 04:35 PM
Mình đang thử dev gunny bản của bác Trminh share, đã config chuẩn và chạy được map đầu tiên khi đăng nhập game.
Nhưng khi kết thúc map thì nó chuyển sang trang load chỉ lòa 99% là treo, nếu đăng nhập lại hoặc F5 thì nó về lại loading module và dừng ở chỗ 13/13 load 100%.
Khi mình tạo nhân vật mới thì lại chỉ chơi được đúng map đầu tiên hướng dẫn để nhận đạo cụ rồi lại bị như thế...
Mình đã thử cài đi cài lại rất nhiều lần, xem video rất kỹ, k bỏ sót gì cả!
Các bác giúp mình với!
Nếu được bác cho mình xin nick của bác với!

vipbk
07-12-12, 04:38 PM

chỉ có thể do download bị lỗi chứ mình giải nén vẫn bình thường, bạn chịu khó down lại nhé :)

luadola000
07-12-12, 04:50 PM
bạn giải nén p1 xong típ tục nén p1 nữa đến khi có file demo.rar là ok giải nén file đó ra

ookurooo
07-12-12, 05:12 PM
chơi đc game rồi nhưg lỗi ko c.hóa (đợi fixx thôi ) . cho mìh hỏi copy phó bản cũ wa đc ko vậy

DanBlack
07-12-12, 05:12 PM
Mình bị lỗi Quest 1 nè ! Vừa nhấn vào " Bắt Đầu Mật Đạo Thần Bí " -> Màn hình đen kịt + tiếng như lúc mình vừa vào phòng chơi ! Ai sửa hộ lỗi nè với ! :((

Y hệt mình!
Mãi mà chưa tìm đc cách khắc phục!!!

pthinh145
07-12-12, 05:15 PM
thế này là thế nào nhỉ run xong nó lên như thế này có ai bít fix ko

desparado
07-12-12, 05:17 PM
bác trmingcp share cùi quá
1 lỗi cường hóa
2 lỗi mật đạo
3 sever bị cái gì gì mà k nhận thú cưng , k có thức ăn và hay mất kết nôi
như hàng fake k y hệt video có full pb đâu

thanhchung
07-12-12, 05:21 PM

kick chuột phải vào file start server chọn Run Administrator

Server Error in '/Client' Application.

Configuration Error

Description: An error occurred during the processing of a configuration file required to service this request. Please review the specific error details below and modify your configuration file appropriately.

Parser Error Message: Unrecognized attribute 'targetFramework'. Note that attribute names are case-sensitive.

Source Error:

Line 32: during development.
Line 33: -->
Line 34: <compilation debug="true" targetFramework="4.0">
Line 35: </compilation>
Line 36: <!--

Source File: C:\Gunny\Client\web.config Line: 34

Version Information: Microsoft .NET Framework Version:2.0.50727.5456; ASP.NET Version:2.0.50727.5456
là sao vậy bác :| e đã cài .Net Framework 4 nhưng khi vào client thì ra cái đống đó

vào IIS bật chế độ Net 4.0 lên

ookurooo
07-12-12, 05:23 PM
1 lỗi cường hóa
2 lỗi mật đạo

2 cái trên ok
cái thứ mà ko có phó bản là từ trc đến giờ . mún có thì tự viết code ra chứ ai mà làm sẵn
đã vậy còn bảo hàg fake
thế mày làm đc ko mà bảo anh trminhpc cùi cái thứ ăn sẵn còn ý kiến này nọ. tên cũg viết sai

KunLuv
07-12-12, 05:28 PM
Sao config dúng rồi mà khi vào web bằng iis bị sever error in application default web site/cilent

ai giúp mình với?chiều giờ mà không biết fix lỗi này

pthinh145
07-12-12, 05:30 PM
thanhchung: kick chuột phải vào file start server chọn Run Administrator
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
đc mới sợ

thanhchung
07-12-12, 05:33 PM
thanhchung: kick chuột phải vào file start server chọn Run Administrator
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
đc mới sợ

config tất cả các IP Lan 127.0.0.1 thành IP Wan
$-)$-)

DanBlack
07-12-12, 05:33 PM
Không bác nào trả lời giúp mình cái vấn đề không load được sau khi hoàn thành cái nhiệm vụ lấy đạo cụ đầu tiên à???

pthinh145
07-12-12, 05:37 PM
config tất cả các IP Lan 127.0.0.1 thành IP Wan
$-)$-)
cũng ko đc.............................

gamegn
07-12-12, 05:47 PM
Đề nghị admin root j` close toppic đi. nhiều tên làm sao nhãng quá.
Có vài đứa còn qua kinggame mở sever onl pri rồi.
Pm YH! nó nó nói trminhpc lấy sever của em nó rồi share.
Thật là đó chính là school_le
-----------------------------------------------------------------------------------------------------
Đầu Toppic trminhpc đã cảnh báo nhiều rồi.
bây h tụi nó phê bình chê trách, sever này là sever gunny base, muốn ngon thì dev vì nó chỉ là sever nền tảng thôi mà.

------------------------------------------------------------------------------
Lập team dev Gunny 2
Pm Yahoo: tqp1997bd

Phong_JxOnline
07-12-12, 05:47 PM
1 lỗi cường hóa
2 lỗi mật đạo

trminh share cho anh em là quý rùi còn ở đó , mà đòi full , mún đòi full thì mua , còn nói hàng fake toàn con nít nói chẳng bít suy nghỉ j cả

thanhbeokute
07-12-12, 05:55 PM
ai dev được thì dùng.... nếu có tinh thần thì share
~:>

phongcamly1996
07-12-12, 05:58 PM
Ai cho hỏi lỗi này là sao..em dúng ms SQL 2008 r2 mà restore bị lỗi này
Khắc phục sao ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

ookurooo
07-12-12, 06:05 PM
Khắc phục sao ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

nhấn vào option check vào dòg : overwrite the existing database(WITH REPLACE) dòg đầu

luadola000
07-12-12, 06:07 PM
nhấn vào option check vào dòg : overwrite the existing database(WITH REPLACE) dòg đầu
hoặc restart máy restore lại xem

KunLuv
07-12-12, 06:14 PM

không ai giúp hết á,hix nản vậy

trminhpc
07-12-12, 06:34 PM
1 lỗi cường hóa
2 lỗi mật đạo

Cái loại trẻ trâu nào đây.

Ta có share cả source đó muốn fix gì thì fix đi.

Bài viết ta ghi tiếng việt mà nhi? hay là mi mới học xong lớp lá nghỉ mẹ rồi.

Có lòng share cho có cái nền tảng phát triển mi còn ý kiến ý cò.

Mày đùng từ fake thế mày có hiểu chử nó nghĩa là gì vào dùng trong trường hợp nào không?

Đốt thì đường chơi chữ nhé trẻ trâu.

Đề nghị Addmin close Topic!

Kent96
07-12-12, 06:35 PM
ai down về rồi up lên mf cho e down = idm cho lẹ lẹ tý đi ạ thanks nhìu \m/

gamegn
07-12-12, 06:41 PM

Mày đùng từ fake thế mày có hiểu chử nó nghĩa là gì vào dùng trong trường hợp nào không?

Thằng shool_le còn nói anh lấy sever của em nó share đó anh

vuleson
07-12-12, 06:42 PM

Anh không nên chấp loại trẻ trâu không hiểu tiếng người.

duyluong_2108
07-12-12, 06:47 PM
DKM thằng ngu nào nói bác trminhpc như thế, thằng nào làm dc share đi. Tìm hết cả box chỉ thấy bản của bác trminhpc share hoặc lấy bản của bác trminhpc đi mod lại. Thế mà cũng nói. Tự làm được gì chưa, người ta share cho mà nói đủ thứ. Biến hết đi, lũ trẻ trâu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tao thì chưa làm đc gì nhưng ít nhất cũng biết quý trọng thành quả của người khác. Share cho mà đòi đủ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kent96
07-12-12, 06:47 PM
KG toàn bọn 4 chân...có thằng mở gn II của a h đòi donate nữa đấy..a ko nên chấp loại rr như tụi nó

DKM thằng ngu nào nói bác trminhpc như thế, thằng nào làm dc share đi. Tìm hết cả box chỉ thấy bản của bác trminhpc share hoặc lấy bản của bác trminhpc đi mod lại. Thế mà cũng nói. Tự làm được gì chưa, người ta share cho mà nói đủ thứ. Biến hết đi, lũ trẻ trâu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tao thì chưa làm đc gì nhưng ít nhất cũng biết quý trọng thành quả của người khác. Share cho mà đòi đủ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bác có suy nghĩ giống cháu......30charrrrrrrrrrrrrrr

minhhailc
07-12-12, 06:49 PM
đêk mịa bọn trẻ trâu đéo làm đc trò trống j lại còn chỉ trách, trách móc full này full nọ ngon thì dùng source 3.0 dev đc như thế xem sao, bọn bệnh!!!!

phongcamly1996
07-12-12, 06:50 PM
mọi người xem lỗi của em ở đâu ạ :( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

minhhailc
07-12-12, 07:02 PM
mọi người xem lỗi của em ở đâu ạ :( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg
config sai!!!Xem lại mấy file config trong folder server!!!

pthinh145
07-12-12, 07:04 PM
ai pro giúp mình cái lỗi này với

phongcamly1996
07-12-12, 07:10 PM
Khi em đăng nhập bị lỗi này nữa :(

Server Error in '/' Application.
Configuration Error

Parser Error Message: It is an error to use a section registered as allowDefinition='MachineToApplication' beyond application level. This error can be caused by a virtual directory not being configured as an application in IIS.

Source Error:

Line 25: </connectionStrings>
Line 26: <system.web>
Line 27: <sessionState timeout="5"/>
Line 28: <!--
Line 29: Set compilation debug="true" to insert debug

kiepvesau96
07-12-12, 07:11 PM
các pro xem hộ e phát. màn hình đen xì khi login

tainh0kng0k
07-12-12, 07:17 PM
các pro xem hộ e phát. màn hình đen xì khi login
chưa cofig xong 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

KunLuv
07-12-12, 07:19 PM
Ai chỉ mình fix lỗi default web/sever khi click broswer client trong IIS với

minhhailc
07-12-12, 07:39 PM
Khi em đăng nhập bị lỗi này nữa :(

xem config đủ chưa trong folder client và folder req, và nếu bạn chỉ copy folder vào folder của IIS thôi thì chưa đc bạn phải tạo thêm folder Client ở Default Web Site

vipbk
07-12-12, 07:52 PM

restore Db_Logs có 2 dòng chọn dòng thứ hai như hình

qua tab Options đánh dấu Overwrite the ... (dòng đầu tiên)

duyluong_2108
07-12-12, 08:26 PM
up top !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

phongcamly1996
07-12-12, 08:27 PM
Pro cho hỏi lỗi này là gì ạ sửa ntn ạ

KunLuv
07-12-12, 08:41 PM
Anh vipbk hay anh minhhailc cho em xin yh với,em muốn nhờ fix lỗi giúp

zin1007
07-12-12, 09:17 PM
Bác chủ top share bản này để mng cùng dev thêm :x ( cám ơn bác vì kết hợp với bản này vs của e là e có thể mở ol ngon lành rôi $.$ :* ) còn về dùng bản này để chơi thì mình nghĩ là cũng dc nhưng ko hoàn chỉnh lắm. vì thế 1 số thành viên quá khích hay ý kiến này lọ vui lòng nhịn :-? tránh cãi vã, dẫn đến mất tinh thần đoàn kết và blok nick vì 1 vấn đề ko đáng có :D

leekimbu
07-12-12, 09:46 PM
lỗi 99% dis game là sao thế nhỉ có ai chỉ dùm mình k

KunLuv
07-12-12, 10:14 PM
Ai chỉ mình fix lỗi default sever/web với,đã config client đúng với video

vipbk
07-12-12, 10:21 PM
Ai chỉ mình fix lỗi default sever/web với,đã config client đúng với video

nó làm sao, nó ở Control Panel -> Administrative Tools -> Internet Information Services hả :-?

KunLuv
07-12-12, 10:28 PM
nó làm sao, nó ở Control Panel -> Administrative Tools -> Internet Information Services hả :-?

ở đó đấy anh,em config như video rồi mà bị lỗi đó

vipbk
07-12-12, 10:31 PM
ở đó đấy anh,em config như video rồi mà bị lỗi đó

nếu trước đó có cài Wampserver, Xampp ... thì tắt nó đi mới start dc Default Web Site

KunLuv
07-12-12, 11:06 PM
nếu trước đó có cài Wampserver, Xampp ... thì tắt nó đi mới start dc Default Web Site

tắt trong control panel hả anh?

vipbk
07-12-12, 11:07 PM
tắt trong control panel hả anh?

vào phần mềm đó rồi stop service ...

KunLuv
07-12-12, 11:19 PM
Em không có cài mà vẫn bị lỗi,hix

vipbk
07-12-12, 11:21 PM
lỗi thế nào :-? hiện chữ gì :-?

ronglam
07-12-12, 11:21 PM
Sau đây là cách sửa lỗi k thể restore database bằng hình ảnh và thành công 100%

036.vn
07-12-12, 11:35 PM
lỗi cường hóa và mấy cái phó bản chỉ đi đc kiến dễ và kiến thường.:D đang chờ pro fix

KunLuv
07-12-12, 11:38 PM
lỗi thế nào :-? hiện chữ gì :-?

HTTP Error 403.14 - Forbidden.The Web server is configured to not list the contents of this directory

ngocanh87
07-12-12, 11:49 PM
Dùng win 2003 IS6 thì phần add app nằm đâu vậy bạn

036.vn
07-12-12, 11:50 PM
cái lỗi của bạn kunlv anh cũng gặp rồi.cái đó là do bạn config sai thôi.bạn thử làm lại y chang như trong video đó
là ok thôi

namngo.hmu
08-12-12, 12:21 AM
BỌn rẻ rách ng ta share cho lại còn vào nói này nói nọ,biến gấp khỏi pic ngay
Sever ngon quá,phê

phongcamly1996
08-12-12, 06:18 AM

Mn cho hỏi đây là lỗi gì ạ hk biết sai ở đâu :(

angelvipno.1
08-12-12, 07:19 AM
Cậu ơi, build xong rồi sau nữa bạn? Mình build xong chạy server vẫn như thế mặc dù đã có flash của VNG.

nhoksock97
08-12-12, 10:04 AM
ai giúp mình cai này với restor ma no bi nhu vay la sao sua lam sao helppp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

tainh0kng0k
08-12-12, 10:27 AM

hoandd
08-12-12, 11:15 AM
ai giúp mình cai này với restor ma no bi nhu vay la sao sua lam sao helppp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

lỗi này thì bạn phải cài lại bản SQL 2008 r2. phiên bản SQL hiện giờ của bạn đang thấp hơn so với ĐB dc backup ra nên nó ko cho bạn restor.

tainh0kng0k
08-12-12, 11:19 AM
lỗi này thì bạn phải cài lại bản SQL 2008 r2. phiên bản SQL hiện giờ của bạn đang thấp hơn so với ĐB dc backup ra nên nó ko cho bạn restor.

sao tui xài bản 10.50.1600 vẫn backup đc ?????????????????????????????????????????????????? ???????????????

kt12d1
08-12-12, 11:21 AM

Pro Gíup Em Về Hiện Tượng Này Với Ạg

Aljen
08-12-12, 11:27 AM
Nếu ai build dc thì vô game sẽ có chứ đến lượt bạn, còn nếu k build dc thì nó sẽ như bt có điều khó biết dc là tới turn mình hay chưa ....

agata14
08-12-12, 11:32 AM
Nếu ai build dc thì vô game sẽ có chứ đến lượt bạn, còn nếu k build dc thì nó sẽ như bt có điều khó biết dc là tới turn mình hay chưa ....
Bác cho mình hỏi cách config để chơi qua LAN

Phong_JxOnline
08-12-12, 11:33 AM

cái này có source thì chắc tự fix

nghichtu91
08-12-12, 11:45 AM
sao tui xài bản 10.50.1600 vẫn backup đc ?????????????????????????????????????????????????? ???????????????

của thằng kia là 10.00.16 mà ...............................................ch� �� có phải 10.50... đâu:|

kiepvesau96
08-12-12, 11:46 AM
mấy pro cho hỏi sao mình nghịch cái gì mà giờ nó load 13/13 100% xong báo lỗi kết nối máy chủ thất bại.
yahoo kiepvesau96
pro nào giúp online để cho bạn bè vào chơi free :)

kt12d1
08-12-12, 11:50 AM

Pro Gíup Em Về Hiện Tượng Này Với Ạg

pro nào giúp với... helppppppp

phongcamly1996
08-12-12, 11:51 AM
các pro cho hỏi khi em đăng nhập thì bị lỗi này sao ạ

gamegn
08-12-12, 11:57 AM
Trminhpc hay quá, bản gunny của anh rất ngon, anh đã khoá mọi modum, để tìm ra nhân tài và tránh bọn ăn không ngồi tự nhiên dc tận hưởng, khâm phục anh quá, sever anh ko hề lỗi CH,... j hết á, anh đã khóa rồi, tự dev mà tìm nha ae,

hung3020
08-12-12, 12:10 PM
Trminhpc hay quá, bản gunny của anh rất ngon, anh đã khoá mọi modum, để tìm ra nhân tài và tránh bọn ăn không ngồi tự nhiên dc tận hưởng, khâm phục anh quá, sever anh ko hề lỗi CH,... j hết á, anh đã khóa rồi, tự dev mà tìm nha ae,

Chuẩn men ta vs gamegn mò từ sáng giờ mới xong :)
bác trminhpc pro wá
khâm phục

ookurooo
08-12-12, 12:12 PM

bác hay thế . sao ko chỉ ae với . dev dễ ko bác ???

KaizLuvPy
08-12-12, 12:15 PM
ùm các bác thành nhân tài rồi đấy
các bác làm sao gợi ý tụi em tý nào tay nghề còn non yếu lắm

phongcamly1996
08-12-12, 12:20 PM
Chuẩn men ta vs gamegn mò từ sáng giờ mới xong :)
bác trminhpc pro wá
khâm phục

Sửa dùm mình lỗi này với :(
các pro cho hỏi khi em đăng nhập thì bị lỗi này sao ạ