PDA

View Full Version : [MU] Cần Giúp Hook Antihack Pinkof 3.0.6

daiuycong
16-11-12, 06:36 PM
mình muốn hook antihack của pinkof vào main này nhưng dùng một số tool vẫn không được. Ai có thể hook giúp mình hoặc hướng dẫn dùm mình nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và link antihack đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

896588
16-11-12, 07:06 PM
anti này hình như nhỉ chạy duy nhất trên main 1.04d mà pinkof hook sẳng theo bộ thôi thì phải

daiuycong
17-11-12, 10:28 AM
+ Main nay bao gồm :

Mầu chữ Tùy Chọn
jewels + 3D + Sương Mù ...v...v...
Hệ thống chat system Mới
Mầu chữ tùy chọn ( làm cho Game thêm phong phú )
MiniMap Tùy Chọn khi vào Game có bật hay là không
Anti hack ko đc ADD tuy nhiên có DLL trắng bạn thích thì add

theo chủ topic thì có thể add dc antihack. vậy ai biết hướng dẫn dùm mình add như thế nào với

CanCaiTen
17-11-12, 10:03 PM
mình muốn hook antihack của pinkof vào main này nhưng dùng một số tool vẫn không được. Ai có thể hook giúp mình hoặc hướng dẫn dùm mình nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và link antihack đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này add được main 6.1 ko nhi.Main 1.07.48