Đăng nhập

View Full Version : [MU] Raklion & Sky Event Fail ?

TrauDiChat
12-11-12, 01:05 PM
Mọi người làm ơn cho hỏi.
Không biết tại sao các Event khác đều hoạt động bình thường. Nhưng chỉ có Raklion & Sky Event thì không bình thường.

Raklion : Đến giờ mờ cửa thì cửa nó ko mỏ nên ko ai vào đc :(
Sky Event: Vào trong được nhưng lại không cho di chuyển. đứng có một chỗ chờ quái đi tới rồi bem thôi.

Mọi người ơi cho xin lời đáp với.

phusang
12-11-12, 01:44 PM
Mọi người làm ơn cho hỏi.
Không biết tại sao các Event khác đều hoạt động bình thường. Nhưng chỉ có Raklion & Sky Event thì không bình thường.

Raklion : Đến giờ mờ cửa thì cửa nó ko mỏ nên ko ai vào đc :(
Sky Event: Vào trong được nhưng lại không cho di chuyển. đứng có một chỗ chờ quái đi tới rồi bem thôi.

Mọi người ơi cho xin lời đáp với.

Raklion đến giờ thì mới vào dc, Sky thì chép mấy file wold và object của client nào co fix sang là ok

TrauDiChat
12-11-12, 02:19 PM
Thì đến giờ mở cửa cho đến đóng. vẫn đứng trơ trơ ngoài cổng mà nó ko cho vào.
Bác có bản Fix cái này ko Share với phusang

Hào Hoa Công Tử
12-11-12, 08:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

k0y1a
12-11-12, 08:14 PM
có sukien Binh đoàn thỏ trắng không cho mình với

TrauDiChat
14-11-12, 01:09 AM

Nhưng em xài sever <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Move thì em tự Edit Gate lại rùi. Replace lên có bị sai hok bác.

haokietvn
14-11-12, 07:35 AM
raklion đúng là vấn nạn của sv SCF chả thấy sv nào even này ra hồn cả cũng chả biết chỉnh ở đâu cái thông số thời gian ra boss nhện cả, cứ add con nhện vào file quái rồi để đó khởi động sever và bem, nó mà triệu hồi thêm mấy con nhện con+ trứng nhện có sẵn là =)) một bãi quái vật hồi sinh liên tục được tạo ra và càng lúc càng đông; nói vậy chứ bạn nào biết cách fix sự kiện này chỉ dùm anh em với thank

phusang
14-11-12, 08:32 AM
raklion đúng là vấn nạn của sv SCF chả thấy sv nào even này ra hồn cả cũng chả biết chỉnh ở đâu cái thông số thời gian ra boss nhện cả, cứ add con nhện vào file quái rồi để đó khởi động sever và bem, nó mà triệu hồi thêm mấy con nhện con+ trứng nhện có sẵn là =)) một bãi quái vật hồi sinh liên tục được tạo ra và càng lúc càng đông; nói vậy chứ bạn nào biết cách fix sự kiện này chỉ dùm anh em với thank

Sự kiện Raklion diễn ra thì vào Muserver/Data/Events/Eventmanage.dat

Xuống dưới thấy số 5 là sự kiện rakion, chỉnh giờ cho nó là dc!