PDA

View Full Version : [MU] Bị lỗi phần âm thanh, mong các Pro giúp đở !!!

lethanhbptv
06-11-12, 11:51 AM
Mình đang config ngon lành, nhưng ko biết lý do vì sao phần âm thanh bị mất tiêu: Nhạc và tiếng động luôn!
Lúc trước đó thì nhạc và tiếng động vẫn bình thường !
Chắc mình đã config nhầm phần nào đó, mà tìm mấy ngày nay ko ra. Mong các bác giúp mình với !!! Xin chân thành cám ơn !

online1781
06-11-12, 01:05 PM
Mình đang config ngon lành, nhưng ko biết lý do vì sao phần âm thanh bị mất tiêu: Nhạc và tiếng động luôn!
Chắc mình đã config nhầm phần nào đó, mà tìm mấy ngày nay ko ra. Mong các bác giúp mình với !!! Xin chân thành cám ơn !

kiểm tra client trong data còn 2 folder Music and Sound ko ,nếu ko còn là mất âm thanh ,phải down lại .
nếu còn thì chạy file reg này là lại có

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lethanhbptv
07-11-12, 11:05 AM
Vẫn không được bạn ơi!! Clint mình vẫn còn 2 foder Music và Sound bạn ạ ! Khi chạy file Rigistration mà bạn cho vẫn chưa có âm thanh ! và Client gốc (chưa config) coppy wa các máy khác đều bị như vậy ! mong các bạn giúp mình với ! xin cám ơn !

takdcvne
07-11-12, 12:28 PM
xem mu.exe tích vào âm thanh + tiếng động chưa

mua_vcoin
07-11-12, 12:30 PM

xem lại trong client phần suond còn không... tớ nghĩ là cậu xóa nhầm phần suond rồi... cònig trong server không liên quan tới client đâu..

lethanhbptv
07-11-12, 08:23 PM
hic! tiềm ra rồi các cậu ơi ! nằm trong mu.exe, lick vào mục Suond và Music ! Nhưng vì Client của mình chưa có mu.exe nên phải sài ké của Client mu khác, giờ đã có âm thanh rồi, cám ơn các cậu đã giúp mình !:)