PDA

View Full Version : [KT] GameServer 31-10-2012 (có game.exe mới bên trong)

jeansu
01-11-12, 07:42 PM
Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin mình chưa test được nên chưa update được cho các bạn, ai test thử rồi cho mọi người ý kiến

Mình đã test thử, có thể gọi item, không có chân nguyên, ngoại trang, có mã rương... xem được tin tức nhưng không hiện thì đồ pet của người chơi... test tiếp

Lưu ý: phải sử dụng data đi kèm mới vào đc game.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai test thử rồi cho ý kiến nha

kuldo
01-11-12, 08:07 PM
Có tình thần chia sẻ, thanks :)

kakakura
01-11-12, 08:13 PM
Có ai test chưa thấy ổn hơn không , thank vì tinh thần share ;)

1vuonchuoi9
01-11-12, 08:17 PM
Ai test cho ý kiến đi.............

kakakura
01-11-12, 08:37 PM
có ai bị như mình không nhĩ, chạy lên ok, nhưng bên client tạo nhân vật xong chuân bị dô game thì bên gs nó bị dumb liền :(

1vuonchuoi9
01-11-12, 08:39 PM
có ai bị như mình không nhĩ, chạy lên ok, nhưng bên client tạo nhân vật xong chuân bị dô game thì bên gs nó bị dumb liền :(

để yahoo mình send cái này cậu test thử xem!

anhvaem_n2s
01-11-12, 09:14 PM
chính xác mình cũng bị như vậy , có hàng tốt send qua yahoo anhvaem_n2s mình test thử nhé

kakakura
01-11-12, 09:22 PM
để yahoo mình send cái này cậu test thử xem!

Đã Pm Tin nhắn , bạn xem lại nha có gì PM mình

minhcanhitvn
01-11-12, 09:25 PM
My tu! :-s Xài GS1 trước thì không sao! :-?
1vuonchuoi9 với kakakura test được up hàng lên cho a/e với nhá :-bd

vipbk
01-11-12, 09:29 PM
không bị dis khi xem thông tin :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakakura
01-11-12, 09:35 PM
Có gì khác không bác vip .......

vipbk
01-11-12, 09:39 PM
mới test dc cái đó, còn lại chắc giống sv 3/9

kakakura
01-11-12, 09:42 PM
Cái này phải có cái script và setting và 1 số file của nó mới chạy được hả, chứ đem cái GS về chạy không được nhĩ .

hitlezan
01-11-12, 09:43 PM
sv này phù pet có dòng kháng linh hoạt k bác vip

vipbk
01-11-12, 09:44 PM
sv này phù pet có dòng kháng linh hoạt k bác vip

không có dòng này, giống sv 3/9

Cái này phải có cái script và setting và 1 số file của nó mới chạy được hả, chứ đem cái GS về chạy không được nhĩ .

bỏ vào sv 3/9 là dc

kakakura
01-11-12, 09:50 PM
Nếu mà nó dùng server 3-9 thì vậy sẽ có trang bị pet và Vip đã test xem thông tin người khác được vậy cũng tạm ok rùi .

anhvaem_n2s
01-11-12, 10:12 PM
xác nhận chạy ok, chú ý là phải chạy file check pass và import đúng file sql của nó, không thì nó ko chạy, xem tin tức ok, lập mã nhân vật ok, lưu vào data luôn

minhcanhitvn
01-11-12, 10:27 PM
xác nhận chạy ok, chú ý là phải chạy file check pass và import đúng file sql của nó, không thì nó ko chạy, xem tin tức ok, lập mã nhân vật ok, lưu vào data luôn

Sao e soi thông tin OK, nhưng sau khi xem xong, kick bất kỳ chỗ nào thì liền bị stop working :too_sad:

__Jie__
01-11-12, 10:29 PM
chọn nhân vật vào game bi dump GS :( ai bày với

anhvaem_n2s
01-11-12, 10:30 PM
mình xxem xong chạy 1 vòng rồi xem tiếp, chạy thêm vòng nữa ok hết, chỉ có điều phải import đúng file sql của nó mới đc, dùng file sql khác là bị dont send ngay, thế mới chán

minhcanhitvn
01-11-12, 10:49 PM
mình xxem xong chạy 1 vòng rồi xem tiếp, chạy thêm vòng nữa ok hết, chỉ có điều phải import đúng file sql của nó mới đc, dùng file sql khác là bị dont send ngay, thế mới chán

Bác xài GS1 của server mới hay của 3/9 vậy, e xài GS1 31/10 thì không đăng nhập được, còn xài 3/9 thì đăng nhập được nhưng lỗi stop sau khi xem 8-|

kakakura
01-11-12, 11:22 PM
Sao mình xem thì vẫn thế nhĩ, vẫn bị dis :-ss

tuidangvui
01-11-12, 11:46 PM
Sao mình xem thì vẫn thế nhĩ, vẫn bị dis :-ss

thêm trong data `safecode` int(11) NOT NULL
ko diss khi view player nhưng van còn 1 lỗi diss game =))<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kakakura
01-11-12, 11:51 PM
Share cho mình cái jxaccont đi chứ sao mình xem là bị dis dùng client của chủ Pic share rùi cũng thế :(

tuidangvui
01-11-12, 11:54 PM
Share cho mình cái jxaccont đi chứ sao mình xem là bị dis dùng client của chủ Pic share rùi cũng thế :(
dùng client nào cũng được

SET FOREIGN_KEY_CHECKS=0;

-- ----------------------------
-- Table structure for `account`
DROP TABLE IF EXISTS `account`;
CREATE TABLE `account` (
`Id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`loginName` char(32) NOT NULL,
`password_hash` char(64) NOT NULL,
`email` varchar(50) NOT NULL DEFAULT '',
`safecode` int(11) NOT NULL ,
PRIMARY KEY (`Id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=16 DEFAULT CHARSET=utf8;

-- Table structure for `serverlist`
DROP TABLE IF EXISTS `serverlist`;
CREATE TABLE `serverlist` (
`id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`servername` varchar(50) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
`interfaceurl` varchar(100) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=3 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paycoin`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paycoin`;
CREATE TABLE `jxsf8_paycoin` (
`id` int(11) unsigned NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`account` varchar(50) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
`jbcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=2 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paylog`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paylog`;
CREATE TABLE `jxsf8_paylog` (
`addcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
`time` datetime NOT NULL,
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=50 DEFAULT CHARSET=gb2312;

anhvaem_n2s
02-11-12, 12:10 AM
ko diss khi view player nhưng van còn 1 lỗi diss game =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 233149.700x0.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 233149.700x0.jpg)

là thêm lỗi gì gây dis game bạn

minhcanhitvn
02-11-12, 12:11 AM
dùng client nào cũng được

SET FOREIGN_KEY_CHECKS=0;

-- Table structure for `account`
DROP TABLE IF EXISTS `account`;
CREATE TABLE `account` (
`Id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`loginName` char(32) NOT NULL,
`password_hash` char(64) NOT NULL,
`email` varchar(50) NOT NULL DEFAULT '',
`safecode` int(11) NOT NULL ,
PRIMARY KEY (`Id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=16 DEFAULT CHARSET=utf8;

-- Table structure for `serverlist`
DROP TABLE IF EXISTS `serverlist`;
CREATE TABLE `serverlist` (
`id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`servername` varchar(50) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
`interfaceurl` varchar(100) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=3 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paycoin`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paycoin`;
CREATE TABLE `jxsf8_paycoin` (
`jbcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=2 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paylog`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paylog`;
CREATE TABLE `jxsf8_paylog` (
`addcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
`time` datetime NOT NULL,
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=50 DEFAULT CHARSET=gb2312;

Xài thế nào nhỉ? :-ss này thì ..................

kakakura
02-11-12, 02:18 AM
Cái đó là jxaccount import vào data ma dung, đeo đc nhưg ko thấy trang bị, cố găng mod lại như 1 số sv có đó để nhìn đc đồ pet thui.

vipbk
02-11-12, 09:04 AM
ko diss khi view player nhưng van còn 1 lỗi diss game =))

mình xem thông tin nhưng không nhìn thấy đồ pet (của người khác) :-? chưa thấy lỗi dis game nào :-?

@kakakura:
server: mình dùng sv 3/9: chép GS1 ... GS4 vào rồi chạy bt

client: dùng của Lãng Tử Sầu share, chép thêm game.exe, jxreplay.dll ... là dc

minhcanhitvn
02-11-12, 10:01 AM
mình xem thông tin nhưng không nhìn thấy đồ pet (của người khác) :-? chưa thấy lỗi dis game nào :-?

@kakakura:
server: mình dùng sv 3/9: chép GS1 ... GS4 vào rồi chạy bt

client: dùng của Lãng Tử Sầu share, chép thêm game.exe, jxreplay.dll ... là dc

Vẫn bị Dis :-ss .......................

Anh2SiTinh
02-11-12, 10:33 AM
không có dòng này, giống sv 3/9

bỏ vào sv 3/9 là dc

Vipbk cho mình xin file partnerequip trong \Client\setting\item\001 với được không ?
Nếu có lòng tốt cho mình xin cái Patch của client bên bác với. Thank trước nha.

Vẫn bị Dis :-ss .......................

bạn chịu khó xóa hết database cũ đi rồi import cái data mới vào là chạy ok. Mới thấy 1 lỗi là không hiển thi Item pet của người khác giống như Vipbk nói ở trên. Đang tìm cách fix vụ này

anhvaem_n2s
02-11-12, 11:06 AM
cái này do GS nó hạn chế thôi, không fix đc đâu

kakakura
02-11-12, 11:21 AM
Server rất là hạn chế, skill 120 còn lỗi nhiều test thấy vậy còn fix được không thì chưa nắm rõ ....

minhcanhitvn
02-11-12, 12:18 PM
Ai còn cái Server Full 3/9 cua LãngTu không, up lên với, link cũ die rồi ! #-op

kakakura
02-11-12, 12:28 PM
Qua bên đó Vipbk có up lại link đó bạn . toppic của langtusau đó

__Jie__
02-11-12, 01:36 PM
mình bị dum GS khi chọn nhân vật hiện đang vào game rùi dum GS lun

vipbk
02-11-12, 02:45 PM
Ai còn cái Server Full 3/9 cua LãngTu không, up lên với, link cũ die rồi ! #-op

mình bị dum GS khi chọn nhân vật hiện đang vào game rùi dum GS lun

ban đầu mình chơi server xaophayxoan bỏ cái GS1 ... GS4 vào cũng bị như bạn, chuyển sang server 3/9 rồi bỏ GS vào thì ko bị nữa

Vipbk cho mình xin file partnerequip trong \Client\setting\item\001 với được không ?
Nếu có lòng tốt cho mình xin cái Patch của client bên bác với. Thank trước nha.

mình dùng client của LTS share (topic 3/9), bạn qua đó download nhé

mrkutepro
02-11-12, 05:33 PM
Đây cũng là bản free, nên chỉ dùng chơi off thôi, không thể phát triển onlien được#-o

kakakura
02-11-12, 05:53 PM
Uhk bản này muốn on phải fix nhiều lỗi đây, cái đầu tiên là skill 120 và không hiễn thị item pet ... mấy cái kia chưa test tới nên chưa biết, đang kiếm bộ nào ngon để đầu tư đây, ai có hem nhĩ ;))

jeansu
02-11-12, 06:26 PM
rất khó để online vì sv này fải dùng đúng data của nó, nếu k không đúng sẽ bị dis ngay

kakakura
02-11-12, 08:45 PM
Mình thấy chỉ cần dùng cái jxaccount của nó thì không bị dis khi xem nhân vật mấy cái khác thì vẫn như vậy thui không có gì khác, chỉ có điều là không hiện thị item pet và lỗi 1 số skil 120 thui còn lỗi khác thì chờ mấy bạn test nói lên thui .

helpme85
02-11-12, 11:00 PM
Nói chung là GS này vẫn như 3.9 không thay đổi gì nhiều ngoài fix xem thông tin nhân vật và thêm lockacc 8-|

kakakura
02-11-12, 11:04 PM
Đang test xem sao thấy vậy cũng ổn ;)) Mà thằng bạn nó test đưa qua :( vãi đạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 225444.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 230104.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 231916.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

helpme85
03-11-12, 05:29 AM
khả năng lớn là bẫy đường môn + hình skill VD :D

kakakura
03-11-12, 11:28 AM
Mình chạy cái Bishop mà nó bắt buộc phải có pass mới dô được, hình như là KG_BishopD_Fix.exe thì nó bị dis nhĩ có ai giống mình hem :(

vipbk
03-11-12, 12:09 PM
chạy bishop_fix check pass mà, vào navicat thêm acc + pass (MD5) là dc

kakakura
03-11-12, 12:16 PM
Mình chạy như cậu nói thì nhập pass nào cũng dô được .... lúc trước mình có chạy cái KG_BishopD_Fix.exe là check pass được, cái này là chạy lên là mất không như chạy 2 cái kia . nên không biết có bị lỗi không

anhvaem_n2s
03-11-12, 12:53 PM
mình thấy nếu chạy check pass mới vào được, chạy không check pass bug gs ngay, và phải có trường safecode nữa mới được, không cũng gây dis, đây là phiên bản free nên hạn chế thế

kakakura
03-11-12, 01:20 PM
Cái safecode là cái gì mình cũng không hiểu, mình chay cái bishop không check pass thì vào bình thường, nhưng muốn chạy cái check pass mà chạy lên là mất không biết bị gì nữa không lẽ do máy của mình, muốn chạy cái check pass xem rùi add đồng như thế nào rùi mấy cái cột trong data là gì có ok không mà chạy check pass không được :(

helpme85
03-11-12, 01:38 PM
safecode chính là lockpass của a3pick đó bạn.
theo thông tin của jxsf8

注意:SQL导入后,在表 account 添加 safecode 字段, -> khai báo đủ các trường sau trong mysql
添加完毕后account标中应存在5个字段, 分别是:

id字段
loginName字段
password_hash字段
email字段
safecode字段

否则无法启动新版GS。-> nếu không đủ thì không chạy được gs
温馨提示:使用无账号密码验证网关� �须在jxaccount库中导入数据,否则也是� ��法进入游戏的。--> chạy bishop checkpass để có thể vào game --> điều này cho thấy rõ ràng họ bắt buộc chỉ chạy offline :D

kakakura
03-11-12, 02:46 PM
Mình đang chạy cái không check pass, bấm đại là dô nhưng chạy cái check pass thì chạy lên là bị mất để ngâm cứu xem sao, xem chạy cái check pass sao mới chạy được .

vipbk
03-11-12, 02:52 PM
import đúng data của nó là check dc

kakakura
03-11-12, 02:54 PM
Cậu cho mình xin cái Bishop check pass đi chứ của mình h bị sao rùi ấy thử test server a3pick caí check pass vẫn bị mất chạy lên là mất, chắc do máy quá ... :(

vipbk
03-11-12, 03:07 PM
mình dùng sv 3/9 check pass ok

kakakura
03-11-12, 03:11 PM
Cậu check được pass hả vậy chắc do máy rùi để xem lại mình cũng đang dùng server như bạn đây vì test ko check pass h muốn test check pass xem có thể add đồng từ data được không đó mà :(

helpme85
03-11-12, 04:53 PM
add được ngon lành :x 30303030303030303030303030

kakakura
03-11-12, 05:06 PM
add từ data hay add từ túi tân thủ đó , nếu check pass được như mấy cậu nói vậy máy mình bị gì trời, chạy cái không cần chẹck pass thì ok không bị dis cái Bíhop còn chạy cái Check pass thì lại dis Bishop có ai giống mình không nhĩ ;))

Nếu add từ data được thì có thể add từ web được . ;))

SaoThaiBinh-72
03-11-12, 05:57 PM
add từ data hay add từ túi tân thủ đó , nếu check pass được như mấy cậu nói vậy máy mình bị gì trời, chạy cái không cần chẹck pass thì ok không bị dis cái Bíhop còn chạy cái Check pass thì lại dis Bishop có ai giống mình không nhĩ ;))

Nếu add từ data được thì có thể add từ web được . ;))

Add từ web đc là lại donate được ...:-*
Sao nghe quen quen ta ...

kung.zd
03-11-12, 06:04 PM
Add từ web đc là lại donate được ...:-*
Sao nghe quen quen ta ...

vừa nãy bạn pm mình à............................ cho mình xin yahoo bạn

SaoThaiBinh-72
03-11-12, 06:09 PM
vừa nãy bạn pm mình à............................ cho mình xin yahoo bạn

Dạ không ạ.
Ym mình là : daylacaiyahoomessingerngannhatvietnamvathegioi
j/k

helpme85
03-11-12, 10:39 PM
có thể nhưng nếu online thì chạy gs 3.9 còn ngon hơn gs này >:)

kakakura
03-11-12, 11:25 PM
Server này còn lỗi gì nữa không các bác . để test xem cái server 3-9 dùng cái client này xem thông tin có bị dis không .

camxuc
04-11-12, 12:33 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)
mình đã làm theo y như hướng dẫn

B1:Đầu tiên các bạn down file: GameSever.zip ở #1 về giải nén sẽ có folder GameSever vào trong folder này sẽ có folder gameserver
B2:Các bạn vào folder gameserver mà các bạn đang dùng cop 2 folder scipt và setting ra 1 chỗ
B3:Tiếp các bạn cop cả folder gameserver này vào server các bạn đang sử dụng
B4:Tiếp cop 2 folder scipt và setting của các bạn vừa để ra 1 chỗ vào folder gameserver sau khi đã cop folder server ở #1 vào
B5: Chạy server_start của các bạn như bình thường nhưng gameserver lúc này các bạn chọngs1.exe để chạy

---- Tiếp theo là client -----
B1:Các bạn down client mà Lãng Tử Sầu về ở #1
B2: Các bạn cop folder pak của client các bạn đang dùng vào client của Lãng Tử Sầu

++Run All Server và thưởng thức trang bị pet thôi ^^++
File này trong file gameserver.zip
mà vẫn bị lỗi như vậy đã thử nhiều lần
có thẻ giúp mình sủa lôi này không mình đã làm theo y như hướng dẫn của bạn mà vẫn báo lỗi này. liệu có ảnh hưởng gì không

kakakura
04-11-12, 01:19 AM
tìm hiểu cái jxaccount của nó mà không hiểu mấy cái jxsf8_paycoin và cái jxsf8_paylog , mở 2 cái đó lên thấy có chữ jbcoin chắc là add đồng từ data mà thử fix số dô thoát game ra lại vẫn thế , 2 cái đó có ý gì ai hướng dẫn dùm cái .

vipbk
04-11-12, 10:14 AM

có thẻ giúp mình sủa lôi này không mình đã làm theo y như hướng dẫn của bạn mà vẫn báo lỗi này. liệu có ảnh hưởng gì không

thực ra không cần làm theo hướng dẫn đó, giải nén sv 3/9 sau đó chép mấy cái GS vào là chạy dc luôn

mấy cái lỗi đó có thể do bạn chép script + setting của server cũ vào, tuy nhiên lỗi trên không quan trọng, bạn cứ chơi bình thường

KTomachi
04-11-12, 11:23 AM
thực ra không cần làm theo hướng dẫn đó, giải nén sv 3/9 sau đó chép mấy cái GS vào là chạy dc luôn

mấy cái lỗi đó có thể do bạn chép script + setting của server cũ vào, tuy nhiên lỗi trên không quan trọng, bạn cứ chơi bình thường

Mình Làm Như Hướng Dẫn Của bạn Khi mở game.exe vào vào tới nhân vật đang đăng nhập game thì nó Diss gamesever lun

nghichtu91
04-11-12, 11:36 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

thiếu task rùi .............................................

vipbk
04-11-12, 12:28 PM
Mình Làm Như Hướng Dẫn Của bạn Khi mở game.exe vào vào tới nhân vật đang đăng nhập game thì nó Diss gamesever lun

mình cũng từng bị như vậy, lưu ý phải dùng data của server này, server 3/9 và dùng client LTS share bên topic 3/9 là ok

nh0kk3n2310
04-11-12, 12:34 PM
có thể dùng cách thêm safcode vào data của web để dk = web chơi củng dc (vì GS yêu cầu phải có cái này mới vào dc) + dùng ui của VNG để xem đồ pet của ng khác còn skill 12x thì chưa bik làm thế nào

--- Chế độ gộp bài viết ---

lỗi của bạn thì xóa cái thư mục webjx đi là xong cái đó mình ko bik dùg làm gì nên xóa đi cũng ko sao đâu

KTomachi
04-11-12, 01:07 PM
mình cũng từng bị như vậy, lưu ý phải dùng data của server này, server 3/9 và dùng client LTS share bên topic 3/9 là ok

bạn nói cho hiểu rỏ hơn về phần In Đậm cho mình bit được ko bạn

nh0kk3n2310
04-11-12, 01:25 PM

có nghĩa là buộc phải có đầy đủ data trong jxaccount của sv thj nó mới chịu hoạt động

KTomachi
04-11-12, 01:30 PM
có nghĩa là buộc phải có đầy đủ data trong jxaccount của sv thj nó mới chịu hoạt động

Mình gà Mới Bạn có thể Hướng Dẫn cận kẻ cho mình chút được ko bạn

Windows7
04-11-12, 01:46 PM

import cái jxaccount của server này mới dc

KTomachi
04-11-12, 01:50 PM
import cái jxaccount của server này mới dc

sao ai củng nói như vậy hết vậy mình dùng bản ko check pass mà củng phải import nữa hã - mà import cụ thể sao vậy

kakakura
04-11-12, 02:05 PM
làm giống như mấy server khác đó mà cái này phải dùng jxaccount của nó mới được, mình thử thêm jbcoin vào account thử add đồng thì không add được, không biết cách add đồng của nó là sao thấy mấy file kia có chữ coin mà add dô cũng không có đồng :-s

KTomachi
04-11-12, 03:52 PM
Ai làm ơn hưởng dẩn chi tiết em cách import Data sv 3.9 mà ko cần check pass với

nh0kk3n2310
04-11-12, 06:26 PM
Ai làm ơn hưởng dẩn chi tiết em cách import Data sv 3.9 mà ko cần check pass với

chj cần add thêm field safecode là data nào cũng chơi ngon lành

kakakura
05-11-12, 12:42 AM
Được nhưng có add đồng từ data được không ? mình thử add mà không được

Im.Nnoitra
05-11-12, 12:54 AM
khá là lằng nhằng, thấy dùng bản a3 vẫn ok nên chắc k thèm đổi đâu! :))

tclong
05-11-12, 01:04 AM
Chạy tốt trên server 3/9. Còn lỗi tài phú - bị kẹt acc. Thanks chủ thớt

camxuc
05-11-12, 01:58 AM
Được nhưng có add đồng từ data được không ? mình thử add mà không được
add đươc hêt reload cũng được luôn chảng vấn đề gì. chảng lỗi skill 120 nào hết reload xếp hạng tài phú bình thường chảng bị kẹt ac gì cả đã test kỹ lám rồi
nhân tiện đây cho mình hỏi bạn nào có soucre kiếm thế thì cho mình xin soucre nào cũng dc chác chán anh em box kiếm thế sẽ có rất nhiều hàng mới để tận hưởng thoải mãn ...
demo nhóm mình đang viết phần mềm cho khởi động kiếm thế kèm theo tool kiểm tra người online.
đang viết phần hiển thị tên nhân vật và kiểm tra tài khoản ........ còn phát triển nũa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg)

anhvaem_n2s
05-11-12, 02:57 AM
Chạy tốt trên server 3/9. Còn lỗi tài phú - bị kẹt acc. Thanks chủ thớt

Sao kẹt acc được bạn, bạn post gs lúc kẹt acc hoặc thông báo bên game.exe lên mình coi thử

kakakura
05-11-12, 07:17 AM
add đươc hêt reload cũng được luôn chảng vấn đề gì. chảng lỗi skill 120 nào hết reload xếp hạng tài phú bình thường chảng bị kẹt ac gì cả đã test kỹ lám rồi
nhân tiện đây cho mình hỏi bạn nào có soucre kiếm thế thì cho mình xin soucre nào cũng dc chác chán anh em box kiếm thế sẽ có rất nhiều hàng mới để tận hưởng thoải mãn ...
demo nhóm mình đang viết phần mềm cho khởi động kiếm thế kèm theo tool kiểm tra người online.
đang viết phần hiển thị tên nhân vật và kiểm tra tài khoản ........ còn phát triển nũa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg)

Bạn có thể nói rõ hơn không mình cũng có thêm hàm reload từ data mà khi dô game nó báo bị lỗi key gì đó nên không được . Nếu được xin hướng dẫn cái .

KTomachi
05-11-12, 09:01 AM
chj cần add thêm field safecode là data nào cũng chơi ngon lành

bạn cho mình xin yahoo với - bạn có thể hướng dẩn cụ thể mình cách add thêm field safecode ko bạn

kakakura
05-11-12, 05:57 PM
Bạn có thể nói rõ hơn không mình cũng có thêm hàm reload từ data mà khi dô game nó báo bị lỗi key gì đó nên không được . Nếu được xin hướng dẫn cái .

Up cho ai giống như mình.... Không ai hướng dẫn nhĩ, reload như a3 cũng thế.

nghichtu91
05-11-12, 07:47 PM
Up cho ai giống như mình.... Không ai hướng dẫn nhĩ, reload như a3 cũng thế.

b-( ta mở oline =)) tạo nhân vật xong =)) dis gs luôn vai~ :D

kakakura
05-11-12, 09:18 PM
Do ông làm không đúng nên khi tạo nhân vật xong dis gs chứ ta làm bình thường, Ông nói biết cách add đồng từ data mà không chi ta gì hết chắc tính phí mới chịu cơ àh :(

KTomachi
05-11-12, 10:18 PM
còn 1 lổi này mình mới nhận ra nè online chừng 45' là diss gamesever , mở lại thì chơi bình thường chơi khoản 45' tự nhiên diss nữa

kakakura
05-11-12, 10:41 PM
Vậy thì chịu rùi ..................

Bạn để server chạy vậy hay là trong game nhân vật vẫn hoạt động này nọ...

Mình test được 2h chưa thấy bị ;)

KTomachi
06-11-12, 10:38 AM
Vậy thì chịu rùi ..................

Bạn để server chạy vậy hay là trong game nhân vật vẫn hoạt động này nọ...

Mình test được 2h chưa thấy bị ;)

thì mở sv rồi cho máy người bạn vào chơi pk vậy chứ ko có chỉnh sữa gì

kakakura
06-11-12, 10:46 AM
Ý bạn là mở online cho người vào chơi tầm 1h là bị hả , cái này mình chưa test nữa chỉ test 1 một treo cả đêm cũng không bị thui :( ec phải xem lại

Anh2SiTinh
09-11-12, 10:28 AM
:-o haz vai nhi :-" ..<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tuyển bạn lên đường đi mod ơi...................................

camxuc
09-11-12, 12:14 PM
Tuyển bạn lên đường đi mod ơi...................................
vậy mà cũng nói
:-o haz vai nhi :-" câu này nghĩa là gì. túc là phải xem lại cách config của bạn ý đi config sai thì bị disconnect thôi. chú người ta cho online không có vấn đề gì mà mình bị vấn đề thì xem lại config các file xem có bị trùng id hoạc code nào không. vidu như trùng id nào đo khi cho online 1h hay 2 giờ tất nhiên ko vấn đề nhưng khi người chơi sử dụng đến item hoạc move map nào đó đụng đến chỗ trùng id thì tất nhiên disconnect hoạc treo server . đơn giản vậy củng hỏi bởi vậy mới haz
còn cái link .<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) chảng qua là do diễn đàn không cho viết ít hơn 30 ký tụ nên đang nghe nhạc cho luôn vào thôi

anhvaem_n2s
11-11-12, 08:55 PM
ai hướng dẫn mình cách add đồng từ navicat cho GS này với, thank

anhvaem_n2s
12-11-12, 09:33 AM

hướng dẫn anh em cách add đồng đi cậu

nghichtu91
12-11-12, 01:22 PM
--------------------------------- không có gì hot cả ..............................
:-&

anhvaem_n2s
12-11-12, 04:00 PM
không ai biết cách add đồng navicat hết nhỉ, thử theo gs a3pick không được, dùng code nhận thưởng cũng không được

nghichtu91
12-11-12, 04:17 PM
không ai biết cách add đồng navicat hết nhỉ, thử theo gs a3pick không được, dùng code nhận thưởng cũng không được

đang mở onlien a ....
sao suôt ngày cứ =)) hoi cái đó nhỉ 8->

anhvaem_n2s
12-11-12, 04:54 PM
uh, cái đó phục vụ cho online thôi chứ offline thì không cần thiết mà

lyvanbethao
13-11-12, 01:11 PM
cái gs nay add đồng không dc + với skill 12 vdk không nhay damge không thấy hình ảnh :(

vipbk
13-11-12, 01:16 PM
cái gs nay add đồng không dc + với skill 12 vdk không nhay damge không thấy hình ảnh :(

add đồng bình thường mà bạn :)

hachgame01
14-11-12, 11:07 AM
Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin mình chưa test được nên chưa update được cho các bạn, ai test thử rồi cho mọi người ý kiến

Mình đã test thử, có thể gọi item, không có chân nguyên, ngoại trang, có mã rương... xem được tin tức nhưng không hiện thì đồ pet của người chơi... test tiếp

link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình tạo nhân vật vào game là gs dis là sao ta nó ra cái khung

vipbk
14-11-12, 11:16 AM
mình tạo nhân vật vào game là gs dis là sao ta nó ra cái khung

mình cũng đã bị như vậy, bạn phải dùng server 3/9 sau đó chép GS này vào

client dùng của LTS share bên topic 3/9 rồi chép game.exe, represent ...

XiTop
14-11-12, 03:47 PM
vipbk ơi,sao mình chạy game rồi,đăng nhập,tạo nhân vật mới,rồi vào game nó ghi sv đang bảo trì vậy?:-/
p/s đã fix dc
ai có file việt hóa full cho mình xin,xài patch của LTS r chữ cũng ngoằn nghèo theo luôn

vipbk
14-11-12, 04:31 PM
ai có file việt hóa full cho mình xin,xài patch của LTS r chữ cũng ngoằn nghèo theo luôn

bạn có thể dùng một số file đã việt hóa của server xaophayxoan hoặc satthupro95

XiTop
14-11-12, 05:55 PM
vipbk cho mình cái link hướng dẫn chép nó vào đâu ko

vipcuonghy
14-11-12, 06:21 PM
sao mình cứ bấm gameserver\GS1.exe 3816kb lên là mất luôn
vippk giúp phát?

lyvanbethao
14-11-12, 10:06 PM
add đồng sau vậy mà skill 12x vdk có ai fix chưa :-c:-c:-c

XiTop
15-11-12, 10:36 AM
ai cho mình hỏi về vụ field safecode dc ko,ko hiểu về nó :)
@vipbk: cho mình xin cái yahoo nhé

hachgame01
15-11-12, 11:24 AM
ai còn code trang bị pét cuối k gửi cái code để add vô sv á

XiTop
15-11-12, 08:49 PM
ai còn code trang bị pét cuối k gửi cái code để add vô sv á

me.AddItem(5,23,1,3);
me.AddItem(5,22,1,3);
me.AddItem(5,21,1,3);
me.AddItem(5,20,1,3);
me.AddItem(5,19,1,3); của bạn đây

sao mình cứ bấm gameserver\GS1.exe 3816kb lên là mất luôn
vippk giúp phát?

có hình ko bạn,up lên để ae xem chỉ rõ hơn ( bạn chạy cái sql chưa,phải chạy cái sql của sv đó mới dc nhé )

add đồng sau vậy mà skill 12x vdk có ai fix chưa :-c:-c:-c

me.AddJbCoin(10000000); 1000v đồng

lyvanbethao
16-11-12, 11:02 AM
có tìm hiễu skill 12x server nay như thế nào chưa bạn mình thấy vdk bị lõi hơi nãn$-)

camxuc
16-11-12, 11:25 AM
mình test server này thì thấy mua sách kinh nghiệm đồng hành và thư đồng hành trên kỳ chân các là bị bug server. không biết có bạn nào giống mình ko

vipbk
18-11-12, 03:00 PM
mình test server này thì thấy mua sách kinh nghiệm đồng hành và thư đồng hành trên kỳ chân các là bị bug server. không biết có bạn nào giống mình ko

nguyenzan
19-11-12, 12:30 AM
Mình đang chạy sv 3-9 ổn định....
Nhưng khi update lên sv này để khắc phục lỗi dis khi xem thông tin nhân vật thì bị bug GS
bug GS khi load nhân vật vào game

@vipbk: có bị giống mình ko?

lyvanbethao
19-11-12, 03:52 PM
có ai tét skill 12x sever nay chưa đang hóng mà không ai test hết vậy ta :D

lyvanbethao
20-11-12, 12:00 AM

cho mình xin cái fightskill của bạn nhe sau của mình a3pic thì skill 12x vdk đánh dc đem qua đây thì lõi rồi :(

jeansu
21-11-12, 08:55 AM
nếu bị bug gs thì bạn nên dùng sv full 9-3 rồi cho gs này vào thì sẽ k bị, mình đã làm nvậy ngon lành rồi

anhvaem_n2s
21-11-12, 02:50 PM
chạy gs này có gây lag không nhỉ, mình chạy tầm 20 người mà lag kinh khủng, đường truyền thì ok, cho mình hỏi lag là do đường upload hay download của sv nhỉ

Anh2SiTinh
22-11-12, 09:35 AM
chạy gs này có gây lag không nhỉ, mình chạy tầm 20 người mà lag kinh khủng, đường truyền thì ok, cho mình hỏi lag là do đường upload hay download của sv nhỉ

GS này chỉ chạy Off là ổn thôi bạn chạy online không ổn đâu

anhvaem_n2s
22-11-12, 01:02 PM
ban 3-9 thì thế nào nhỉ, thấy nhiều anh em online hamachi nên cũng muốn làm cái cho mấy đứa bạn chơi với nhau cho vui ,

nghe nói bản a3pick chạy đc 1 gs thôi, với lại không có trang bị đồng hành nữa, làm sao đây ta, ai có gs ngon không inbox cho mình với nhé

nghichtu91
23-11-12, 07:28 PM
ban 3-9 thì thế nào nhỉ, thấy nhiều anh em online hamachi nên cũng muốn làm cái cho mấy đứa bạn chơi với nhau cho vui ,

nghe nói bản a3pick chạy đc 1 gs thôi, với lại không có trang bị đồng hành nữa, làm sao đây ta, ai có gs ngon không inbox cho mình với nhé

3pick chạy mấy gs chả được..
có đều lỗi - đồng
và ko dùng được đồ pet thôi
chứ đồng hành dùng bt :-/

anhvaem_n2s
24-11-12, 12:40 AM
sao chạy gs này hoặc gs 4-11 thì tầm 1 ngày là CPU nó báo 100% liên tục nhỉ

TrungTuan
30-11-12, 04:07 PM
Có ai hướng dẫn mình cách nạp đồng vào server này với :D

nghichtu91
30-11-12, 05:27 PM
sao chạy gs này hoặc gs 4-11 thì tầm 1 ngày là CPU nó báo 100% liên tục nhỉ

chạy 8 gs =)) chưa tới 10% cpu :))
------------------------------

nguyenduccu
09-12-12, 02:27 PM

chạy bao nhiêu GS chả được , đã test $-)

minhchau0309
12-12-12, 04:43 PM
cái này có dùng kill 120 đc k +kill đc hem zạ????????????

vipbk
12-12-12, 04:51 PM
cái này có dùng kill 120 đc k +kill đc hem zạ????????????

dùng được + được nhưng chưa hoàn thiện

minhchau0309
12-12-12, 06:53 PM
dùng được + được nhưng chưa hoàn thiện

vậy a vippk cho e hỏi...e đang dùng sv này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của xaophaixoan+gs a3pick thì có nên dùng gs này không

vipbk
12-12-12, 06:56 PM
server đó mình chưa test nhưng bạn có thể chơi sv này, xóa bỏ script + setting, paste của sv đó vào đây là dc

minhchau0309
12-12-12, 07:10 PM
server đó mình chưa test nhưng bạn có thể chơi sv này, xóa bỏ script + setting, paste của sv đó vào đây là dc

cả gamecenter và gamesever hả a. còn client thì vẫn như cũ hả a? ngu qá nên hỏi nhìu ^^

vipbk
12-12-12, 07:12 PM
cả gc/gs, client giữ nguyên, đồng bộ script/setting của gameserver qua client

minhchau0309
12-12-12, 07:27 PM
cả gc/gs, client giữ nguyên, đồng bộ script/setting của gameserver qua client

ủa mà e thấy cái này chĩ có gamesever thui mà a. e có cần down server nào khác rồi bỏ gs này vào chép setting vs sript như a nói k >.<

minhchau0309
12-12-12, 07:58 PM
up up up cho a vip thấy.....................

vipbk
12-12-12, 08:03 PM
chép script/setting trong gs sv xaophayxoan hoặc satthupro95 vào gs sv này để không cần Việt hóa lại

minhchau0309
12-12-12, 08:05 PM
chép script/setting trong gs sv xaophayxoan hoặc satthupro95 vào gs sv này để không cần Việt hóa lại

ac a có nhầm lẫn hog vì cái này chỉ có 4 cái gamesever thoy chứ k có file gì khác a ạ. chưa hỉu ý e hả

vipbk
12-12-12, 08:07 PM
tức là chép script/setting vào thư mục gameserver

minhchau0309
12-12-12, 08:16 PM
tức là chép script/setting vào thư mục gameserver

hix mà a ơi...#1 download giải nén ra thì server có thư mục tên "GS" chứa 4 cái Gs,Gs1,Gs2,Gs3 a ạ.

vipbk
12-12-12, 08:22 PM
đây là update của bản 3/9, chép 4 cái gs1,2,3,4 này vào sv 3/9

minhchau0309
12-12-12, 10:25 PM
đây là update của bản 3/9, chép 4 cái gs1,2,3,4 này vào sv 3/9

nếu e mún chạy gs4 5 6 thì e copi ra thêm 3 cái gs tên là gs 4 5 6 và thêm 3 file gscfg4.ini 5 6 phải k a?

vipbk
12-12-12, 11:03 PM
gs4 -> GS4servercfg.ini, mở file ini lên chỉnh: ServerID=4
gs5,6 tương tự

sau đó vào worldset để chỉnh các map mà gs4,5,6 sẽ load

minhchau0309
13-12-12, 12:07 AM
gs4 -> GS4servercfg.ini, mở file ini lên chỉnh: ServerID=4
gs5,6 tương tự

sau đó vào worldset để chỉnh các map mà gs4,5,6 sẽ load

gamecenter nó k load đc hong bt bị khùng gì đây nữa. e dùng gamecenter cũ thì chạy đc mà k bt có ảnh huởg gì k đây

vipbk
13-12-12, 08:57 AM
dùng gamecenter cũ hoặc gamecenter của sv 3/9 đều dc

minhchau0309
13-12-12, 10:08 AM
dùng gamecenter cũ hoặc gamecenter của sv 3/9 đều dc

1 e vào game k nhìn thấy npc và nhân vật thì sao h ạ?
2 qa map của gs khác k đc (do trùng port vs sv 1)

asdy13
13-12-12, 12:33 PM

vào game ko tháy nv với npc , có thể trong setting game đã để ẩn nv , ẩn ng chơi , thử kiểm tra lại , 1 số client mặc định vậy

2 qua map sv khác ko được chỉ là vì map đó chưa dc mở

nguyenduccu
13-12-12, 01:19 PM
do client chưa chuẩn, chưa mở map , và sv hỗ trợ khóa nhân vật mà client không mở đc, do plugin, kiếm client chuẩn, có share trên này rồi

minhchau0309
13-12-12, 01:55 PM
do client chưa chuẩn, chưa mở map , và sv hỗ trợ khóa nhân vật mà client không mở đc, do plugin, kiếm client chuẩn, có share trên này rồi

vipbk
13-12-12, 03:13 PM
không nhìn thấy NPC và người chơi còn do cài đặt hiển thị trong client, ấn Esc bỏ hết các dấu tích ở các ô bên dưới

quangken
14-12-12, 07:31 PM
xài GS này với bộ scpirts và settings của mình toàn bị lỗi scpirts là sao nhỉ :-s

jxonline2
01-01-13, 02:33 AM
Server này cũng hay sao không ai phát triển lên vậy nhỉ có lỗi gì đâu nào.

anhhatvit
03-01-13, 03:25 PM
Các bạn cho mình hỏi sao khi mình đăng nhập thì mình bình thường đến lúc tạo nhân vật vào game thì thế này! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =((
Xin các bạn giúp đỡ!

jeansu
03-01-13, 06:10 PM
dùng data đi kèm của nó 30charrrrrrrrrrrrrrr

satthupro95
03-01-13, 06:16 PM
Các bạn cho mình hỏi sao khi mình đăng nhập thì mình bình thường đến lúc tạo nhân vật vào game thì thế này! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =((
Xin các bạn giúp đỡ!

Phải import đúng jxaccount của nó ms dùng đc

jxonline2
05-01-13, 05:49 PM
Server này dùng được thật nhưng mỗi cái giới hạn skill 2000 server a3pick thì giới hạn 4000 dùng OK. chứ 2000 thì mất đi khá nhiều skill với lại add skill mới vào cũng chẵng đc.

ninhmca
25-01-13, 04:24 PM
share cho ae vài píc :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
e dùng nguyên sv của bác xoan.lấy gs của sv 3/9.chép gs này vào rồi lấy nguyên script+setting của bac xoan lun.client thì dùng của bác xoan.thế là được kết quả thế này.8-|
k biết dùng như thế có sao k nhỉ

ThienSauMenh
16-03-13, 01:29 AM
server này lỗi skill quá trời luôn =.=

ThienSauMenh
19-03-13, 11:57 PM
Bác nào có auto pk cho bản game này cho em xin, mấy cái auto pk cũ ko xài dc

jxonline2
21-03-13, 02:32 AM
server này lỗi skill quá trời luôn =.=

Giới hạn skill 2000 mà bạn đâu như server của a3pick giới hạn 4000 thì không lỗi

ltasa93
23-03-13, 03:47 PM
Bạn nào có auto pk sài cho sever này ko nhĩ, share mình với :( .

ltasa93
25-03-13, 09:10 AM

bản này bị lỗi đeo được đồ thường vào pet, chỉ cần xóa file equiproom.lua trong cái thư mục ui ở patch là đeo đồ thường vào pet dc