PDA

View Full Version : [JX] Share patch Tuyệt Tình Kiếm

kuldo
30-10-12, 08:31 PM
Đây là patch Tuyệt Tình Kiếm do mình dev (ko phải của thanhvipln nhé) Trong patch ko có settings và script :) Ae down về test xem có xài đc với sv Tuyệt Tình Kiếm của thanhvipln ko ;)
Server thanhvipln đc minhchau reup: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link patch của mình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: kuldo-gamezone
Sv này khá ngốn ram đó ;)) 1GB khỏi down ;))

Chú ý: ai biết chút ít về jx hẵng down, newbie ko nên down làm gì, tốn thời gian và nghiêm cấm đem về mở online ;))

nhocken2030
30-10-12, 08:44 PM
ngôn ram là gì bạn ?????
30 charrrrrrrrr

kuldo
30-10-12, 08:48 PM
ngôn ram là gì bạn ?????
30 charrrrrrrrr

Ngốn, ghi lộn :D Ram 1GB ko chạy đc nhé :)

DuongDaiCaJX
30-10-12, 08:49 PM
Mình đang rất cần, thank bạn.
30 charrrrrrrrrrrr

kuldo
30-10-12, 08:56 PM
Mình đang rất cần, thank bạn.
30 charrrrrrrrrrrr
Nghe nói bạn thấy có cái gì đó bí ẩn, phát hiện đc chia sẻ mình với :D

DuongDaiCaJX
30-10-12, 08:57 PM
;)) từ từ test đã, thấy ở scrip thôi, vào trong như thế nào xem thử.

DuongDaiCaJX
30-10-12, 09:16 PM
Acs, sao lại parth kiếm thế ^^.
Kuldo xem lại chứ parth của kiếm thế mà, toàn là file kiếm thế, gameexe cũng thế.

kuldo
31-10-12, 06:28 AM
Nó là Tuyệt Tình Kiếm đấy ^^

kuldo
31-10-12, 10:44 AM
Ko xài đc patch à? Nếu ko xài đc thì patch của mình ko đồng bộ với server thanhvipn ^^

DuongDaiCaJX
31-10-12, 10:59 AM
Nhưng parth này của kiếm thế mà ta, toàn bộ các file dll cũng thế ^^, xem lại thử đi.

kuldo
31-10-12, 11:00 AM
Ủa, đừng nói patch của mình cũng mất nha :-ss

DuongDaiCaJX
31-10-12, 11:06 AM
;)) up lại đi mà kuldo, kuldo nhìn các file trong parth nè.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kuldo
31-10-12, 11:13 AM
Oh my god, mình cũng mất patch rùi :(( Nhưng vẫn may còn giữ patch full của thaihoa :) Patch full của thaihoa hình như ko sử dụng đc 1 số chức năng :-s

DuongDaiCaJX
31-10-12, 11:17 AM
Oh my god, mình cũng mất patch rùi :(( Nhưng vẫn may còn giữ patch full của thaihoa :) Patch full của thaihoa hình như ko sử dụng đc 1 số chức năng :-s

Ác, lúc up bạn không thấy sao, ừ, cảm ơn bạn, vậy bạn up lại parth full thaihoa được hem, link die hết rùi^^.

kuldo
31-10-12, 11:19 AM
Chắc thằng em nó nghịch xóa mất rùi :( Up patch thaihoa cũng mệt đây :-s

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ai có vps mình mượn để up patch thaihoa nào :D

SIR.ThaiBinh
31-10-12, 12:27 PM
Đây là patch Tuyệt Tình Kiếm do mình dev (ko phải của thanhvipln nhé) Trong patch ko có settings và script :) Ae down về test xem có xài đc với sv Tuyệt Tình Kiếm của thanhvipln ko ;)
Server thanhvipln đc minhchau reup: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link patch của mình: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: kuldo-gamezone
Sv này khá ngốn ram đó ;)) 1GB khỏi down ;))

Chú ý: ai biết chút ít về jx hẵng down, newbie ko nên down làm gì, tốn thời gian và nghiêm cấm đem về mở online ;))

SIR Công Nhận 1 Điều : "kuldo" Đào hầm mấy cái rất hay từ thời napoleon ... thank ông